A TAKAICE:
Sinuous V200 + Amor NSE Kit ta Wismec
Sinuous V200 + Amor NSE Kit ta Wismec

Sinuous V200 + Amor NSE Kit ta Wismec

Siffofin kasuwanci

  • Mai ɗaukar nauyin wanda ya ba da rancen samfurin don bita: Rarraba ACL
  • Farashin samfurin da aka gwada: 60€
  • Category na samfurin bisa ga farashin siyarsa: Tsakanin kewayon (daga 41 zuwa 80 €)
  • Nau'in Mod: Canjin wutar lantarki da sarrafa zafin jiki
  • Mod ɗin telescopic ne? A'a
  • Matsakaicin iko: 200W
  • Matsakaicin ƙarfin lantarki: 8V
  • Mafi ƙarancin ƙima a cikin Ohms na juriya don farawa: Kasa da 0.1

Sharhi daga mai duba akan halayen kasuwanci

Wismec Yana haɗa PCB flagship ɗin sa (200W + 0,91 inch OLED) cikin akwatin da yayi kama da arha a kallon farko saboda ba tare da batura ba, yana auna 76,5g kawai. Gabanta, gami da murfi, suna cikin polycarbonate na zahiri da aka buga tare da saƙar zuma a ciki. Tsarin da ke karɓar ɗakuna, Chipset, abubuwan haɗin 510 an yi shi da ƙarfe mai ƙarfe na filastik.
Atomizer yana da kamanni iri ɗaya tare da tankin PMMA da madaidaiciyar drip-tip 510 wanda ke ɗaukar saman hular polycarbonate kamar zoben buɗewa / rufewar iska, ko dai baya yin nauyi sosai.
A nan ne bayanin “robo” ya ƙare, idan za ku yafe maganar. Haƙiƙa haɗin haɗin yana da daidaito sosai, mai daɗi don sarrafa shi kuma yana yin daidai abin da aka tsara don: kyawawan gajimare masu ƙamshi.

Shin farashin sa, kusan € 60, don haka ya cancanta? wannan shi ne abin da za mu gani dalla-dalla.

Halayen jiki da ingancin ji

  • Nisa ko Diamita na samfur a mm: 25
  • Tsawon ko Tsayin samfurin a mm: 88.8
  • Nauyin samfur a grams: 210
  • Abubuwan da ke haɗa samfur: Bakin Karfe, PMMA
  • Nau'in Factor Factor: Akwatin akwatin - Nau'in Emech
  • Salon Ado: Mai iya canzawa
  • Kyakkyawan kayan ado: mai kyau
  • Shin rufin na'urar yana kula da hotunan yatsa? A'a
  • Duk abubuwan da ke cikin wannan mod ɗin suna ganin ku sun taru sosai? Ee
  • Matsayin maɓallin wuta: Na gefe kusa da hular ƙasa
  • Nau'in maɓallin wuta: Ƙarfe na injina akan robar lamba
  • Adadin maɓallan da ke haɗa mahaɗin, gami da wuraren taɓawa idan suna nan: 3
  • Nau'in Maɓallan UI: Metal Mechanical on Contact Rubber
  • Ingancin maɓallin (s): Yayi kyau, ba maɓallin ba yana da amsa sosai
  • Adadin sassan da suka haɗa samfur: 8
  • Adadin zaren: 1
  • Ingancin Zaren: Yayi kyau
  • Gabaɗaya, kuna godiya da ingancin masana'antar wannan samfur dangane da farashinsa? Ee

Bayanin Vapelier game da ingancin ji: 3.6 / 5 3.6 daga 5 taurari

Sharhin mai bita akan halaye na zahiri da ingancin ji

Bayan ra'ayi na farko, bari mu ce ɗan ruɗani (ga antediluvian wanda ke magana da ku kuma wanda ke vape a cikin batura biyu na Sencillo da cikakken drippers bakin karfe ... 345g duka), wannan kit ko kayan farawa ko TC Starter kit, yana da kyau. nice ta hanyoyi da yawa fiye da ɗaya.
Akwatin + Ato + Accus + 3ml na ruwan 'ya'yan itace = 210g; mafi kyawun jima'i za su yaba da shi, musamman tun da launukan da ake samu, ta yaya zan iya gaya muku… na ban mamaki, wanda ya kamata ya yi kyau, faɗin 53,5mm zai yiwu ya zama ƙasa da dacewa da waɗannan matan.


