A TAKAICE:
SMY 50 TC ta Simeiyue
SMY 50 TC ta Simeiyue

SMY 50 TC ta Simeiyue

         

Siffofin kasuwanci

  • Mai ɗaukar nauyin wanda ya ba da rancen samfurin don bita: Duniya na vaping
  • Farashin samfurin da aka gwada: 69.9 Yuro
  • Rukunin samfurin bisa ga farashin siyar sa: Tsakanin kewayon (daga Yuro 41 zuwa 80)
  • Nau'in Mod: Canjin wutar lantarki da na'urorin lantarki tare da sarrafa zafin jiki
  • Mod ɗin telescopic ne? A'a
  • Matsakaicin iko: 50 watts
  • Matsakaicin ƙarfin lantarki: 12
  • Mafi ƙarancin ƙima a cikin Ohms na juriya don farawa: 0.1

Sharhi daga mai duba akan halayen kasuwanci

Don farashi, babban akwati ne mai aikin "sarrafa yanayin zafi", tare da amintattu da yawa. Salon sumul tare da ingantaccen nunin OLED mai haske.

Ƙarfin sa yana daga 5 zuwa 50 Watts don yanayin aiki na yau da kullun kuma yana karɓar juriya daga 0.1 zuwa 3 ohms. Don yanayin TC (masu kula da zafin jiki), saitin ya tashi daga 200 ° F (93.33 ° C) zuwa 600 ° F (315 ° C) tare da ƙimar juriya tsakanin 55 da 0.1ohm ta amfani da keɓaɓɓen waya mai tsayayya a cikin nickel (Ni1).

Wannan akwatin yana ba mu yuwuwar a sauƙaƙe canza mai tarawa godiya ga murfin zamewa, ko don caja shi ta soket ɗin USB da aka kawo kuma muna iya ma vape yayin caji. A cikin menu na kuma sami ma'auni.

Murfin gaba da baya an lulluɓe su da abin rufe fuska mai ƙyalƙyali na fiber polycarbonate mai saurin kamuwa da yatsa da karce, amma ba wa wannan akwatin kyan gani.

smy fashion

 smy_boxsmy_switch

 

Halayen jiki da ingancin ji

  • Nisa ko Diamita na samfur a mms: 28 x 49
  • Tsawon ko Tsayin samfurin a mms: 99
  • Nauyin samfur a grams: 268
  • Material hada samfurin: Aluminum, Zinc da carbon fiber
  • Nau'in Factor Factor: Classic Box - Nau'in VaporShark
  • Salon Ado: Classic
  • Kyakkyawan kayan ado: mai kyau
  • Shin rufin na'urar yana kula da hotunan yatsa? Ee
  • Duk abubuwan da ke cikin wannan mod ɗin suna ganin ku sun taru sosai? Ee
  • Matsayin maɓallin wuta: Na gefe kusa da hular ƙasa
  • Nau'in maɓallin wuta: Ƙarfe na injina akan robar lamba
  • Adadin maɓallan da ke haɗa mahaɗin, gami da wuraren taɓawa idan suna nan: 3
  • Nau'in Maɓallan UI: Injin filastik akan roba mai lamba
  • Ingancin maɓallin (s): Yayi kyau sosai, maɓallin yana amsawa kuma baya yin hayaniya
  • Adadin sassan da suka haɗa samfur: 2
  • Adadin zaren: 1
  • Ingancin zaren: Madalla
  • Gabaɗaya, kuna godiya da ingancin masana'antar wannan samfur dangane da farashinsa? Ee

Bayanin mai yin vape game da ingancin ji: 3.9 / 5 3.9 daga 5 taurari

Sharhin mai bita akan halaye na zahiri da ingancin ji

Girman girma da nauyin suna dan kadan sama da matsakaita na akwatunan lantarki waɗanda aka yi a yau, duk da haka sun kasance masu dacewa.

Haɗin da aka goge na firam ɗin aluminium wanda aka haɗa tare da veneer mai haske na gaba yana da kyau sosai, yayin da ya kasance cikin salo na gargajiya kuma duk da hankalin sa ga alamomi. Ƙarshen suna da kyau, kyau da tsabta, Ban sami wani lahani na ado ba.

Maɓallin wuta, wanda aka sanya a gefen akwatin kusa da haɗin 510 yana da girma, mai sauƙi, mai amfani da inganci. Yayin da sauran ƙananan, maɓalli masu hankali suna kan gaban panel, ƙarƙashin allon OLED. Mai matukar amfani da kyakkyawan tunani, ergonomics da kayan kwalliya sun dace daidai a cikin wannan samfurin.

