A TAKAICE:
SMY 60 TC Mini ta Simeiyue
SMY 60 TC Mini ta Simeiyue

SMY 60 TC Mini ta Simeiyue

Siffofin kasuwanci

  • Mai ɗaukar nauyin wanda ya ba da rancen samfurin don bita: Duniya na vaping 
  • Farashin samfurin da aka gwada: 79.90 Yuro
  • Rukunin samfurin bisa ga farashin siyar sa: Tsakanin kewayon (daga Yuro 41 zuwa 80)
  • Nau'in Mod: Canjin wutar lantarki da na'urorin lantarki tare da sarrafa zafin jiki
  • Mod ɗin telescopic ne? A'a
  • Matsakaicin iko: 60 watts
  • Matsakaicin ƙarfin lantarki: 14
  • Mafi ƙarancin ƙima a cikin Ohms na juriya don farawa: 0.1

Sharhi daga mai duba akan halayen kasuwanci

Kyakkyawan! Karamin girman don iyakar iyakoki!

Tare da babban allon launi na kristal na ruwa wanda yayi kama da mitar mota, wannan ƙaramin akwatin har yanzu yana ba da 60W. Yana goyan bayan masu adawa da nickel don amfani da ko dai ma'aunin Celsius ko Fahrenheit.

Bayanin yana da yawa sosai, domin yana ba ku kwanan wata da lokaci akan babban allo.

Tsakanin fasali da yawa, babban allo tare da duk bayanansa, kariya masu yawa, fakitin cikakke sosai da menu wanda ke ba da damar yin amfani da abubuwa marasa ƙima, wannan akwati ɗan ƙaramin dutse ne a cikin ƙaramin girman farashi wanda ya tsaya daidai daidai.

smy60_allon-allon

 

Halayen jiki da ingancin ji

  • Nisa ko Diamita na samfur a mms: 26 x 46.8
  • Tsawon ko Tsayin samfurin a mms: 82
  • Nauyin samfur a grams: 169
  • Materials hada samfurin: aluminum da zinc gami kayan da carbon fiber kaho
  • Nau'in Factor Factor: Akwatin mini
  • Salon Ado: Classic
  • Kyakkyawan kayan ado: mai kyau
  • Shin rufin na'urar yana kula da hotunan yatsa? Ee
  • Duk abubuwan da ke cikin wannan mod ɗin suna ganin ku sun taru sosai? Ee
  • Matsayin maɓallin wuta: Na gefe kusa da babban hula
  • Nau'in maɓallin wuta: Ƙarfe na injina akan robar lamba
  • Adadin maɓallan da ke haɗa mahaɗin, gami da wuraren taɓawa idan suna nan: 2
  • Nau'in maɓallan mu'amala mai amfani: Ƙarfe na injina akan robar lamba
  • Ingancin maɓallin (s): Madalla Ina matukar son wannan maɓallin
  • Adadin sassan da suka haɗa samfur: 2
  • Adadin zaren: 1
  • Ingancin zaren: Madalla
  • Gabaɗaya, kuna godiya da ingancin masana'antar wannan samfur dangane da farashinsa? Ee

Bayanin mai yin vape game da ingancin ji: 3.9 / 5 3.9 daga 5 taurari

Sharhin mai bita akan halaye na zahiri da ingancin ji

Ba za mu iya rasa halayen farko ba, girmansa. M sosai, yana da hankali kuma riko yana da daɗi.

Ikon da aka bayar yana da daraja tunda zaku iya zuwa 60 Watts.

Hakanan yana ba da damar majalissar sub-ohm ta hanyar karɓar resistors daga 0.1 ohm har zuwa 3 ohms don majalisu na al'ada kuma daga 0.1 ohm zuwa 1 ohm don taron nickel (Ni200). Ana amfani da kayan aikin nickel tare da sarrafa zafin jiki wanda aka kammala a digiri Celsius ko digiri Fahrenheit.

