A TAKAICE:
Zamanin Zamani (Akwatin Dillali na Azurfa) ta Dream Steam
Zamanin Zamani (Akwatin Dillali na Azurfa) ta Dream Steam

Zamanin Zamani (Akwatin Dillali na Azurfa) ta Dream Steam

Siffofin kasuwanci

  • Mai ba da tallafi bayan ya ba da rancen samfurin don bita: Dream Steam
  • Farashin samfurin da aka gwada: 870 Yuro
  • Rukunin samfurin bisa ga farashin siyarsa: Luxury (fiye da Yuro 120)
  • Nau'in Mod: Injiniyanci ba tare da tallafin harbi mai yiwuwa ba
  • Mod ɗin telescopic ne? A'a
  • Matsakaicin iko: Ba a zartar ba
  • Matsakaicin ƙarfin lantarki: Ba a zartar ba
  • Mafi ƙarancin ƙima a cikin Ohms na juriya don farawa: Ba a zartar ba

Sharhi daga mai duba akan halayen kasuwanci

Wani lokaci, rayuwar ɗan jarida a Vapelier tana ɗaukar manyan abubuwan ban mamaki. Bayan gwajin atomizer ko e-liquid mai daɗi, wani lokaci mukan ci karo, dangane da masu zuwa, wani samfur na musamman, wanda kamar kawa na lu'u-lu'u a tsakiyar fillet ɗin teku, yana sa zukatanmu suyi rawar jiki tare da wannan cakuda. na ban sha'awa da fargabar da mai fafutuka ke ji yayin buɗe akwatin taska.

Anan muna da kayan aiki na musamman. Godiya ga matsayi a kasuwa da farko, sannan farashinsa. Lallai, an yi tunanin wannan kit ɗin, ana so, an ƙirƙira shi kuma an haɓaka shi don jawo hankalin abokan ciniki masu ɗimbin yawa waɗanda suka ƙunshi al'ummai daban-daban guda biyu: na farko da manyan masu tarawa waɗanda za su fara farauta har sai sun sami lu'u-lu'u da ba kasafai ba a cikin tekun bututun da ke ambaliya. duniya na tsawon shekaru biyar sannan kuma abokan ciniki masu hannu da shuni a gefe guda kuma za su sha'awar gaskiyar vaping akan wani abu wanda ba wai kawai ya ba su damar yin sha'awar su ba har ma don tabbatar da matsayinsu. Ba mu da nisa sosai a nan daga ra'ayin da Breitling, Lamborghini ko Mont-Blanc ke bayarwa. Zamanin Zamani an yi niyya ne don zama wani abu mai girman gaske, wanda aka kera don manyan mutane. Yana da mahimmanci a fahimci wannan da kyau don nisantar da kanku daga tsadar kit ɗin, wanda zan yi ƙoƙari in yi a matsayin mai bita.

Don haka ba za mu yi magana game da farashin yau da dare ba, ko ma game da ƙimar kuɗi. Mun bar kowa da hakkin ya bayar da nasa ra'ayi a kan wannan. Za mu yi magana game da fasaha da kuma kammalawa.

Na farko, yana da mahimmanci a san cewa Dream Steam ya yi aiki tare da masu sana'a ko masana'anta akan wannan kit ɗin. Mod ɗin, wanda ya zama babban yanki na saitin, PRO-MS ne ya haɓaka kuma ya kera shi bisa tushen Steampunk ɗin sa sannan ya yi plating na azurfa. Zaɓaɓɓen atomizer shine Kanger Aérotank sanye take da tankin bakin karfe da tankin Pyrex. Ya zo tare da juriya guda huɗu a cikin 0.8Ω, murfin karammiski tare da tambarin alama, drip-nau'i biyu, ɗaya a cikin farantin azurfa, ɗayan a cikin bakin karfe da kwalban 20ml na Brooklyn a cikin 0mg/ml na nicotine. An haɓaka wannan e-ruwa na gida tare da haɗin gwiwar The Fuu. Duk suna zaune a cikin akwatin nau'in humidor sigari, a cikin beech, wanda mai aikin Jura ya yi don aunawa. Ya kamata a lura cewa Dream Steam yana ba kowane mai siye mai ɗaukar kaya na XTAR VP1 da kuma nau'in Efest Purple.

Anan ga labari da kayan ado. Bari mu matsa zuwa fim ɗin da zai ƙunshi Steampunk a cikin kwat ɗin azurfa.

Dreamsteam duka mod

Halayen jiki da ingancin ji

  • Nisa ko Diamita na samfur a mms: 23.20
  • Tsawon ko Tsayin samfurin a mms: 91.08
  • Nauyin samfur a grams: 168
  • Abubuwan da ke haɗa samfur: Brass, Azurfa
  • Nau'in Factor Factor: Tube
  • Salon Ado: Steam Punk Universe
  • Kyakkyawan kayan ado: Madalla, aikin fasaha ne
  • Shin rufin na'urar yana kula da hotunan yatsa? A'a
  • Duk abubuwan da ke cikin wannan mod ɗin suna ganin ku sun taru sosai? Ee
  • Matsayin maɓallin wuta: A kan hular ƙasa
  • Nau'in maɓallin wuta: Mechanical a lokacin bazara
  • Adadin maɓallan da ke haɗa mahaɗin, gami da wuraren taɓawa idan suna nan: 1
  • Nau'in Maɓallan UI: Babu Wasu Maɓalli
  • Ingancin maɓallin (s): Ba za a iya amfani da shi ba babu maɓallin dubawa
  • Adadin sassan da suka haɗa samfur: 3
  • Adadin zaren: 3
  • Ingancin zaren: Madalla
  • Gabaɗaya, kuna godiya da ingancin masana'antar wannan samfur dangane da farashinsa? Ee

Bayanin mai yin vape game da ingancin ji: 5 / 5 5 daga 5 taurari

Sharhin mai bita akan halaye na zahiri da ingancin ji

Ba tare da mamaki na gaske ba, aikin Steampunk ta Dream Steam yana amfana daga kyakkyawan gamawa da inganci mai ban sha'awa. Wannan godiya ce ga abubuwa masu mahimmanci guda biyu:

  1. Mod da kanta ya amfana daga duk ƙwarewar mai sarrafa na'ura na PRO-MS kuma bai cancanci komai ba sai dai yabo dangane da gamawarsa, ƙirar sa ta hannu, da inlay yanki ta yanki na cogs da sauran yadin da aka saka a jikin na zamani. . Komai shine ainihin aikin fasaha wanda, idan ba zai damu ba ko mamaki masoya Steampunk, yana tunatar da mu cewa muna da na'urori na musamman a Faransa wanda PRO-MS shine shugaban. 
  2. Abu na biyu shine plating na azurfa wanda ke rufe dukkan sassan na zamani. Ana iya ajiye plating ta hanyar electroplating (electrolysis) ko ta hanyar Tollens (tsarin sunadarai). Ban san wane tsari aka zaba ba saboda yana da wuya a iya tantancewa ta hanyar hangen nesa mai sauƙi, koda kuwa na jingina ga electrolysis. A gefe guda, Dream Steam ya zaɓi a nan plating a cikin 6 microns. Wannan zabin ba karamin abu bane. Don kayan ado a matsayin mai mulkin, muna magana akan plating a 10 microns. Amma idan, don farantin Steampunk, Dream Steam ya fi son farantin micron 6, hakika ya kamata a guje wa “smooting” na zamani da yawa don mutuntawa da adana rashin ƙarfi na cogs da sauran sassan ƙarfe. Yana da sauƙin fahimtar cewa mafi yawan adadin azurfa yana da mahimmanci, mafi yawan zane na farko na sassaka na mod ɗin ya ɓace.

A kowane hali, muna da kyakkyawan abu a hannu! Babban fan a gaban madawwamin Steampunk, Zan iya manne wa wannan keɓaɓɓen yanayin kawai a cikin “surfer surfer” wanda ke haskakawa kuma yana ba shi al'amari mai daraja da ƙarancin gaske.