Atomizer yana daidaitawa da kyau tare da Akwatin, ana cika shi ta hanyar matsawa Top Cap a cikin hanyar ƙaramin kibiya da aka zana shi, ana yin daidaitawar iska (kullin iska) a gindin, ta yin amfani da zoben notched (don riko) wanda ke motsawa tare da baka yana ba da damar rufewa gaba ɗaya har sai jimlar buɗewa. Ya kamata ya ƙunshi 3ml na ruwan 'ya'yan itace, ko da yake Wismec yana da nau'in Turai na 2ml. (Wataƙila PDT da ba a fahimta ba, tun lokacin, pffff…)


Tare da tsayin 13,2cm (Box + ato), yana fafatawa da tsayi tare da takamaiman bututu + saiti waɗanda ke wuce shi cikin sauƙi.
Za mu dawo daki-daki dalla-dalla ga aikin Akwatin, lura cewa sashin baturi yana gabatar da jagorar polarity, da kuma kintinkiri don taimakawa fitar da baturin, (2 X 18650 ba a ba da shi ba) murfin ya dace daidai da mahalli. (akwai na'urar da aka keɓe, mai suna "disisayné", don sauƙaƙe buɗewa da farce).
Kyakkyawan riko, riko mai kyau, canjin ƙarfe 11mm a diamita, ɗan ƙasa da 5mm don maɓallin daidaitawa, na gargajiya da tasiri.


Haɗin cajin da aka haɗa yana karɓar shigarwar 2A, masu haɗin da aka bayar sun dace da QC USB 3/micro USB, sabuntawar kwakwalwar kwakwalwar za ta bi ta cikinsa da PC ɗin ku.
A Vapelier, ba mu bayar da shawarar yin cajin batir ɗin ku ta PC na USB ba, mun gwammace cajar waya ko ma mafi kyau, caja na musamman wanda ke buƙatar, gaskiya ne, saiti biyu na batura biyu.

Halayen aiki

  • Nau'in kwakwalwan kwamfuta da aka yi amfani da su: Mallaka
  • Nau'in haɗin kai: 510
  • Daidaitaccen ingarma mai kyau? Ee, ta hanyar bazara.
  • Tsarin kullewa? Lantarki
  • Ingancin tsarin kullewa: Yayi kyau, aikin yana yin abin da ya kasance don
  • Siffofin da na'urar ke bayarwa: Canja zuwa yanayin injiniya, Nuni na cajin batura, Nuna ƙimar juriya, Kariya daga gajerun hanyoyin da ke fitowa daga atomizer, Kariya daga jujjuyawar polarity na masu tarawa, Nuna ikon na vape na yanzu, Nuni na lokacin vape na kowane puff, Kafaffen kariya daga zafi mai zafi na resistors na atomizer, Kariya mai canzawa daga zafi mai zafi na atomizer, Ikon zafin jiki na masu tsayayyar atomizer, Yana goyan bayan sabunta firmware, Share saƙonnin bincike
  • Dacewar baturi: 18650
  • Mod ɗin yana tallafawa stacking? A'a
  • Adadin batura masu tallafi: 2
  • Shin mod ɗin yana kiyaye tsarin sa ba tare da batura ba? Ee
  • Shin mod ɗin yana ba da aikin sake lodawa? Ana iya yin caji ta hanyar Micro-USB
  • Shin aikin caji ya wuce ta? Ee
  • Shin yanayin yana ba da aikin Bankin Wuta? Babu aikin bankin wutar lantarki da mod ɗin ke bayarwa
  • Shin yanayin yana ba da wasu ayyuka? Babu wani aikin da mod ɗin ke bayarwa
  • Kasancewar ka'idojin kwararar iska? Ee
  • Matsakaicin diamita a mm na jituwa tare da atomizer: 25
  • Daidaiton ikon fitarwa a cikakken cajin baturi: Yayi kyau, akwai bambanci mara kyau tsakanin ikon da ake buƙata da ainihin ƙarfin.
  • Daidaiton wutar lantarki mai fitarwa a cikakken cajin baturi: Yayi kyau, akwai ɗan ƙaramin bambanci tsakanin ƙarfin lantarki da ake buƙata da ainihin ƙarfin lantarki