Don kuzari, ana iya cajin baturin ta soket ɗin USB da aka bayar ko ta ɗaga murfin da aka yi magana kawai don cire baturin a sauƙaƙe.

Fitin da aka ɗora a cikin bazara na mai haɗawa yana ba da damar yin hawa tare da atomizer.

An yi firam ɗin daga aluminum da zinc. A gefe guda, ga ɓangarorin biyu, gaba ɗaya an sadaukar da shi ga allon tare da babban haske mai haske kuma baya yana da murfin fiber carbon baƙar fata, mai sauƙin ɗauka don canza mai tarawa. A kasan akwatin, za mu iya ganin ramukan don samun iska da kuma haɗin da za a toshe cikin soket na USB don yin cajin shi.

Ji na game da ingancin yana da kyau sosai tare da cikakkiyar ƙarewa har zuwa gefuna na akwatin waɗanda aka ƙulla.

Ƙananan kurakurai, duk da haka, sun shafi zane-zanen yatsa da karce saboda SMY60TC yana kula da su, da kuma menu mai cike da fasali wanda zai iya zama mai rudani da farko.

smy60_box-buttonssmy60_aeration

Halayen aiki

  • Nau'in kwakwalwan kwamfuta da aka yi amfani da su: Mallaka
  • Nau'in haɗin kai: 510
  • Daidaitaccen ingarma mai kyau? Ee, ta hanyar bazara.
  • Tsarin kullewa? Lantarki
  • Ingancin tsarin kullewa: Madalla, tsarin da aka zaɓa yana da amfani sosai
  • Features miƙa ta mod: Nuni na cajin na batura, Nuni na darajar juriya, Kariya daga gajerun da'irori zuwa daga atomizer, Kariya daga inversion na polarity na accumulators, Nuni na halin yanzu vape ƙarfin lantarki, Nuni na Ƙarfin vape na yanzu, Nuna lokacin vape na kowane puff, Nuna lokacin vape tun daga ƙayyadaddun kwanan wata, Kafaffen kariya daga wuce gona da iri na resistors na atomizer, Matsakaicin kariya daga zazzaɓi na resistors na atomizer, Zazzabi sarrafa atomizer resistors, Daidaita hasken nuni
  • Dacewar baturi: 18650
  • Mod ɗin yana tallafawa stacking? A'a
  • Adadin batura masu tallafi: 1
  • Shin mod ɗin yana kiyaye tsarin sa ba tare da batura ba? Ee
  • Shin mod ɗin yana ba da aikin sake lodawa? Ana iya yin caji ta hanyar Micro-USB
  • Aikin cajin ya wuce ta? Ee
  • Shin yanayin yana ba da aikin Bankin Wuta? Ta hanyar adaftar waje da aka haɗa cikin marufi
  • Shin yanayin yana ba da wasu ayyuka? Babu wani aikin da mod ɗin ke bayarwa
  • Kasancewar ka'idojin kwararar iska? Ee
  • Matsakaicin diamita a mms na jituwa tare da atomizer: 22
  • Daidaiton ƙarfin fitarwa a cikakken cajin baturi: Madalla, babu bambanci tsakanin ƙarfin da ake buƙata da ainihin ƙarfin
  • Daidaiton ƙarfin fitarwa a cikakken cajin baturi: Madalla, babu bambanci tsakanin ƙarfin lantarki da ake buƙata da ainihin ƙarfin lantarki

Bayanan kula na Vapelier dangane da halayen aiki: 5/5 5 daga 5 taurari

Bayanin mai bita akan halayen aiki

Ayyukan suna da yawa, baya ga haddar wasu sigogi da shirye-shiryen wasu makullai, don haka muna da cikakken menu.

