A TAKAICE:
Themis Box Mod ta Dovpo
Themis Box Mod ta Dovpo

Themis Box Mod ta Dovpo

Siffofin kasuwanci

  • Mai ɗaukar nauyin wanda ya ba da rancen samfurin don bita: LCA
  • Farashin samfurin da aka gwada: 49.90 €
  • Category na samfurin bisa ga farashin siyarsa: Tsakanin kewayon (daga 41 zuwa 80 €)
  • Nau'in Mod: Canjin wutar lantarki da na'urorin lantarki tare da sarrafa zafin jiki
  • Matsakaicin iko: 220W
  • Matsakaicin ƙarfin lantarki: 8.4V
  • Mafi ƙarancin juriya don farawa: 0.07 Ω

Sharhi daga mai duba akan halayen kasuwanci

Idan Dovpo ba shine sanannen alamar daular tsakiya ba, babu shakka yana ɗaya daga cikin mafi yawan sha'awa. Mai sana'anta yana fitar da nuggets a gare mu shekaru da yawa yanzu bisa ga ingantaccen gidan triptych: aminci, farashin da ke ƙunshe, aiki.

An ƙaddamar da shi akan sakin abubuwan sha'awar gabaɗaya don tabbatarwa ko ƙwararrun vapers, alamar ta zaɓi yin watsi da haɓakar alkuki na kwasfa da sauran kayan don masu farawa, fifita mayar da hankali kan ainihin manufa. Don haka, ba za mu iya yin magana game da Dovpo a matsayin alama ta gama gari ba amma masana'anta ce ta kasuwa, wacce ta ƙunshi samar da na'urori masu inganci, ingantattun na'urori da fasaha.

Koyaushe a cikin wannan hangen nesa ne Themis ke fitowa, yanayin baturi biyu tare da kyawawan kisa da alamun fasaha masu ƙarfi. 220 W na matsakaicin iko, ingantaccen kwakwalwan kwamfuta yana ɗauke da nau'ikan vape da yawa: ikon canzawa, ƙarfin lantarki mai canzawa, sarrafa zafin jiki a cikin nickel, titanium da bakin karfe da wasu icing akan kek waɗanda za mu gani a ƙasa.

Ana samun abun cikin launuka huɗu, duba ƙasa, gami da Tiffany Blue na gaye a yanzu kuma musamman zama.

Farashin shine farkon abin mamaki mai kyau, kuma ba zai zama kaɗai ba, tunda ana siyar da kayan akan € 49.90 a cikin shaguna masu kyau.

Halayen jiki da ingancin ji

  • Nisa ko Diamita na samfur a mm: 48
  • Tsawon ko Tsayin samfurin a mm: 84.2
  • Nauyin samfur a grams: 206
  • Abubuwan da ke haɗa samfur: Aluminum
  • Nau'in Factor Factor: Classic akwatin baturi biyu
  • Salon Ado: Classic
  • Kyakkyawan kayan ado: Madalla, aikin fasaha ne
  • Shin rufin na'urar yana kula da hotunan yatsa? A'a
  • Duk abubuwan da ke cikin wannan mod ɗin suna ganin ku sun taru sosai? Ee
  • Matsayin maɓallin wuta: Na gefe kusa da babban hula
  • Nau'in maɓallin wuta: Filastik na injina akan robar lamba
  • Adadin maɓallan da ke haɗa mahaɗin, gami da wuraren taɓawa idan suna nan: 1
  • Nau'in Maɓallan UI: Injin filastik akan roba mai lamba
  • Ingancin maɓallin (s): Madalla Ina matukar son wannan maɓallin
  • Adadin sassan da suka haɗa samfur: 2
  • Adadin zaren: 1
  • Ingancin zaren: Yayi kyau sosai
  • Gabaɗaya, kuna godiya da ingancin masana'antar wannan samfur dangane da farashinsa? Ee

Bayanin Vapelier game da ingancin ji: 4.9 / 5 4.9 daga 5 taurari

Sharhin mai bita akan halaye na zahiri da ingancin ji

Daga mahangar kyan gani, Themis ya fi Brad Pitt fiye da Gérard Depardieu. Zane sosai kan nasarorin DOTMS, Dovpo ya ba mu factor na Sexy Partleepipeic form, quite angular, ƙirarsa wacce ƙira ta gano ingancin inganci sosai a saman farashinsa.

