A TAKAICE:
Kit ɗin Kone Starter na KangerTech
Kit ɗin Kone Starter na KangerTech

Kit ɗin Kone Starter na KangerTech

Siffofin kasuwanci

  • Mai ɗaukar nauyin wanda ya ba da rancen samfurin don bita: Vapoclope
  • Farashin samfurin da aka gwada: 42.90 Yuro
  • Rukunin samfurin bisa ga farashin siyar sa: Tsakanin kewayon (daga Yuro 41 zuwa 80)
  • Nau'in Mod: Lantarki ba tare da wutar lantarki ko daidaitawar wuta ba. 
  • Mod ɗin telescopic ne? A'a
  • Matsakaicin iko: 60 watts
  • Matsakaicin ƙarfin lantarki: Ba a zartar ba
  • Mafi ƙarancin ƙima a cikin Ohms na juriya don farawa: 0.2

Sharhi daga mai duba akan halayen kasuwanci

Kangertech yana haɓaka ƙawancen sa cikin nutsuwa fiye da sauran ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun China don kayan aiki, alamar aƙalla tana da cancantar rashin wasa akan dabarun tallan kan iyaka don ba mu samfurin da aka riga aka fitar, ƙarƙashin wani suna.

Sabbin shigowar vape ne waɗanda ke cikin tabo tare da wannan kit ɗin, masu sauƙaƙa sosai kuma mafi ƙarancin ƙima, duka dangane da ayyukan sa da girman sa. Akwatin kayan farawa na Kone tare da Pangu ato ba shi da tsada kuma yana iya isar da har zuwa 60W. Hakanan ana tsara nau'ikan vapes da yawa tare da wannan ato tare da juriya mai sauƙi a tsaye wanda yayi kama da kuskure, zuwa ga waɗannan masu yin cartomizers na farkon mu.

Kit ɗin da zai iya dacewa da duk ɗaurin hannu, saboda girmansa, jin daɗi a kowane lokaci, hankali (a cikin baƙar fata) yana sa ba a lura da shi ba. Na ɗan lokaci, masana'antun sun ba da kansu don ba da ƙananan abubuwa masu yawa da ƙarin amfani na yau da kullun, don haka mafi kyau, kowa yana buƙatarsa.

 

Starter-kit-kone-black

Halayen jiki da ingancin ji

  • Nisa ko Diamita na samfur a mms: 23
  • Tsawon ko Tsayin samfurin a mms: 63
  • Nauyin samfur a cikin gram: 198 (kit = akwatin + ato)
  • Material hada samfurin: Bakin karfe, Delrin, Brass, zinc gami
  • Nau'in Factor Factor: Classic Box - Nau'in VaporShark (ƙananan sigar)
  • Salon Ado: Classic
  • Kyakkyawan kayan ado: mai kyau
  • Shin rufin na'urar yana kula da hotunan yatsa? Ee
  • Duk abubuwan da ke cikin wannan mod ɗin suna ganin ku sun taru sosai? Ee
  • Matsayin maɓallin wuta: Na gefe kusa da babban hula
  • Nau'in maɓallin wuta: Filastik na injina akan robar lamba
  • Adadin maɓallan da ke haɗa mahaɗin, gami da wuraren taɓawa idan suna nan: 0
  • Nau'in Maɓallan UI: Babu Wasu Maɓalli
  • Ingancin maɓallin (s): Ba za a iya amfani da shi ba babu maɓallin dubawa
  • Adadin sassan da suka haɗa samfurin: 1 (+ato)
  • Adadin zaren: 1
  • Ingancin zaren: Yayi kyau sosai
  • Gabaɗaya, kuna godiya da ingancin masana'antar wannan samfur dangane da farashinsa? Ee

Bayanin mai yin vape game da ingancin ji: 3.5 / 5 3.5 daga 5 taurari

Sharhin mai bita akan halaye na zahiri da ingancin ji

Akwatin Kone an yi shi ne da gami da zinc, nauyinsa kawai 148g kuma yana da hadedde baturi 3000 mAh. Maɓalli ɗaya yana aiki azaman canji. A saman hula, za ku lura da wani oblong allo na 18 x 7 mm wanda amfani za mu gani a kasa. Akwatin rectangular ce tsayin 63mm, kauri 23mm da faɗin 44mm.

