A TAKAICE:
Breeze NXT Kit ta Aspire
Breeze NXT Kit ta Aspire

Breeze NXT Kit ta Aspire

Siffofin kasuwanci

  • Mai ɗaukar nauyin wanda ya ba da rancen samfurin don bita: Rarraba Faransa-LCA
  • Farashin samfurin da aka gwada: 25.90€
  • Rukunin samfurin bisa ga farashin siyar sa: Matsayin shigarwa (daga 1 zuwa 40 €)
  • Nau'in Mod: Batirin Classic
  • Mod ɗin telescopic ne? A'a
  • Matsakaicin iko: 20W
  • Matsakaicin ƙarfin lantarki: 4.2V
  • Mafi ƙarancin ƙima a cikin Ohms na juriya don farawa: Ba a zartar ba

Sharhi daga mai duba akan halayen kasuwanci

Bana buƙatar gabatar muku da alamar Aspire, duk mun sami aƙalla sau ɗaya a hannunmu Nautilus (kawai idan: Nautilus yana ɗaya daga cikin mafi kyawun masu ba da izini kuma yana ɗaya daga cikin mafi yawan siyarwa).
buri, a matsayin ƙwararren ƙwararren vape wanda ya mai da hankali kan vapers na farko, dole ne ya kasance a cikin sashin POD. Tare da layin iska, za mu iya cewaAspire Ya yi shigarwa mai mutuntawa kuma alamar Sinawa tana aiki don inganta samfuran ta.

Don haka ana ba mu yau sigar ta uku ta wannan kayan aikin POD, da Farashin NXT (na gaba).
Sabbin sabbin abubuwa da yawa waɗanda da alama ana ganin su sosai kuma zan gabatar muku dalla dalla-dalla daga baya a cikin wannan labarin.
Farashin gasa da aka ba nau'in samfurin kuma musamman alamar da ke ba da shi.

Halayen jiki da ingancin ji

  • Nisa ko Diamita na samfur a mm: 20.5
  • Tsawon ko Tsayin samfurin a mm: 96
  • Nauyin samfur a grams: 68
  • Abubuwan da ke haɗa samfur: Aluminum
  • Nau'in Factor Factor: Akwatin akwatin - Nau'in Emech
  • Salon Ado: Classic
  • Kyakkyawan kayan ado: mai kyau
  • Shin rufin na'urar yana kula da hotunan yatsa? A'a
  • Duk abubuwan da ke cikin wannan mod ɗin suna ganin ku sun taru sosai? Ee
  • Matsayin maɓallin wuta: Lateral a 1/2 na bututu idan aka kwatanta da babban hula
  • Nau'in maɓallin wuta: Filastik na injina akan robar lamba
  • Adadin maɓallan da ke haɗa mahaɗin, gami da wuraren taɓawa idan suna nan: 0
  • Nau'in Maɓallan UI: Babu Wasu Maɓalli
  • Ingancin maɓallin (s): Ba za a iya amfani da shi ba babu maɓallin dubawa
  • Adadin sassan da suka haɗa samfur: 3
  • Adadin zaren: 0
  • Ingancin zaren: Ba a zartar da wannan yanayin ba - Rashin zaren
  • Gabaɗaya, kuna godiya da ingancin masana'antar wannan samfur dangane da farashinsa? Ee

Bayanin Vapelier game da ingancin ji: 4.3 / 5 4.3 daga 5 taurari

Sharhin mai bita akan halaye na zahiri da ingancin ji

Wannan kit ɗin AIO ya zo a cikin nau'i na dutsen dutse, sanye da kayan kwalliyar zinc gami da aka zana a cikin inuwa iri ɗaya.
Karamin toshe mai elongated tare da laushin gefuna. Ƙararren ƙira mai mahimmanci, ainihin ainihin siffar geometric yana da wayo da wayo tare da taimakon raguwa a matakin manyan fuskoki (gaba da baya). Wannan zaɓi mai salo yana da fa'idar haskaka ƙira wanda zai iya zama ɗan ruɗi idan aka ba da ma'auni masu karimci ga nau'in tsarin.
Ana zaune a cikin facade ɗin, akwai ƙaramin baƙar fata mai kusurwa mai zagaye. Iyakar ikon wannan tsarin shine maɓallin "wuta" a cikin baƙar fata filastik kewaye da ƙaramin firam mai haske.

A kan wannan meridian ɗin da aka samu ta wannan salo mai salo da ake samu a ɓangarorin biyu, mun gano a ɗayan gefuna ƙaramin ƙaramin ƙarfe wanda aka soke shi tare da buɗewa nau'in cyclops.

A gefe kishiyar, a ɗayan gefen, muhimmin abu don yin cajin hadedde baturi: tashar USB micro.
Da zarar an cire hular kariyar, mun gano bakin magana mai siffar baki da ke manne da POD. Ba babba ko karami, wannan siffa ba lallai ne ta zama baki daya ba. POD yana kunshe a cikin gidaje tare da ɓangarori masu ɓarna da ke bayyana ɓangarorin biyu na tanki. Don haka, a gefe ɗaya zaka iya saka idanu kan matakin cikawa na tanki kuma a gefe guda, akwai ƙaramin murabba'in silicone. Ba komai ba ne face hular mai. Don haka da alama ana iya gani ko da lokacin da yake wurin.

Juriya, yana bayyana ne kawai da zarar an cire tanki. Ana kiyaye shi ta hanyar hatimi, wanda yawanci zai sauƙaƙa sarrafa kulawa.


Samfurin da ke gabatarwa da kyau idan aka ba da matakin farashi. Don haka babu wani abu mai ban mamaki na gani, tsari mai hankali da yarda, girman ma'auni amma bai yi nisa da zama ƙanƙanta ga rukunin ba. Amma akwai ƙananan abubuwa guda biyu da za a tono a ciki waɗanda kawai za su iya sa wannan ