A TAKAICE:
Pink MTL ta Fumytech
Pink MTL ta Fumytech

Pink MTL ta Fumytech

Siffofin kasuwanci

  • Mai ɗaukar nauyin wanda ya ba da rancen samfurin don bita: Dillali na Francochine 
  • Farashin samfurin da aka gwada: 39.90 Yuro
  • Rukunin samfurin bisa ga farashin siyar sa: Tsakanin kewayon (daga Yuro 36 zuwa 70)
  • Nau'in Atomizer: Classic Rebuildable
  • Adadin resistors da aka yarda: 1
  • Nau'in resistors: classic rebuildable, Rebuildable Micro coil, Rebuildable classic with the temperature control, Rebuildable Micro coil with the temperature control
  • Nau'in wicks masu goyan bayan: Auduga
  • Capacity a milliliters sanar da manufacturer: 3.5

Sharhi daga mai duba akan halayen kasuwanci

MTL yana dawowa da ƙarfi !!!

Kada ku firgita, wannan ba sabon cuta ba ne ko ƙa'idar dabbanci don sabon haraji. MTL, don Baki Zuwa Huhu a Turanci (Baki zuwa Huhu), don haka yana nufin vape kai tsaye. Wannan dabarar vaping ta ƙunshi tsotse tururi a baki, sannan a haɗiye wasu daga ciki sannan a fitar da sauran. Al'adar da ba ta dagula masu shan taba tun lokacin da aka tsara ta akan aiki iri ɗaya da sigari. 

Ya saba wa wani aikin da ake kira DTL don Kai tsaye Zuwa Huhu (Direct to Lung) inda duk tururi ke shiga cikin huhu kai tsaye ba tare da wucewa ta akwatin baki ba. Dabarar vaping gama gari tsakanin gogaggun vapers.

A cikin shari'ar farko, saboda haka muna buƙatar kwararar iska mai tsauri domin mu iya yin amfani da tururi yadda ya kamata. A cikin na biyu, zanen dole ne ya fi iska sosai tunda a wancan lokacin, vape ya fi kamar numfashi. 

MTL saboda haka ya dawo cikin salon, godiya ga sakin lokaci guda na atomizers da yawa ciki har da Berserker daga Vandy Vape, Firayim Minista daga Svoemesto, Ares daga Innokin da sauran Sirens… Rose Mtl daga Fumytech ta dace da wannan motsi ta zaɓin zaɓi. don mafita na yau da kullun na vape kai tsaye: m iska, mai sauƙi mai ƙarfi, juriya mai tsayi da kunkuntar bututun hayaƙi. 

An ba da shawara a kusa da 40 €, Rose shine amsar makiyayi ga makiyayi kuma saboda haka an yi niyya don yin gasa tare da atomizers da aka ambata a baya (sai dai Kayfun Prime) don taka rawar kare a wasan skittle.

Amma menene waɗannan lamuran kasuwanci ke da mahimmanci, muhimmin abu shine dawowar MTL a ƙarshe alamu, bayan dogon lokaci na ƙarancin wannan yanki, zuwan sabbin na'urorin atomizer waɗanda za a iya sake gina su ga abokanmu sababbi don vaping ko kuma ga rashin ƙarfi. indirect vape typed dadin dandano.

Don haka, bari mu isa wurin aiki kuma mu tantance wannan sabon shiga! 

Halayen jiki da ingancin ji

  • Nisa ko Diamita na samfur a mm: 24
  • Tsawon ko Tsayin samfurin a mm kamar yadda ake sayar da shi, amma ba tare da drip-tip ba idan na karshen yana nan, kuma ba tare da la'akari da tsawon haɗin ba: 39
  • Nauyin gram na samfurin kamar yadda aka sayar, tare da ɗigon sa idan akwai: 55
  • Abubuwan da ke haɗa samfur: Bakin Karfe, Pyrex
  • Nau'in Factor Factor: Kayfun / Rashanci
  • Yawan sassan da suka haɗa samfur, ba tare da sukudi da wanki ba: 7
  • Adadin zaren: 3
  • Ingancin zaren: Madalla
  • Adadin O-ring, Drip-Tip ban da: 4
  • Ingancin O-zoben yanzu: Yayi kyau
  • Matsayin O-Ring: Haɗin Tukwici, Babban Kyau - Tanki, Rigar ƙasa - Tanki
  • Ƙarfin a cikin milliliters da gaske ana amfani da su: 3.5
  • Gabaɗaya, kuna godiya da ingancin masana'antar wannan samfur dangane da farashinsa? Ee

Bayanin mai yin vape game da ingancin ji: 5 / 5 5 daga 5 taurari

Sharhin mai bita akan halaye na zahiri da ingancin ji

A zahiri, Rose tana da nasara sosai kuma tana da isassun keɓantacce don fitar da kanta daga ƙayatarwa na gasar. Lallai, idan gaba ɗaya siffar wannan atomizer ɗin ya yi kama da na sauran nau'ikan atomizers, masana'anta sun sanye shi da saman hular da ta dace sosai, wanda ke yin kwaikwayon siffar furen ciki na furen fure. Ya zama sosai kuma, ban da dacewa daidai da sunan sunan dabbar, siffar yana taimakawa sosai wajen kamawa don kwancewa. Babban batu. 

