A TAKAICE:
Snake 50W TC Box MOD (da Kit) ta Wotofo
Snake 50W TC Box MOD (da Kit) ta Wotofo

Snake 50W TC Box MOD (da Kit) ta Wotofo

Siffofin kasuwanci

  • Mai ɗaukar nauyin wanda ya ba da rancen samfurin don bita: Kyauta ta Sama 
  • Farashin samfurin da aka gwada: Yuro 49.90 kaɗai, Yuro 59.95 a cikin kit tare da Sub Serpent
  • Rukunin samfurin bisa ga farashin siyar sa: Tsakanin kewayon (daga Yuro 41 zuwa 80)
  • Nau'in Mod: Lantarki tare da ikon canzawa da sarrafa zafin jiki
  • Mod ɗin telescopic ne? A'a
  • Matsakaicin iko: 50 watts
  • Matsakaicin ƙarfin lantarki: Ba a zartar ba
  • Mafi ƙarancin ƙima a cikin Ohms na juriya don farawa: 0.1

Sharhi daga mai duba akan halayen kasuwanci

Sanya yau a Wotofo akan benci na gwaji ko azabtarwa bisa ga ra'ayi. Kwanan nan masana'antun kasar Sin sun shahara da na'urori masu atomizer da za'a iya sake gina su ko kuma a'a sun dade suna kokarin kera kwalaye domin fadada tayin sa. Don haka za mu gwada macijin 50W wanda ke aiki azaman matakin shigarwa.

Batirin LiPo na mallakar mallaka, 2000mAh akan jirgi, tafasa mai kyau na abokantaka da girman auna, da alama an yi niyya, musamman idan muka lura da abubuwan da ke cikin kit ɗin wanda ke haɗa macijin Sub-ohm clearomiser don masu farawa / masu tsaka-tsaki waɗanda suka ɗauki matakin yanke shawara zuwa ƙarin karimci da ƙari. vape na iska . 

Akwai a cikin launuka biyar: launin toka, kore, ja, shuɗi da baki, ana ba da ƙaramin a farashi mai mahimmanci na 49.90€ solo ko 59.95€ azaman kit. Dangane da matsakaicin ƙarfin da aka nuna na 50W, muna kan akwati wanda dole ne ya tabbatar da kansa dangane da ƙimar inganci / ƙimar gasa da ke da kyau a cikin lamarin kuma mai ƙarancin tsada. 

A cikin wannan bita, saboda haka za mu haskaka akwatin kuma mu sanya ƙaramin abin sakawa a kan clearomizer na kit a ƙarshen bita don zama cikakke gabaɗaya dangane da shawarwari guda biyu.

Halayen jiki da ingancin ji

  • Nisa ko Diamita na samfur a mm: 24.8
  • Tsawon ko Tsayin samfurin a mm: 54.8
  • Nauyin samfur a grams: 107.6
  • Material hada samfur: Aluminum gami
  • Nau'in Factor Factor: Classic Box - Nau'in VaporShark
  • Salon Ado: Classic
  • Kyakkyawan kayan ado: mai kyau
  • Shin rufin na'urar yana kula da hotunan yatsa? A'a
  • Duk abubuwan da ke cikin wannan mod ɗin suna ganin ku sun taru sosai? Ee
  • Matsayin maɓallin wuta: Na gefe kusa da babban hula
  • Nau'in maɓallin wuta: Filastik na injina akan robar lamba
  • Adadin maɓallan da ke haɗa mahaɗin, gami da wuraren taɓawa idan suna nan: 2
  • Nau'in Maɓallan UI: Injin filastik akan roba mai lamba
  • Ingancin maɓallin (s): Yayi kyau, ba maɓallin ba yana da amsa sosai
  • Adadin sassan da suka haɗa samfur: 1
  • Adadin zaren: 1
  • Ingancin Zaren: Yayi kyau
  • Gabaɗaya, kuna godiya da ingancin masana'antar wannan samfur dangane da farashinsa? Ee

Bayanin mai yin vape game da ingancin ji: 3.6 / 5 3.6 daga 5 taurari

Sharhin mai bita akan halaye na zahiri da ingancin ji

Kuma yana farawa da kyau tare da gabatarwa mai mahimmanci da gaskiya. A zahiri, akwatin maciji yana cikin mahadar ƙananan akwatunan nau'in Mini Volt da ƙananan akwatunan nau'in Pico. Don haka ana auna girman amma yana ba ku damar ɗaukar baturin LiPo na 2000mAh wanda a ganina shine mafi girman da za'a iya sanyawa a cikin irin wannan akwati.