Kyakkyawan kuma mai ladabi duk da girman da aka yi don manyan hannaye, Ina son wannan akwatin mai sauƙin amfani kuma mai kyau sosai, wanda alama yana da ƙarfi.

smy_haɗin kai

smy_haɗin kai

Halayen aiki

  • Nau'in kwakwalwan kwamfuta da aka yi amfani da su: Mallaka
  • Nau'in haɗin kai: 510
  • Daidaitaccen ingarma mai kyau? Ee, ta hanyar bazara.
  • Tsarin kullewa? Lantarki
  • Ingancin tsarin kullewa: Madalla, tsarin da aka zaɓa yana da amfani sosai
  • Features miƙa ta mod: Nuni na cajin na batura, Nuni na darajar juriya, Kariya daga gajerun da'irori zuwa daga atomizer, Kariya daga inversion na polarity na accumulators, Nuni na halin yanzu vape ƙarfin lantarki, Nuni na Ƙarfin vape da ke ci gaba, Nuna lokacin vape na kowane puff, Kafaffen kariya daga zafi mai zafi na resistors na atomizer, Ƙaƙƙarfan kariya daga overheating na resistors na atomizer, Yanayin zafin jiki na resistors na atomizer.
  • Dacewar baturi: 18650
  • Mod ɗin yana tallafawa stacking? A'a
  • Adadin batura masu tallafi: 1
  • Shin mod ɗin yana kiyaye tsarin sa ba tare da batura ba? Ee
  • Shin mod ɗin yana ba da aikin sake lodawa? Yi caji ta adaftar mains wanda aka kawo tare da na zamani
  • Aikin cajin ya wuce ta? Ee
  • Shin yanayin yana ba da aikin Bankin Wuta? Ta hanyar adaftar waje da aka haɗa cikin marufi
  • Shin yanayin yana ba da wasu ayyuka? Babu wani aikin da mod ɗin ke bayarwa
  • Kasancewar ka'idojin kwararar iska? Ee
  • Matsakaicin diamita a mms na jituwa tare da atomizer: 28
  • Daidaiton ƙarfin fitarwa a cikakken cajin baturi: Madalla, babu bambanci tsakanin ƙarfin da ake buƙata da ainihin ƙarfin
  • Daidaiton ƙarfin fitarwa a cikakken cajin baturi: Madalla, babu bambanci tsakanin ƙarfin lantarki da ake buƙata da ainihin ƙarfin lantarki

Bayanan kula na Vapelier dangane da halayen aiki: 5/5 5 daga 5 taurari

Bayanin mai bita akan halayen aiki

Karamin abin al'ajabi tare da ayyuka da yawa. A cikin menu (ta danna maɓallin "menu" sau 3) mun sami:

- Yanayin aiki: akwai hanyoyin aiki guda biyu. Na al'ada ko amfani da akwatin tare da kula da zafin jiki (Ina tunatar da ku cewa wannan yanayin zai iya aiki kawai ta amfani da waya mai tsayayyar nickel Ni200)

- Lokacin Zama: akwatin yana tsayawa ta atomatik, tare da keɓaɓɓen sarrafa lokaci.
* overtime: an yanke akwatin idan tsawon lokacin bugu ya yi tsayi da yawa (dogon latsa maɓallin kunnawa)
* Kulle atomatik: saka akwatin akan jiran aiki fiye da lokacin da kuka saita a baya. Ta tsohuwa wannan lokacin yana da mintuna 5.
* Rushe: Rufe akwatin bayan an saita lokaci da baya. Ta hanyar tsohuwa wannan lokacin shine mintuna 6.

– Kulle: don toshe akwatin kai tsaye. Don buɗewa, kawai danna kibiyoyi biyu, dama da hagu, a lokaci guda.

– Kashe wuta: Don kashe akwatin. Don kunna ta baya, kawai danna maɓalli sau 5 a jere.

- Bayanin Puff: Yana ba da lokacin bugun jini akan sauyawa da lokacin tsotsa.

Akwai kariya da yawa:

– Against gajerun hanyoyi
– Akan juyar da polarity baturi
– Against high ciki yanayin zafi
– Against ma low irin ƙarfin lantarki
– A kan dogon latsa a kan canji

Canjin watts daga 5 zuwa 50 watts, ko zazzabi mai canzawa daga 200 ° F zuwa 600 ° F
Yana aiki a cikin sub-ohm tare da juriya daga 0.1 ohm
Pine yana iyo, an ɗora ruwa.
Yi caji ta hanyar adaftar micro USB ko ta canza baturin
Nuni menu da ayyukansa, matakin baturi, watts, volts, juriya da zafin jiki.
Za mu iya cewa fasalin wannan akwatin yana da yawa, akwai da yawa kuma sun bambanta…. amma suna aiki? (zamu ga haka nan gaba kadan).

smy_menu

smy_hood

 