Kusurwoyin ba su da kaifi, suna amfana da ɗan ƙaramin chamfer wanda ke sa kamawar ta yi daɗi sosai.

Hakanan ana ƙara ƙarfafa wannan ta'aziyya ta ɗan ƙaramin girman na'urar. Ƙananan don akwatin baturi biyu ba shakka. Mun yi nisa, da nisa, daga ƙa'idodin da muka sani a baya har ma wasu akwatunan baturi na mono na iya jin kunyar kwatanta. Nauyin shine ya dace. Giram 206 tare da batura guda biyu, wannan kuma garanti ne na ta'aziyyar vape.

Hoton hoto na musamman, an sake yin wahayi daga dotMod. Maɓallin da allon ba lallai ba ne a kan gefen amma a ɗaya daga cikin bangarorin akwatin, a gaba. Ga waɗanda suka gwammace su yi vape tare da jan hankali ko ma da babban yatsan hannu, kamar yadda na ke, zai ɗauki ɗan lokaci kaɗan kafin su saba da shi. Amma a farashin ƴan gyare-gyaren da hannunka zai yi ba tare da saninsa ba, mun gano sauƙin ergonomic handling.

Sauyawa, a cikin nau'in filastik nau'in zinari, cikakke ne don tallafi. Babu hayaniyar da ba ta da ban tsoro, danna kamar yadda ya kamata, tana nuna kyakkyawan abokiyar vaping. Maɓallin dubawa [+/-] ya ƙunshi sama guda ɗaya, wanda za a danna samansa don [+] sannan ƙasa don [-]. Classic amma tasiri.

Allon yana cikin launi da fa'ida daga fasahar TFT. Haruffan suna da tsabta, ana iya karanta su, kodayake girman wasu bayanai kadan ne.

Themis sanye take da bangarori biyu masu cirewa. Wannan na facade da aka keɓe ga maɓalli kuma an cire allon kuma ya bayyana wani baƙar fata kayan filastik da aka zana a cikin ruhun steampunk. Za mu iya mamakin kasancewar irin wannan "kyakkyawan ɓoye" ko gani a ciki, watakila, samuwa na gaba na bangarori na sirri na sirri.

Panel na biyu yana ba da damar shiga shimfiɗar baturi. Yana aiki sosai, an daidaita shi sosai a kugu, zai ɗauki batir ɗin ku guda biyu na 18650 a cikin mafi girman kwanciyar hankali, yana riƙe su a wuri tare da madaurin masana'anta. Matsayin ingantattun sanduna mara kyau da mara kyau ana sauƙaƙe ta kasancewar rashin saɓo (+) da (-) a cikin ramuka. Alas, baƙar fata ne a kan baƙar fata. Ƙananan launi ko girman girma zai kasance ƙari.

Abin mamaki shine, soket na USB-C don yin cajin batura yana cikin shimfiɗar jariri. Mutum na iya samun wannan rashin daidaituwa amma ina tsammanin batu ne mai kyau na gaske. Tabbas, kamar yadda ake faɗa muku sau da yawa, yana da kyau a tabbatar da tsawon rayuwar batir ɗinku, don amfani da caja na waje don yin caji. Daga nan, mun fahimci cewa yuwuwar yin caji ta USB-C kawai za a yi amfani da shi a yayin balaguro ko gaggawa. Wanda da gaske yake tabbatar da zaɓin Dovpo. An kiyaye soket ɗin ta hanyar injiniya daga ƙura, ba a can don amfani da ita kowace rana amma yana ba ku damar yin caji da sauri idan akwai buƙatar gaggawa.

