A TAKAICE:
Nebox Starter Kit ta Kangertech
Nebox Starter Kit ta Kangertech

Nebox Starter Kit ta Kangertech

Siffofin kasuwanci

  • Mai ɗaukar nauyin wanda ya ba da rancen samfurin don bita: Tech-Steam
  • Farashin samfurin da aka gwada: 70 Yuro
  • Rukunin samfurin bisa ga farashin siyar sa: Tsakanin kewayon (daga Yuro 41 zuwa 80)
  • Nau'in Mod: Lantarki tare da ikon canzawa da sarrafa zafin jiki
  • Mod ɗin telescopic ne? A'a
  • Matsakaicin iko: 60 watts
  • Matsakaicin ƙarfin lantarki: 9
  • Mafi ƙarancin ƙima a cikin Ohms na juriya don farawa: 0.1

 

face1

Sharhi daga mai duba akan halayen kasuwanci

Kangertech ya sa mu gano La Nebox, "duk a daya" wanda ke tunatar da mu Egrip saboda tare da wannan akwatin, babu buƙatar atomizer tun lokacin da aka haɗa shi.

Tare da kallon bakin ciki da gefuna masu zagaye, wannan Nebox yana da kwakwalwar kwakwalwar kwakwalwar kwamfuta a cikin ciki wanda ke ba mu damar yin vape a cikin yanayin wutar lantarki mai ma'ana da kuma yanayin sarrafa zafin jiki. Atomizer wani muhimmin sashi ne na akwatin, yana ba da yuwuwar yin vaping tare da coils na mallakar mallaka, Kangertech har ma da samar da farantin RBA, ga waɗanda suke son sake gina nada.

Ƙarfin tankinsa yana da girma tunda ana iya cika shi da ƙasa da 10ml don cin gashin kai mai ban mamaki. Amma kada mu yi mafarki da yawa duk iri ɗaya, ba a samar da tarawa ba. 😈 

profile

Halayen jiki da ingancin ji

  • Nisa ko Diamita na samfur a mms: 57.5 x 22.8
  • Tsawon ko Tsayin samfurin a mms: 86
  • Nauyin samfur a grams: 100
  • Abubuwan da ke haɗa samfurin: Aluminum, PMMA
  • Nau'in Factor Factor: Compact Side Box
  • Salon Ado: Classic
  • Kyakkyawan kayan ado: mai kyau
  • Shin rufin na'urar yana kula da hotunan yatsa? A'a
  • Duk abubuwan da ke cikin wannan mod ɗin suna ganin ku sun taru sosai? Ee
  • Matsayin maɓallin wuta: Na gefe kusa da babban hula
  • Nau'in maɓallin wuta: Ƙarfe na injina akan robar lamba
  • Adadin maɓallan da ke haɗa mahaɗin, gami da wuraren taɓawa idan suna nan: 3
  • Nau'in Maɓallan UI: Metal Mechanical on Contact Rubber
  • Ingancin maɓallin (s): Yayi kyau, maɓallin yana da amsa sosai
  • Adadin sassan da suka haɗa samfur: 4
  • Adadin zaren: 3
  • Ingancin Zaren: Yayi kyau
  • Gabaɗaya, kuna godiya da ingancin masana'antar wannan samfur dangane da farashinsa? Ee

Bayanin mai yin vape game da ingancin ji: 3.6 / 5 3.6 daga 5 taurari

Sharhin mai bita akan halaye na zahiri da ingancin ji

Babu girma fiye da fakitin sigari amma tabbas ya fi bakin ciki, Nebox an yi shi da aluminium an lulluɓe shi da baƙar fenti wanda ba shi da kulawa musamman ga hotunan yatsa.

Ba kamar jiki ba, saman (top-cap) yana haskakawa, yana kula da ƙananan alamun. An makala fim ɗin kariya a masana'anta, ta hanyar cire shi ne za ku lura da ƙaƙƙarfan hular saman, da kuma raunin sa.

Idan, gaba ɗaya, fenti yana da matte, taɓawa yana da kyau sosai kuma mai laushi, mai dadi sosai a hannu. Tare da kyawawan gefunansa, ya kasance yana jin daɗi sosai a riko, amma ɗan zamewa.

sama
A kowane gefen akwatin an lura da rubutu. A gefe guda kuma, muna iya karanta sunan NEBOX da kuma na Kangertech da ke da alaƙa da tambarin sa wanda a lokaci guda ana huda shi don yin aiki a matsayin mashin zafi da zubar da iska don tarawa.

