A TAKAICE:
Provari Mini V2.5 ta Provape
Provari Mini V2.5 ta Provape

Provari Mini V2.5 ta Provape

Siffofin kasuwanci

  • [/ if]Farashin samfurin da aka gwada: Yuro 195
  • Rukunin samfurin bisa ga farashin siyarsa: Luxury (fiye da Yuro 120)
  • Nau'in Mod: Canjin Wutar Lantarki
  • Mod ɗin telescopic ne? Ee ta ƙara takamaiman bututu da za a saya daban
  • Matsakaicin iko: 15 watts
  • Matsakaicin ƙarfin lantarki: 6
  • Mafi ƙarancin ƙima a cikin Ohms na juriya don farawa: 1.3

Sharhi daga mai duba akan halayen kasuwanci

Wani labari a cikin Vaposphere. A lokacin da aka fito da sigar 3 (P3) akan kasuwa, yana da kyau a tuna cewa wannan na'ura ya kasance na dogon lokaci mafi mahimmancin tunani a duniyar vaping. Mai tsada, mai yiwuwa yayi yawa amma yana da inganci kuma abin dogaro. Capping a kusa da 15W na iko, da alama ya ɗan tsufa a yau aƙalla akan takarda saboda a aikace, al'amari ne daban.

Halayen jiki da ingancin ji

  • Nisa ko Diamita na samfur a mms: 23
  • Tsawon ko Tsayin samfurin a mms: 89
  • Nauyin samfur a grams: 102
  • Material hada samfur: Karfe sakamakon wani takamaiman aiki
  • Nau'in Factor Factor: Tube
  • Salon Ado: Classic
  • Kyakkyawan kayan ado: mai kyau
  • Shin rufin na'urar yana kula da hotunan yatsa? A'a
  • Duk abubuwan da ke cikin wannan mod ɗin suna ganin ku sun taru sosai? Ee
  • Matsayin maɓallin wuta: Lateral a 1/4 na bututu idan aka kwatanta da babban hula
  • Nau'in maɓallin wuta: Filastik na injina akan robar lamba
  • Adadin maɓallan da ke haɗa mahaɗin, gami da wuraren taɓawa idan suna nan: 1
  • Nau'in Maɓallan UI: Babu Wasu Maɓalli
  • Ingancin maɓallin (s): Ba za a iya amfani da shi ba babu maɓallin dubawa
  • Adadin sassan da suka haɗa samfur: 2
  • Adadin zaren: 2
  • Ingancin zaren: Madalla
  • Gabaɗaya, kuna godiya da ingancin masana'antar wannan samfur dangane da farashinsa? Ee

Bayanin mai yin vape game da ingancin ji: 4.7 / 5 4.7 daga 5 taurari

Sharhin mai bita akan halaye na zahiri da ingancin ji

Provari yayi kama da… Provari. Za mu iya ko da yaushe zarga da shi a kan da ɗan ya- kasance-kallon ko a kan beveled saman hula, amma ba shakka ba a kan karin magana ingancin masana'anta wanda ya sa shi wani zamani na impeccable dogara.