Dreamsteam Mod ya fashe

Halayen aiki

  • Nau'in kwakwalwan kwamfuta da aka yi amfani da su: Babu / Makanikai
  • Nau'in haɗin kai: 510,Ego - ta hanyar adaftar
  • Daidaitaccen ingarma mai kyau? Ee, ta hanyar itacen inabi mai iyo.
  • Tsarin kullewa? Kowa
  • Ingancin tsarin kullewa: Babu
  • Abubuwan da aka bayar ta mod: Babu / Mecha Mod
  • Dacewar baturi: 18500
  • Mod ɗin yana tallafawa stacking? A'a
  • Adadin batura masu tallafi: 1
  • Shin mod ɗin yana kiyaye tsarin sa ba tare da batura ba? Bai dace ba
  • Shin mod ɗin yana ba da aikin sake lodawa? Babu aikin caji da mod ɗin ke bayarwa
  • Aikin cajin ya wuce ta? Babu aikin caji da mod ɗin ke bayarwa
  • Shin yanayin yana ba da aikin Bankin Wuta? Babu aikin bankin wutar lantarki da mod ɗin ke bayarwa
  • Shin yanayin yana ba da wasu ayyuka? Babu wani aikin da mod ɗin ke bayarwa
  • Kasancewar ka'idojin kwararar iska? Ee
  • Matsakaicin diamita a mms na jituwa tare da atomizer: 23
  • Daidaiton ikon fitarwa a cikakken cajin baturi: Ba a zartar ba, na'ura ce ta inji
  • Daidaiton ƙarfin fitarwa a cikakken cajin baturi: Madalla, babu bambanci tsakanin ƙarfin lantarki da ake buƙata da ainihin ƙarfin lantarki

Bayanan kula na Vapelier dangane da halayen aiki: 4/5 4 daga 5 taurari

Bayanin mai bita akan halayen aiki

Muna nan a gaban Steampunk don haka ainihin abu shine tagulla. Plating ɗin azurfa baya jin haushi, nesa da shi, haɓakar yanayin yanayin da ya rage kuma “aika da kyau” (Kamus na cikakken mai bita shafi na 14 😆). Don baturi da aka caje a 4.2V, muna samun 4.14V a wurin fitarwa, wanda ya kasance kyakkyawan ma'auni, a cikin iyakokin ƙa'idodin ƙa'idar sarrafawa na wanda yake daidai da duk mech mods don samun tushe mai tushe. Wasu mods suna yin mafi kyau, ba shakka, amma ma'anar wannan kit ɗin shine don vape cikin kwanciyar hankali kuma ba aika tsibiran tururi masu tashi ba. 

Canjin, a nan a cikin nau'insa na V2, shine kamala ta fuskar laushi. Yana yin hulɗa tare da kowane latsa kuma ya kasance, a nawa bangare, ɗaya daga cikin mafi kyawun maɓalli da na sani akan mech. Ƙananan girmansa yana buƙatar samun na'ura mai kyau da kyau amma ultra gajeriyar bugun jini da sassaucin sa ya sa ya zama dole irin sa.

Dreamsteam SwitchDreamsteam Bottom Cap

Zaɓin bututu wanda zai iya ɗaukar baturi na 18500 yana da dacewa dangane da abokin ciniki da aka yi niyya kuma yana ba da damar saiti mai matsakaici. A gefe guda, zai hana tabbatar da vapers masu sha'awar yin aiki saboda mafi kyawun batirin 18500 a duniya zai iya aika abin da yake da shi kawai kuma ba zai iya yin gasa ba dangane da ikon kai ko matsakaicin fitarwa na yanzu tare da mai kyau 18650. ya zaɓi zaɓi. na Aerotank a matsayin mai dacewa atomizer, musamman sanye take da 0.8Ω resistors.

Mu dakata a kan haka na ɗan lokaci. Masu sauraro da aka yi niyya don irin wannan nau'in kayan ba masu sauraron geeks ba ne waɗanda za su kashe lokacinsu suna yin batsa-batsa akan dripper daji 😯! Don haka yana da hikima a ba da tabbataccen clearomizer, kuma Aérotank yana ɗaya daga cikin waɗanda juriyarsu ke da sauƙin canzawa kuma wacce za ta isar da vape mai ƙarfi, wanda Steampunk ke jagoranta, tare da ƙarancin juriya kuma wanda zai ba da izinin sarrafa kwararar iska daidai daidai. , daga matsi sosai zuwa iska. 