An ware gefe ɗaya ga allon, wanda ba shi da girma sosai kuma wasu bayanai waɗanda zasu iya zama da wahala a karanta su ba tare da kayan aikin gani da suka dace ba don raunin hangen nesa ... A ƙasa, maɓallan masu hankali suna ɗan girgiza amma wannan dalla-dalla ba ya damun su. aiki. A ƙarshe, a cikin ƙananan ɓangaren, akwai ƙaramin buɗewa wanda ke ba da damar haɗin kebul na USB don yin caji. Ɗayan gefen a ¾ na tsayi kuma yana da kyau a tsakiya, za ku ga taga wanda ke nuna a fili matakin ruwa.

face2

allo

A ƙarƙashin akwatin, akwai masauki guda biyu. Ɗayan yana buɗewa cikin sauƙi da yatsun hannu don ba da damar yin amfani da cikawa da canza juriya. Na biyun zai buƙaci tsabar bakin ciki don buɗewa, don sakawa ko canza mai tarawa.

dessousramin baturi
Wannan akwatin ya zo tare da matsakaicin matsakaicin ɗigon ruwa na Delrin wanda ke tafiya da kyau tare da saitin, yana ba shi kyan gani da hankali.

KODAK Digital Duk da haka Kamara

Halayen aiki

  • Nau'in kwakwalwan kwamfuta da aka yi amfani da su: Mallaka
  • Nau'in haɗin kai: 510
  • Daidaitaccen ingarma mai kyau? Ee, ta hanyar bazara.
  • Tsarin kullewa? Lantarki
  • Ingancin tsarin kullewa: Yayi kyau, aikin yana yin abin da ya kasance don
  • Features miƙa ta mod: Nuni na cajin na batura, Nuni na darajar juriya, Kariya daga gajerun da'irori zuwa daga atomizer, Kariya daga inversion na polarity na accumulators, Nuni na halin yanzu vape ƙarfin lantarki, Nuni na Ƙarfin vape na yanzu, Kafaffen kariya daga zafi mai zafi na masu tsayayyar atomizer, Kula da zafin jiki na masu tsayayyar atomizer
  • Dacewar baturi: 18650
  • Mod ɗin yana tallafawa stacking? A'a
  • Adadin batura masu tallafi: 1
  • Shin mod ɗin yana kiyaye tsarin sa ba tare da batura ba? Ee
  • Shin mod ɗin yana ba da aikin sake lodawa? Ana iya yin caji ta hanyar Micro-USB
  • Aikin cajin ya wuce ta? Ee
  • Shin yanayin yana ba da aikin Bankin Wuta? Babu aikin bankin wutar lantarki da mod ɗin ke bayarwa
  • Shin yanayin yana ba da wasu ayyuka? Babu wani aikin da mod ɗin ke bayarwa
  • Kasancewar ka'idojin kwararar iska? Ee
  • Matsakaicin diamita a mms na jituwa tare da atomizer: ba a zartar ba
  • Daidaiton ƙarfin fitarwa a cikakken cajin baturi: Madalla, babu bambanci tsakanin ƙarfin da ake buƙata da ainihin ƙarfin
  • Daidaiton ƙarfin fitarwa a cikakken cajin baturi: Madalla, babu bambanci tsakanin ƙarfin lantarki da ake buƙata da ainihin ƙarfin lantarki

Bayanan kula na Vapelier dangane da halayen aiki: 4.3/5 4.3 daga 5 taurari

Bayanin mai bita akan halayen aiki

Ayyukan suna da yawa kuma sun bambanta tun da sun haɗa akwati da atomizer ta hanyar da ba za a iya raba su ba. A matakin saiti ne za ku yi babban magudi.

Don ɓangaren akwatin, chipset yana ba mu hanyoyi guda biyu, yanayin wutar lantarki (VW) har zuwa 60W yana ba da damar juriya har zuwa 0.1Ω da Yanayin Kula da Zazzabi (TC) tare da yiwuwar wayoyi masu tsayayya biyu, a cikin Nickel (Ni200) ko titanium. . Matsalolin bambancin suna daga 100°C zuwa 300°C (200°F zuwa 600°F) tare da ƙaramin juriya na 0.15Ω. Samun dama ga canjin yanayin ana yin ta ta latsa mai sauri guda uku akan maɓalli.

Duk kariyar da aka saba tanadar ta chipset. Nuni na dindindin yana sanar da ku ragowar cajin batura, ƙimar juriya, ƙarfin vape na yanzu da ƙarfin da aka bayar. An tabbatar da kariya daga zafi mai zafi na masu amfani da atomizer, da kuma kula da zafin jiki na masu tsayayyar atomizer da kuma jujjuyawar polarity na accumulator. A ƙarshe, zaku iya har ma da vape yayin caji ta tashar USB Micro da aka bayar.