Sauran sun saba na al'ada. Haɗin tagulla 510 wanda ke tsakiyar babban hular, akan bazara. Fitaccen farantin karfe na bakin karfe kadan don kauce wa karce a jiki. Yiwuwar sanya atomizer na iyakar 26 mm.

Ƙarshen ya kira ba wani sharhi na musamman. Dukansu kayan da aka zaɓa, irin su aluminum don chassis da jiki, da kuma taro, da kuma anodization, muna da yawa a kan wani nau'i na babban sashi. Kuma wannan shine ingancin lamba ɗaya na Themis: yana ba da yawa ga farashi mai ƙunshe da gaske.

Halayen aiki

  • Nau'in kwakwalwan kwamfuta da aka yi amfani da su: Mallaka
  • Nau'in haɗin kai: 510
  • Daidaitaccen ingarma mai kyau? Ee, ta hanyar bazara.
  • Tsarin kullewa? Lantarki
  • Ingancin tsarin kullewa: Yayi kyau, aikin yana yin abin da ya kasance don
  • Features miƙa ta mod: Nuni na cajin na batura, Nuni na darajar juriya, Kariya daga gajerun da'irori zuwa daga atomizer, Kariya daga koma baya na polarity na accumulators, Nuni na halin yanzu vape ƙarfin lantarki , Nuni na Ƙarfin vape na yanzu, Nuni na lokacin vape na kowane puff, Nuna lokacin vape tun wani kwanan wata, Kafaffen kariya daga zafi mai zafi na masu tsayayyar atomizer, Yanayin zafin jiki na masu tsayayya na atomizer, Taimakawa sabuntawar firmware. , Nuna daidaitawar haske, Share saƙonnin bincike
  • Dacewar baturi: 18650
  • Adadin batura masu tallafi: 2
  • Shin mod ɗin yana kiyaye tsarin sa ba tare da batura ba? Ee
  • Shin mod ɗin yana ba da aikin sake lodawa? Ana iya yin caji ta hanyar USB-C
  • Shin aikin caji yana wucewa? Ee
  • Shin mod ɗin yana ba da aikin Bankin Power? Babu aikin bankin wutar lantarki da mod ɗin ke bayarwa
  • Shin mod ɗin yana ba da wasu ayyuka? Babu wani aikin da mod ɗin ke bayarwa
  • Kasancewar ka'idojin kwararar iska? A'a, babu abin da aka tanadar don ciyar da atomizer daga ƙasa
  • Matsakaicin diamita a mm na jituwa tare da atomizer: 26
  • Daidaiton ƙarfin fitarwa a cikakken cajin baturi: Madalla, babu bambanci tsakanin ƙarfin da ake buƙata da ainihin ƙarfin
  • Daidaiton ƙarfin fitarwa a cikakken cajin baturi: Madalla, babu bambanci tsakanin ƙarfin lantarki da ake buƙata da ainihin ƙarfin lantarki

Bayanan kula na Vapelier dangane da halayen aiki: 3.8/5 3.8 daga 5 taurari

Bayanin mai bita akan halayen aiki

Ayyukan ayyuka sun kasu zuwa manyan sassa biyu.

Da farko dai, akwai ayyuka na yau da kullun waɗanda za ku yi tsammanin samun su akan babban tsari na ƙarshe. Canjin wutar lantarki mai daidaitawa daga 5 zuwa 220 W a cikin matakan 0.5 W, mai daidaita ƙarfin lantarki mai canzawa daga 1 zuwa 8 V a cikin matakan 0.1 V, cikakken ikon sarrafa zafin jiki yana ba da damar daidaitawa tsakanin 93 ° C da 315 ° C a cikin matakan 5 °. Za mu iya amfani da shi don yin wannan nickel, titanium, wanda ban ba da shawarar ba, ko bakin karfe. Ba za ku sami ingantaccen kunnawa anan tare da yuwuwar aiwatar da wayoyi masu tsayayya ba. Amma a tsakaninmu, wa ke amfani da sarrafa zafin jiki?