Bugu da ƙari, mun sami, a tsakiyar wannan saman-kwal, wani zane-zane na ja wanda ke nuna alamar Sarauniyar furanni. Atomizer yana samuwa ne kawai a cikin baki, tasirin kyan gani yana da kyau kuma yana da lada. 

Bayan haka, mun sami ƙarƙashin daidaitaccen tanki na pyrex wanda diamita na 24mm ya ba da shawarar ƙarfin 3.5ml, mai yiwuwa ƙarancin isa ga atomizer na “al’ada” amma isashen girman samfurin MTL, wanda ake ganin ba shi da ƙishi a cikin ruwa. Hatimin da ke tabbatar da matsewar tanki ja ne don haka suna ba da damar saitin gani na Rose mafi daidaituwa. Ga masu rashin lafiyar sautin biyu, masana'anta sunyi tunanin haɗawa da hatimin hatimin baƙar fata a cikin marufi, babu damuwa. 

Tushen yana kewaye da zoben ƙayataccen iska wanda ramukan biyu za su iya rufe ramuka takwas da ke cikin adawa. Yana da ban sha'awa sosai don ganin cewa masana'anta sun zaɓi jeri na iska guda biyar a gefe guda kuma uku a ɗayan maimakon tabbatar da ƙima na al'ada kuma duk da haka tunanin yana da ban sha'awa tunda yana ba da izini, tare da adadin ramuka iri ɗaya, mafi girma. kewayon saituna. Ƙarƙashin ƙasa yana ɗaukar haɗin haɗin 510 na gargajiya wanda tsakiyar fil ɗin zinare ne don hana iskar oxygen don haka canjin aiki na tsawon lokaci. Ma'auni na zane-zane suna cikin wurin ko'ina cikin kyakkyawan launi na zinariya.

A cikin tanki, zaku iya ganin ƙaramin ɗaki mai ƙafewa, babban ƙarshensa yana nuna ɓangarorin masu tsayi sosai don shiga kunkuntar bututun hayaƙi wanda zai isar da tururi zuwa ƙarshe. A ciki, akwai filin aiki kadan amma mai sauƙin fahimta. Wannan an yi shi da ɗanyen ƙarfe kuma yana da ingarma guda huɗu masu daidaitawa, biyu tabbatacce kuma biyu mara kyau. Da yawa studs don naɗa mai sauƙi, wannan ma'ana? Mai sana'anta ya gaya mana cewa ya yi wannan zaɓin don sauƙaƙe shigarwa na juriya, duk abin da ya dace da kafafu (hagu, dama, da dai sauransu). Hakanan akwai ramukan ruwa guda biyu waɗanda zasu ɗauki ƙarshen wicks ɗin auduga. Wurin da aka iyakance, zai zama dole a shigar da coil a cikin 2mm na diamita na ciki, babu ƙari, amma wannan ya isa ya isa ga nau'in ato.

Babban kayan da ke yin aikin jiki shine karfe kuma an sami ƙarewar baki ta PVD, watau ajiyar kayan ("Paint") a cikin lokacin tururi. Ya kamata a lura da cewa alamar ta taka leda a kan zane-zane, yana ba mu matte gama don saman-cap da satin gama ga sauran. Sakamakon yana da cikakkiyar ma'ana ga ido kuma da alama an sanya shi ya dawwama akan lokaci. 

Ana nema-bayan siffar da ƙarewa, yin amfani da ingantattun fasahohin, sakamakon duk yana da kyau sosai ga wannan babi kuma Rose ya zama mai ban sha'awa atomizer ta hanyoyi fiye da ɗaya.