An gina shi akan firam ɗin alloy na aluminium, akwatin an lulluɓe shi da murfin satin, mai daɗi a hannu amma wanda wani lokacin yana gwagwarmaya don kama wasu raƙuman gyare-gyare, musamman akan zagaye na gefen ato.

The Oled allon, dole ne karami, amma da sauƙin karantawa, yana faruwa a saman akwatin, kusa da atomizer kuma, idan za mu iya la'akari da cewa wannan wuri ba shi da mafi kariya a cikin taron na leaks, za mu iya kuma yarda cewa. ganuwa yana ƙara ƙarfi. 

Maɓallai da maɓallan [+] da [-] suna faruwa a gefen mod ɗin, haɗe da iyakar azurfa wanda ke tunawa da da'irar amfanin gona. A cikin filastik, waɗannan maɓallan suna da tasiri, ba su da ƙarfi a wurarensu kuma suna yin aikinsu ba tare da gunaguni ba. Maɓalli na al'ada yana amsawa, yana faɗi cikin sauƙi a ƙarƙashin yatsa kuma baya buƙatar matsa lamba don kunna wuta.

Babu huluna da aka gani akan akwatin, saboda haka muna da haƙƙin ko dai don tunanin cewa masana'anta sun yi watsi da na'urar aminci mai mahimmanci ko kuma ya yi nasarar isar da iska ta ciki ta tashar tashar microphone - cajin USB, wanda ke ƙarƙashin maɓallan. Idan babu tabbas, Ina ba samfurin dama. 

Aesthetically, mod ɗin yana ba da kyau sosai, yana da sexy a girman kuma daidai ƙare. Rikon yana da daɗi, maimakon an yi niyya don ƙananan halayen dabino kuma yana iya dacewa da kyau da hannayen mata.

Halayen aiki

  • Nau'in kwakwalwan kwamfuta da aka yi amfani da su: Mallaka
  • Nau'in haɗin kai: 510, Ego - ta hanyar adaftar
  • Daidaitaccen ingarma mai kyau? Ee, ta hanyar bazara.
  • Tsarin kullewa? Lantarki
  • Ingancin tsarin kullewa: Yayi kyau, aikin yana yin abin da ya kasance don
  • Siffofin da aka bayar ta mod: Nuni na cajin batura, Nuni na ƙimar juriya, Kariya daga gajerun hanyoyin da ke fitowa daga atomizer, Nuna wutar lantarki na vape na yanzu, Nuna ikon vape na yanzu, Zazzabi sarrafa masu adawa da atomizer, Share saƙonnin bincike
  • Dacewar baturi: LiPo
  • Mod ɗin yana tallafawa stacking? A'a
  • Adadin batura masu goyan bayan: Batura na mallakar mallaka ne / Ba a zartar ba
  • Shin mod ɗin yana kiyaye tsarin sa ba tare da batura ba? Bai dace ba
  • Shin mod ɗin yana ba da aikin sake lodawa? Ana iya yin caji ta hanyar Micro-USB
  • Aikin cajin ya wuce ta? A'a
  • Shin yanayin yana ba da aikin Bankin Wuta? Babu aikin bankin wutar lantarki da mod ɗin ke bayarwa
  • Shin yanayin yana ba da wasu ayyuka? Babu wani aikin da mod ɗin ke bayarwa
  • Kasancewar ka'idojin kwararar iska? A'a, babu abin da aka tanadar don ciyar da atomizer daga ƙasa
  • Matsakaicin diamita a mm na jituwa tare da atomizer: 24
  • Daidaiton ikon fitarwa a cikakken cajin baturi: Mummuna, akwai babban bambanci tsakanin ikon da ake buƙata da ainihin ƙarfin.
  • Daidaiton ƙarfin wutar lantarki a cikakken cajin baturi: Ba daidai ba, akwai babban bambanci tsakanin ƙarfin lantarki da ake buƙata da ainihin ƙarfin lantarki.