Domin idan muka taƙaita: mun sanya baturi, mu canza juriya, clearo ba ya zube, mu cika shi da sauƙi, mu harbi kuma muna can. Babu buƙatar tsayawa akan tebur tare da kayan aiki don samun mafi kyawun tsarin saiti. Kuma a nan ne abin da ya zama kamar bai dace ba a farko (Aerotank akan Steampunk!!!!!!!!!!!!! Sacrilege!) ya ɗauki cikakken ma'anarsa kuma inda za mu iya la'akari da cewa an yi tunanin taron da hankali. Bugu da kari, mai kyau baturi 18500 zai fi mayar rike da 0.8Ω na resistors. Don haka saitin da aka yi tunani sosai. Ina da nadama guda ɗaya kawai amma wanda mai yiwuwa an bayyana shi ta hanyar matsalar yuwuwar, shine cewa tankin bakin karfe na Aérotank bai sha platin azurfa iri ɗaya ba don kammala ƙayataccen tsarin saitin.

Dreamsteam akwatin waje

Sharuddan yanayin

  • Gaban akwatin da ke rakiyar samfurin: Ee
  • Za a iya cewa marufi ya kai farashin samfurin? Ee
  • Kasancewar jagorar mai amfani? Ee
  • Shin ana iya fahimtar littafin ga wanda ba Ingilishi ba? Ee
  • Shin littafin jagora ya bayyana DUKKAN fasalulluka? Ee

Bayanan kula na Vapelier game da kwandishan: 5/5 5 daga 5 taurari

Bayanin mai bita akan marufi

Shaidan ne, in ji su, a cikin cikakkun bayanai. Anan, babu abubuwan ban mamaki mara kyau. Akwatin an yi shi ne da katako mai kauri kuma an yi shi ne da zuma, kamar yadda na ambata a sama. A ciki an lulluɓe shi da kumfa mai yawa an lulluɓe shi da fata na kwaikwayo kuma an buga shi don ɗaukar abubuwa daban-daban da aka kawo. Komai yana da kyau. Mutum zai iya tunanin akwati a cikin itace mafi daraja irin su elm burl ko maple ido na tsuntsaye, amma yin amfani da baƙar fata fentin beech yana da ban mamaki a cikin sauƙi, wanda aka inganta ta hanyar zane a kan murfin yana nuna cogs da samfurin sunan a cikin azurfa mai haske. fenti. Sa'an nan kuma mu bar classicism na akwati na itace mai daraja don kusanci zuwa zamanin masana'antu kuma yana da farin ciki game da yanayin da aka zaɓa. Na gano a nawa bangare cewa babu rashin ɗanɗano a cikin wannan marufi mai laushi da kyan gani.

Dalla-dalla kuma shine wannan ɗan littafin baƙar fata a cikin ambulaf mai ƙima iri ɗaya wanda ke ba da cikakken bayani game da tarihin ra'ayi kuma cikin tsari yana sanar da mu game da fasahohin fasaha tare da kyawawan hotuna. ƙayyadaddun bayanai da ƴan zane-zane amma ɗan littafin baƙar fata da fari mai kyan gani, an ƙawata shi da ƙwararru. hotuna. Mai siye ya biya da yawa amma ba zai iya yin korafin rashin kula da shi ba.

Akwatin cikin gida Dreamsteam

Ratings da ake amfani da su

  • Wuraren sufuri tare da na'urar atomizer: Ok don aljihun gefe na Jean (babu rashin jin daɗi)
  • Sauƙaƙan wargajewa da tsaftacewa: Mafi sauƙi, har ma da makafi a cikin duhu!
  • Sauƙi don canza batura: Super sauki, har ma da makafi a cikin duhu!
  • Shin mod ɗin yayi zafi sosai? A'a
  • Shin akwai wasu halaye marasa kuskure bayan yin amfani da rana ɗaya? A'a
  • Bayanin yanayi a cikin abin da samfurin ya sami rashin daidaituwa

Ƙimar Vapelier dangane da sauƙin amfani: 5/5 5 daga 5 taurari

Sharhi daga mai duba kan amfani da samfurin

Babu wani abu da za a bayar da rahoto a cikin wannan sashe. Mod ɗin yana yin abin sha'awa kuma duo yana aiki da kyau tare. Vapogeek da na yi baƙin ciki kadan rashin mai sake ginawa zuwa tsayi amma, kamar yadda na bayyana, yana buƙatar saiti mai sauƙi don aiwatarwa da gyarawa a cikin ma'ana. Ana gudanar da fare.

