A TAKAICE:
WYE 85W ta Teslacigs
WYE 85W ta Teslacigs

WYE 85W ta Teslacigs

Siffofin kasuwanci

  • Mai ɗaukar nauyin wanda ya ba da rancen samfurin don bita: Dillali na Francochine 
  • Farashin samfurin da aka gwada: 46.90 Yuro
  • Rukunin samfurin bisa ga farashin siyar sa: Tsakanin kewayon (daga Yuro 41 zuwa 80)
  • Nau'in Mod: Lantarki tare da ikon canzawa da sarrafa zafin jiki
  • Mod ɗin telescopic ne? A'a
  • Matsakaicin iko: 85W
  • Matsakaicin ƙarfin lantarki: 8.5V
  • Mafi ƙarancin ƙima a cikin Ohms na juriya don farawa: Kasa da 0.1

Sharhi daga mai duba akan halayen kasuwanci

Lokacin da girke-girke ya yi kyau, ana iya ƙi shi ad infinitum, duk mahaifiyar kirki da ta dafa za ta gaya muku haka. Don haka, bayan WYE 200W ya sami kyakkyawar liyafar daga masu suka da jama'a, masana'antar China Teslacigs ta gabatar da 'yar'uwar mafi kyawun sa a cikin WYE 85W.

Don haka ƙaramin labarin yana da ƙarfin gwiwa sosai daga dattijonsa kuma zai yi ƙoƙari ya yi biyayya ga girman ƙayyadaddun sa: haske, ƙarfi da aminci. Ƙananan amma ba ƙarami ba, yana ɗaukar baturi 18650 don haka yana ba da iko mai dadi na 85W, isa a mafi yawan lokuta.

Ana ba da shi akan farashi tsakanin 40 da 47€, farashin jama'a gabaɗaya ana lura da shi, kuma ya san yadda ake kiyaye hankali kuma don haka zai kasance ga duk wani vaper da ke son vape akan tafiya tare da akwati abin dogaro. Riged tare da chipset iri ɗaya kamar babbar 'yar uwar sa, yakamata ya ba da inganci iri ɗaya. Aƙalla, abin da za mu yi ƙoƙari mu tabbatar ke nan.

Halayen jiki da ingancin ji

  • Nisa ko Diamita na samfur a mm: 26
  • Tsawon ko Tsayin samfurin a mm: 82
  • Nauyin samfur a grams: 99.5
  • Abubuwan da ke haɗa samfur: PMMA
  • Nau'in Factor Factor: Classic Box - Nau'in VaporShark
  • Salon Ado: Classic
  • Kyakkyawan kayan ado: mai kyau
  • Shin rufin na'urar yana kula da hotunan yatsa? A'a
  • Duk abubuwan da ke cikin wannan mod ɗin suna ganin ku sun taru sosai? Ee
  • Matsayin maɓallin wuta: Na gefe kusa da babban hula
  • Nau'in maɓallin wuta: Filastik na injina akan robar lamba
  • Adadin maɓallan da ke haɗa mahaɗin, gami da wuraren taɓawa idan suna nan: 2
  • Nau'in Maɓallan UI: Injin filastik akan roba mai lamba
  • Ingancin maɓallin (s): Madalla Ina matukar son wannan maɓallin
  • Adadin sassan da suka haɗa samfur: 2
  • Adadin zaren: 1
  • Ingancin Zaren: Yayi kyau
  • Gabaɗaya, kuna godiya da ingancin masana'antar wannan samfur dangane da farashinsa? Ee

Bayanin mai yin vape game da ingancin ji: 4.2 / 5 4.2 daga 5 taurari

Sharhin mai bita akan halaye na zahiri da ingancin ji

Babban abin da ke faruwa lokacin ɗaukar akwatin a hannu shine haskensa. Gabaɗaya an yi shi da ABS, wannan kayan yana da juriya har an yi shi zuwa ƙwanƙwasa, yana auna nauyin gashin fuka 99gr akan sikelin tare da baturi da 56gr wanda ba a kwance ba. Ya isa a faɗi cewa ƙuntatawar farko na ƙayyadaddun bayanai sun cika da haske. An kiyaye nauyi zuwa iyakar abin da za ku iya yi da kyau kuma yana da mahimmanci don ɗauka ko amfani da akwatin.