Bayanan kula na Vapelier dangane da halayen aiki: 4.3/5 4.3 daga 5 taurari

Bayanin mai bita akan halayen aiki

Bari mu fara da Atomizer Soyayya NSE. Ina da wannan gwajin juriya WS-M 0,27Ω. Da zarar a wurin, zan fara shi duka biyu ta hanyar fitilu na waje guda huɗu da kuma ciki, yana da mahimmanci don aiki ta wannan hanyar, kowane lokacin farko da kuka yi amfani da juriya ta mallaka, musamman idan kun vape. /20VG.

Da zarar an sake haɗawa kuma na cika, har yanzu zan jira ƴan mintuna kafin bugun farko na daƙiƙa 2 don saurare da ɗanɗana sakamakon firam ɗin.

Tsarin shine kamar haka: ruwan 'ya'yan itace na minty a cikin 20/80, 0,25Ω kai tsaye 50W, ba tare da preheat ba, buɗewar iska cikakke. Vape na iska inda ba lallai ne ka yi kamar ana samun ƙara da sauri ba (3/4 seconds). Yana da ɗan hayaniya akan tsotsa amma yana da gamsarwa dangane da ƙarar tururi.

Drip-Tip yana da kyau, yana da 510 na 5,75mm a cikin diamita mai amfani da iska mai amfani, duk da haka tashar bututun yana da 5mm a diamita, ba za mu sami kyau ba. Gudun iska shine 12mm X 2mm a cikin cikakkiyar matsayi na buɗewa, kuna buƙatar cewa idan kun vape a babban matakin iko idan aka kwatanta da ƙimar juriya.

La Farashin V200 yana ba da damar vape mai aminci. Duk abubuwan kariya suna nan: ƙwanƙwasa bugun jini na daƙiƙa 10 max, kariyar DC, overvoltages, dumama ciki da Coil, juyar da matsayin baturi, sama da / ƙarƙashin kaya.

Yanayin Vape: Ketare (mecha mai kariya), TC-Ni/TC-Ti/TC-SS/TCR/VW (hanyoyin sarrafa zafin jiki), VW mai sauƙi.

Wuraren ajiya guda uku, preheat.

Iyakar aiki: 0.05-1.5Ω a cikin yanayin TC - 0.05-3.5Ω a cikin yanayin VW. Yanayin zafin jiki: 100-315°C/200-600°F (yanayin TC). Ƙarfin fitarwa: 1 zuwa 200W (a cikin haɓaka 1W). Fitar wutar lantarki: daga 1 zuwa 8V.

Da sauran saitunan da zaku iya sha'awar yanayin aiki da ke ƙasa.

Komai yana aiki da kyau, Akwatin yana amsawa, ato ba ya zafi ko a hankali bayan sarkar vape na awa 1/4. Babu leaks, babu condensation a kan akwatin, yana birgima, da sannu za mu iya magana game da inganci, ji, amma da farko bari mu gama da kayan.

