A TAKAICE:
Cricket mai surutu na Wismec
Cricket mai surutu na Wismec

Cricket mai surutu na Wismec

Siffofin kasuwanci

  • Mai ɗaukar nauyin wanda ya ba da rancen samfurin don bita: MyFree-Cig
  • Farashin samfurin da aka gwada: 39.9 Yuro
  • Rukunin samfurin bisa ga farashin siyarsa: Matsayin shigarwa (daga Yuro 1 zuwa 40)
  • Nau'in Mod: Injiniyanci ba tare da tallafin harbi mai yiwuwa ba
  • Mod ɗin telescopic ne? A'a
  • Matsakaicin iko: Ba a zartar ba
  • Matsakaicin ƙarfin lantarki: Mod ɗin injina, ƙarfin wutar lantarki zai dogara ne akan batura da nau'in taron su (jeri ko a layi daya)
  • Mafi ƙarancin ƙima a cikin Ohms na juriya don farawa: Ba a zartar ba

Sharhi daga mai duba akan halayen kasuwanci

Akwatin Cricket Noisy Akwatin inji ne mai tarawa biyu a jere. Sakamakon haka, yana ba da ƙarfin wutar lantarki mai ban mamaki na 8,4 Volts, don haka samfurin da aka keɓe don tabbatar da vapers waɗanda ke ba da wutar lantarki.

Tare da kyan gani, ƙirar sa yana da ladabi. Yana da ƙarami kuma mai haske tare da mahaɗin haɗaɗɗiya don haka yana da sauƙin ɗauka.

m_box

Halayen jiki da ingancin ji

  • Nisa ko Diamita na samfur a mms: 40 x 22
  • Tsawon ko Tsayin samfurin a mms: 79
  • Nauyin samfur a grams: 75
  • Abubuwan da ke haɗa samfur: Aluminum
  • Nau'in Factor Factor: Akwatin mini
  • Salon Ado: Classic
  • Kyakkyawan kayan ado: mai kyau
  • Shin rufin na'urar yana kula da hotunan yatsa? A'a
  • Duk abubuwan da ke cikin wannan mod ɗin suna ganin ku sun taru sosai? Ee
  • Matsayin maɓallin wuta: A saman hula
  • Nau'in maɓallin wuta: Mechanical a lokacin bazara
  • Adadin maɓallan da ke haɗa mahaɗin, gami da wuraren taɓawa idan suna nan: 1
  • Nau'in Maɓallan UI: Babu Wasu Maɓalli
  • Ingancin maɓallin (s): Ba za a iya amfani da shi ba babu maɓallin dubawa
  • Adadin sassan da suka haɗa samfur: 3
  • Adadin zaren: 3
  • Ingancin Zaren: Yayi kyau
  • Gabaɗaya, kuna godiya da ingancin masana'antar wannan samfur dangane da farashinsa? Ee

Bayanin mai yin vape game da ingancin ji: 3.9 / 5 3.9 daga 5 taurari

Sharhin mai bita akan halaye na zahiri da ingancin ji

An yi Cricket Noisy da aluminium alloy tare da goge goge wanda ya sa wannan akwatin yayi haske sosai. Tare da nauyin jeri 75, yana ɗaya daga cikin akwatuna mafi sauƙi a kasuwa tun da ma nauyinsa bai kai wasu atomizers ba.

Noisy ya ƙunshi sassa uku: jiki, mai canzawa da kuma mahaɗin haɗaɗɗiya:

– Jiki ba ya alamar yatsa. A ƙarƙashin akwatin, zamu iya ganin ramuka shida na 3mm a diamita don zubar da zafi
- Canjin da aka ɗora a bazara yana da sassauƙa kuma mai daɗi don ɗauka duk da ɗan ƙarami.
- Mai haɗa matasan ba shi da wani abin rufe fuska amma flange da aka yi niyya don hutawa a kan sashin da aka keɓe na ingantaccen tashar mai tarawa.

A ƙasan akwatin an sanya wani kashi wanda ke ba da damar sanya batura a jere. An katange amma ba a gyara shi kuma yana motsawa lokacin da kake girgiza akwatin, amma baya tsoma baki tare da amfani. Lambobin sadarwa suna da kyau sosai kuma masu gaskiya.
Kyakkyawan samfurin da ya dace daidai da kewayon farashin sa.