Dreamsteam mod a tsaye

Shawarwari don amfani

  • Nau'in batura da aka yi amfani da su yayin gwaje-gwaje: 18500
  • Adadin baturan da aka yi amfani da su yayin gwaje-gwaje: 2
  • Da wane nau'in atomizer ne aka ba da shawarar yin amfani da wannan samfurin? Dripper, Tare da ƙananan juriya na fiber ƙasa da ko daidai da 1.5 ohms, A cikin taron sub-ohm, Gine-ginen Genesys nau'in ramin ƙarfe na ƙarfe, Rebuildable Genesys nau'in taron wick na ƙarfe
  • Tare da wane samfurin atomizer yana da kyau a yi amfani da wannan samfurin? Atomizer ya zo da!
  • Bayanin tsarin gwajin da aka yi amfani da shi: Modern Times cikakken kit, Steampunk + Origen V2
  • Bayanin kyakkyawan tsari tare da wannan samfurin: Aston-Martin DB9, gilashin Dom Pérignon, faɗuwar rana a Monaco…

Shin mai dubawa yana son samfurin: Ee

Matsakaicin matsakaicin Vapelier na wannan samfurin: 4.8/5 4.8 daga 5 taurari

Hanyar haɗi zuwa bita na bidiyo ko bulogin da mai duba ya kiyaye wanda ya rubuta bita

Matsayin yanayin mai bita

Na karanta AutoPlus. Da kyau, zan iya zama mafi hikima don karanta Faɗawa ko Duniyar Diflomasiya idan har ina son samun wannan kayan aikin 😉 . Amma lokacin da na karanta mujallar da na fi so, idan na tashi kan gwajin sabuwar Renault, na daɗe sosai akan Bentley Continental GT. Na sake tabbatar muku, ban yi niyyar siya ba amma ni mutum ne kuma wani lokacin, kamar dukkan mutane, ina mafarkin rana… Ina hawa a cikin Polo kowace rana….. Mafi muni, na ɗauki tram 😥

Dukkanmu haka muke. Jama'a kamar yadda Souchon ya rera…. Muna tawaye da hauhawar farashin kaya, amma idan muka yi mafarki, babu sauran batun farashin kuma koyaushe muna ganin kanmu mafi kyau a cikin motar Bugatti fiye da Polo…. Mutum ne…

Wannan shine tasirin da wannan kit ɗin ke bayarwa. Mun hanzarta fahimtar dalilin da ya sa, ga wane da kuma yadda aka tsara shi. Don haka, muna la'anta kuma muna kora kuma ina son ku: Ina neman matsala, kayan da za su ɓata sunan samfurin amma babu, dole ne ku zama haƙiƙa, wannan shine dalilina na kasancewa a Vapelier. An yi shi da kyau, yana da tunani, an yi niyya. Babu wani abu da za a ƙara.

Don haka yanzu zamu iya magana game da farashin. Idan farashin da aka tsara bai dami mai saye ba kuma ga alama abin ya kasance, wa zan ce ba gaskiya ba ne? Don ciniki, yana ɗaukar biyu: mai siyarwa da mai siye. Zamanin Zamani yana siyarwa da kyau, yana samun masu sauraron sa. Komai yana da kyau a cikin mafi kyawun duniya ko da ba nawa bane...amma na gaya muku, yanki ne na mafarki... 

To, ba wannan duka ba ne, sai in tattara kayan in mayar…. Zan yi mafarki mai kyau gobe… 🙁 

Dreamsteam marufi

(c) Haƙƙin mallaka Le Vapelier SAS 2014 - Cikakken haɓakar wannan labarin ne kawai aka ba da izini - Duk wani canji na kowane nau'in kowane nau'in an haramta shi gabaɗaya kuma yana keta haƙƙin wannan haƙƙin mallaka.

Print Friendly, PDF & Email
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa

Game da Marubucin

Shekaru 59, shekaru 32 na sigari, shekaru 12 na vaping da farin ciki fiye da kowane lokaci! Ina zaune a Gironde, ina da 'ya'ya hudu wadanda ni gaga ne kuma ina son gasasshen kaza, Pessac-Léognan, ruwa mai kyau na e-liquids kuma ni ƙwararren vape ne mai ɗaukar nauyi!