Halayen aiki

  • Nau'in haɗin kai: 510
  • Daidaitaccen ingarma mai kyau? A'a, za a iya ba da garantin tudun ruwa ta hanyar daidaita madaidaicin tashar baturi ko na'urar da za a shigar da ita.
  • Kasancewar ka'idojin kwararar iska? Ee, kuma m
  • Matsakaicin diamita a mm na yiwuwar tsarin iska: 2.5
  • Mafi ƙarancin diamita a mm na yuwuwar ka'idojin iska: 0.1
  • Matsayin tsarin tsarin iska: Daga ƙasa da kuma amfani da juriya
  • Nau'in ɗakin atomization: Nau'in kararrawa
  • Rarraba zafi na samfur: Madalla

Bayanin mai bita akan halayen aiki

Ayyukan Rose ya sauko zuwa yanayin iska da kuma yanayin sararin samaniya. Ba za mu sami a nan daidaitawar kwararar ruwa ko wasu haɓakawa waɗanda fa'idodinsu, waɗanda aka riga aka yi taka tsantsan akan buɗaɗɗen atomizers, zai zama abin tambaya game da atomizer na MTL.

Gudun iskar yana tashi daga matsewa zuwa matsatsi sosai kuma yana da matsayi biyar don wucewa ta wannan sikelin. Kowane matsayi ya bambanta sosai da na baya, saboda haka ana tunanin tsarin tafiyar da iska daidai. A gefe guda, kada ku yi tsammanin isa matsayi na vape kai tsaye tare da Rose, ba a yi shi don haka ba don haka ba ya bayar da shi, kawai sauƙi. Zan kara da cewa gaba daya rufaffiyar matsayi har yanzu yana barin (kadan) iska ta shiga, wanda abin kunya ne a ka'idar saboda bai kamata ya faru ba amma yana da amfani a aikace tunda zaku sami ƙarin daraja zuwa babban zane. .

Hoton hoto na farantin yana ba da damar haɗuwa da juriya mai sauƙi a cikin 2mm na diamita na ciki akan waya mai sauƙi a cikin 0.3 har zuwa 0.5mm a diamita. Kar a yi tsammanin sanya Clapton ko wasu hadaddun zaren nan. A gefe guda, girman allon ba zai ƙyale shi ba amma, haka kuma, zafin da aka haifar zai yi tasiri tare da tsattsauran zane da aka samar da iska. A gefe guda, zaku iya zaɓar zaɓi don zaɓin microcoil ko coil tare da jujjuyawar sarari, sarari yana ba da izini. Duk da haka, a kula kada a ƙirƙiri nada mai tsayi da yawa ta yadda gangaren da audugar ke biye da shi ya zama mai laushi kuma ba mai tsayi ba. Ba saboda Rose shine atomizer na MTL ba dole ne mu la'anci capillarity ta hanyar ƙirƙirar kusurwoyi waɗanda suka yi daidai.

Tabbas, har yanzu ina da ra'ayi game da zaɓin Fumytech na allon rubutu guda huɗu inda biyu zasu isa. Na fahimci cikakken sha'awar ninki biyu ba da izinin sanya juriya a cikin kowane yanayi amma ina da ajiyar zuciya game da ikon irin wannan ƙaramin tire don karɓar sakonnin "sake cika" guda biyu ba tare da damuwa da kwarara da tattara abubuwan dandano ba.

Hakazalika, rufin ɗakin ƙawance yana ganina ba lallai ba ne a tsaye a can ko, watakila, an fi son siffa mafi cylindrical don fitar da dandano. Duba sakamakon karshe...

Fasalolin Drip-Tip

  • Nau'in Haɗe-haɗe Tukwici: 510 Kawai
  • Kasancewar Tukwici-Drip? Ee, vaper na iya amfani da samfurin nan da nan
  • Tsawo da nau'in drip-tip yanzu: Matsakaici
  • Ingancin drip-tip na yanzu: Yayi kyau

Sharhi daga mai dubawa game da Drip-Tip

Ba ɗaya bane amma ɗigo biyu waɗanda Fumytech ke ba mu a cikin marufi. Dukansu na abu ɗaya ne, POM (polyoxymethylene ko delrin), dukansu suna amfani da ma'auni na 510, dukansu suna da tsayi mai tsayi amma suna da siffofi daban-daban guda biyu.

Na farko, shigar da iko a kan keken yana cikin siffar ginshiƙi, mai sauƙi da madaidaiciya, mai daɗi a cikin baki. Na biyu yana wuta a tsakiyarsa. Don haka za a yi zaɓin gwargwadon ɗanɗanon ku kuma, idan hakan bai isa ba, kuna da cikakken 'yanci don sanya drip-tip 510 a dacewanku ta hanyar zana shawarwarin marasa ƙima waɗanda ke wanzu akan kasuwa don wannan ma'aunin.

A kowane hali, ana iyakance kwararar tururi ta kunkuntar bututun bututun, zaku kasance daidai a cikin maƙasudin vape kai tsaye na samfurin.