Sabuwar WYE tabbas tana nuna 85, amma yana da ƙari na kofin B. Lallai, girman yana da faɗi sosai amma ba za a iya kwatanta shi da na Pico misali ba. Duk da haka, nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i)) amma tare da isassun kusurwoyi masu zagaye da kuma laushi na suturar sa yana da kyakkyawan garantin kamawa mai dadi wanda zai dace da maza da mata,komai girman hannunsu. Siffar kazalika da girma sun kawo shi singularly kusa da VTC Mini, wani babban mai siyarwa idan har akwai ɗaya.

Rectangular parallelepiped, i, amma ba kawai ba. Akwatin yana ba mu ɗan ƙarami kaɗan a matakin atomizer don ba da yuwuwar haɗa na'urori har zuwa 25mm a diamita yayin da suka rage gabaɗaya. Babban-filin yana ba mu daidaitaccen farantin haɗin haɗin gwiwa wanda tabbataccen fil ɗin da aka ɗora a cikin bazara zai dace da na'urorin ku ko da na ci karo da su, a farkon gwajin, ƙaramin matsala: atomizer ɗin da aka zaɓa bai haɗa ba kuma dole ne in cire kullun. dunƙule na tabbatacce iyakacin duniya kadan don yin lamba. Zai iya zurfin haɗin gwiwa zai iya zama sanadin? A'a, tunda a kowane hali, bayan ƴan ƙulle-ƙulle da ɓarna, halin ya zama al'ada. Don haka na ɗauka cewa haɗin haɗin yana da mugun aiki a farkon kuma cewa ta zahiri ta sami wurin sa daga baya.

Akwai shi a cikin launuka da yawa, WYE 85 yana ba da kyan gani na gaba ɗaya wanda ke canzawa kaɗan daga mulkin kama-karya na wasu masu fafatawa. An ƙawata ɓangarorinsa da zane-zane masu zafi masu zafi waɗanda ke sanar da alama da nau'in akwatin. Icing a kan kek, ana ba da murfin baturi na biyu, baƙar fata, don musanyawa kadan daga orange monolithic na kwafin gwajin. Wannan zai zama yanayin ga duk kwalaye kuma za ku iya ƙirƙirar haɗuwa mafi yawan m.  

Tun da yake muna magana ne game da bonnet a nan, yana da siffar asymmetrical, ɗaya daga cikin bangarorin da ke shiga cikin zurfin hulɗa tare da babban aikin jiki, kuma yana riƙe da tabbaci ta hanyar yankewa. Babu maganadisu a nan amma da alama kayan sun sha wahala daga babu gunaguni. Yana da buɗewa mai faɗi wanda ke ba da izini, ban da hangen nesa na baturi, ɗaure mai kyau da ƙazamar yanayi na yanayi mai kyau. Kuma, idan hakan bai isa ba, Tesla ya ƙara jere na hulunan madauwari guda biyar a gefe guda. Ya isa a faɗi cewa idan akwai zafi, ba zai fito daga baturi ba… 

Babban facade yana gabatar da dashboard. Canjin yana kuma cikin ABS kuma bugun jini da sifar sa ya sa ta kowace hanya manufa don vaping. Maɓallan [+] da [-] suna raba goyan baya iri ɗaya kuma suna da inganci kuma daidai. Oled allon karami ne amma bayyananne. Ana gabatar da duk mahimman bayanai kuma abubuwan gani suna da daɗi kuma ba su da damuwa, har ma a cikin hasken rana mai haske.

Kyakkyawan takardar ma'auni gabaɗaya wanda ke gabatar da akwati wanda zai haskaka sama da duka ta fuskokin aikace-aikacen sa, kayan kwalliyar da ba su kasance burin da alamar ke nema ba. Ga sauran, kusan ba shi da laifi, gamawa yana da kyau sosai, musamman na amfani da ABS, idan zai iya kashewa da farko, da sauri ya zama babban fa'ida. Muna kan samfurin da ya ɗauki cikakkiyar ƙimar ingancinsa/darashin sa.