Sharuddan yanayin

  • Gaban akwatin da ke rakiyar samfurin: Ee
  • Za a iya cewa marufi ya kai farashin samfurin? Ee
  • Kasancewar jagorar mai amfani? Ee
  • Shin ana iya fahimtar littafin ga wanda ba Ingilishi ba? A'a
  • Shin littafin jagora ya bayyana DUKKAN fasalulluka? Ee

Bayanan kula na Vapelier game da kwandishan: 4/5 4 daga 5 taurari

Bayanin mai bita akan marufi

Cikakken cikakken marufi tare da farkon duk akwatin a bayyane, ƙaramin akwatin da ke aiki azaman takardar shaidar garanti, ƙaramin zane don tsaftace sassa masu haske, adaftar USB don caji da cikakkiyar bayanin bayani amma abin takaici kawai cikin Ingilishi. Duk an daɗe a cikin kumfa da aka lulluɓe da baƙar fata kuma a cikin kwali mai ƙarfi.

Wannan marufi ne mai kyau wanda ke ba da cikakken kariya ga abubuwan da ke ciki.

smy_package

Ratings da ake amfani da su

  • Wuraren sufuri tare da atomizer na gwaji: Babu wani abu da ke taimakawa, yana buƙatar jakar kafada
  • Sauƙaƙewa da tsaftacewa: Sauƙi, ko da tsaye a kan titi, tare da Kleenex mai sauƙi
  • Sauƙi don canza batura: Sauƙi, ko da tsaye a kan titi
  • Shin mod ɗin yayi zafi sosai? A'a
  • Shin akwai wasu halaye marasa kuskure bayan yin amfani da rana ɗaya? A'a
  • Bayanin yanayi a cikin abin da samfurin ya sami rashin daidaituwa

Ƙimar Vapelier dangane da sauƙin amfani: 4/5 4 daga 5 taurari

Sharhi daga mai duba kan amfani da samfurin

Tsanaki: idan kun yi amfani da waya mai tsayayya banda nickel yayin da kuke kan aikin "sarrafa yanayin zafi", akwatin ba zai yi aiki ba kuma wannan al'ada ce. Yana da mahimmanci a san cewa a halin yanzu, mafi yawan clearomizers tare da resistors masu canzawa, ba su da waya ta nickel mai tsayayya sai waɗanda aka ambata "TC", don haka, kula da yanayin da kuka yi amfani da su kafin amfani (tabbatar da cewa babu abin da zai lalace). kafin kokarin fahimtar dalilin da yasa akwatin baya aiki.

Sauƙi don amfani, kawai ayyana a farkon yanayin aiki da kuke so, dangane da waya mai tsayayya da aka zaɓa.
Daga nan, duk abin da za ku yi shi ne barin kanku a jagorance ku idan ya cancanta ta menu, wanda cikin sauƙi yana ba ku abubuwan da kuke buƙata.

Na gwada wannan akwatin a cikin hanyoyi biyu akan atomizer mai sake ginawa da kuma kan Dripper:

A cikin yanayin al'ada tare da juriya na 0.3 ohm a cikin coil biyu tare da kanthal na 0.5mm a diamita, Ina vape har zuwa 50 watts ba tare da wahala ba. Kyakkyawan tururi mai laushi da santsi, yana dawwama yayin vape. Ban ci karo da wata matsala ta musamman ba.

A cikin yanayin TC tare da waya mai tsayayyar nickel Ni200 na diamita 0.25, Na yi coil guda ɗaya a kan goyon bayan 3mm tare da juyi goma don darajar 0.29 ohm a 600 ° F a kan dripper "Zenith". Ina samun babban tururi mai sanyi tare da manyan gajimare. Ina sha'awar rashin jin daɗi da ɗanɗanon 'ya'yan itace na ruwa suna da kyau. A gefe guda don ɗanɗanon taba, na yarda cewa na rasa tururi mai zafi.

Don haɗin 510 da aka ɗora a bazara, yana da kyau a sami na'urar atomizer tare da na'ura, babu buƙatar samun saiti ko dunƙule wani abu.
Murfin don samun damar tarawa, nunin faifai sosai kuma yana kulle ta hanyar maganadisu sau ɗaya a wuri. Tsarin hankali da sauƙin sarrafawa.
Komai yana aiki da kyau amma na yi nadama kawai abu ɗaya, amfaninsa. Yana da hadama kuma ina ba ku shawara ku ɗauki ƙarin tarawa tare da ku idan kuna son ciyar da yini duka ba tare da haɗarin rushewa ba. Hakanan zaka iya rage lokacin jiran aiki na allon ta saita shi.