Allon:
A saman allon, layin farko yana ba ku alamomi guda 3: cajin baturin ku, adadin abubuwan da kuka yi da ƙimar juriya a cikin ohms.
Layi na biyu yana nuna kusan ƙarfin a cikin Watt (ko zafin jiki a cikin digiri Fahrenheit ko a digiri Celsius) kuma kusa da shi, ƙarfin lantarki a cikin Volt tare da ƙarfin Ampere.
A ƙasa akwai lokaci da kwanan wata.
Sai ƙaramin ƙira wanda ke bayarwa a cikin daƙiƙa guda lokacin tallafi akan maɓalli wanda ke hade da babban bugun allura don wutar lantarki.
Kuma zuwa kasan allon an nuna gumaka guda 4: Na farko ana amfani da shi don kashe akwatin, na biyu yana ba da damar a kulle shi, na uku yana ba mu damar shiga sigogin kuma na ƙarshe yana ba mu bayanai masu alaƙa da akwatin (serial number). , halaye, kariya).

a saitunan, mu shiga:
- Yanayin aiki (yanayin aiki) wanda ke ba ku damar zaɓar, dangane da taron ku, yanayin wuta ko yanayin zafi (zaɓi P = iko, zaɓi TC = zafin jiki a cikin digiri Celsius, zaɓi TF = zafin jiki a Fahrenheit)
- Yana da saituna daban-daban (saitin lokaci), don tsawon lokacin puff, don yanayin al'ada, don sarrafa zafin jiki, don adana allo ko don bacewar akwatin.
- Zaɓin vaping (Yanayin tururi) ta danna Sauyawa ta bugun bugun jini don kasancewa cikin “M” ko ci gaba ta atomatik “A”.
– Saita kwanan wata (Kwana da lokaci).
- A ma'auni na puffs a lamba da lokaci (bayanan Puffs).
- Don ajiyar baturi, ta kunna "Y" ko ta hanyar kashe ta "N" hasken allon yayin amfani (Yanayin Stealth)

Kariya:
– Against gajerun hanyoyi
– A kan kurakurai polarity baturi
- A kan zafi mai zafi (sama da 85 ° C)
- Game da zubar da ruwa mai zurfi (kasa da 3 V)
- Akan wuce gona da iri yayin cajin USB (fiye da 4.2 V)
– Akan cajin baturi
- A kan juriya waɗanda suka yi ƙasa da ƙasa (a ƙasa 0.1 ohm)

Ko dai ikon ya bambanta tsakanin 3 zuwa 60 watts, ko kuma zafin jiki ya bambanta daga 200°F zuwa 600°F ko daga 90°C zuwa 315°C.
Yana aiki a cikin sub-ohm tare da juriya daga 0.1 ohm
Pine yana iyo, an ɗora ruwa.
Yi caji ta hanyar adaftar micro USB ko ta canza baturin

Siffofin da yawa. Za mu iya cewa kowa zai sami asusunsa a can amma duka ba za a yi amfani da su ba.

smy60_Screen-menusmy60-layin

 

Sharuddan yanayin

  • Gaban akwatin da ke rakiyar samfurin: Ee
  • Za a iya cewa marufi ya kai farashin samfurin? Ee
  • Kasancewar jagorar mai amfani? Ee
  • Shin ana iya fahimtar littafin ga wanda ba Ingilishi ba? A'a
  • Shin littafin jagora ya bayyana DUKKAN fasalulluka? Ee

Bayanan kula na Vapelier game da kwandishan: 4/5 4 daga 5 taurari

Bayanin mai bita akan marufi

Don marufi, kuna karɓar akwatin a cikin kwali mai ƙarfi sosai, kumfa yana da yawa kuma yana kiyayewa kuma yana riƙe abubuwan da ke ciki daidai.

Hakanan akwai adaftar USB don yin caji amma tsawon wannan kebul ɗin bai isa ba.

Ana ba da ƙaramin kati tare da tambari don sahihancin samfurin.

An ba da littafin jagora na shafuka da yawa a cikin wannan marufi, yana bayyana duk ayyukan akwatin, matakan kariya don amfani, halaye da sauran abubuwa da yawa amma wannan littafin cikin Ingilishi kawai.

Hakanan a cikin akwatin, zane don tsaftace allonku.