 

akwatin ko

Babban-kwali yana da ɗan na musamman saboda yana daga saman gefe ɗaya, don gabatar da ato, wani nau'in turret mai ƙira yana tunawa da ginin ginin katangar ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan ƙaya. Wannan kayan ado na musamman ba ya da daɗi ga ido da ergonomic don amfani, yana ba da yanayin asali ga wannan ƙaramin akwatin.

Fuskar mai amfani na sauyawa yana ɗaukar kauri na 9,5mm gabaɗaya, shine mafi ƙarancin ƙira da aka tsara saboda yana ƙoƙarin yin iyo a cikin gidaje. A kasan gefen sauya za ku ga mai haɗin kebul na USB na caji.

 

kone-box-cote-ayyukan

Haɗin tagulla 510 yana shawagi don tabbatar da kyakyawar ɗabi'a da ƙwanƙwasa na'urorin atomizer ɗin ku. Babu iska mai fitar da iska amma tsarin sauyawa ya nuna cewa duk wani matsin lamba da wani sinadari na batirin ya gudu zai iya tserewa daga jikin akwatin cikin sauki.

3 sukurori suna cin amana da yuwuwar buɗe madaidaicin hular ƙasa/kishiyar gefen canji a cikin yanki ɗaya don aiwatar da maye gurbin sel da aka haɗa daga baya (buɗewar garanti).

Atomizer shine clearomizer mai karfin 3,5ml na ruwan 'ya'yan itace, yana auna 50g, tankinsa yana cikin Pyrex. Za mu ga daga baya cewa yana yiwuwa a cika tanki, sama ko ƙasa (juye). Ya ƙunshi manyan sassa 4, yana auna 46mm gami da drip-tip, don diamita na 22mm.

 

pangu - sassa

 

3 nau'ikan masu tsayayya: PGOCC (kanger) suna daidaitawa, za mu yi magana game da shi daga baya, ana rarraba iska mai daidaitacce a cikin baka a tushe. Kowannensu yana ba da saman 15 x 2mm. Madaidaicin fil shine bakin karfe, ba daidaitacce ba.

 

pangu-base-da-juriya

Gabaɗaya wannan kit ɗin an tsara shi da kyau, an yi shi da kyau, murfin satin ɗin baƙar fata ya zama ɗan zamewa kuma ya bar sawun yatsa a bayyane, bari mu yi fatan zai yi tsayayya da ƙananan girgiza, saboda Kanger bai shirya rufewa don kariyarsa ba. Muna gaban kayan aikin da aka shirya don amfani, matakin shigarwa kuma ina ɗaukar yancin yin ƙiyasin cewa farashin tambayar ya zuwa yanzu ya tabbata gabaɗaya.

Halayen aiki

  • Nau'in kwakwalwan kwamfuta da aka yi amfani da su: Mallaka
  • Nau'in haɗin kai: 510
  • Daidaitaccen ingarma mai kyau? Ee, ta hanyar itacen inabi mai iyo.
  • Tsarin kullewa? Lantarki
  • Ingancin tsarin kullewa: Yayi kyau, aikin yana yin abin da ya kasance don
  • Siffofin da aka bayar ta mod: Nunin cajin baturi, Alamun haske mai aiki
  • Dacewar baturi: Baturi masu mallaka
  • Mod ɗin yana tallafawa stacking? A'a
  • Adadin batura masu goyan bayan: Batura na mallakar mallaka ne / Ba a zartar ba
  • Shin mod ɗin yana kiyaye tsarin sa ba tare da batura ba? Bai dace ba
  • Shin mod ɗin yana ba da aikin sake lodawa? Ana iya yin caji ta hanyar Micro-USB
  • Aikin cajin ya wuce ta? Ee
  • Shin yanayin yana ba da aikin Bankin Wuta? Babu aikin bankin wutar lantarki da mod ɗin ke bayarwa
  • Shin yanayin yana ba da wasu ayyuka? Babu wani aikin da mod ɗin ke bayarwa
  • Kasancewar ka'idojin kwararar iska? A'a, babu abin da aka tanadar don ciyar da atomizer daga ƙasa
  • Matsakaicin diamita a mms na jituwa tare da atomizer: 22
  • Daidaiton ikon fitarwa a cikakken cajin baturi: Ba a zartar ba, na'ura ce ta inji
  • Daidaiton ƙarfin fitarwa a cikakken cajin baturi: Madalla, babu bambanci tsakanin ƙarfin lantarki da ake buƙata da ainihin ƙarfin lantarki