Don gefen atomizer, ba zai yuwu a zana layi ɗaya tare da Subtank ba, saboda wannan Nebox yana haɗa mai sharewa tare da masu tsayayyar Kangertech na mallakar mallaka, kama da na Subtank atomizer da biyu waɗanda aka kawo muku. Hakanan ana bayar da, farantin RBA, kuma daga masana'anta iri ɗaya, don samun damar hawan resistors ɗin ku da kanku. Sama da tiren ku, ana ba da tafki mai ƙarfi (10ml!) Lura duk da haka wahalar tsaftace tanki, ba mai cirewa ba (haɗe cikin akwatin), wanda ke dagula saurin canjin ruwa, da zarar an kwashe tankin ku.

KODAK Digital Duk da haka Kamara

 

Gudun iska, ko da yake iska, abin takaici ba a daidaita shi ba.

Sharuddan yanayin

  • Gaban akwatin da ke rakiyar samfurin: Ee
  • Za a iya cewa marufi ya kai farashin samfurin? Ee
  • Kasancewar jagorar mai amfani? Ee
  • Shin ana iya fahimtar littafin ga wanda ba Ingilishi ba? Ee
  • Shin littafin jagora ya bayyana DUKKAN fasalulluka? Ee

Bayanan kula na Vapelier game da kwandishan: 5/5 5 daga 5 taurari

Bayanin mai bita akan marufi

Game da marufi, Ina so in ce Kangertech ne!

Babu shakka ƙwararrun ƙwararru ne kuma an ba da su da kyau, a cikin akwati mai tsauri za ku sami: akwatin ku yana kwance a cikin kumfa mai kariya kuma a ƙarƙashin akwatin, kayan haɗi ba su rasa tunda mun sami:
– A drip tip
- Juriya ta mallaka a cikin nickel na 0.2Ω (an riga an saka shi a cikin atomizer), ɗayan a Kanthal na 0.5Ω
- Tire RBA mai jituwa, don yin taron da kanku
- Micro kebul na USB don cajin baturi, 
- Jakar auduga, jakar hatimi tare da ƙaramin screwdriver Phillips, skru 4 da coils guda biyu da aka riga aka haɗa.
– Sanarwa da aka fassara zuwa Faransanci, kodayake fassarar bazuwar ce, manufar tana nan.
– Wani ɗan gajeren kati don kwatanta cikawa, tare da katin garanti.

Marufi mai kyau wanda bai damu da mabukaci ba, musamman tunda muna cikin matsakaicin farashi.

marufi

Ratings da ake amfani da su

  • Wuraren sufuri tare da atomizer na gwaji: Ok don aljihun jaket na ciki (babu nakasu)
  • Sauƙin wargajewa da tsaftacewa: Sauƙi amma yana buƙatar sarari aiki
  • Sauƙi don canza batura: Sauƙi, ko da tsaye a kan titi
  • Shin mod ɗin yayi zafi sosai? A'a
  • Shin akwai wasu halaye marasa kuskure bayan yin amfani da rana ɗaya? Ee
  • Bayanin yanayi a cikin abin da samfurin ya sami rashin daidaituwa
  • akan juriya na nickel a cikin kula da zafin jiki, Na lura da ɗan ɗigo kamar a kan taron farantin RBA a 1.4Ω

Ƙimar Vapelier dangane da sauƙin amfani: 3.5/5 3.5 daga 5 taurari

Sharhi daga mai duba kan amfani da samfurin

Amfani da Nebox, dole ne in yarda, yana da sauqi qwarai.

Ko da yake yana ɗaukar babban sukudireba ko ƙaramin tsabar kuɗi don buɗe damar shiga mai tarawa, mu'amala ya kasance mai sauƙi. Dangane da Subtank, kuna da zaɓi, ko dai don dunƙule kan tushe juriya ta mallaka a Kanthal ko a cikin nickel, ko don hawa nada akan farantin RBA. Anan akwai ayyuka biyu masu yiwuwa, don kayan.

tsayayya

A cikin marufi, ana ba mu juriya guda biyu. Na fara da nickel wanda aka bayar akan 0.15Ω. Amma lokacin da na dunƙule shi a cikin Nebox, ƙimar da aka nuna shine 0.21 Ω. A yanayin sarrafa zafin jiki a 300 ° C, Ina da tururi mai kyau. Koyaya, yayin amfani da shi, na lura da wasu ƙananan leaks da farko waɗanda a ƙarshe suka daidaita. Turin yana da kyau sosai kuma ba ya da ɗanɗano mai daɗi. Ƙimar juriya kuma na iya faruwa a wasu lokuta lokacin canzawa, tambayar "Sabon Nada? Y/N” baya bayyana akan allo. Buɗewa da sake sake kunnawa resistor shine kawai magudin da zai iya magance matsalar.

A bayyane yake muna kan vape iri ɗaya da Subtank Mini tare da kawai guda biyu marasa daidaitawa amma cikakkiyar buɗaɗɗen iska.