Sharuddan yanayin

  • Gaban akwatin da ke rakiyar samfurin: Ee
  • Za a iya cewa marufi ya kai farashin samfurin? Ee
  • Kasancewar jagorar mai amfani? Ee
  • Shin ana iya fahimtar littafin ga wanda ba Ingilishi ba? Ee
  • Shin littafin jagora ya bayyana DUKKAN fasalulluka? Ee

Bayanan kula na Vapelier game da kwandishan: 5/5 5 daga 5 taurari

Bayanin mai bita akan marufi

Bon ben akwati ne, kamar akwatin farin kwali da za ku samu, an shigar da shi sosai a cikin dakin kumfa, naku. Farashin V200. Masu haɗin suna kusa da shi, a cikin ƙaramin kwali. ni'Soyayya NSE Hakanan ana kiyaye shi sosai a cikin kumfa mai tsauri.
Jakar kayayyakin gyara (O-rings), WS-04 MTL 1,3Ω resistor, (dayan yana cikin ato).
An gabatar da shi da kyau, littafin kuma a cikin Faransanci, hoton yana nuna muku mahimman abubuwan.

Ratings da ake amfani da su

  • Wuraren sufuri tare da atomizer na gwaji: Ok don aljihun jaket na ciki (babu nakasu)
  • Sauƙaƙan kwancewa da tsaftacewa: Sauƙi, ko da tsaye a kan titi, tare da kyalle mai sauƙi
  • Sauƙi don canza batura: Sauƙi, ko da tsaye a kan titi
  • Shin mod ɗin yayi zafi sosai? A'a
  • Shin akwai wasu halaye marasa kuskure bayan yin amfani da rana ɗaya? A'a

Ƙimar Vapelier dangane da sauƙin amfani: 5/5 5 daga 5 taurari

Sharhi daga mai duba kan amfani da samfurin

Kamar duk wani abu da ba a yi shi da gaske ba don haka, guje wa jefar da kayan aikin ku, a ƙasa ko cikin ruwa, ba zai zama kyakkyawan ra'ayi ba.

Wata rana dole ne ka tsaftace dabbar da kyau sosai, ko ma canza katin lantarki. Don wannan kuma lokacin da ingancin ranar garantin ya ƙare, kuna buƙatar screwdriver tare da mafi ƙarancin yuwuwar tip Phillips kuma cire sukurori 5 (2 ciki, 2 akan mai haɗin 510, da ɗaya, da zarar an cire mai haɗin) don samun damar yin amfani da su. katin, wanda aka amintar da chassis ta 3 sukurori masu sauƙin ganewa. Za a maraba da ra'ayi na lalata / soldering a cikin kayan lantarki, in ba haka ba ku guje wa mannewa, bari ribobi suyi abin su.

 

 

 

 

Don amfani na yau da kullun tare da ƙaramin kulawa, wannan kit ɗin yakamata ya daɗe muddin ana canza batura. Koyaya, tabbatar da amfani da 18650 (magudanar ruwa) a mafi ƙarancin 25A, tabbatar da isasshen fitarwa na yanzu don amintaccen vape.

Tare da wannan atomizer da daban-daban resistances miƙa ta Wismec kuma masu jituwa, bai kamata ku vape sama da 70W ba.

Akwatin yana ba ku damar da yawa amma ba shi da amfani tare daSoyayya NSE, Za ku sami 'yancin kai (da kaina, tare da 2 ba sababbin batura ba, Na kwashe tankuna 4 a cikin kwanaki 2 a 45/50W don 0,27 / 0,24Ω kuma ya kasance mai sauƙi 30% cajin).

Tare da resistors na mallakar mallaka, kar a nemi gajimare, aiki mai ƙarfi. Babu komawa baya bayan busassun bugu wanda zai iya faruwa tare da cikakken ato, maimakon tunani game da fifita shuru vape, wanda haka ma, zai tabbatar muku da kyakkyawan ma'anar daɗin dandano saboda wannan ɗan ato yana da daɗi sosai a wannan yanki. Cika da ruwa kafin ka daina ganin ruwan 'ya'yan itace "kyauta" a cikin tanki.

