A TAKAICE:
Gaskiya RTA - MTL ta EHPRO da NatureVape
Gaskiya RTA - MTL ta EHPRO da NatureVape

Gaskiya RTA - MTL ta EHPRO da NatureVape

Siffofin kasuwanci

  • Mai ɗaukar nauyin wanda ya ba da rancen samfurin don bita: Rarraba ACL
  • Farashin samfurin da aka gwada: 25€
  • Rukunin samfurin bisa ga farashin siyar sa: Matsayin shigarwa (daga 1 zuwa 35 €)
  • Nau'in Atomizer: Classic Rebuildable
  • Adadin resistors da aka yarda: 1
  • Nau'in Coil: Classic Rebuildsables
  • Nau'in wicks masu goyan bayan: Auduga
  • Capacity a milliliters sanar da manufacturer: 2 ko 3

Sharhi daga mai duba akan halayen kasuwanci

a Ehpro Kuna iya tafiya daga wannan matsananci zuwa wancan ba tare da wata matsala ba saboda akwai zaɓuɓɓuka da yawa a tsakanin masu atomizers, da kuma duk abin da ya shafi vape. A yau yana da RTA (Rebuildable Tank Atomizer) a cikin tambaya, kuma musamman samfurin kadan a kan juyin halitta na gaba ɗaya, tun da MTL ne, don "Baki Zuwa Huhu". Ato don matsatsin vape don sake gano ji na zana sigari. Saboda haka za mu yi vape a matakai biyu, sabanin shakar kai tsaye, mu fara wucewa ta baki sannan ta huhu.

Wani yanayi ne wanda da alama yana ɗaukar iska ta biyu, bayan shekaru lokacin da wannan vape ya keɓe ga eVod, samfuran eGo da masu tsattsauran ra'ayi gabaɗaya, buɗewa zuwa 1,2mm kuma har zuwa 2 x 2mm (Ina tsammanin ga Aero Tank da sa. AFC). Za mu ga wasu fa'idodi da za mu iya morewa ta hanyar zaɓar irin wannan nau'in atomizer, wanda aka ƙera tare da haɗin gwiwa Naturevape, wani kamfani daga Norfolk, Ingila, ƙwararrun samfuran don vape. Ya kamata ku sami shi kusan 25 €.

Ji mutanen kirki! Masu farawa da masu bin girgije suna bi, ba da kanku 'yan mintoci kaɗan don gano game da kasancewar wani abu wanda ke ba da damar vape mai ban sha'awa ta fuskoki da yawa!

Halayen jiki da ingancin ji

  • Nisa ko Diamita na samfur a mm: 22
  • Tsawon ko Tsayin samfurin a mm kamar yadda ake sayar da shi, amma ba tare da drip-tip ba idan na karshen yana nan, kuma ba tare da la'akari da tsawon haɗin ba: 30,75
  • Nauyin gram na samfurin kamar yadda aka sayar, tare da ɗigon sa idan akwai: 46
  • Abubuwan da ke haɗa samfur: Bakin Karfe, Brass, Pyrex®, Acrylic
  • Nau'in Factor Factor: Diver
  • Yawan sassan da suka haɗa samfur, ba tare da sukudi da wanki ba: 4
  • Adadin zaren: 4
  • Ingancin zaren: Yayi kyau sosai
  • Adadin O-ring, Drip-Tip ban da: 2
  • Ingancin O-zoben yanzu: Yayi kyau
  • Matsayin O-Ring: Haɗin Tukwici, Babban Kyau - Tanki, Rigar ƙasa - Tanki
  • Aiki a cikin milliliters a zahiri ana amfani da su: 2 ko 3
  • Gabaɗaya, kuna godiya da ingancin masana'antar wannan samfur dangane da farashinsa? Ee