Hankali, bayan karɓar Smy 60 TC Mini ɗinku, fim ɗin kariya yana kowane gefen akwatin. Na fayyace wannan dalla-dalla saboda an nuna shi da kyau cewa a dandalin tattaunawa wasu sun yi mamakin ingancin allon saboda ba su gani ba.

smy60_package

Ratings da ake amfani da su

  • Wuraren sufuri tare da atomizer na gwaji: Ok don aljihun jaket na ciki (babu nakasu)
  • Sauƙaƙan wargajewa da tsaftacewa: Mafi sauƙi, har ma da makafi a cikin duhu!
  • Sauƙi don canza batura: Super sauki, har ma da makafi a cikin duhu!
  • Shin mod ɗin yayi zafi sosai? A'a
  • Shin akwai wasu halaye marasa kuskure bayan yin amfani da rana ɗaya? A'a
  • Bayanin yanayi a cikin abin da samfurin ya sami rashin daidaituwa

Ƙimar Vapelier dangane da sauƙin amfani: 5/5 5 daga 5 taurari

Sharhi daga mai duba kan amfani da samfurin

GARGAƊI: Idan kuna amfani da waya mai juyi banda nickel yayin da kuke kan aikin "sarrafa yanayin zafi", akwatin ba zai yi aiki ba (ko mummuna) kuma wannan al'ada ce. Yana da mahimmanci a san cewa a halin yanzu, 'yan clearomisers tare da resistors masu canzawa suna sanye take da NI200 resistors. Don haka, yi hankali game da yanayin da kuke amfani da shi kafin amfani (ka tabbata, babu abin da zai lalace), kafin ƙoƙarin fahimtar dalilin da yasa akwatin baya aiki.

Don kunnawa, danna Sauyawa sau 5. Don samun dama ga saitunan, danna sau 3 akan Canjawa yana ba ku dama ga kasan allon tare da gumaka 4.

Maɓallin maɓalli uku kawai suna da sauƙi. A gefe guda, ana ba ku ayyuka da yawa amma ba lallai ba ne su zama dole. Abu mafi mahimmanci a farkon shine saita yanayin vape ɗin ku:
- A kan ikon "P" idan an yi taron ku da waya banda NI200 
- A kan sarrafa zafin jiki idan an yi juriyar ku tare da waya nickel.
Nunin digiri na iya kasancewa a cikin Celsius “C” ko a cikin digiri Fahrenheit “F”

Duk fasalulluka na aikin da aka kwatanta a sama suna aiki sosai kuma suna da sauƙin shiga, amma akwai da yawa daga cikinsu wanda zai ɗauki wasu yin amfani da su. Misali, don "Yanayin tururi", wanda ke ba da damar sauyawa don amfani da bugun bugun jini ko ci gaba da aiki tare da daidaitawar lokaci. Akwai kuma saitin 'Stealth mode' don haskaka allo don adana rayuwar batir.

A amfani, akwatin yana aiki daidai. Ko da a 60 watts, tare da taron Kanthal, babu abin da ya yi zafi. Daidai a 600°F (ko 315°C) ta amfani da nickel.

Yana da mahimmanci a yi amfani da babban baturi mai lebur 18650 (ba tare da fil ba) tare da matsakaicin fitarwa na yanzu sama da 30 Amps. Don haka 'yancin kai yana da gamsarwa sosai ga dukan yini. Vape ɗin yana da santsi, ya kasance koyaushe kuma ban ci karo da wata matsala ta musamman ba.

Tsakanin lokacin da ka danna maɓalli da lokacin da za ka iya vape, akwai ɗan jinkirin kusan rabin daƙiƙa. Wannan ba babba bane amma yana iya zama mai ban haushi ga wasu.

Fin ɗin da aka ɗora a cikin bazara ya yi kyau don hawa ruwa (a cikin 1mm don wasu atomizers).

