A TAKAICE:
XPRO M80 da ta SOK
XPRO M80 da ta SOK

XPRO M80 da ta SOK

Siffofin kasuwanci

  • Mai ɗaukar nauyi bayan ya ba da rancen samfurin don mujallar: Tech Vapeur
  • Farashin samfurin da aka gwada: 67.9 Yuro
  • Rukunin samfurin bisa ga farashin siyar sa: Tsakanin kewayon (daga Yuro 41 zuwa 80)
  • Nau'in Mod: Mai Rarraba Wattage Electronic
  • Mod ɗin telescopic ne? A'a
  • Matsakaicin iko: 80 watts
  • Matsakaicin ƙarfin lantarki: 12
  • Mafi ƙarancin ƙima a cikin Ohms na juriya don farawa: 0.1

Sharhi daga mai duba akan halayen kasuwanci

SOK ko SMOKTECH alama ce wacce ba ta kwanan wata daga jiya amma daga 2010, ma'ana Jurassic na vape. Idan, a cikin 'yan lokutan, alamar ba ta bambanta kanta ta hanyar samfurori na mods ko atomizers a kan gaba ba, kada mu manta da cewa a cikin tarihin da ya riga ya riga ya kasance, ya sami damar gamsar da mu tare da kyakkyawan tsari na sababbin fasaha, daban-daban. da kayayyaki iri-iri kuma koyaushe yana kan gaba a kasuwa, wani lokacin yana ba mu mamaki da wani abu musamman daidai da buƙatar vapers.

M80 da muke rarrabawa a yau babu shakka akwatin da babu wanda ya yi tsammani daga alamar kuma duk da haka zai yi mummunar illa ga gasar saboda da alama yana da wahala a yi ɗan ƙarami game da shi akan takarda. Yi hankali: 4400mah na cin gashin kai akan batir 18650 LiPo guda biyu, sarrafa zafin jiki akan kowane nau'in waya, 40A a matsakaicin ƙarfin fitarwa, 80W, firmware mai haɓakawa, girman wasp kuma duk don 67.90€! 

Tambayar da muke yi wa kanmu ita ce ko akwai matsala saboda amarya ta yi kyau sosai…

Ma6x ya ba mu wannan bita da kyau wanda ya buga buƙatarsa ​​ta hanyar "Me kuke so ku kimanta?" m daga menu na al'umma. Godiya a gare ku!

Halayen jiki da ingancin ji

  • Nisa ko Diamita na samfur a mms: 55
  • Tsawon ko Tsayin samfurin a mms: 85
  • Nauyin samfur a grams: 203
  • Abubuwan da ke haɗa samfur: Aluminum
  • Nau'in Factor Factor: Classic Box - Nau'in VaporShark
  • Salon Ado: Classic
  • Kyakkyawan kayan ado: Madalla, aikin fasaha ne
  • Shin rufin na'urar yana kula da hotunan yatsa? A'a
  • Duk abubuwan da ke cikin wannan mod ɗin suna ganin ku sun taru sosai? Ee
  • Matsayin maɓallin wuta: Na gefe kusa da babban hula
  • Nau'in maɓallin wuta: Filastik na injina akan robar lamba
  • Adadin maɓallan da ke haɗa mahaɗin, gami da wuraren taɓawa idan suna nan: 2
  • Nau'in Maɓallan UI: Injin filastik akan roba mai lamba
  • Ingancin maɓallin (s): Madalla Ina matukar son wannan maɓallin
  • Adadin sassan da suka haɗa samfur: 1
  • Adadin zaren: 1
  • Ingancin zaren: Madalla
  • Gabaɗaya, kuna godiya da ingancin masana'antar wannan samfur dangane da farashinsa? Ee

Bayanin mai yin vape game da ingancin ji: 5 / 5 5 daga 5 taurari

Sharhin mai bita akan halaye na zahiri da ingancin ji

Ginin shine aluminium / zinc gami (AZ ko jerin 70000) wanda aka samu ta hanyar ganowa da simintin gyare-gyare, Tutiya tana ƙara ƙarfin injina mafi kyau ga gami. Ƙarfin saman da hular ƙasa, suna da alama suna cikin tagulla chromed kuma suna tabbatar da akwatin ingantaccen kwanciyar hankali a matsayi na tsaye. Ƙarshen yana da taushi kuma mai daɗi a cikin hannu kuma anodizing yana da alama yana da inganci. Da gangan na yi ƙoƙarin karce fim ɗin baƙar fata kaɗan (eh, na sani, ba shi da kyau… 🙁 ) amma babu abin da ya taimaka, an gudanar da shi! Har zuwa lokacin da muke tunanin cewa SABA KYAU zai iya rubuta wannan tsari tare da wasu masu fafatawa (bi kallo na…) ba da kyau ba a wannan yanki.