Bayanan kula na Vapelier dangane da halayen aiki: 3.8/5 3.8 daga 5 taurari

Bayanin mai bita akan halayen aiki

Akwatin shine tsarin kariya na "hankali", tare da ƙarancin lantarki. Za ku sami hutun da ya wuce daƙiƙa goma na ci gaba da vape, kuma zaku san matakin cajin baturin ku, ta hanyar kirga fitattun maki na allon Oled na saman hula (maki 5 don cikakken caji, da fitilolin walƙiya 5). ga sanarwar rufewar nan kusa).
Don kunna/kashe akwatin ku shine, kun zace shi, dannawa sauri 5.
Lokacin da LEDs sun yi haske sau 15, akwatin ya yanke, alama ce ta cewa lokaci ya yi da za a yi caji. Yayin wannan aiki LEDs ɗin suna walƙiya kuma ƙara har zuwa 5 don nuna ƙarshen caji.

Idan hawan zafin jiki na ciki ya yi yawa (50°C) akwatin zai yi walƙiya sau 6 kuma ya yanke, za ku jira har sai ya yi sanyi sosai don sake amfani da shi.

Babu wasu ayyuka, akwatin yana gano ƙimar juriya na ato kuma yana daidaita ƙarfin da za a iya bayarwa da ƙarfin lantarki da ake buƙata, bisa ga tsoffin ƙa'idodin da aka kafa: P = U²/R da I = U/R. Na sanya ato a 0,2 ohm, yana aiki ba tare da ɓata ba, amma sanin cewa iyakar aikinsa shine 60W, zai iya ba da 3/4 na ƙarfin da ake buƙata don irin wannan nau'in kayan aiki. Oh, ban nace ba, shi gwaji ne kawai.

KangerTech ba shakka yana ba da shawarar kada a yi amfani da ato ban da na kit ɗin, amma bayan karanta wannan bita za ku ga cewa a ƙarƙashin wasu sharuɗɗan, yana yiwuwa a soke waɗannan shawarwarin.
Bari mu ga dalla-dalla wannan Pangu.

Sharuddan yanayin

  • Gaban akwatin da ke rakiyar samfurin: Ee
  • Za a iya cewa marufi ya kai farashin samfurin? Ee
  • Kasancewar jagorar mai amfani? Ee
  • Shin ana iya fahimtar littafin ga wanda ba Ingilishi ba? A'a
  • Shin littafin jagora ya bayyana DUKKAN fasalulluka? Ee

Bayanan kula na Vapelier game da kwandishan: 4/5 4 daga 5 taurari

Bayanin mai bita akan marufi

Ana isar da wannan kit ɗin a cikin ƙaramin akwati mai launin toka na bakin ciki (kauri 31mm) an rufe shi da fim ɗin kariya. A ciki, za ku sami kayan da aka wargaje a lulluɓe a cikin ɓangarori 2 daban-daban na kumfa mai ƙarfi, tanki mai ƙarfi da jakar gasket, duk a cikin gida na 3 wanda kuma ke ɗaukar cajin USB / micro na USB.

Sanarwa a cikin cikakkun bayanai na Ingilishi tare da zane-zanen karfi da hanyoyin amfani da siyan ku, ana kuma haɗe katin tabbatar da sahihanci a cikin wannan fakitin, wanda duka gaba ɗaya, ya zama daidai kuma cikakke, koyaushe game da farashi.

 

kit-kone-kunshin

Ratings da ake amfani da su

  • Wuraren sufuri tare da atomizer na gwaji: Ok don aljihun jaket na ciki (babu nakasu)
  • Sauƙaƙewa da tsaftacewa: Sauƙi, ko da tsaye a kan titi, tare da Kleenex mai sauƙi
  • Wuraren canza baturi: Ba a zartar ba, baturin na iya caji kawai
  • Shin mod ɗin yayi zafi sosai? A'a
  • Shin akwai wasu halaye marasa kuskure bayan yin amfani da rana ɗaya? A'a
  • Bayanin yanayi a cikin abin da samfurin ya sami rashin daidaituwa

Ƙimar Vapelier dangane da sauƙin amfani: 5/5 5 daga 5 taurari

Sharhi daga mai duba kan amfani da samfurin

Bari mu ga dalla-dalla wannan Pangu. Its drip-tip da farko, mallaki ne. An shigar da shi a cikin ɓangaren bututun hayaƙi na juriya wanda ke fitowa daga saman-wuri. A gasket yana riƙe da shi da ƙarfi. An yi shi da POM ko Polyoxymethylene, kuma aka sani da polyacetal ko acetal, Around 1960, DuPont ya tallata samar da POM polymers a ƙarƙashin sunan alamar Delrin.