Bayanan kula na Vapelier dangane da halayen aiki: 1.8/5 1.8 daga 5 taurari

Bayanin mai bita akan halayen aiki

Wotofo yayi aiki da gaske a kusa da aikin akwatin maciji. Yana ba da yanayin wutar lantarki na gargajiya amma kuma cikakken yanayin sarrafa zafin jiki wanda ke ba ku damar aiki tare da Ni200, titanium da SS316 majalisai. Hakanan yanayin yana ba da damar daidaitawa na TCR, don haka zaku iya aiwatar da takamaiman wayoyi masu tsayayya kamar NiFe da sauran ƙarancin ƙima.

A cikin yanayin wutar lantarki mai canzawa, Akwatin Maciji yana ba da palette daga 7 zuwa 50W, akan sikelin juriya da aka yarda tsakanin 0.1 da 3Ω.

A yanayin kula da zafin jiki, za mu tafi daga 100 zuwa 315 ° C akan juriya tsakanin 0.1 da 1Ω.

Ana iya yin cajin baturin mai mallakar ta hanyar micro-Usb tashar jiragen ruwa, amma wannan aikin zai hana ku yin vaping yayin lokacin caji saboda ba za a iya amfani da na'urar ba a wannan lokacin. Yayi muni, duk da haka yana yaɗu sosai kuma yana godiya ga waɗanda suka yi vape a gaban kwamfutocin su.

Cancancin da aka gabatar ya yi daidai da batun da ikon mod ɗin koda kuwa ku da ni mun san cewa ba za mu yi nisa sosai tare da 2000mAh ba musamman idan muna wasa tare da masu neman sharewa saboda ƙarancin juriya, kamar yadda lamarin yake. Sub maciji ya kawo a cikin kit.  

An yi la'akari da ergonomics da kyau. Baya ga “kaɗa biyar” waɗanda ke ba da damar kunna akwatin da kashewa, akwai grid shiga menu wanda yake da sauƙin haddace.

Tabbas, danna maɓallan [+] da [-] a lokaci guda yana daskare ƙimar da aka zaɓa, a watts ko a cikin digiri, don kada a sami matsala mara lokaci.

Haɗaɗɗen latsa maɓalli da maɓallin [+] yana ɗaukar ku zuwa menu na zaɓin yanayi. Anan, zaku iya zaɓar yanayin wutar lantarki, ko ɗayan hanyoyin sarrafa zafin jiki huɗu da aka bayar. Mun inganta tare da sauyawa kuma mu tafi!

A cikin yanayin sarrafa zafin jiki, ba za a iya daidaita wutar kai tsaye ba. A gefe guda, akwatin zai yi la'akari da ikon da aka daidaita akan yanayin wutar lantarki da aka yi amfani da shi a baya. Don haka shawarata ita ce ƙara ƙarfin wuta zuwa matsakaicin (50W) a yanayin wutar lantarki mai canzawa sannan zaɓi yanayin sarrafa zafin jiki wanda ya dace da ku.

Danna maɓallin [-] da maɓalli yana ba da damar juyar da allon don samun mafi kyawun gano shi gwargwadon yadda kuke vape, da yatsan maƙasudi ko babban yatsan hannu.

Akwatin maciji an sanye shi da kariyar da aka saba, baya goyan bayan haɓaka firmware kuma ya dena ƙarin fasali ko na'urori. Ta yi niyyar yin aikinta, abin da aka tambaye ta kenan.

Sharuddan yanayin

  • Gaban akwatin da ke rakiyar samfurin: Ee
  • Za a iya cewa marufi ya kai farashin samfurin? Ee
  • Kasancewar jagorar mai amfani? Ee
  • Shin ana iya fahimtar littafin ga wanda ba Ingilishi ba? A'a
  • Shin littafin jagora ya bayyana DUKKAN fasalulluka? Ee

Bayanan kula na Vapelier game da kwandishan: 4/5 4 daga 5 taurari

Bayanin mai bita akan marufi

Akwatin kwali yana ba ku akwatin da igiyar micro-USB/USB don yin caji. An ba da littafin littafin Ingilishi kuma yana ba da taƙaitaccen bayani game da fasali. Babu adabi na wuce gona da iri, kai tsaye amma harshen da ake amfani da shi na iya zama cikas ga wasu.

A cikin sigar kit ɗin, mun kuma sami Serpent Sub clearomiser, pyrex spare da resistors guda biyu da aka kawo. Ƙarin bayanin kula yana bayyana. More m, shi rama ga Turanci harshen tare da tarin wajen gaya hotuna.