Na ci gaba da juriya na biyu da aka bayar a Kanthal na 0.5Ω. A kan allon, Ina da ƙimar 0.7Ω. Ƙaddara, ko dai akwatin bai yi kyau ba ko kuma resistors da aka bayar ba su da ƙimar da ta dace. A cikin yanayin V/W, Ina yin vape a ƙarfin 31W. Tururi da ɗanɗanon suna dawowa da kyau ta hanyar numfashi kai tsaye kuma ban lura da wani ɗigo ba.

KODAK Digital Duk da haka Kamara
Don farantin RBA, bayan an ɗora juriya a kusa da 0.6Ω, ana nuna wannan a 0.82Ω. Na gama cewa saboda haka akwatin ne ke da matsalar daidaitawa. Koyaya, a matakin vape komai yayi kama da Subtank mini tare da vape na sub-ohm, wanda ke aiki da kyau akan manyan iko sama da 30W.

RBA tire
Hankali, iskar iska ba ta daidaitawa da buɗewa, idan ikon da ke ƙasa da 25 Watts yana da haɗarin leaks, sabili da haka kusan yana da mahimmanci don vape a cikin subohm, wanda zai iya haifar da matsala ga masu farawa waɗanda duk da haka za su zama abokin ciniki da ake so. wannan samfurin.

Cika aiki ne mai sauqi qwarai. za ku zuba ruwan kai tsaye tare da bangon ciki na tanki. Tare da damar 10ml, ikon ikon mallakar tanki ya fi ƙarfin mai tarawa duk abin da yake.

liquide
Don canje-canjen yanayi, magudin suna da sauƙi kuma an ayyana su akan umarnin.

Gabaɗaya, Nebox saitin asali ne wanda ke ba da tururi mai girma cikin tsari mai amfani da kyan gani.

Wataƙila zan yi nadama ɗaya game da ayyukan wannan akwatin, shine rashin iya daidaita Kanthal dina lokacin da nake gyara tare da farantin RBA. Madaidaicin ƙididdiga yana haɗa kai tsaye zuwa daidaitattun zafin jiki tsakanin sassa daban-daban na kayan aiki.

Shawarwari don amfani

  • Nau'in batura da aka yi amfani da su yayin gwaje-gwaje: 18650
  • Adadin baturan da aka yi amfani da su yayin gwaje-gwaje: 1
  • Da wane nau'in atomizer ne aka ba da shawarar yin amfani da wannan samfurin? A cikin taron sub-ohm tare da farantin RBA
  • Tare da wane samfurin atomizer yana da kyau a yi amfani da wannan samfurin? an haɗa atomizer a cikin akwatin don haka babu zaɓi
  • Bayanin tsarin gwajin da aka yi amfani da shi: OCC Ni 200 resistors a 0,2Ω, Kanthal 0,7Ω da RBA plateau a 0.8Ω
  • Bayanin ingantaccen tsari tare da wannan samfurin: taro tare da farantin RBA a cikin 0.7Ω

Shin mai dubawa yana son samfurin: Ee

Matsakaicin matsakaicin Vapelier na wannan samfurin: 4.1/5 4.1 daga 5 taurari

Hanyar haɗi zuwa bita na bidiyo ko bulogin da mai duba ya kiyaye wanda ya rubuta bita

Nebox-layin

Matsayin yanayin mai bita

Samfuri mai ban sha'awa wanda yayi kama da Subtank dangane da ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfansa, vape mai iska da ingantaccen dandano. 

Koyaya, iskar iska tana da iska sosai kuma ba daidaitacce ba, ya fi dacewa don vape tare da ƙimar juriya a ƙasa da Ohm saboda akwai haɗarin leaks idan kun shiga sama. Lallai, tare da kowane buri, rarar da ba za a cinye ta ta hanyar juriya mai zafi da rauni ba, za a iya fitar da su ta hanyar inji ta ƙasa. Ko da rauni, ƙananan ɗigogi suna da ban haushi.

Nebox ya kasance olibrius wanda ke duka akwatin, clearomizer da atomizer mai sake ginawa yana ba da yanayin iko da yanayin zafin jiki. Duk a cikin saitin ingantacciyar inganci tare da ƙimar farashi / inganci mai kyau. Koyaya, na lura cewa ƙimar juriya da aka bayar ba daidai ba ne, waɗannan kuskuren za su sami sakamako akan saitunanku kuma suna da nadama.

Sylvie.i

(c) Haƙƙin mallaka Le Vapelier SAS 2014 - Cikakken haɓakar wannan labarin ne kawai aka ba da izini - Duk wani canji na kowane nau'in kowane nau'in an haramta shi gabaɗaya kuma yana keta haƙƙin wannan haƙƙin mallaka.

Print Friendly, PDF & Email
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa

Game da Marubucin