POM yana ba da kyawawan kaddarorin da yawa, daga cikinsu: haɓaka mai ƙarfi, ƙarancin lalacewa, elasticity mai kyau, ƙarancin ƙarancin ruwa, bari mu ƙara cewa a gare mu, yana da ƙarancin jagorar zafi.

 

pangu-drip-tip

 

Halinsa shi ne cewa an yi shi tare da ƙananan raƙuman ruwa da ke kewaye da silinda, a kan dukan tsawon (11mm), wanda ya ba shi siffar nau'in nau'i maras kyau, kawai ƙarshen yana zagaye don jin dadi na lebe. Chimney yana barin diamita na tsotsa mai amfani na 8,5mm, buɗewa wanda ke ba da izinin ƙari na drip-tip 510 na zaɓin ku.

Babban-wuri yanki ne mai kauri 8mm wanda ke kwance don ba da damar cika ato. A lokacin wannan aikin, wanda za'a iya aiwatar da shi tare da cikar tanki, ana gudanar da tanki ne kawai ta hanyar jujjuyawar haɗin gwiwa na tushe, magudi mai haɗari zai iya motsa shi daga gidansa, wanda ba zai kasa haifar da asarar ba. daga cikin ruwan 'ya'yan itacen da ke cikinsa, don haka ku kula da motsinku da zarar an cire babban hular.

 

pangu-top-kafa

 

Za a yi cikawa, har zuwa matakin da aka nuna a cikin hoton (ƙasa na zaren dunƙulewa na babban hular kafa), tare da rufe tashar shigar da ruwan 'ya'yan itace na kan atomization. Kanger kuma ya ba ku shawara da ku hanzarta rufe saman-cap da zarar an cika cika, (Na yi amfani da 20/80 don kada, a tsakanin sauran abubuwa, don gaggauta rufe komai).

 

cikawacika-2

shirye-to-vape

 

Wani babin da zai tunkari wannan Pangu, shugabannin atomizing. An bayar da ɗaya kawai a cikin wannan fakitin, 316 ohm PGOCC (SUS 0,5L) resistor, wanda ba zato ba tsammani ya nuna 0,65 ohm akan Reuleaux RX da 0,63 akan ohmmeter….

pgocc-05-ohm

Waɗannan kawukan suna kama da taswirorin Boge da aka riga aka hako, amma kawai suna tunawa da ƙayatarwa. A ciki akwai naɗaɗɗen murɗa a tsaye wanda aka saka da auduga na halitta. Babban bambanci tare da cartos, wannan shugaban yana daidaitawa game da kwararar ruwan 'ya'yan itace wanda zai iya karɓa, har sai an rufe gaba ɗaya don cikawa.

 

juriya-pgocc-for-atomizer-pangu-kangertech

Lokacin da aka dunƙule shi gaba ɗaya akan tushe, zaku iya kunna bututun hayaki don aiki akan buɗewar. Da zarar an ɗora ato, cire drip-tip ɗin kuma ɗauki ɓangaren bututun da ke fitowa, don daidaita JFC (Juice Flow Control) ko rufe shi.

pangu-base-resistance-afc

Kuna iya samun nau'ikan resistors guda 3 a cikin fakitin 5 akan kusan €10, ko siyan su dillali.

PGOCC resistors 0,5 ohm - inhalation kai tsaye - (15 zuwa 50W)

PGOCC resistors 1 ohm - inhalation kai tsaye - (10 zuwa 26W)

PGOCC resistors 1,5 ohm - inhalation kai tsaye - (10 zuwa 25W)

resistors-pgocc-kanger-e1470156725133

Tabbas ba mu kai matakin samar da dripper mai kyau mai kyau ba, duk da haka na tsawon kwanaki 2, na kwashe ba tare da wata matsala ta musamman ba, tare da samar da tururi mai kyau kuma ba tare da cajin baturi ba (7ml).

Ana daidaita kwararar iska ta hanyar kunna ato akan akwatin daga ƙasa, ba za ku iya taɓa rufe shi gaba ɗaya ba kuma mafi yawan zanen iska ba shi da ruwa kamar yadda abubuwan da ake samu a ka'idar ke ba da shawarar, inhalation kai tsaye duk da wannan, mai yiwuwa ne, yawan amfani da ruwa shine. auna (a 0,63 ohm: 3,5ml = 4h a cikin al'ada vape kuma a cikin 20/80). Babu matsalar yoyo ko zafi yayin wannan gwajin.

