A TAKAICE:
Purtank ta Fumytech
Purtank ta Fumytech

Purtank ta Fumytech

 

Siffofin kasuwanci

  • Mai ɗaukar nauyin wanda ya ba da rancen samfurin don bita: Dillali na Francochine
  • Farashin samfurin da aka gwada: 13.90 Yuro
  • Rukunin samfurin bisa ga farashin siyarsa: Matsayin shigarwa (daga Yuro 1 zuwa 35)
  • Nau'in Atomizer: Clearomizer
  • Adadin resistors da aka yarda: 1
  • Nau'in resistors: Na mallaka wanda ba a sake ginawa ba
  • Nau'in wicks masu goyan bayan: Auduga
  • Capacity a milliliters sanar da manufacturer: 3.2

Sharhi daga mai duba akan halayen kasuwanci

Komawa zuwa Fumytech, masana'anta wanda kwanan nan ya shiga cikin yanayin yanayin vape tare da gunkin Dragon Ball. A yau, yana tare da nau'in clearomiser don masu farawa: Purtank, cewa za mu yi "Back to gaba". 

Abubuwan da burinsu shine vapers na farko shine dabarar mahimmancin mahimmanci. A zahiri, akwai masu shan sigari da yawa a duniya fiye da vapers. Kasuwar gobe tana buƙatar jujjuyawar masu shan sigari da yawa kamar yadda zai yiwu kuma, don wannan, kowane masana'anta dole ne ya ba da kayan aiki masu dacewa, marasa tsada waɗanda aikinsu ya ba da damar. gaske nassi na ruwa tsakanin sigari analog da mai yin tururi na sirri.

Purtank wani bangare ne na wannan tsarin, musamman tunda ana ba mu shi akan ƙimar jama'a da aka sani na € 13.90, wanda ya sa ya zama abu mai sauƙi, musamman a cikin mahallin sayan farko. Bayar da madaidaicin vape tsakanin 5 da 30W, don haka yana da girman girman don amfanin sa na musamman.

Ɗaukar ci gaba mai ma'ana na Stardust, Ce4, T2 da sauran samfuran almara daga prehistory na vape, har yanzu yana rayuwa har zuwa magabata na Agusta, aƙalla. Don haka muna tsammanin ingantaccen aiki daga wannan samfurin, jimillar rashi na leaks, da ɗanɗanon da aka rubuta da kyau da ƙarancin ƙarar tururi. Waɗannan su ne abubuwan da suka wajaba na mai atomizer da aka buga vapers na farko waɗanda za su yi ɓarna a duk faɗin gaskiya yayin da suke shan taba kuma, ƙari, kan matakin nicotine.

Halayen jiki da ingancin ji

  • Nisa ko Diamita na samfur a mm: 19
  • Tsawon ko Tsayin samfurin a mm kamar yadda ake sayar da shi, amma ba tare da drip-tip ba idan na karshen yana nan, kuma ba tare da la'akari da tsawon haɗin ba: 36
  • Nauyin gram na samfurin kamar yadda aka sayar, tare da ɗigon sa idan akwai: 32
  • Abubuwan da ke haɗa samfur: Bakin Karfe
  • Nau'in Factor Factor: Nautilus
  • Yawan sassan da suka haɗa samfur, ba tare da sukudi da wanki ba: 6
  • Adadin zaren: 3
  • Ingancin Zaren: Matsakaici
  • Adadin O-ring, Drip-Tip ban da: 4
  • Ingancin O-zoben yanzu: Ya isa
  • Matsayin O-Ring: Haɗin Tip-Tip, Babban Kyau - Tanki, Rigar ƙasa - Tanki, Sauran
  • Ƙarfin a cikin milliliters da gaske ana amfani da su: 3
  • Gabaɗaya, kuna godiya da ingancin masana'antar wannan samfur dangane da farashinsa? Ee

Bayanin mai yin vape game da ingancin ji: 4.2 / 5 4.2 daga 5 taurari

Sharhin mai bita akan halaye na zahiri da ingancin ji

A zahiri, Purtank yayi nisa daga zama juyin juya hali. Mai sana'anta ya gamsu don amfani da gwaje-gwaje na gaskiya kuma ƙirar clearo shine tabbacin hakan. Madaidaici, wanda aka gina a cikin bakin karfe da pyrex, yana da iska mai daidaitacce ta hanyar zobe mai juyawa da ramukan iska da ke kan tushe. Said tushe saboda haka yana ɗaukar masu adawa da mallakar mallaka (har yanzu sabo !!!) da haɗin 510 na gargajiya, sai dai cewa tabbataccen fil ɗin an yi shi da tagulla mai launin zinari. Ga abin da ya kai 14 €, ya fi kyau.

Kaurin kayan daidai ne amma karfen da aka yi amfani da shi ba ya da inganci sosai. A gaskiya, har ma na yi tunanin da farko cewa tagulla ce ta chrome-plated, kamar a cikin kwanakin farin ciki na Vivi Nova (kasa da shekaru 20, tafi hanyarka, ba za ku gane ba ... lol). Amma, bayanan da aka ɗauka, don haka ƙarfe ne "kowa" wanda ke yin aikinsa idan ba zai yi tasiri ba waouh !

An fallasa pyrex sosai kuma, al'ada a wannan ƙimar, babu wani pyrex da aka tanadar. Don haka a yi hankali, musamman tunda yana da wahala a sanya zoben silicone a kusa da shi, ana yanke waɗannan gabaɗaya don gear 22mm a diamita.

Anan, Purtank yana nuna diamita na 19mm da tsayin 36mm wanda ya sa ya zama ƙaramin clearo wanda, sabanin yanayin "ƙananan amma faɗi", yana sanya ma'anar "kunkuntar amma babba". Ba abin kunya ba ne na gani, clearo yayi kama da a yi kuskure don… clearo.

Zoben daidaita kwararar iska yana da kyan gani kuma yana da ƙarancin juriya mara kyau. Hakanan yana da kyau musamman. Duk da haka, yana aiki daidai.

Sukurori da hatimai sun daidaita kuma gabaɗayan gamawar ba rashin gaskiya bane idan aka kwatanta da ainihin farashin da ke ƙunshe.

Halayen aiki

  • Nau'in haɗin kai: 510
  • Daidaitaccen ingarma mai kyau? A'a, za a iya ba da garantin tudun ruwa ta hanyar daidaita madaidaicin tashar baturi ko na'urar da za a shigar da ita.
  • Kasancewar ka'idojin kwararar iska? Ee, kuma m
  • Matsakaicin diamita a mm na yuwuwar tsarin iska: 32mm²
  • Mafi ƙarancin diamita a mm na yuwuwar ka'idojin iska: kusa da 0
  • Matsayin tsarin tsarin iska: Daga ƙasa da kuma amfani da juriya
  • Nau'in ɗakin atomization: Nau'in Chimney
  • Rushewar Zafin samfur: Na al'ada

Bayanin mai bita akan halayen aiki

Kamar yadda muke da damar tsammanin mafari mai buga clearomiser, ayyukan ba legion bane kuma an yi sa'a. Lallai babu wani abu kamar shukar iskar gas da ke buƙatar Bac +12 don ƙware don halakar da yunƙurin da aka riga aka yi na vaper na farko don fahimtar tsarin sa.

Don haka Purtank yana amfani da resistors na mallakar mallaka, Fumytech Purely BDC, waɗanda ke da juriya na 0.9Ω, wanda ya dace da burin samfurin da kuma amfani da auduga na halitta azaman capillary. Ana sauƙin sanya su ta hanyar dunƙule su a cikin hanyar gargajiya akan tushe.

Saitin kwararar iska yana aiki amma baƙon abu. Lallai, duk da kasancewar ramummuka masu tsayi guda biyu masu adalci, tasirin saitin gaba ɗaya dangi ne kuma ya ɗan bambanta kaɗan tsakanin ƙaramin maƙasudi da matsakaicin matsayi. Bugu da ƙari, lokacin da zoben ya rufe gaba ɗaya ramummuka, iskar iska har yanzu tana kulawa don zamewa da ciyar da nada. 

Duk da haka dai, kalmar kallon nan tana fitowa daga "matsattse" zuwa "matsakaicin matsatsi", wanda, kuma, a gare ni ya dace da yanayin. Babu wani abu da ya fi bakararre kamar son haɗiye gajimaren tururin cyclopean zuwa mafari, sai dai don kyama shi har abada.

Ana yin cikawa ta hanyar cire tanki daga tushe kuma juya shi sama. Anan kuma, ana sake yin amfani da ingantattun dabaru. Abu ne mai sauqi ka gabatar da digo na bakin ciki mai ma'ana tsakanin bututun hayaki da bangon tanki. Zai zama mafi rikitarwa tare da pipette gilashi a gefe guda, tsaka-tsakin ba su da fadi sosai, diamita na clearo wajibi.

Fasalolin Drip-Tip

  • Nau'in Haɗe-haɗe Tukwici: 510 Kawai
  • Kasancewar Tukwici-Drip? Ee, vaper na iya amfani da samfurin nan da nan
  • Tsawo da nau'in drip-tip yanzu: Matsakaici
  • Ingancin drip-tip na yanzu: Yayi kyau

Sharhi daga mai dubawa game da Drip-Tip

Ana ba da tip-drip-tip kuma yana da daɗi don amfani. Yana ɗaukar siffa mai walƙiya zuwa sama don haka yana ƙarewa cikin madaidaicin diamita don bakunan da ba su saba da samun wani abu ba face taba sigari a tsakanin leɓunansu, duk wani zancen salacious ba ya nan daga tunanina a daidai wannan lokacin.

Yana zafi kadan ko a'a kwata-kwata a ikon "cruising" na 14W.

Har ila yau, kalmar da ke zuwa a zuciya ita ce "daidaita".

Sharuddan yanayin

  • Gaban akwatin da ke rakiyar samfurin: Ee
  • Za a iya cewa marufi ya kai farashin samfurin? A'a
  • Kasancewar jagorar mai amfani? A'a
  • Shin ana iya fahimtar littafin ga wanda ba Ingilishi ba? A'a
  • Shin littafin jagora ya bayyana DUKKAN fasalulluka? A'a

Bayanan kula na Vapelier game da kwandishan: 1/5 1 daga 5 taurari

Bayanin mai bita akan marufi

Marufi, har ma da haske da ƙarancin farashin abu, ba shi da kyau.

Katin mai ƙasƙantar da kai, mai kama da na batura, yana kewaye da atomizer ɗinka kuma shi ke nan. Baya ga buga ambaci "Purtank" da "Fumytech", wannan shi ne duk abin da za ku samu.

Babu spare pyrex, babu ƙarin juriya… zuwa yanzu wanda za'a iya fahimta game da farashin. Amma rashin sanarwa, duk da haka yana da mahimmanci a cikin yanayin mafari, a ganina, haramun ne. Hakika, muddin mabukaci ya yi sayayya a gidan yanar gizo don haka ba a hana shi shawarar mai siyar da hankali ba, shi kadai ne da injinsa kuma kawai ya sarrafa shi.

Za ku mayar da martani cewa "mun yi haka a farkon". Gaskiya ne, na tuna shi ma, amma a yau muna da damar yin tunanin cewa vape ya samo asali kuma masana'antun sun ɗauki ma'auni na hada-hadar. Bugu da ƙari, a wani lokaci, lokacin da kuka nemi bayani game da dandalin tattaunawa a matsayin mafari, akwai ko da yaushe wani mai haƙuri ya amsa, a karo na dubunnan tambayoyi iri ɗaya daga "blues". A yau, ba a bayyane yake ba kuma duk mun san hakan.

Ratings da ake amfani da su

  • Wuraren sufuri tare da ƙirar ƙirar gwaji: Ok don aljihun jaket na ciki (babu nakasu)
  • Sauƙaƙewa da tsaftacewa: Sauƙi, ko da tsaye a kan titi, tare da nama mai sauƙi
  • Wuraren cikawa: Sauƙi, har ma da tsayawa a titi
  • Sauƙin canza resistors: Sauƙi, har ma da tsayawa a titi
  • Shin zai yiwu a yi amfani da wannan samfurin a tsawon yini ta hanyar rakiyar shi tare da kwalabe na ruwa da yawa? Ee cikakke
  • Shin ya zubo bayan yin amfani da rana guda? A'a
  • Idan akwai leaks a lokacin gwaji, bayanin yanayin da suke faruwa:

Bayanin Vapelier game da sauƙin amfani: 5 / 5 5 daga 5 taurari

Sharhi daga mai duba kan amfani da samfurin

Bari mu ba da amsa nan da nan ga ƙayyadaddun bayanai da aka zayyana a sama:

Ee, aikin abin dogaro ne kuma babu wani abin mamaki mara daɗi da ya zo ya lalata min amfani da Purtank. Yin amfani da ruwa kaɗan kaɗan, yana da sauƙin cika idan dai kuna da kwalban filastik. Idan ba daidai ba, daidaitawar iska yana ba da damar samun, daidai da ikon da aka buga, vape mai laushi da kwanciyar hankali.

A'a, babu yoyo. Don haka tsarin yana da alama isasshe an rufe shi don yin aiki daidai, gami da ruwa mai ruwa sosai. Babu wani abu da za a bayar da rahoto kan wannan batu.