Halayen aiki

  • Nau'in kwakwalwan kwamfuta da aka yi amfani da su: Mallaka
  • Nau'in haɗin kai: 510,Ego - ta hanyar adaftar
  • Daidaitaccen ingarma mai kyau? A'a, za a iya ba da garantin taron ruwa kawai ta hanyar daidaita ingantacciyar ingarma na atomizer idan wannan ya ba shi damar.
  • Tsarin kullewa? Lantarki
  • Ingancin tsarin kullewa: Yayi kyau, aikin yana yin abin da ya kasance don
  • Features miƙa ta mod: Nuni na cajin batura, Nuni na darajar juriya, Kariya daga gajerun da'irori zuwa daga atomizer, Kariya daga inversion na polarity na accumulators, Nuni na halin yanzu vape ƙarfin lantarki, bincike saƙonnin ta lambobin haruffa, Alamomin haske masu aiki
  • Dacewar baturi: 18350
  • Mod ɗin yana tallafawa stacking? A'a
  • Adadin batura masu tallafi: 1
  • Shin mod ɗin yana kiyaye tsarin sa ba tare da batura ba? Ee
  • Shin mod ɗin yana ba da aikin sake lodawa? Babu aikin caji da mod ɗin ke bayarwa
  • Aikin cajin ya wuce ta? Babu aikin caji da mod ɗin ke bayarwa
  • Shin yanayin yana ba da aikin Bankin Wuta? Babu aikin bankin wutar lantarki da mod ɗin ke bayarwa
  • Shin yanayin yana ba da wasu ayyuka? Babu wani aikin da mod ɗin ke bayarwa
  • Kasancewar ka'idojin kwararar iska? A'a, babu abin da aka tanadar don ciyar da atomizer daga ƙasa
  • Matsakaicin diamita a mms na jituwa tare da atomizer: 23
  • Daidaiton ikon fitarwa a cikakken cajin baturi: -
  • Daidaiton ƙarfin fitarwa a cikakken cajin baturi: Madalla, babu bambanci tsakanin ƙarfin lantarki da ake buƙata da ainihin ƙarfin lantarki

Bayanan kula na Vapelier dangane da halayen aiki: 2.8/5 2.8 daga 5 taurari

Bayanin mai bita akan halayen aiki

Anan, fasalulluka sun iyakance. Wannan mod yana sama da duka… na zamani. Babu agogo, tarho ko tukunyar matsin lamba ko ma yuwuwar Tweeting tare da sauyawa… A gefe guda, tsarin kariya daban-daban suna da tasiri sosai kuma yana da alama ba zai yuwu ga na'urar lantarki ta rasa wani laifi ba. Tabbas, babu yiwuwar kwararar iska don ciyar da ato daga ƙasa, amma akwai mafita da yawa daga wurare daban-daban don shawo kan wannan matsala.

Sharuddan yanayin

  • Kasancewar akwatin da ke rakiyar samfur: A'a
  • Za a iya cewa marufi ya kai farashin samfurin? Ana mana dariya!
  • Kasancewar jagorar mai amfani? Ee
  • Shin ana iya fahimtar littafin ga wanda ba Ingilishi ba? Ee
  • Shin littafin jagora ya bayyana DUKKAN fasalulluka? Ee

Bayanan kula na Vapelier game da kwandishan: 2.5/5 2.5 daga 5 taurari

Bayanin mai bita akan marufi

Hankali, littafin jagorar mai amfani ya wanzu amma ba a isar da shi tare da mod. Dole ne ku je kan layi ko zazzage shi. Bari mu yarda cewa fakitin da ba ya wanzu ba abu ne mai wuyar jurewa ga yanayin wannan farashin ba.

Ratings da ake amfani da su

  • Wuraren sufuri tare da atomizer na gwaji: Ok don aljihun jaket na ciki (babu nakasu)
  • Sauƙaƙan wargajewa da tsaftacewa: Mafi sauƙi, har ma da makafi a cikin duhu!
  • Sauƙi don canza batura: Super sauki, har ma da makafi a cikin duhu!
  • Shin mod ɗin yayi zafi sosai? A'a
  • Shin akwai wasu halaye marasa kuskure bayan yin amfani da rana ɗaya? A'a
  • Bayanin yanayi a cikin abin da samfurin ya sami rashin daidaituwa

Ƙimar Vapelier dangane da sauƙin amfani: 5/5 5 daga 5 taurari

Sharhi daga mai duba kan amfani da samfurin

Saboda ƙananan girmansa, an yi wannan mod ɗin don fita tare da ku. Yana adanawa cikin sauƙi, yana da madaidaiciyar ikon cin gashin kansa don na zamani a cikin 18350. Ba zato ba tsammani, ana iya ƙara wannan yancin kai tare da sabon hular ƙasa don batir 18490. Ƙarfinsa a cikin ma'ana da halayen sa na yau da kullun ya sa ya zama amintaccen fare don vaping duk tsawon yini. , a kowane hali.