Sannan akwai ayyuka masu wayo, kusan anecdotal amma waɗanda ke da fa'ida sosai. Misali, lokacin da kake cikin ƙaramin menu, zaka ga lamba ta ƙarshe da aka zaɓa ta bayyana a cikin kowane rukuni. Wutar da aka zaɓa a cikin Menu na Ƙarfin, ƙarfin lantarki da aka zaɓa a cikin ƙaramin menu na Voltage, sarrafa zafin jiki da sauransu. Yana da wayo kuma mai amfani saboda koyaushe kuna sani, a wannan matakin tsarin bishiyar, inda kuke cikin saitunanku. Kuma wannan kuma ya shafi haske mai daidaitacce!

Hakanan za ku sami tsarin ƙididdiga wanda zai sanar da ku game da adadin ƙirgawa da kuma lokacin vaping. Kuma module don canza launin allon. Dan zane kadan, wannan zai baka zabi tsakanin ja da kore. Nuna

Don samun dama ga ƙaramin menu, kawai danna sau uku akan maɓalli. Za ku kewaya cikin sauƙi bayan haka tare da maɓallin [+/-] kuma tabbatar da zaɓinku tare da maɓallin canzawa. Mai sauƙi, murabba'i, tasiri.

Ba tare da tsirara ba, Themis yana ba da sauƙi na ɗanɗano mai kyau wanda ke yin abubuwan al'ajabi a cikin kulawa.

Allon, a halin yanzu, yana nuna mahimman bayanai: cajin baturi, iko (ko ƙarfin lantarki ko zafin jiki dangane da zaɓinku), ƙarfin vape na yanzu, ƙimar juriya da aka gano ta atomatik, lokacin kowane puff da adadin puffs. Yana da kyau, mai sauƙi kuma ɗan ƙarami.

Sharuddan yanayin

  • Gaban akwatin da ke rakiyar samfurin: Ee
  • Za a iya cewa marufi ya kai farashin samfurin? Ee
  • Kasancewar jagorar mai amfani? Ee
  • Shin ana iya fahimtar littafin ga wanda ba Ingilishi ba? A'a
  • Shin littafin jagora ya bayyana DUKKAN fasalulluka? Ee

Bayanan kula na Vapelier game da kwandishan: 4/5 4 daga 5 taurari

Bayanin mai bita akan marufi

Kunshin yana da natsuwa amma cikakke kamar akwati ne. Na'urar kanta, har yanzu tana farin ciki. Kebul na caji na USB / USB-C, yana iya zama da amfani kuma jagorar da ke magana da Ingilishi sosai kuma shi ke nan. Koyaya, ya kasance cikakke duk da komai kuma yana kewaya mai shi bisa fayyace zane.

Komai yana zuwa a cikin shimfiɗar jaririn kumfa mai inganci mai kyau na thermoformed, yana tabbatar da sufuri mai kariya, kewaye da akwatin baƙar fata. Yana da sauƙi kuma kyakkyawa, ba tare da frills ba.

Ratings da ake amfani da su

  • Wuraren sufuri tare da atomizer na gwaji: Ok don aljihun jaket na waje
  • Sauƙaƙan wargajewa da tsaftacewa: Mafi sauƙi, har ma da makafi a cikin duhu!
  • Sauƙi don canza batura: Super sauki, har ma da makafi a cikin duhu!
  • Shin mod ɗin yayi zafi sosai? A'a
  • Shin akwai wani hali marar kuskure bayan yin amfani da rana ɗaya? A'a

Ƙimar Vapelier dangane da sauƙin amfani: 4.5/5 4.5 daga 5 taurari

Sharhi daga mai duba kan amfani da samfurin

Ana amfani da Themis da zaɓin injiniyanta suna ɗaukar cikakkiyar ma'anarsu. Ana amfani da shi kullum, mai sauƙi mai ban sha'awa, yana ba da sigina mai tsafta, tare da rashin jinkiri. Kuma a cikin dukkan hanyoyin.