 

KODAK Digital Duk da haka Kamara

akwatin_ciki

Halayen aiki

  • Nau'in kwakwalwan kwamfuta da aka yi amfani da su: Babu / Makanikai
  • Nau'in haɗin kai: 510
  • Daidaitaccen ingarma mai kyau? A'a, za a iya ba da garantin taron ruwa kawai ta hanyar daidaita ingantacciyar ingarma na atomizer idan wannan ya ba shi damar.
  • Tsarin kullewa? Kowa
  • Ingancin tsarin kullewa: Babu
  • Abubuwan da aka bayar ta mod: Babu / Mecha Mod
  • Dacewar baturi: 18650
  • Mod ɗin yana tallafawa stacking? A'a
  • Adadin batura masu tallafi: 2
  • Shin mod ɗin yana kiyaye tsarin sa ba tare da batura ba? Ee
  • Shin mod ɗin yana ba da aikin sake lodawa? Babu aikin caji da mod ɗin ke bayarwa
  • Aikin cajin ya wuce ta? Babu aikin caji da mod ɗin ke bayarwa
  • Shin yanayin yana ba da aikin Bankin Wuta? Babu aikin bankin wutar lantarki da mod ɗin ke bayarwa
  • Shin yanayin yana ba da wasu ayyuka? Babu wani aikin da mod ɗin ke bayarwa
  • Kasancewar ka'idojin kwararar iska? Ee
  • Matsakaicin diamita a mms na jituwa tare da atomizer: 22
  • Daidaiton ikon fitarwa a cikakken cajin baturi: Ba a zartar ba, na'ura ce ta inji
  • Daidaiton ƙarfin fitarwa a cikakken cajin baturi: Madalla, babu bambanci tsakanin ƙarfin lantarki da ake buƙata da ainihin ƙarfin lantarki

Bayanan kula na Vapelier dangane da halayen aiki: 4/5 4 daga 5 taurari

Bayanin mai bita akan halayen aiki

Babban halayen wannan akwatin shine samar da wutar lantarki na 8,4V.

Duk da haka, Noisy ba shi da babban hula amma mahaɗin haɗaɗɗen da ba a rufe ba wanda aka ƙera shi da bakin da aka ƙera don hutawa a kan ɓangaren insulating na ingantaccen sandar tarawa. Don haka zai zama dole a duba cewa fil ɗin atomizer ɗin ku ya fito sosai don guje wa haɗarin ɗan gajeren kewayawa.

Ba za a iya amfani da wannan samfurin tare da kowane atomizer saboda taron da dole ne a yi shi taro ne wanda ke goyan bayan iko fiye da 100W.

Ba zai yiwu a kulle wannan akwati ba, zai zama dole a duba kada a sanya shi a cikin aljihu ba tare da kariya ba.

surutu_haɗin-canzawa

Sharuddan yanayin

  • Gaban akwatin da ke rakiyar samfurin: Ee
  • Za a iya cewa marufi ya kai farashin samfurin? Ee
  • Kasancewar jagorar mai amfani? A'a
  • Shin ana iya fahimtar littafin ga wanda ba Ingilishi ba? A'a
  • Shin littafin jagora ya bayyana DUKKAN fasalulluka? A'a

Bayanan kula na Vapelier game da kwandishan: 4/5 4 daga 5 taurari

Bayanin mai bita akan marufi

Marufin akwatin filastik ne mai tsauri wanda a cikinsa zaku sami Noisy Cricket ɗinku da kyau an lulluɓe shi kuma an kewaye shi da kumfa.

Ta hanyar bayyanawa a ƙarƙashin akwatin, kodayake babu littafin jagora, zaku iya ganin yadda ake shigar da batura ɗinku don daidaitawa daidai (madaidaicin sandar sandar da ke ƙarƙashin maɓalli da ingantacciyar sandar baturi a ƙarƙashin mai haɗa matasan).

Marufi mai sauƙi amma isasshe.

Surutu_pack2

Surutu_pack1

Ratings da ake amfani da su

  • Wuraren sufuri tare da atomizer na gwaji: Ok don aljihun jaket na ciki (babu nakasu)
  • Sauƙaƙan wargajewa da tsaftacewa: Mafi sauƙi, har ma da makafi a cikin duhu!
  • Sauƙi don canza batura: Sauƙi, ko da tsaye a kan titi
  • Shin mod ɗin yayi zafi sosai? Mai rauni
  • Shin akwai wasu halaye marasa kuskure bayan yin amfani da rana ɗaya? A'a
  • Bayanin yanayi a cikin abin da samfurin ya sami rashin daidaituwa

Ƙimar Vapelier dangane da sauƙin amfani: 4.3/5 4.3 daga 5 taurari

Sharhi daga mai duba kan amfani da samfurin

Cricket mai surutu yana da amfani da gaske don ɗauka kuma yana iya shiga gaban aljihun jeans ba tare da wahala ba.