Bayanin Vapelier game da ingancin ji: 4.9 / 5 4.9 daga 5 taurari

Sharhin mai bita akan halaye na zahiri da ingancin ji

A cikin bakin karfe na SS, yana zuwa ko dai cikin baki ko kuma a cikin yanayin wannan karfen mai sheki, zaka iya samun sigar shudi. Tare da diamita na 22mm, ya dace da "tsohuwar" tsara na mods da kwalaye (eVic mini misali), don kyakkyawan hankali. Nauyinsa ba shi da kayan aiki, ba tare da ruwan 'ya'yan itace ba shine 46g kuma kusan ya kai 50g tare da nada da cikakken tanki a cikin tanki na silindi (2ml). Tankin kumfa (3ml) yana da diamita 25mm. Madaidaicin fil na mai haɗin 510 (ba a daidaita shi ba) an yi shi da tagulla.

 

An ba da tankuna tare da kwatancin kamanni biyu masu yiwuwa.
Gaskiya abu ne da aka ƙera a hankali, kyakkyawan tunani, ingantaccen abu wanda ya haɗu da hankali, ergonomics da ingantaccen sarrafa fasali.

Ya ƙunshi manyan sassa huɗu kamar yadda aka kwatanta a waɗannan kwatancin.

Tushen yana da fasalin taro wanda za mu gani a ƙasa.

Babban-wuri da ɗakin dumama suna da alaƙa.

Ana daidaita kwararar iska zuwa wurare biyar ta amfani da zobe mai juyawa a kasan tushe.

 

 

Halayen aiki

  • Nau'in haɗin kai: 510
  • Daidaitaccen ingarma mai kyau? A'a, za a iya ba da garantin tudun ruwa ta hanyar daidaita madaidaicin tashar baturi ko na'urar da za a shigar da ita.
  • Kasancewar ka'idojin kwararar iska? Ee, kuma m
  • Matsakaicin diamita a mm na yiwuwar tsarin iska: 1.8
  • Mafi ƙarancin diamita a mm na yuwuwar ka'idojin iska: 1
  • Matsayin tsarin tsarin iska: Matsayi na gefe daga ƙasa da kuma amfani da juriya
  • Nau'in ɗakin atomization: Nau'in kararrawa
  • Rushewar Zafin samfur: Na al'ada

Bayanin mai bita akan halayen aiki

Taro tare da ɗaya daga cikin coils na yanzu yana da sauqi qwarai ga na yau da kullun na sake ginawa amma kuma ga neophytes, duk abin da kuke buƙata shine screwdriver (an ba da) da yankan pliers don rage "ƙafa" waɗanda za su fito yayin kafawa.

 

Hoton yana nuna wurare biyu masu yuwuwa don ƙarfafa nada a yanayin hawa a matakin ƙarar dunƙule; Za a ɗaga nada kaɗan sama da "bakin" na ramin iska, wannan matsayi yana da fifiko ga majalisun Clapton Coil.



Mafi kyawun coil akan wannan ato shine 2,5mm a cikin diamita na ciki, wanda ke barin isassun ƙarar tururi a waje ta tarnaƙi da saman.

Shigar da auduga ba shi da matsala. Za mu ga a ƙasa zaɓuɓɓukan kauri daban-daban dangane da ruwan 'ya'yan itace da aka yi amfani da su.

Kafin sake haɗawa, jiƙa auduga da karimci.

Ana yin cikawa daga sama, babu sassa don kwancewa da za mu iya sauke da kuma rasa, tsarin yana da amfani ga masu ɗorewa masu kyau kuma kadan kadan tare da pipettes ko manyan droppers, amma mun isa can.

Zaɓuɓɓukan buɗewar iska daban-daban.

Muhimman abubuwan da suka rage masu zuwa, bayan taƙaitaccen bayani game da abubuwan da ke cikin akwatin, za mu daki-daki wasu yanayi na vape daban-daban waɗanda wannan ato ya ba mu damar.

Siffofin Tukwici na Drip:

  • Nau'in Haɗe-haɗe Tukwici: 510 Kawai
  • Kasancewar Tukwici-Drip? Ee, vaper na iya amfani da samfurin nan da nan
  • Tsawo da nau'in drip-tip yanzu: Short
  • Ingancin drip-tip na yanzu: Yayi kyau

Sharhi daga mai dubawa game da Drip-Tip

drip-tip shine classic 510 a cikin filastik acrylic 9,25mm high (ba a kirga sashin da aka saka a saman-wuri ba). An daidaita shi, yana walƙiya zuwa ƙasa, tare da matsakaicin diamita na waje na 11,75mm kuma kawai 10,25mm a wurin fita. Zane yana gudana ta hanyar hanyar diamita na 3mm.

Sharuddan yanayin

  • Gaban akwatin da ke rakiyar samfurin: Ee
  • Za a iya cewa marufi ya kai farashin samfurin? Ee
  • Kasancewar jagorar mai amfani? Ee
  • Shin ana iya fahimtar littafin ga wanda ba Ingilishi ba? Ee
  • Shin littafin jagora ya bayyana DUKKAN fasalulluka? Ee

Bayanan kula na Vapelier game da kwandishan: 5/5 5 daga 5 taurari

Bayanin mai bita akan marufi

Akwatin kwali yana da murfi wanda zai ba ka damar ganin ciki ta taga mai haske na filastik, ya haɗa da lambar tsaro ko amincin da kuma lambar QR da ke kai ka zuwa rukunin yanar gizon.Ehpro don tabbatar da idan siyan ku na asali ne. Kumfa mai tsaka-tsaki yana riƙe da sassan da aka haɗa daidai.

A ciki muna samun:

Atomizer na gaskiya wanda aka saka tare da tanki na silindi (2ml)
3 ml na tanki
Akwatin da ke dauke da auduga, nada na Clapton, 6 kayayyakin O-rings, 2 clamping screws (gyara coil), screwdriver (hutuwar cruciform).
Bayyanar littafin mai amfani a cikin Faransanci da katunan garanti biyu (SAV).

Wataƙila gargaɗin dole (wani wuri akan ƙwallon) yana bayyana akan wannan akwati mai gefe biyu, kodayake ba microgram na nicotine ba a ciki. Yawan taka tsantsan ba shakka… “tallar karya” tabbas.

Ratings da ake amfani da su

  • Wuraren sufuri tare da ƙirar ƙirar gwaji: Ok don aljihun jaket na ciki (babu nakasu)
  • Sauƙaƙewa da tsaftacewa: Sauƙi, ko da tsaye a kan titi, tare da nama mai sauƙi
  • Wuraren cikawa: Sauƙi, har ma da tsayawa a titi
  • Sauƙin canza resistors: Sauƙi amma yana buƙatar wurin aiki don kar a rasa komai
  • Shin zai yiwu a yi amfani da wannan samfurin a tsawon yini ta hanyar rakiyar shi tare da kwalabe da yawa na E-Juice? Zai ɗauki ɗan juggling, amma yana yiwuwa.
  • Shin akwai wani leken asiri bayan yin amfani da rana guda? A'a

Bayanin Vapelier game da sauƙin amfani: 4 / 5 4 daga 5 taurari

Sharhi daga mai duba kan amfani da samfurin

Bari mu zo ga mafi mahimmanci, shin za mu iya yin vape akan irin wannan ato a 2019? Na ga wani murmushi yana yin siffa a fuskar wutar lantarki, a gare shi, tambayar ba ta taso ba, niet! Tabbas, idan vape yana nufin ku 15ml/rana da samar da gizagizai na cumulonimbus mara tsayawa, wannan atomizer ba shi da wani sha'awa. Masu sha'awar gajimare kusan duk sun bi ta cikin matsananciyar vape kuma sun watsar da shi. Abin farin ciki, vape ba a keɓe ga masu rikodi na "conso / girgije" da batura / kayan aikin da ke tare da shi. Don haka ga mafi yawan mutane ne Gaskiya an tsara shi, kuma musamman ga sababbin masu zuwa vape, waɗanda suke so su daina shan taba, yayin da suke kiyaye wasu abubuwan jin daɗi, kwanciyar hankali ba tare da wuce haddi ba.

Yana da sake ginawa (kalmar da ba ta wanzu a cikin Faransanci) wanda ke ba da fa'ida ta farko, na yin na'urar ku, na daidaita ta yayin da kuka fi ganin bukatun ku da abubuwan da kuke so. Don 'yan Yuro kaɗan, za ku saya ko dai riga an riga an yi rauni a shirye don haɗawa, ko kuma za ku zaɓi ku yi amfani da shi da kanku tare da reel na waya mai tsayayya don haka, za ku adana kuɗi.

Wani fa'ida kuma ita ce coil ce mai sauƙi, wacce ba ta da kaifi don hawa sama da ninki biyu saboda ba lallai ne ka damu da ainihin ginin coils guda biyu ba. Don wannan gwajin, na zaɓi in yi amfani da coil ɗin Clapton da aka kawo, waya ce mai igiyoyi da yawa (2 mafi ƙarancin) wanda ɗayan yana rauni a kusa da ɗayan kamar igiyoyin guitar, sunanta ya fito daga wani wuri na wani mashahurin ɗan wasan guitar Amurka: Eric Clapton. Yin ba shi da wahala sosai, bidiyo suna yawo akan yanar gizo game da shi.

Tsarinsa yana ba ku damar vape ruwan 'ya'yan itace mai ɗanɗano sosai kamar 20/80 PG/VG, Na taɓa shi, yana yiwuwa a ƙarƙashin yanayi da yawa duk da haka. Dole ne ku kula da zayyana nada a mafi ƙarancin 0,8Ω, a ƙarƙashin wannan ƙimar busassun busassun matsalolin za su faru da irin wannan ruwan 'ya'yan itace. Gabaɗaya, wannan zarra ba a yi shi don yin vaping ƙasa da 0,7 Ω, sai dai idan kuna son vaping mai zafi da ruwan 'ya'yan itace tare da mafi girman adadin PG. Zaɓin adadin adadin auduga shima yana da mahimmanci. Tare da 20/80, auduga dole ne ya wuce ba tare da tilastawa a tsakiyar coil ba, " mustaches "wanda zai zubar da ruwan 'ya'yan itace ba dole ba ne ya kasance mai ƙarfi a cikin chutes da aka bayar, za ku sami waɗannan saitunan tare da kwarewa.
Tare da ƙarin ruwan 'ya'yan itace mai ruwa (50/50), shawarwarin da suka gabata sun fi dacewa saboda ƙarfin auduga zai fi tasiri, a nan ma, sarrafawa zai zo da sauri daga gwaninta.

Hakanan zaka iya, kuma wannan gaskiya ne ga duk masu atomizers, kula da saitin wutar lantarki, wanda dole ne ka saita farawa tare da ƙananan dabi'u, sannan a hankali ƙara. Akwatunan da aka tsara ko mecas tare da batura biyu (ko ma sau uku) an hana su matuƙar ba za ku iya kunna wutar lantarki ba (saitin VV). Mech tubes (batir ɗaya) yana yiwuwa a ƙimar tsakanin 0,7 da 1Ω; ta yin amfani da juriya ɗaya na waya don guje wa jinkirin bugun jini.

Vape a cikin MTL don sake gano ruwan 'ya'yan ku.
Wannan bangare na kimantawa zai yi magana da ruwan 'ya'yan itace masu zafi, kamar taba da wasu kayan abinci. Ba kamar shakar kai tsaye ba, matsattsen vape yana ba masu vapers lokaci don ɗanɗano ruwan 'ya'yan itace. Wurin da ke cikin bakin da ake samun tushen dandano zai yi tasiri sosai akan ji. Fitar da tururi ta hanci zai yi cikakken godiya ga dandanawa. da Gaskiya yana ba da damar godiya ga waɗannan buɗewar sannu a hankali don daidaita daidaitattun gyare-gyare. Juice masu rikitarwa da waɗanda daga maceras ko absolutes suna buƙatar wannan salon vape don tantance nuances ɗin su daidai. Vaping kuma yana nufin kimantawa, kwatanta, kwatanta dandanon jigon dandano iri ɗaya, don yin hukunci daidai da abubuwan da kuke so da ɗaukar su, ko ma, ga waɗanda suka yi su DIY, don inganta su.

Le Gaskiya tabbas ba shine mafi dacewa da 'ya'yan itace ba, ruwan 'ya'yan itace na minty da muke amfani da su don yin sanyi, kuma ba a matsayin "mai canzawa" azaman tsohuwar dripper mai kyau wanda ke ba da damar duk vapes na mafi zafi m zuwa fresher kuma mafi iska amma shi yana da wasu ƙananan fa'idodi, kamar ajiyar 3ml na ruwan 'ya'yan itace wanda baya buƙatar sake cika kowane 4 puffs. Ana yin cika ba tare da cire wani ɓangare na ato ba. Ana iya tsaftace shi da ruwan zafi (40 ° C) da sodium bicarbonate, ta hanyar cire O-ring. Kuna iya raba belun daga tushe ta hanyar cire madaidaicin fil, don ƙarin tsaftacewa sosai.

Shawarwari don amfani

  • Da wane nau'in na'ura ne aka ba da shawarar yin amfani da wannan samfurin? Lantarki DA Makanikai
  • Da wane samfurin na zamani aka ba da shawarar yin amfani da wannan samfurin? Akwatin baturi ɗaya ko bututun inji ko daidaitawar VV da VW
  • Da wane nau'in EJuice aka ba da shawarar yin amfani da wannan samfurin? Duk abubuwan ruwa babu matsala
  • Bayanin tsarin gwajin da aka yi amfani da shi: Resistance 0,8Ω, eVic mini da MiniVolt a 20 da 25W
  • Bayanin ingantaccen tsari tare da wannan samfurin: akwati ko na zamani a cikin 22mm, tare da daidaitawar VV da VW idan baturi biyu.

Shin mai dubawa yana son samfurin: Ee

Matsakaicin matsakaicin Vapelier na wannan samfurin: 4.6/5 4.6 daga 5 taurari

Matsayin yanayin mai bita

Tunda muna kan fa'ida, bari mu ci gaba. Idan kun murɗa daidai Gaskiya, rufe ramin iska, ba zai zube ba, ko da sako-sako a cikin jaka. Tare da irin wannan zane, 3ml na iya sanya ku ranar, musamman idan kun kasance sabon zuwa vaping. Anan yana kan COV Mini Volt, saitin bonsai, don hankali, shine mafi kyau.

Ta hanyar mota, ba za ka iya samun kanka da hazo mai yawa a ciki kamar waje ba, ƙarancin samar da tururinsa zai ba ka damar yin vape a wuraren da jama'a ke da yawa, ba tare da damun kowa ba, to, zan tsaya a nan. Kayan aiki ne mai kyau wanda zai kammala tarin ku tare da asalin sa kuma ga masu farawa waɗanda ke son gwada sake ginawa, yana da sauƙin gaske don nada.

Kyakkyawan ra'ayi cewa wannan Bature yana da, godiya ga Ehpro domin ya yi kasadar yin sa, da kuma duk wadanda za su bayar da shi domin sayarwa.
Kyakkyawan vape a gare ku,
Sai anjima.

Zad.

(c) Haƙƙin mallaka Le Vapelier SAS 2014 - Cikakken haɓakar wannan labarin ne kawai aka ba da izini - Duk wani canji na kowane nau'in kowane nau'in an haramta shi gabaɗaya kuma yana keta haƙƙin wannan haƙƙin mallaka.

Print Friendly, PDF & Email
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa

Game da Marubucin

Dan shekara 58, kafinta, mai shekaru 35 na taba ya mutu a ranar farko ta vaping, Disamba 26, 2013, akan e-Vod. Ina yin vape mafi yawan lokaci a cikin mecha/dripper kuma ina yin juices na... godiya ga shirye-shiryen masu amfani.