Sharuddan yanayin

  • Gaban akwatin da ke rakiyar samfurin: Ee
  • Za a iya cewa marufi ya kai farashin samfurin? Ee
  • Kasancewar jagorar mai amfani? A'a
  • Shin ana iya fahimtar littafin ga wanda ba Ingilishi ba? A'a
  • Shin littafin jagora ya bayyana DUKKAN fasalulluka? A'a

Bayanan kula na Vapelier game da kwandishan: 2/5 2 daga 5 taurari

Bayanin mai bita akan marufi

Kundin yana cikin mafi kyawun al'adar Fumytech, cikakke kuma mai fa'ida sosai.

Akwatin kwali mai wuya yana kare ciki yayin da yake nuna hoton ato a saman. A ciki, mun sami Rose ɗinmu amma har da pyrex, na biyu drip-tip da jaka na kayan gyara wanda ya ƙunshi saitin hatimi (baƙar fata), screws, coils (kimanin 1.2Ω) da kushin auduga. Me za a fara ba tare da tambayar matsalolin falsafa ba kamar su wanene ni, ina zan je, ta yaya kuke yin nada?

Ba shi da sanarwa, tabbas ba shi da amfani sosai lokacin da ake magana da masu sauraro da aka tabbatar amma wanda zai iya samun wurinsa a nan don taimakawa cikin bayani ga masu farawa a cikin sake ginawa wanda Rose kuma aka yi niyya. Ganin fashe a bayan murfin bai isa ba don bayyana kyakkyawan aiki na atomizer. Abin kunya…

Ratings da ake amfani da su

  • Wuraren sufuri tare da ƙirar ƙirar gwaji: Ok don aljihun jaket na ciki (babu nakasu)
  • Sauƙaƙewa da tsaftacewa: Sauƙi, ko da tsaye a kan titi, tare da nama mai sauƙi
  • Wuraren cikawa: Mafi sauƙi, ko da makafi a cikin duhu!
  • Sauƙin canza resistors: Sauƙi amma yana buƙatar kwashe atomizer
  • Shin zai yiwu a yi amfani da wannan samfurin a tsawon yini ta hanyar rakiyar shi tare da kwalabe da yawa na EJuice? Ee cikakke
  • Shin ya zubo bayan yin amfani da rana guda? A'a
  • Idan akwai leaks a lokacin gwaji, bayanin yanayin da suke faruwa:

Bayanin Vapelier game da sauƙin amfani: 4.6 / 5 4.6 daga 5 taurari

Sharhi daga mai duba kan amfani da samfurin

Bari mu fara da farko, idan ba ku damu ba, tare da abubuwa masu kyau masu yawa:

Ingancin mashin ɗin da kuma takamaiman siffar saman-wuri sune kayan taimako musamman masu amfani don sauƙin cikawa, kowane nau'i na dropper (dropper) kuke amfani da su. Ramukan da aka bayyana haka da gaske suna raguwa kuma suna jira ɗan ruwan 'ya'yan itace kaɗan don cika da sauƙi mai girma. Bugu da ƙari, babu buƙatar toshe iska don yin wannan, an yi la'akari da komai don guje wa ɗigon ruwa.

Kuma wannan yana da kyau saboda, leaks, babu! Babu fiye da bushe-bushe. Don yin wannan, kawai bi waɗannan ƙa'idodi na hankali:

Ƙarshen audugar dole ne ya isa kasan tanki amma kada ya zama "babban" don guje wa toshe ramukan tsoma don haka hana capillarity.

Yi amfani da waya mai juriya guda ɗaya. Bayan majalisu da yawa, na yanke shawarar cewa mafi kyawun sasantawa an ba da shi ta hanyar coil a kanthal A1 na 0.40 akan juyi shida da aka ware don samun juriya na 0.7Ω. A wannan matakin, zaku iya amfani da atomizer ɗinku tsakanin 17 da 30W ba tare da shan wahala daga zafi mai yawa ba kuma sake kunnawa kayan zai haifar da amsa mai gamsarwa daga coil. 

Kar ku zama masu hadama ! Waya ko da mai sauƙi a cikin 0.6mm yana yiwuwa koyaushe amma raunin juriya da aka samu, wanda aka haɗe zuwa daftarin iskar iska don kwantar da irin wannan nada zai haifar da zafi mai yawa.

A cikin nau'in halaye, na lura da tururi mai yawa tare da taro na ƙarshe, wani tururi mai ban mamaki ga irin wannan atomizer. Yawan yawa da rubutu suna nan ko da lokacin amfani da ƙarancin iska na musamman.