Shawarwari don amfani

  • Nau'in batura da aka yi amfani da su yayin gwaje-gwaje: 18350
  • Adadin baturan da aka yi amfani da su yayin gwaje-gwaje: 4
  • Da wane nau'in atomizer ne aka ba da shawarar yin amfani da wannan samfurin? Dripper, Fiber na gargajiya - juriya mafi girma ko daidai da 1.7 Ohms, Ƙarƙashin fiber juriya ƙasa da ko daidai da 1.5 ohms, Gina Génésys nau'in ƙarfe na ragar taro, Mai sake gina Génésys nau'in ƙarfe wick taro
  • Tare da wane samfurin atomizer yana da kyau a yi amfani da wannan samfurin? Duk wani sake ginawa, fiber ko genesis atomizer wanda zai sa vape mai santsi da taushi.
  • Bayanin tsarin gwajin da aka yi amfani da shi: Provari mini 2.5 + AW 18350 baturi + Tayfun gt/Expromizer/ Kayfun Lite wanda aka saka a cikin 1.5Ω tare da kanthal 0.30 akan 2mm + ruwaye daban-daban na viscosities daban-daban.
  • Bayanin kyakkyawan tsari tare da wannan samfur: Yana aiki da ban mamaki tare da kowane mai sarrafa atomizer wanda juriyarsa ta fi 1.3Ω

Shin mai dubawa yana son samfurin: Ee

Matsakaicin matsakaicin Vapelier na wannan samfurin: 4/5 4 daga 5 taurari

Hanyar haɗi zuwa bita na bidiyo ko bulogin da mai duba ya kiyaye wanda ya rubuta bita

Matsayin yanayin mai bita

A Provari….. Na dogon lokaci, wannan yanayin yana wakiltar Grail Mai Tsarki na Vapogeeks kowane iri. Ko a cikin sigar 2 ko 2.5 (kawai juyin halitta na kwaskwarima), wannan mod ɗin ya yi kama da sha'awar sha'awa da yawa, sha'awar da ba za a iya jurewa ba amma har da kallon barkwanci da rabin kishi wanda ya zarge shi saboda rashin kuɗin fito da kuɗin fito.

A kan ma'auni, wannan mod ɗin ya cancanci almara. Al'ada ce mai lalacewa, na ƙaƙƙarfan ƙarfi mara ƙarewa wanda zai raka ku da aminci daga lokacin da ba ku nemi shi ya yi abin da ba a yi shi ba. Babu sub-ohming tare da wannan ɗan miji. Babu wani mummunan iko da zai iya haifar da guguwa a lokaci guda da gajimare na tururi. Mod kawai wanda ke ba da reza mai laushi, madaidaicin vape tare da daidaito mara karkarwa. Kar ka yi kuskure ko da yake, yana da wadatar cikinsa da zai sa ka tari idan ka tura shi iyakarsa.

Kada mu yi sakaci ko dai kusan al'amuran tarihi na wannan na zamani. Akwai kafin da kuma bayan Provari. Shi ne asalin kayan aiki kuma yawancin mods sun sami wahayi ta fasalin sa koda kuwa suna da ɗan tsufa a yau. Duk da komai, ya kasance dole ne ga vapers. Yana kama da wasu Rolls Royce ko AC Cobra, ɗan tsufa amma don haka maras lokaci….

Don haka, a, har yanzu yana da tsada, tsada sosai. Amma idan akwai nau'in lantarki guda ɗaya wanda zai iya raka ku tsawon shekaru da yawa ba tare da harbi harbi ba, shi ne.

(c) Haƙƙin mallaka Le Vapelier SAS 2014 - Cikakken haɓakar wannan labarin ne kawai aka ba da izini - Duk wani canji na kowane nau'in kowane nau'in an haramta shi gabaɗaya kuma yana keta haƙƙin wannan haƙƙin mallaka.

Print Friendly, PDF & Email
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa

Game da Marubucin

Shekaru 59, shekaru 32 na sigari, shekaru 12 na vaping da farin ciki fiye da kowane lokaci! Ina zaune a Gironde, ina da 'ya'ya hudu wadanda ni gaga ne kuma ina son gasasshen kaza, Pessac-Léognan, ruwa mai kyau na e-liquids kuma ni ƙwararren vape ne mai ɗaukar nauyi!