Mun ga fasalulluka na akwatin sun san cewa ana iya caji ta ta hanyar adaftar 5V zuwa 1Ah, don haka za ku sami kusan awanni 3.

Shawarwari don amfani

  • Nau'in batura da aka yi amfani da su yayin gwaje-gwaje: Batura na mallakar wannan yanayin ne
  • Adadin baturan da aka yi amfani da su yayin gwaji: Batura na mallaka ne / Ba a zartar ba
  • Da wane nau'in atomizer ne aka ba da shawarar yin amfani da wannan samfurin? Dripper, Fiber na gargajiya, A cikin taro na sub-ohm, nau'in Farawa mai sake ginawa
  • Tare da wane samfurin atomizer yana da kyau a yi amfani da wannan samfurin? duk ato a cikin 22mm, juriya daga 0,5 zuwa 1,5 ohm
  • Bayanin tsarin gwajin da aka yi amfani da shi: Akwatin + ato kit a ruwan 'ya'yan itace 0,63ohm a cikin 20/80
  • Bayanin ingantaccen tsari tare da wannan samfurin: kowane ato a cikin 22 daga 0,5 ohm

Shin mai dubawa yana son samfurin: Ee

Matsakaicin matsakaicin Vapelier na wannan samfurin: 4.3/5 4.3 daga 5 taurari

Hanyar haɗi zuwa bita na bidiyo ko bulogin da mai duba ya kiyaye wanda ya rubuta bita

Matsayin yanayin mai bita

Yana da wahala a iya cancanta da gaske kit ɗin da aka ƙera don neophytes, lokacin da kuka saba da ƙarin ƙayyadaddun kayan aiki. Har yanzu zan yi ƙoƙari in ba ku tsohon ra'ayi na tsohon soja.

Wannan kit ɗin yana da kyau sosai, farashin sa daidai ne, ƙirar sa da sauƙin amfani da shi yana ba ku damar yin vape nan da nan bayan an same shi, yana yiwuwa a cika shi ba tare da ƙazantar da yatsunku a wani bangare ba, ko kuma a wata. , iri ɗaya don cikakken canjin juriya na tanki. Tabbas littafin yana cikin Ingilishi amma an tanadar dashi da kyau tare da zane mai bayani. Rashin hasara, kun san su, baturi da masu adawa da mallakar mallaka, zaɓin mabukaci ne wanda za'a iya kare shi, ba zan yi kasada ba a nan. 

Tsabtace Pangu yana da amfani sosai tun lokacin da za'a iya rushe shi gaba daya, akwatin da kansa, ba ya gabatar da zaɓuɓɓuka masu rikitarwa masu sauƙi ga kurakurai (musamman ga masu farawa) tare da sakamako mai raɗaɗi. Kuna iya ƙara kowane ato, wanda aka ɗora daga 0,5 ohm (a cikin 22 don ado), yana da tasiri kuma yana da sauri.

Abin da kuma za a ce, tare da rage girmansa Kone zai dace da yawancin mutane, za ku iya samun wannan kit ɗin a cikin launuka 3 (baƙar fata da launin toka). A kangerTech mun fara ƙware kayan aikin don vape cikin nutsuwa, zaku iya amincewa da wannan sabon samfurin, yana da tabbacin idan yana da inganci, zaku iya tabbatar da shi, musamman tunda babu wani mutum mai mahimmanci a Faransa da zai ba da jabun wannan alamar.

Zuwa gwajin walƙiya ɗinku, na gode don karatun haƙurinku

Bientôt

(c) Haƙƙin mallaka Le Vapelier SAS 2014 - Cikakken haɓakar wannan labarin ne kawai aka ba da izini - Duk wani canji na kowane nau'in kowane nau'in an haramta shi gabaɗaya kuma yana keta haƙƙin wannan haƙƙin mallaka.

Print Friendly, PDF & Email
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa

Game da Marubucin

Dan shekara 58, kafinta, mai shekaru 35 na taba ya mutu a ranar farko ta vaping, Disamba 26, 2013, akan e-Vod. Ina yin vape mafi yawan lokaci a cikin mecha/dripper kuma ina yin juices na... godiya ga shirye-shiryen masu amfani.