Halayen aiki

  • Nau'in kwakwalwan kwamfuta da aka yi amfani da su: Mallaka
  • Nau'in haɗin kai: 510, Ego - ta hanyar adaftar
  • Daidaitaccen ingarma mai kyau? Ee, ta hanyar bazara.
  • Tsarin kullewa? Lantarki
  • Ingancin tsarin kullewa: Yayi kyau, aikin yana yin abin da ya kasance don
  • Features miƙa ta mod: Nuni na cajin na batura, Nuni na darajar juriya, Kariya daga gajerun da'irori zuwa daga atomizer, Kariya daga koma baya na polarity na accumulators, Nuni na halin yanzu vape ƙarfin lantarki , Nuni na Ƙarfin vape na yanzu, Kula da zafin jiki na masu tsayayyar atomizer, Share saƙonnin bincike
  • Dacewar baturi: 18650
  • Mod ɗin yana tallafawa stacking? A'a
  • Adadin batura masu tallafi: 1
  • Shin mod ɗin yana kiyaye tsarin sa ba tare da batura ba? Ee
  • Shin mod ɗin yana ba da aikin sake lodawa? Ana iya yin caji ta hanyar Micro-USB
  • Aikin cajin ya wuce ta? Ee
  • Shin yanayin yana ba da aikin Bankin Wuta? Babu aikin bankin wutar lantarki da mod ɗin ke bayarwa
  • Shin yanayin yana ba da wasu ayyuka? Babu wani aikin da mod ɗin ke bayarwa
  • Kasancewar ka'idojin kwararar iska? A'a, babu abin da aka tanadar don ciyar da atomizer daga ƙasa
  • Matsakaicin diamita a mms na jituwa tare da atomizer: 25
  • Daidaiton ƙarfin fitarwa a cikakken cajin baturi: Madalla, babu bambanci tsakanin ƙarfin da ake buƙata da ainihin ƙarfin
  • Daidaiton ƙarfin fitarwa a cikakken cajin baturi: Madalla, babu bambanci tsakanin ƙarfin lantarki da ake buƙata da ainihin ƙarfin lantarki

Bayanan kula na Vapelier dangane da halayen aiki: 3.8/5 3.8 daga 5 taurari

Bayanin mai bita akan halayen aiki

Mun riga mun san chipset da ake amfani da su akan wannan akwatin tunda shine wanda yake iko da babbar 'yar uwarta. Ana iyakance wannan zuwa 85W don dacewa da zaɓi na farko na baturi mai sauƙi. Injin WYE an yi la'akari da hankali sosai kuma yana ba da duk abin da mutum ya cancanci tsammani daga fasahar zamani. Don haka hanyoyi da yawa suna kasancewa tare don taimaka muku daidaita vape don aunawa.

Yanayin wutar lantarki mai canzawa, daga 7 zuwa 85W, ana kiransa nan "Ka". A'a, ba macijin Littafin Jungle ba ne wanda aka cire "A", amma gajeriyar hannu ta Kanthal. Kada ku damu, za ku iya ba shakka, kamar yadda nake yi a lokacin da nake magana da ku, kuyi amfani da wannan yanayin tare da sauran na'urori masu tsayayya. A cikin wannan dabarar, akwatin yana farawa daga 0.1Ω kuma ya haura zuwa 3Ω. Canjin wutar lantarki yana cikin haɓaka 0.5W ko raguwa. Wannan yana sa ni farin ciki, na gano cewa babu wani abu da ya fi zafi fiye da jira na sa'o'i don iko ya karu ko raguwa lokacin da kake danna maɓallan da suka dace ... 

Yanayin sarrafa zafin jiki ya cika. Yana nuna kewayo mai amfani tsakanin 100 da 300° akan sikelin juriya tsakanin 0.05 da 1Ω kuma zai ɗauki SS316 na ƙasa, Ni200 da titanium. Ga masu amfani da sauran na'urorin haɗin waya masu tsayayya, akwai kuma yanayin TCR na kan jirgi wanda zai ba ku damar daidaita saitunan ku zuwa mafi kyau ta aiwatar da ƙimar dumama ku. Don haka, duk damar da za a yi kamar an samu: nichrome, azurfa, zinariya, uranium 235 (ku yi hankali, na ƙarshe yana sa ku tari kaɗan…).

Yanayin “Daɗaɗi” wanda ke ba ku ikon yin tasiri akan naushin siginar shima yana nan kuma yana zuwa cikin saiti huɗu. NORM yana barin siginar tayi magana akai-akai. SOFT yana laushi lanƙwan hawan don gujewa busassun busassun busassun busassun busassun busassun busassun busassun busassun busassun busassun busassun busassun busassun busassun busassun busassun busassun busassun busassun busassun busassun busassun busassun busassun busassun busassun busassun busassun busassun busassun busassun busassun busassun busassun busassun busassun busassun busassun busassun busassun busassun busassun busassun busassun busassun busassun busassun busassun busassun busassun busassun busassun busassun busassun da kuma saurin dumama) yana sanya tausasa yanayin hawan hawan. HARD, a gefe guda, yana ba da damar tada taron diesel kaɗan da inganci. USER yana ba ku damar daidaita tsarin ku ta hanyar zabar ƙarfin ku na kowane daƙiƙa fiye da daƙiƙa goma na tsawon lokaci. Tabbas, wannan tsarin yana samuwa ne kawai tare da yanayin wutar lantarki mai canzawa.