 

amsa-res1

smy_res

Shawarwari don amfani

  • Nau'in batura da aka yi amfani da su yayin gwaje-gwaje: 18650
  • Adadin baturan da aka yi amfani da su yayin gwaje-gwaje: 1
  • Da wane nau'in atomizer ne aka ba da shawarar yin amfani da wannan samfurin? Dripper, A classic fiber - juriya mafi girma ko daidai da 1.7 Ohms, Ƙananan juriya na fiber kasa da ko daidai da 1.5 ohms, A cikin taron sub-ohm, Rebuildable Farawa irin karfe raga taro, Rebuildable Farawa irin karfe wick taro
  • Tare da wane samfurin atomizer yana da kyau a yi amfani da wannan samfurin? babu musamman model
  • Bayanin tsarin gwajin da aka yi amfani da shi: Gwaji tare da Zenith Dripper tare da Ni200 don juriya na 0.29 ohm
  • Bayanin daidaitaccen tsari tare da wannan samfur: Domin cin gajiyar aikin TC, RDA ko RTA tare da taron Ni200 zai zama mai hikima kuma zai fi dacewa idan kun vape ruwan 'ya'yan itace. Yanayin al'ada ya kasance classic (ba shakka!)

Shin mai dubawa yana son samfurin: Ee

Matsakaicin matsakaicin Vapelier na wannan samfurin: 4.5/5 4.5 daga 5 taurari

Hanyar haɗi zuwa bita na bidiyo ko bulogin da mai duba ya kiyaye wanda ya rubuta bita

Matsayin yanayin mai bita

Ƙananan maki mara kyau idan aka kwatanta da tayin ayyukan wannan akwatin har ma da halayen aikinsa da kyawawan halaye.

Don abubuwan da ba su da kyau:

  • Girman da nauyi suna ɗan sama da kwalayen lantarki na gargajiya
  • Cajin USB a ƙasa (ba mai amfani sosai tare da dripper mai hawa)
  • Ana iya yin sawun yatsa da karce
  • Mai tsananin ƙarfi a cikin saitunan sa na asali. (screen musamman)                                                                 

 

Don tabbatacce:

  • Kyakkyawar bayyanarsa da ƙarfinsa, babban nunin OLED ɗinsa mai haske da kuma matsayin maɓallan masu amfani sosai.
  • Menu mai sauƙin amfani da fasali.
  • Ƙimar wutar lantarki mai dadi tare da amfani da sub-ohm zuwa 0.1 ohm
  •  Yanayin Dual: na al'ada (mai canzawa ko TC)
  • Hannu ko ta atomatik tarewa da tsayawa
  • Ƙididdiga na bugun jini a kan sauyawa da kuma tsawon lokacin busa
  • Yin cajin baturin ta hanyar adaftan USB tare da yuwuwar vaping yayin caji.
  • Haɗin 510 tare da fil akan bazara
  • Kuma duk fasalulluka masu yawa na tsaro, har ma da tura mataimakin zanen manyan alamomin "+" da "-" biyu akan wurin baturin.
  • Dangane da farashin, shi ma yana da gasa sosai, me kuma za ku iya nema? karamin girman hannaye mata…. Na gode !

 

Ina ganin wannan akwatin ɗan ƙaramin dutse ne, kuma yanayin sa na TC yana aiki da ban mamaki. Na ji daɗin vaping ɗanɗanon furanni da 'ya'yan itace tare da juriya na nickel, saboda wannan tururi mai sanyi da kyau yana dawo da ɗanɗano da ƙamshi ga ruwan 'ya'yan itace waɗanda ke cikin sautin haske da bazara. Abin takaici ne cewa masu musayar masu canzawa na clearomisers (wanda a yau suna da inganci sosai), suna da tsada kaɗan, saboda wannan aikin ba ya aiki ba tare da kasancewar wannan kayan ba. Akwai kawai sake ginawa wanda a halin yanzu zai iya amfani da damar sarrafa zafin jiki, don farashi mai ma'ana.

Yanayin al'ada kuma yana aiki daidai da ci gaba da vape mai santsi.
Hakanan, masana'anta suna tambayar ku don amfani da masu tarawa tare da ƙaramin ƙarfin 25A, Ina ba ku shawara ku ɗauki su ɗan ƙaramin ƙarfi a cikin 35A.

Ba kamar na'urar injiniya ba, yana da kyau a cire baturin lokacin da ba kwa amfani da akwatin na kwanaki da yawa, saboda ko da a kashe, yana ci gaba da fitar da baturin a hankali.

Farashin 50TC

Sylvie.i

(c) Haƙƙin mallaka Le Vapelier SAS 2014 - Cikakken haɓakar wannan labarin ne kawai aka ba da izini - Duk wani canji na kowane nau'in kowane nau'in an haramta shi gabaɗaya kuma yana keta haƙƙin wannan haƙƙin mallaka.

Print Friendly, PDF & Email
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa

Game da Marubucin