Hakanan yana da sauƙin amfani, kawai cire maɓallin kunnawa da haɗin haɗin haɗin, sannan saka batura daidai. A gefe guda kuma, yana da matukar mahimmanci a bincika cewa atomizer ɗin da zaku haɗa da wannan akwatin yana da madaidaicin fil wanda ke fitowa sosai daga haɗin 510 don kada ku yi haɗari da ɗan gajeren kewayawa.

Dole ne isasshiyar taro da ya wajaba don aiwatarwa akan wannan akwatin dole ne ya dace, a matsayin tunatarwa:

Domin kada a yi wani gyara, yana da mahimmanci a sami taƙaitaccen bayanin ikon da za ku vape akan Cricket Noisy.

Sanin cewa a cike da caji, batir ɗinku guda biyu a jere za su ba da ƙarfin lantarki na 8,4V kuma ana yin lissafin ikon bisa ga dabara: P = U x (U/R). ["P" shine ikon a cikin watts, "U" ƙarfin lantarki a cikin volts da "R" ƙimar juriyar ku a ohms.]

Idan ƙarfin lantarkin ku shine 8,4 Volts kuma kuna tunanin cewa akan taron ku ƙimar juriya shine 0.6Ω, ta amfani da dabarar: P = 8,4 x (8,4/0.6), zaku vape akan iko kusa da 115 Watts. Don haka ya zama dole a yi la'akari da shirya taro mai kauri mai kauri irin Clapton ko sama da 0.5mm a cikin coils biyu ko sau huɗu.

Kar a manta ko dai a zabi batura masu nau'i-nau'i da caja kamar haka tare da babban fitarwa na halin yanzu (30A) saboda idan wutar lantarki ta tara tare da batura a jere, ƙarfin ba ya tarawa.

Mai dripper mara lalacewa (duba ƙasa) Ato ne wanda yayi daidai da kyau, tunda an yi shi ne don wayoyi masu kauri da ƙarfi saboda yana wargaza irin wannan nau'in zafi sosai kuma yana ba da damar yin manyan taro na coils biyu da huɗu.

m_saitin

Shawarwari don amfani

  • Nau'in batura da aka yi amfani da su yayin gwaje-gwaje: 18650
  • Adadin baturan da aka yi amfani da su yayin gwaje-gwaje: 2
  • Da wane nau'in atomizer ne aka ba da shawarar yin amfani da wannan samfurin? Dripper, A cikin taron sub-ohm
  • Tare da wane samfurin atomizer yana da kyau a yi amfani da wannan samfurin? drip maras lalacewa
  • Bayanin tsarin gwajin da aka yi amfani da shi: Nada biyu na 0.5Ω tare da Kanthal na 0.5mm
  • Bayanin madaidaicin tsari tare da wannan samfur: tafawa biyu don ƙimar juriya na 0.6Ω a cikin madaidaicin dripper na nau'in da ba ya lalacewa.

Shin mai dubawa yana son samfurin: Ee

Matsakaicin matsakaicin Vapelier na wannan samfurin: 4.3/5 4.3 daga 5 taurari

Hanyar haɗi zuwa bita na bidiyo ko bulogin da mai duba ya kiyaye wanda ya rubuta bita

Matsayin yanayin mai bita

Akwati mai kyau, ɗan ƙaramin ƙarfi a cikin goge goge. Ba shi da wahala a amfani da shi amma ko kaɗan bai dace da masu farawa ba. Anyi amfani da wannan akwatin don magoya bayan wutar lantarki saboda ana amfani da shi tare da tarawa guda biyu a jere don ƙarfin fitarwa na 8,4V. Wanda ke nufin cewa za ku vape akan iko fiye da watts 100.

Ayyukansa cikakke ne, wanda shine dalilin da ya sa dole ne ku mai da hankali ga atomizer da za ku haɗa shi da shi. Yana da mahimmanci cewa madaidaicin fil na wannan ya fito da kyau daga haɗin 510, cewa yana da rufin da ke goyan bayan manyan iko kuma cewa zafinsa ya zama na musamman.

Haɗin Saitin Cricket Noisy tare da dripper mara lalacewa ana bayarwa ta mai ɗaukar nauyin mu akan farashin 69 €. Yana da kyakkyawan saiti wanda yayi daidai da nau'in vape da masu sha'awar vaping ke nema don kasafin kuɗi na gaskiya. 

Surutu_steam

Sylvie.i

(c) Haƙƙin mallaka Le Vapelier SAS 2014 - Cikakken haɓakar wannan labarin ne kawai aka ba da izini - Duk wani canji na kowane nau'in kowane nau'in an haramta shi gabaɗaya kuma yana keta haƙƙin wannan haƙƙin mallaka.

Print Friendly, PDF & Email
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa

Game da Marubucin