A cikin lokuta biyu, na sami marufi ba daidai ba a girman da abun ciki. A cikin sarari ɗaya, da mun iya sanya akwatin baturi sau uku da kuma sake ginawa a cikin 23! Abin mamaki….

Ratings da ake amfani da su

  • Wuraren sufuri tare da atomizer na gwaji: Ok don aljihun jaket na ciki (babu nakasu)
  • Sauƙaƙan wargajewa da tsaftacewa: Mafi sauƙi, har ma da makafi a cikin duhu!
  • Wuraren canza baturi: Ba a zartar ba, baturin na iya caji kawai
  • Shin mod ɗin yayi zafi sosai? A'a
  • Shin akwai wasu halaye marasa kuskure bayan yin amfani da rana ɗaya? A'a
  • Bayanin yanayi a cikin abin da samfurin ya sami rashin daidaituwa

Ƙimar Vapelier dangane da sauƙin amfani: 5/5 5 daga 5 taurari

Sharhi daga mai duba kan amfani da samfurin

Kamar yadda karin magana na Latin ya ce: "Yana da nisa daga kofin zuwa lebe" kuma mun san cewa mafi kyawun niyya ba dole ba ne a yi nasara ba. Abin takaici, haka lamarin yake a nan.

Chipset ɗin, don haka ya ƙunshi ayyukan samfur amma har ma da lissafin algorithms waɗanda suka wajaba don siginar sarrafawa, mugun abin rufe fuska ne. Abin da za a yi mamakin wanene zai iya ƙirƙirar irin wannan injin mara ƙarancin ƙarfi a lokacinmu lokacin da samfuran ke yin gasa don ba da ingantaccen kwakwalwar kwakwalwar kwamfuta masu ban sha'awa. 

Lallai, don sanya shi a sauƙaƙe, akwatin ba ya aika komai. Gabaɗaya tana fama da asma, tana fama a duk faɗin wasan kuma ba ta taɓa ba da ikon da aka nuna ba. Idan kuna mamakin yadda ake tura Nautilus X zuwa 30W ba tare da busassun bushe ba, wannan shine akwatin a gare ku! Tabbas, a 30W akan wannan atomizer, muna kusan daidai da akwatin al'ada a 13W Zan kuma yi mamaki idan akwatin zai iya aika fiye da 25 real watts a karshen.

Ya isa a faɗi cewa ma'anar yana da ƙarancin jini kuma ya yi nisa da daidai da ƙa'idodi a yau. Iyakar abin da za a yi amfani da wannan akwatin zai iyakance ne ga masu share fage masu hikima waɗanda aka yi don zana kusa da 13/15W wanda zaku iya bayarwa ta hanyar haɓaka ikon canzawa kusa da mafi ƙarancin 30W. Babu wani hali, ba shakka, za ku sami ikon da ya dace don kunna Sub maciji da aka kawo tare da kit.

Ba na jin tsoro in faɗi hakan, Akwatin Maciji yana da bala'i da ake amfani da shi saboda wannan kuma da alama yayi nisa sosai daga yanayin tattalin arziƙi ta hanyar ba da ƙimar inganci / farashi don sau ɗaya an cire haɗin gaba ɗaya daga kowace gaskiya. 50 € don wannan… ba haka bane kawai.

Yanayin sarrafa zafin jiki yana bin motsi a hankali. Idan lissafin yana da kyau ga iko, me yasa za su yi kyau a wannan yanayin?

Ga sauran, yana da kyau. Babu wani hali marar kuskure, zai rasa hakan kawai, ko dumama, wanda da alama al'ada idan aka ba da ikon.

Shawarwari don amfani

  • Nau'in batura da aka yi amfani da su yayin gwaje-gwaje: Batura na mallakar wannan yanayin ne
  • Adadin baturan da aka yi amfani da su yayin gwaji: Batura na mallaka ne / Ba a zartar ba
  • Da wane nau'in atomizer ne aka ba da shawarar yin amfani da wannan samfurin? A classic fiber, A sub-ohm taro
  • Tare da wane samfurin atomizer yana da kyau a yi amfani da wannan samfurin? Mai share fage wanda bai buqata ta fuskar iko
  • Bayanin tsarin gwajin da aka yi amfani da shi: Tankin Maciji Sub-ohm, Taifun GT3, Nautilus X
  • Bayanin ingantaccen tsari tare da wannan samfurin: A cikin akwatin…