Rarraba žwažwalwar ajiya guda uku suna ba ku damar adana saitunanku kuma a sauƙaƙe tunawa. Don haka zaku iya ayyana jimillar halin WYE ɗin ku don nau'ikan atomizer daban-daban guda uku kuma ku zana shi tare da kowane canji. Tabbas, ba za ku iya amfani da ƙarfin ƙwaƙwalwar ajiyar ƙwaƙwalwar ajiya ba don haka sarrafa duk wani sabon atomizer da kuka shigar akan akwatin.

A kowane hali, matsakaicin fitarwa na yanzu shine 30A. Ya kamata a lura cewa wannan ƙimar ta yi daidai da jimlar ƙarfin 85W da aka aika zuwa coil a 0.1Ω, wanda ke ƙarfafawa. Tabbatar zabar baturi mai dacewa wanda zai iya bin wannan la'akari.

Dangane da kariyar da aka saba, duk suna nan. Vaping, iya. Tafada da karfi, i! Amma vape lafiya sama da duka!

Sharuddan yanayin

  • Gaban akwatin da ke rakiyar samfurin: Ee
  • Za a iya cewa marufi ya kai farashin samfurin? Ee
  • Kasancewar jagorar mai amfani? Ee
  • Shin ana iya fahimtar littafin ga wanda ba Ingilishi ba? Ee
  • Shin littafin jagora ya bayyana DUKKAN fasalulluka? Ee

Bayanan kula na Vapelier game da kwandishan: 5/5 5 daga 5 taurari

Bayanin mai bita akan marufi

Akwatin farin kwali na gargajiya don haka ya haɗa da:

  1. Farashin 85W
  2. Kebul na USB/Micro USB na caji
  3. Murfin baturi na biyu
  4. Takaddun shaida na daidaito
  5. Littafin jagorar yaruka da yawa gami da na Faransanci wanda da zai sanya Molière makaho amma wanda ke ba mu damar fahimtar asirai na aikin samfurin.

Saitin ya fi daidai. Ba ma wasa da haƙurin vaper, cikakke ne.

Ratings da ake amfani da su

  • Wuraren sufuri tare da atomizer na gwaji: Ok don aljihun jaket na ciki (babu nakasu)
  • Sauƙaƙan wargajewa da tsaftacewa: Mafi sauƙi, har ma da makafi a cikin duhu!
  • Sauƙi don canza batura: Super sauki, har ma da makafi a cikin duhu!
  • Shin mod ɗin yayi zafi sosai? A'a
  • Shin akwai wasu halaye marasa kuskure bayan yin amfani da rana ɗaya? A'a
  • Bayanin yanayi a cikin abin da samfurin ya sami rashin daidaituwa

Ƙimar Vapelier dangane da sauƙin amfani: 5/5 5 daga 5 taurari

Sharhi daga mai duba kan amfani da samfurin

Wadanda suka sami damar gwada WYE 200W za su sami jin dadi iri ɗaya a nan. Ga wasu, ku sani cewa yin vape yana da inganci sosai. Daidai ne yayin da yake mai ƙarfi, siginar yana aiki daidai don yin vape wanda ya cancanci sunan kuma ya dace da kowane nau'in amfani. Ko a ƙananan ƙarfi ko a cikakken iko, sakamakon yana nan koyaushe kuma wannan shine madaidaicin madaidaicin wannan akwatin wanda baya sadaukar da ingancin dandano akan bagadin aiki ko farashi.

A cikin sarrafa zafin jiki, duk iri ɗaya ne. WYE 85W tana aiki tuƙuru kuma ba tare da kunya ba ta 'yantar da kanta daga asalinta gama gari don tada girman kai na kare zakarun kamar Evolv ko Yihi. Ba mu gani a nan abubuwan da aka saba yin famfo a tsakanin masu fafatawa a kasuwa na tsakiya, ana samar da sarrafawa ta hanyar kwakwalwan kwamfuta a hanya mai kyau.