Abubuwan dandano suna da matsakaici, maimakon zagaye kuma basu da ɗan ma'ana. Yin amfani da ruwa wanda na sani sosai, ba shakka na sami dandano na gabaɗaya amma ba za mu iya yin magana game da daidaiton tiyata ba kuma wannan babu shakka rashi ne don sadaukarwar atomizer, fifiko, ga neman ɗanɗano. Menene laifi? Wataƙila saboda ƙarancin da ba dole ba na tire da rashin zagaye na dome na ɗakin ƙaura. Na ci amanar cewa tare da saman mara baya da siffar dome, sakamakon zai bambanta.

Wannan zai zama saboda haka kawai mummunan batu da zan tada a cikin amfani. Da fatan za a kula, ban ce Rose ta kasance sluggish atomizer ba tare da dandano ba, amma ina tsammanin mafi kyau kuma mafi gasa a wannan yanki. Kuma, idan matakin inganci na ciki (ƙarewa, taro, machining) ya fi dacewa da gasar, akwai ƙarancin ɗanɗano a nan wanda baya sanya Rose a matakin Berserker ko Ares. Babban abin takaici ne cewa an ƙirƙira farashi, bugun bugawa, ƙimar gabaɗaya akansa. Har ila yau, idan kun yi la'akari da cewa tururi da aka ba da shi yana da ban mamaki ga irin wannan samfurin kuma abin dogara ba shi da laifi (babu leaks, babu bushe-bushe). Kuma kash, daidai yake da majalisai a cikin 1.2 ko 1.5Ω.

Shawarwari don amfani

  • Da wane nau'in na'ura ne aka ba da shawarar yin amfani da wannan samfurin? Lantarki
  • Da wane samfurin na zamani aka ba da shawarar yin amfani da wannan samfurin? Akwatin baturi guda ɗaya wanda zai iya samar da 30W
  • Da wane nau'in EJuice aka ba da shawarar yin amfani da wannan samfurin? Ba na ba da shawarar shi ga 100% VG ruwa
  • Bayanin tsarin gwajin da aka yi amfani da shi: DNA 75, ruwa daban-daban na danko daban-daban, majalisai a cikin 1.5, 1.2, 0.9, 0.7, 0.4Ω
  • Bayanin ingantaccen tsari tare da wannan samfurin: Taron Kanthal a cikin 0.40 don 0.7

mai dubawa ya so samfurin: To, ba hauka ba ne

Matsakaicin matsakaicin Vapelier na wannan samfurin: 4/5 4 daga 5 taurari

Hanyar haɗi zuwa bita na bidiyo ko bulogin da mai duba ya kiyaye wanda ya rubuta bita

 

Matsayin yanayin mai bita

Rose yana da kyau atomizer. Amintacce, mai yoyo, kyakkyawa kuma ingantaccen gini, tana sanya kanta a matsayin ƙalubale mai tasiri yayin fuskantar gasa mai zafi. 

Akwai a farashi mai kyau, yana ba da ƙimar inganci/farashi mai ban sha'awa kuma zai zama madaidaicin aboki don mafari mai sake ginawa.

Mai karimci sosai a cikin girma da kuma rubutun tururi, abin takaici yana watsi da daidaiton dandano kuma wannan muhimmin batu ne a cikin rukunin. Ko da idan dandano da aka samar ba abin ban dariya ba ne, rashin ma'anar ƙamshi mai ban sha'awa shine raguwa wanda ya ƙidaya a wannan matakin na kewayon. Gasar tana da zafi, Fumytech yayi kyau fiye da masu fafatawa akan kusan komai amma "kusan" bai isa ba har sai abubuwan dandano sun kasance daidai.

A takaice, za a yi maraba da V2 don rage waɗannan kurakuran matasa kuma a shirye nake in faɗi cewa ba za ta kasance aibi ba! 

(c) Haƙƙin mallaka Le Vapelier SAS 2014 - Cikakken haɓakar wannan labarin ne kawai aka ba da izini - Duk wani canji na kowane nau'in kowane nau'in an haramta shi gabaɗaya kuma yana keta haƙƙin wannan haƙƙin mallaka.

Print Friendly, PDF & Email
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa

Game da Marubucin

Shekaru 59, shekaru 32 na sigari, shekaru 12 na vaping da farin ciki fiye da kowane lokaci! Ina zaune a Gironde, ina da 'ya'ya hudu wadanda ni gaga ne kuma ina son gasasshen kaza, Pessac-Léognan, ruwa mai kyau na e-liquids kuma ni ƙwararren vape ne mai ɗaukar nauyi!