Anan akwai cikakkun bayanai na yuwuwar saituna da zaɓuɓɓukan akwatin akan wannan hoton montage.

Dole ne a ba da rahoton ƙaramin daki-daki na ado. Wismec A shafinsa, ya furta tare da ƙarfin hoto, cewa akwatin na iya ɗaukar ato zuwa 26mm a diamita, ba za a yi amfani da shi a cikin wannan yanayin ba, ko da kawai 0,5mm zai fito a kowane gefe.

Shawarwari don amfani

  • Nau'in batura da aka yi amfani da su yayin gwaje-gwaje: 18650
  • Adadin baturan da aka yi amfani da su yayin gwaje-gwaje: 2
  • Da wane nau'in atomizer ne aka ba da shawarar yin amfani da wannan samfurin? Dripper, A cikin taron sub-ohm
  • Tare da wane samfurin atomizer yana da kyau a yi amfani da wannan samfurin? Ato da aka bayar a cikin kit ko kowane nau'in ato har zuwa 25mm a diamita (don zama jariri)
  • Bayanin tsarin gwajin da aka yi amfani da shi: Kit ɗin a 0,25Ω, 50W, ruwan 'ya'yan itace a cikin 20/80
  • Bayanin ingantacciyar tsari tare da wannan samfur: Kamar yadda kuke ji, kit ɗin kanta kyakkyawan sulhu ne, vape/'yancin kai.

Shin mai dubawa yana son samfurin: Ee

Matsakaicin matsakaicin Vapelier na wannan samfurin: 4.5/5 4.5 daga 5 taurari

Matsayin yanayin mai bita

Ina buƙatar kunsa wannan bita, zan yi haka ta hanya mai kyau don wannan kayan aikin farawa Wismec. Akwatin / Ato sasantawa yana da kyau saboda Akwatin yana da ikon samar da ƙarfin vape don duk juriya da aka yarda da shi.Soyayya NSE. Atomizer tabbas mai clearomizer ne tare da masu adawa da mallakar mallaka amma yana da tasiri cikin sharuddan ergonomics, ƙarar tururi da aka haifar da dawowar ɗanɗano, ga abin da zan gwada a cikin waɗannan kwanaki biyu.

Ban taɓa yin sharhi game da yanayin ado ko kayan ado ba amma daga cikin kyawawan abubuwan da za a rarraba, bari mu nuna girman da nauyin gashin fuka-fukan wannan haduwa.

Ba zan iya gaya muku tsawon tsayin daka da aka yi amfani da shi ba, idan wasunku za su iya haskaka mu a kan wannan batu, kada ku yi shakka, an yi muku sharhi.
Na nuna farashin wannan kit ɗin a kusa da 60 € saboda a lokacin rubuta waɗannan layin, ba zan iya samun kantin Faransa akan gidan yanar gizon da zai sanya ni a hanya ba, ba zai daɗe ba kuma ban yi tunanin ku ba. 'na nuna wani babba.

A ƙarshe, akwai yawanci guda biyar, akwatunan juriya a kusa da (sake) 15 €.

Kyakkyawan vape a gare ku, duba ku na gaba nazari.

(c) Haƙƙin mallaka Le Vapelier SAS 2014 - Cikakken haɓakar wannan labarin ne kawai aka ba da izini - Duk wani canji na kowane nau'in kowane nau'in an haramta shi gabaɗaya kuma yana keta haƙƙin wannan haƙƙin mallaka.

Print Friendly, PDF & Email
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa

Game da Marubucin

Dan shekara 58, kafinta, mai shekaru 35 na taba ya mutu a ranar farko ta vaping, Disamba 26, 2013, akan e-Vod. Ina yin vape mafi yawan lokaci a cikin mecha/dripper kuma ina yin juices na... godiya ga shirye-shiryen masu amfani.