Canjin yana da inganci mai kyau, kamar yadda maɓallan + da - suke. Taɓawar gaskiya ce, haske kuma mai daɗi, tana yin ɗan dannawa mai hankali wanda ke da fa'ida sosai kuma babu hayaniya yayin girgiza akwatin. A ƙarshe, majalisu daban-daban cikakke ne. Ƙarshen mafarkin da wasu akwatunan masana'antu masu tsada suka kasa cimmawa.

SMok Xpro M80 da masu hawa

Halayen aiki

  • Nau'in kwakwalwan kwamfuta da aka yi amfani da su: Mallaka
  • Nau'in haɗin kai: 510,Ego - ta hanyar adaftar
  • Daidaitaccen ingarma mai kyau? Ee, ta hanyar bazara.
  • Tsarin kullewa? Lantarki
  • Ingancin tsarin kullewa: Yayi kyau, aikin yana yin abin da ya kasance don
  • Fasalolin da mod ɗin ke bayarwa: Canja zuwa yanayin injina, Nunin cajin baturi, Nunin ƙimar juriya, Kariya daga gajerun kewayawa daga atomizer, Nunin wutar lantarki na yanzu, Nunin vape na yanzu, Nuna lokacin vape tun takamaiman kwanan wata ,Mai bambanta kariya daga zafi fiye da kima na resistors na atomizer, Yana goyan bayan sabunta firmware ta, Share saƙonnin bincike
  • Dacewar baturi: Baturi masu mallaka
  • Mod ɗin yana tallafawa stacking? A'a
  • Adadin batura masu goyan bayan: Batura na mallakar mallaka ne / Ba a zartar ba
  • Shin mod ɗin yana kiyaye tsarin sa ba tare da batura ba? Ee
  • Shin mod ɗin yana ba da aikin sake lodawa? Ana iya yin caji ta hanyar Micro-USB
  • Aikin cajin ya wuce ta? Ee
  • Shin yanayin yana ba da aikin Bankin Wuta? Babu aikin bankin wutar lantarki da mod ɗin ke bayarwa
  • Shin yanayin yana ba da wasu ayyuka? Babu wani aikin da mod ɗin ke bayarwa
  • Kasancewar ka'idojin kwararar iska? Ee
  • Matsakaicin diamita a mms na jituwa tare da atomizer: 22
  • Daidaiton ƙarfin fitarwa a cikakken cajin baturi: Madalla, babu bambanci tsakanin ƙarfin da ake buƙata da ainihin ƙarfin
  • Daidaiton ƙarfin fitarwa a cikakken cajin baturi: Madalla, babu bambanci tsakanin ƙarfin lantarki da ake buƙata da ainihin ƙarfin lantarki

Bayanan kula na Vapelier dangane da halayen aiki: 4.8/5 4.8 daga 5 taurari

Bayanin mai bita akan halayen aiki

Mun zo nan ga abin da babu shakka zai zama, ga wasunku, kuskure ɗaya kawai da zan iya samu a cikin M80: gaskiyar cewa tana amfani da batir na mallakar mallaka kuma saboda haka, tsawon lokacinsa akan lokaci yana ƙarƙashin tsawon rayuwar batura a ciki. . Wato, ana iya samun waɗannan batura na Lithium Polymer a kasuwa tare da halaye iri ɗaya (misali na jirgin sama misali) kuma ba ni da shakka cewa bidiyo na masu hannu da shuni za su bunƙasa akan gidan yanar gizon don koya mana yadda ake canza su idan ya cancanta. .Ba lallai ba ne a jefar da irin wannan akwati ba tare da yin ƙoƙari ba kafin yin duk abin da zai farfado da shi! Af, Na riga na sayi defibrillator!

Siffofin suna da ban sha'awa musamman. Chipset ɗin yana aiki ne ta hanyoyi guda uku waɗanda za'a iya kallo a cikin menu mai samun dama ta danna sau uku akan maɓalli: Yanayin Wattage, Yanayin Temp da Yanayin Mech.