Duniya dandana tana da inganci sosai kuma tana yin aikinta daidai. Babban ƙari yana tabbatar da ƙarancin latency wanda ke ba da kyakkyawar amsawa yayin danna maɓallin. Vape yana jin daɗi kamar yadda kuke tunani.

Makin ya kusan cikakke. Na lura, ga fom, ɗan lebur game da ma'aunin baturi, ɗan kyakkyawan fata. Hankali, wannan baya shafar ikon gaskiya na akwatin amma, kusan kashi 30% na ragowar ƙarfin lantarki da aka nuna, akwatin ya fara gargadin cewa baturi yana kaiwa ga abubuwan da suka faru na ƙarshe ta iyakance ikon, kamar yadda yakamata yayi ƙasa da ƙasa. Koyaya, ana samun wannan kyakkyawan fata tare da cikakken cajin baturi kuma lokacin saukowar ma'aunin ya yi daidai, don haka mun sami kanmu a can. Babu wani abu na al'ada saboda haka kuma sama da komai babu abin da zai hukunta aikin akwatin amma, kamar yadda babbar 'yar uwarta ba ta gabatar da wannan matsala ba, na so in nuna shi duka iri ɗaya. Kawai gaya wa kanku cewa daga kashi 30%, dole ne kuyi tunanin canza baturin.

Shawarwari don amfani

  • Nau'in batura da aka yi amfani da su yayin gwaje-gwaje: 18650
  • Adadin baturan da aka yi amfani da su yayin gwaje-gwaje: 1
  • Da wane nau'in atomizer ne aka ba da shawarar yin amfani da wannan samfurin? Dripper, Fiber na gargajiya, A cikin taro na sub-ohm, nau'in Farawa mai sake ginawa
  • Tare da wane samfurin atomizer yana da kyau a yi amfani da wannan samfurin? Duka
  • Bayanin tsarin gwajin da aka yi amfani da shi: Titanide Leto, Coil Master Marvn, Hadaly…
  • Bayanin ingantaccen tsari tare da wannan samfur: Tare da kowane atomizer wanda diamita ya kasa ko daidai da 25mm

Shin mai dubawa yana son samfurin: Ee

Matsakaicin matsakaicin Vapelier na wannan samfurin: 4.5/5 4.5 daga 5 taurari

Hanyar haɗi zuwa bita na bidiyo ko bulogin da mai duba ya kiyaye wanda ya rubuta bita

 

Matsayin yanayin mai bita

Kyakkyawan sakamako na 4.5 / 5 ya zo gaishe da babban aikin WYE 85 W. Wannan ƙaramin akwatin yana da shi a cikin ciki kuma yana tabbatar da ingancin vape wanda ba shi da wani abu don hassada ga babban sashi. Bugu da ƙari, ma'auni guda uku da muka yi magana game da su a cikin gabatarwar suna nan kuma suna girmama su a kan isowa: haske, ƙarfi, aminci. 

Akwatin yakamata ya sami Top Mod saboda, a cikin duk haƙiƙa, ya cancanci hakan. Amma kyakkyawan fata na ma'aunin baturi yana yanke 0.1 da ake bukata don samun bambanci. Hakazalika, na bincika rukunin masana'anta don yuwuwar haɓaka firmware, a banza. Tallafi ba ze zama babban damuwa a Tesla ba kuma wannan abin kunya ne.

A ƙarshe, bari mu fita daga wannan bayanin melancholic don sake gaishe da ainihin ingancin ƙaramin akwatin, ingancin da ke girmama martabar alamar kuma wanda yayi daidai da babbar 'yar uwarta. Muna kuma maraba da farashin da ke ƙunshe, idan aka ba da babban matakin da WYE ke ba mu, cikin sauƙi.

(c) Haƙƙin mallaka Le Vapelier SAS 2014 - Cikakken haɓakar wannan labarin ne kawai aka ba da izini - Duk wani canji na kowane nau'in kowane nau'in an haramta shi gabaɗaya kuma yana keta haƙƙin wannan haƙƙin mallaka.

Print Friendly, PDF & Email
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa

Game da Marubucin

Shekaru 59, shekaru 32 na sigari, shekaru 12 na vaping da farin ciki fiye da kowane lokaci! Ina zaune a Gironde, ina da 'ya'ya hudu wadanda ni gaga ne kuma ina son gasasshen kaza, Pessac-Léognan, ruwa mai kyau na e-liquids kuma ni ƙwararren vape ne mai ɗaukar nauyi!