Bayan ɗan lokaci kaɗan don amfani da na'urar, ergonomics ya zama bayyane, kamar an yi amfani da shi na dogon lokaci. Kuma riko da sauri ya zama mai daɗi. Ko da an haɗa su tare da atomizers waɗanda ke buƙatar ingancin sigina na gaske, kamar Taïfun GT4 S da na shigar a kai, akwatin yana nuna halin ban mamaki. Ba ya zafi, ba ya juyowa kuma ba kwa buƙatar digiri na uku a cikin injiniyoyi don amfani da shi!

A ƙasan ikon “doka” ko ƙarfin lantarki, tare da babban ɗigon ruwa mai matuƙar buƙata misali, babu wani tasirin bugun famfo ko matsawar wutar lantarki. Akwatin yana aika duk wani iko da aka nema dashi.

Kariyar suna da yawa kuma suna tabbatar da annashuwa da amfani mara haɗari:

  • Juya polarity kariya
  • Kariya daga rashin atomizer (kunyi ƙari kuma! 🤣)
  • Kariyar gajeriyar kewayawa.
  • Yanke bayan 10 seconds.
  • Chipset kariya mai zafi.
  • Kariya daga fitarwar baturi wanda ke yanke a 6.4 V.

Shawarwari don amfani

  • Nau'in batura da aka yi amfani da su yayin gwaje-gwaje: 18650
  • Adadin baturan da aka yi amfani da su yayin gwaje-gwaje: 2
  • Da wane nau'in atomizer ne aka ba da shawarar yin amfani da wannan samfurin? 26mm Max Subohm Atomizer
  • Tare da wane samfurin atomizer yana da kyau a yi amfani da wannan samfurin? RTA mai kyau
  • Bayanin tsarin gwajin da aka yi amfani da shi: Themis + Taifun GT4S
  • Bayanin ingantaccen tsari tare da wannan samfur: Wanda ya dace da ku

Shin mai dubawa yana son samfurin: Ee

Matsakaicin matsakaicin Vapelier na wannan samfurin: 4.6/5 4.6 daga 5 taurari

Matsayin yanayin mai bita

Dovpo har yanzu yana sanya hannu kan akwati mai kyau tare da Themis. Alamar ba ta daina ba da kayan aiki masu amfani, abin dogaro da kyau. Nisa daga azabar yawo na wasu masana'antun dangane da ƙira, alamar ta dogara da ƙirar ta akan al'ada kuma tana sa idanu mafarki.

Sauran yana magana da kansa saboda ƙimar inganci / ƙimar farashin binne duk gasa. Ƙarshe, ladabi, sauƙi, aiki, duk abin da yake akwai don akwatin da ya kamata ya sami goyon bayan waɗanda suke son vape daban-daban.

Babban Vapelier don wani abu na vape, tabbas, amma kuma na sha'awa.

(c) Haƙƙin mallaka Le Vapelier SAS 2014 - Cikakken haɓakar wannan labarin ne kawai aka ba da izini - Duk wani canji na kowane nau'in kowane nau'in an haramta shi gabaɗaya kuma yana keta haƙƙin wannan haƙƙin mallaka.

Print Friendly, PDF & Email
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa

Game da Marubucin

Shekaru 59, shekaru 32 na sigari, shekaru 12 na vaping da farin ciki fiye da kowane lokaci! Ina zaune a Gironde, ina da 'ya'ya hudu wadanda ni gaga ne kuma ina son gasasshen kaza, Pessac-Léognan, ruwa mai kyau na e-liquids kuma ni ƙwararren vape ne mai ɗaukar nauyi!