Ee, an maido da dandano daidai. Ba za mu iya yin magana a nan game da “mai son ɗanɗano” ba, ba shakka, amma Purtank yana yin fiye da tabbatar da mafi ƙarancin ƙanƙara kuma ana amfani da daɗin dandano daban-daban ta hanya mafi kyau.

Ƙarfin tururi ya yi nisa daga zama abin ban dariya, a nan mun kai matsakaicin matsakaici don nau'in kuma, dangane da ikon / iska da aka zaba, za mu iya samun ɗan ƙaramin tururi ko wani kyakkyawan girgije wanda yake da kyau sosai.

Ana ba da juriya don aiki tsakanin 6 da 30W. Kada mu yi mafarki, ba zai taɓa kaiwa 30W ba tare da busassun busassun (Na gwada). A gefe guda, tsakanin 10 da 15W na iko, vape yana da daɗi kuma yana da daɗi sosai. A 20W, har ma yana fara "magana" mai kyau! A 6W da iska a mafi ƙanƙanta, uh, yadda za a ce, ba abu da yawa ke faruwa ba, matakin ne "Ventolin"...

Kamar yadda zaku iya tunanin, zai zama dole sama da duka don kula da danko na abubuwan taya ku. Har zuwa matsakaicin matsakaici na 50/50, yana tafiya sosai. A cikin ma'auni na yau da kullun na 80/20 ko 70/30 na ruwa da aka buga na farko vapers, mun kasance cikakke. Amma a cikin rarrabuwa inda glycerin kayan lambu ke da fifiko akan propylene glycol, babu wata mu'ujiza da za a sa ran, tsarin ya ƙare daga tururi, ya zama asthmatic kuma ya bayyana kunshin.

Shawarwari don amfani

  • Da wane nau'in na'ura ne aka ba da shawarar yin amfani da wannan samfurin? Lantarki
  • Da wane samfurin na zamani aka bada shawarar yin amfani da wannan samfurin? Mod mai tasowa tsakanin 15 da 30W
  • Da wane irin ruwa ne aka ba da shawarar yin amfani da wannan samfurin? Liquid wanda bai wuce darajar danko 50/50 ba
  • Bayanin tsarin gwajin da aka yi amfani da shi: Istick Pico, ruwa daban-daban na viscosities daban-daban
  • Bayanin ingantaccen tsari tare da wannan samfurin: Mini akwatin

mai dubawa ya so samfurin: To, ba hauka ba ne

Matsakaicin matsakaicin Vapelier na wannan samfurin: 3.9/5 3.9 daga 5 taurari

Hanyar haɗi zuwa bita na bidiyo ko bulogin da mai duba ya kiyaye wanda ya rubuta bita

Matsayin yanayin mai bita

Mai gaskiya mai gaskiya wanda ke sanya vape a cikin abin da kowa zai iya kaiwa, duka dangane da farashin sa da kuma kyakkyawan ma'anar sa. 

Muddin tambaya ce ta ƙarshe kawar da Stardust ko CE4 wanda har yanzu ya cika rumfunan shagunan, Purtank yana cika kwangilarsa da gaske kuma zai ba wa mafari kyakkyawan ra'ayi na farko.

Idan tambaya ce ta mamaye Nautilus X ko wani Cubis Pro, har yanzu ba mu kasance a can ba amma farashin ba daidai ba ne. Kuma, kamar yadda kuka sani, siyan farko koyaushe yana da tsada: na zamani, ato, baturi, caja, ruwa…. yana da sauri da sauri kuma yana adana 10 € akan clearo mai gaskiya, yana iya ƙayyade hanyar zuwa aikin. 

A taƙaice, cikakken ma'aikaci clearomiser, don ba da shawara ga masu farawa ba tare da blushing wanda babban lahani shi ne jimillar rashin umarni ba, duk da haka yana da mahimmanci dangane da masu sauraro da aka yi niyya. 

(c) Haƙƙin mallaka Le Vapelier SAS 2014 - Cikakken haɓakar wannan labarin ne kawai aka ba da izini - Duk wani canji na kowane nau'in kowane nau'in an haramta shi gabaɗaya kuma yana keta haƙƙin wannan haƙƙin mallaka.

Print Friendly, PDF & Email
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa

Game da Marubucin

Shekaru 59, shekaru 32 na sigari, shekaru 12 na vaping da farin ciki fiye da kowane lokaci! Ina zaune a Gironde, ina da 'ya'ya hudu wadanda ni gaga ne kuma ina son gasasshen kaza, Pessac-Léognan, ruwa mai kyau na e-liquids kuma ni ƙwararren vape ne mai ɗaukar nauyi!