  1. Don yanayin wattage (ikon a cikin watt), babu matsala, mun sami kanmu a kan ƙasa da aka saba, nunin allo, ban da ma'aunin baturi da juriya na atomizer, ikon da ake buƙata da kuma ƙarfin lantarki da aka bayar a ainihin lokacin.
  2. A Yanayin Yanayin (don zafin jiki), allon nuni, maimakon ƙarfin lantarki, zafin jiki a ainihin lokacin da bambancin ƙarfin da ake buƙata don samun shi. Ya kamata a lura cewa menu yana sauƙaƙa saita yanayin zafin jiki don kada a wuce shi. Ni da kaina na saita shi zuwa 530 ° Farenheit, wanda fiye ko žasa yayi daidai da 276 ° Celsius, la'akari da cewa kayan lambu Glycerin yana lalata a 290 ° C kuma yana sakin acrolein a wannan zafin jiki. Na yaba da wannan yanayin musamman saboda, ba kamar wasu kwakwalwan kwamfuta ba waɗanda ke sanye da shi kuma waɗanda ke nuna dogon lokacin jinkiri kafin samun tururi, wannan lokacin ya ragu sosai a nan kuma ana karɓa sosai.
  3. A cikin yanayin Mech, M80 ya juya zuwa mech kuma yana nuna ragowar ƙarfin lantarki a cikin batura da lissafin ƙarfin da kuke yin vaping a zahiri.

Kuma, ƙari, mod ɗin yana ba da lokaci da kwanan wata… ko da ina da agogon don abin da ya fi dacewa…. 

Ana iya cajin M80 ta micro-usb kuma ana iya haɓaka firmware ɗin sa. SHAN SOK kamar yayi tunanin komai!

SMok M80 kasaSMok Xpro M80 da saman

Sharuddan yanayin

  • Gaban akwatin da ke rakiyar samfurin: Ee
  • Za a iya cewa marufi ya kai farashin samfurin? Ee
  • Kasancewar jagorar mai amfani? Ee
  • Shin ana iya fahimtar littafin ga wanda ba Ingilishi ba? A'a
  • Shin littafin jagora ya bayyana DUKKAN fasalulluka? Ee

Bayanan kula na Vapelier game da kwandishan: 4/5 4 daga 5 taurari

Bayanin mai bita akan marufi

Ina so in tunatar da ku anan cewa farashin mod shine 67.90 €! Yin la'akari da wannan farashin kuma an ba da sabon fasali a cikin wannan kewayon farashin M80, za a isar da shi a cikin taƙaitaccen kangaroo cewa zan kasance cikin sama! Amma SMOK ya ci gaba kuma yana ba da marufi masu kyau, a cikin kwali baƙar fata kuma sanye take da ɗan ƙaramin kumfa mai tabbatar da jigilar samfuran cikin cikakkiyar aminci, kewaye da akwati mai cike da bayanai yana bayanin wasu fasalulluka na akwatin.

Fakitin ya ƙunshi jagorar jagora a cikin Ingilishi (Ba na ƙara ba da rahoto

Don ƙarin bayani, Ina so in ƙara cewa ana iya cajin M80 a cikin 2A, wanda ke iyakance lokacin caji zuwa awanni 3 don 4400maH. 

SMok Xpro M80 ƙarin shirye

Ratings da ake amfani da su

  • Wuraren sufuri tare da atomizer na gwaji: Ok don aljihun jaket na waje (babu nakasu)
  • Sauƙaƙan wargajewa da tsaftacewa: Mafi sauƙi, har ma da makafi a cikin duhu!
  • Wuraren canza baturi: Ba a zartar ba, baturin na iya caji kawai
  • Shin mod ɗin yayi zafi sosai? A'a
  • Shin akwai wasu halaye marasa kuskure bayan yin amfani da rana ɗaya? A'a
  • Bayanin yanayi a cikin abin da samfurin ya sami rashin daidaituwa

Ƙimar Vapelier dangane da sauƙin amfani: 4.5/5 4.5 daga 5 taurari

Sharhi daga mai duba kan amfani da samfurin

Anan za mu kai ga zuciyar al'amarin saboda abubuwan da kowane na zamani ke bayarwa bai kamata su ɓoye abin da ake tsammani daga gare shi ba: ma'ana mara kyau.

Na gwada akwatin tare da daban-daban atomizers da daban-daban resistances: 0.2, 0.7, 1, 1.4 da 2Ω. A duk wadannan resistors, kuma ina nufin dukansu, Na bambanta da iko da / ko zafin jiki a cikin iyaka na shakka na capacities na atomizers (daga tambaya na ayaba 80W a kan wani Taïfun GT). Ba ni da matsala ɗaya, ciki har da a 80W akan 0.2Ω, ba fasaha ba, ko "ƙin tafiya" daga akwatin ko ma kowane dumama. A wannan matakin, yana da kusan rashin imani. Ƙarfin kwakwalwar kwakwalwar na zama duk ƙasa yana da ban mamaki!