Shin mai dubawa yana son samfurin: A'a

Matsakaicin matsakaicin Vapelier na wannan samfurin: 2.6/5 2.6 daga 5 taurari

Matsayin yanayin mai bita

Ma'auni ba tare da roko ba. Duk da haka kyakkyawa, da aka gina da kyau, an gama shi da kyau ko kuma an yi masa ado, akwatin yana sama da duk kayan aikin da dole ne a yi amfani da su don vape cikin yanayi mai kyau. Kuma a can, muna da nisa sosai daga asusun…

Kuma idan an haɗa wasan kwaikwayon da aka rasa tare da farashin shigarwa wanda ya wuce kima sosai, mai kallo yana da ra'ayi cewa an ɗauke shi don abin da ba shi ba. Don haka zan iya ba ku shawara kawai ku guje wa wannan akwatin da sauri kamar yadda zaku iya, wanda ya sake nuna cewa ba saboda masana'anta sun san yadda ake yin kyawawan atomizers ba lallai ne ya yi kyau a mods.

Da yake magana game da atomizers, idan kun zaɓi kayan aikin, zaku sami Sub maciji a hannunku.

Macijin Sub

Wannan clearomizer yana nunawa, ba kamar akwatin da ke aiki azaman goyan bayansa ba, cikakken iyawar Wotofo don kera injinan tururi.

Anan muna da ingantaccen atomizer mai inganci wanda ya cancanci kulawa.

Tare da girman girman 43mm da diamita na 22, wannan clearo yana amfani da resistors 0.5Ω kuma masana'anta sun ba da shawarar kada su wuce 40W. Daga wane aiki. A wannan ikon, vape yana da karimci, da rubutu da kyau kuma abubuwan dandano suna can. Tare da 3.5ml na cin gashin kai, muna cikin kyakkyawan girman girman / iya aiki. 

Masu juriya suna karɓar babban danko ba tare da gunaguni ba, har zuwa 100% VG kuma suna haɗiye duk ruwan 'ya'yan itace ba tare da matsala ba.

An sanya shi a kan na'ura mai dacewa da sunan, ma'anar yana da daɗi sosai kuma yana dawwama, ya cancanci wasu abubuwan sake ginawa.

Sauƙi don cikawa, kawai rufe ramukan iska mai karimci sannan ku kwance hular saman don yin hakan. Babu wani abu mai rikitarwa. Sa'an nan, za ku murƙushe saman-hannun baya kuma za ku iya sake buɗe iskar a lokacin da kuka dace. Har ila yau, ya kamata a lura cewa wannan iska, ba kamar sauran kwayoyin halitta ba, za a iya ragewa ba tare da damuwa da aikin da ya dace na juriya ba. Ba tare da samun dama ga matsi (ko kaikaice) vape ba, zaku iya ƙosar da ƙamshi ta hanyar rage iska. Don haka Flavor Chasers da Cloud Chasers za su yi farin ciki ta amfani da Sub Serpent wanda ke yin aikinsa daidai a cikin rukunan biyu.

Cin abinci ya dace da abin da clearo ke aikawa ko da mun san mafi muni a fagen. 

Gabaɗaya, kyakkyawan clearo, ingantaccen gini da inganci wanda ke nuna cikakkiyar ƙwarewar masana'anta a fannin. 

Shin mai dubawa yana son samfurin: Ee

Matsakaicin matsakaicin Vapelier na wannan samfurin: 4.5/5 4.5 daga 5 taurari

(c) Haƙƙin mallaka Le Vapelier SAS 2014 - Cikakken haɓakar wannan labarin ne kawai aka ba da izini - Duk wani canji na kowane nau'in kowane nau'in an haramta shi gabaɗaya kuma yana keta haƙƙin wannan haƙƙin mallaka.

Print Friendly, PDF & Email
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa

Game da Marubucin

Shekaru 59, shekaru 32 na sigari, shekaru 12 na vaping da farin ciki fiye da kowane lokaci! Ina zaune a Gironde, ina da 'ya'ya hudu wadanda ni gaga ne kuma ina son gasasshen kaza, Pessac-Léognan, ruwa mai kyau na e-liquids kuma ni ƙwararren vape ne mai ɗaukar nauyi!