Rufin don samun damar tarawa ana sarrafa shi ta yara. An rufe shi da maganadisu biyu, baya motsawa kuma an gyara shi da kyau. Tsarin wayo da sauƙi.

smy60_accusmy60_pin

Shawarwari don amfani

  • Nau'in batura da aka yi amfani da su yayin gwaje-gwaje: 18650
  • Adadin baturan da aka yi amfani da su yayin gwaje-gwaje: 1
  • Da wane nau'in atomizer ne aka ba da shawarar yin amfani da wannan samfurin? Dripper, Fiber na gargajiya - juriya mafi girma ko daidai da 1.7 Ohms, ƙarancin fiber juriya ƙasa da ko daidai da 1.5 ohms, A cikin taron sub-ohm, Nau'in Génésys ƙarfe ragargaza taro, Nau'in gyare-gyare na Génésys ƙarfe wick taro
  • Tare da wane samfurin atomizer yana da kyau a yi amfani da wannan samfurin? babu musamman model
  • Bayanin tsarin gwajin da aka yi amfani da shi: Subohm clearomizer a cikin TC da dripper a yanayin al'ada da TC
  • Bayanin daidaitaccen tsari tare da wannan samfurin: babu

Shin mai dubawa yana son samfurin: Ee

Matsakaicin matsakaicin Vapelier na wannan samfurin: 4.7/5 4.7 daga 5 taurari

Hanyar haɗi zuwa bita na bidiyo ko bulogin da mai duba ya kiyaye wanda ya rubuta bita

Matsayin yanayin mai bita

Ayyukan ayyuka da tayin menu na wannan akwatin tare da saitunan farko da kuma kayan ado, suna barin ƙananan wuri don maki mara kyau.

Matakan mara kyau:
– Hannun yatsu da karce suna bayyana cikin sauƙi
– Lalaci kaɗan tsakanin latsa maɓalli da tururi
- Yana buƙatar lokacin daidaitawa don daidaita duk saitunan

Abubuwan da suka dace:      
- Ƙananan girmansa, yana da ƙananan kuma ergonomics yana ba da damar riƙe da kyau a hannu
- allo mai haske da girman gaske tare da bayyanannun bayanai da yawa kuma ingantaccen tsari
- Amfani ya kasance mai sauƙi bayan lokaci na daidaitawa
- Madaidaicin ƙimar ƙarfin ƙarfi (60W) tare da amfani da sub-ohm zuwa 0.1 ohm
- Yanayin dual: na al'ada ko tare da sarrafa zafin jiki
– Manual ko atomatik tarewa da tsayawa
- Ƙididdiga na ƙwanƙwasa a kan sauyawa da kuma tsawon lokacin kullun
– Yin cajin baturin ta hanyar adaftar USB tare da yuwuwar vaping yayin caji. Kuma murfin cirewa mai sauƙin buɗewa don canza baturi, yana aiki daidai
- Haɗin 510 tare da fil akan bazara
- Yawancin aminci, ƙaƙƙarfan kyan gani tare da kyakkyawan ƙarewa
– A santsi da kuma akai vape
– Amma ga farashin, shi ma sosai m.

Wannan ƙaramin akwati ne mai kyau! Smy 60 TC Mini yana ba da damar samun ɗanɗano mai daɗi, santsi da kullun, ko a cikin yanayin al'ada ko a yanayin sarrafa zafin jiki.
Amfanin makamashinsa ya kasance daidai. Tare da tarawa guda ɗaya, na kwashe 8ml na aƙalla duk rana.

Ƙananan maki mara kyau don iyakar fa'ida, ga siyayyata ta ƙarshe, hey eh na yi ƙauna… 🙁

75220

Sylvie.i

(c) Haƙƙin mallaka Le Vapelier SAS 2014 - Cikakken haɓakar wannan labarin ne kawai aka ba da izini - Duk wani canji na kowane nau'in kowane nau'in an haramta shi gabaɗaya kuma yana keta haƙƙin wannan haƙƙin mallaka.

Print Friendly, PDF & Email
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa

Game da Marubucin