Amma saboda vape ba kawai saitin bayanan fasaha ba ne in ba haka ba za mu vape litattafan lissafi, dole ne in kuma ambaci ingantaccen smoothing na siginar da ingantacciyar vape da aka yi, maimakon a cikin laushi da daidaito fiye da ƙarfin mugunta, wanda ba shi da wani abin hassada, IMHO, zuwa sanannun kwakwalwan kwamfuta. 

SMok Xpro M80

Shawarwari don amfani

  • Nau'in batura da aka yi amfani da su yayin gwaje-gwaje: Batura na mallakar wannan yanayin ne
  • Adadin baturan da aka yi amfani da su yayin gwaji: Batura na mallaka ne / Ba a zartar ba
  • Da wane nau'in atomizer ne aka ba da shawarar yin amfani da wannan samfurin? Dripper, Fiber na gargajiya - juriya mafi girma ko daidai da 1.7 Ohms, ƙarancin fiber juriya ƙasa da ko daidai da 1.5 ohms, A cikin taron sub-ohm, Nau'in Génésys ƙarfe ragargaza taro, Nau'in gyare-gyare na Génésys ƙarfe wick taro
  • Tare da wane samfurin atomizer yana da kyau a yi amfani da wannan samfurin? Kowane atomizer, kowane clearomizer, tsakanin iyakar 22mm a diamita.
  • Bayanin tsarin gwajin da aka yi amfani da shi: M80 + Taifun Gt1, Canji, Mutation X, Expromizer 1.2, Origen Farawa V2
  • Bayanin ingantaccen tsari tare da wannan samfur: Kyakkyawan tsari zai zama naku saboda M80 ba zai zama birki akan tunanin ku ba.

Shin mai dubawa yana son samfurin: Ee

Matsakaicin matsakaicin Vapelier na wannan samfurin: 4.8/5 4.8 daga 5 taurari

Hanyar haɗi zuwa bita na bidiyo ko bulogin da mai duba ya kiyaye wanda ya rubuta bita

Matsayin yanayin mai bita

Da zarar ba al'ada ba, za mu fara da kurakurai, zai yi sauri:

  1. Samun baturi na mallakar mallaka gaskiya ce mara daɗi, gaskiya ne.
  2. Akwatin an yanke don 22mm atos wanda yake da kyau sosai a kowane bangare. Wannan na iya damun magoya bayan Taifuns, Expro da sauran na'urorin atomizer na 23mm. Kuma kuma, ba laifi… Amma ka guji saka Subtank ɗinka a kai, ƙila sakamakon zai zama abin ban dariya amma ba lallai ba ne kyakkyawa….
  3. Garanti na wata uku…… Babban aibi a gare ni kuma wanda ya ƙaryata cikakkiyar maki wanda zai iya samu tare da garantin watanni shida.

Ba zan sake haifar da dogon litattafan kyawawan halaye na wannan akwatin ba. Ina son farashin, abun ciki sosai har da kyauta idan aka kwatanta da yuwuwar injin. Ina son gamawa wanda zai tunatar da sauran masana'antu da yawa mods. Ina son bakin ciki a faɗin (22.5mm) da ƙaramin ƙaramin girman akwatin baturi biyu wanda ke nufin ya dace daidai a hannu. Na kuma son ginin ciki tare da manyan igiyoyi masu kyau da kuma amfani da sararin samaniya mai sarrafawa.

Amma sama da duka, Ina son versatility da ma'ana, ba a sani ba har yanzu a cikin wannan farashin kewayon.

Ba zan yi maka karya ba. Kun san cewa a Vapelier, muna amfani da kayan aro ne kawai don kiyaye haƙƙin mu. To, bayan kwana uku da karba, na saya. Domin kamar ni a matsayina na mai sha'awar rasa irin wannan bam kamar ba za a yi tunani ba! Daga nan in shawarce ku…. a cewar ku 😉? 

(c) Haƙƙin mallaka Le Vapelier SAS 2014 - Cikakken haɓakar wannan labarin ne kawai aka ba da izini - Duk wani canji na kowane nau'in kowane nau'in an haramta shi gabaɗaya kuma yana keta haƙƙin wannan haƙƙin mallaka.

Print Friendly, PDF & Email
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa

Game da Marubucin

Shekaru 59, shekaru 32 na sigari, shekaru 12 na vaping da farin ciki fiye da kowane lokaci! Ina zaune a Gironde, ina da 'ya'ya hudu wadanda ni gaga ne kuma ina son gasasshen kaza, Pessac-Léognan, ruwa mai kyau na e-liquids kuma ni ƙwararren vape ne mai ɗaukar nauyi!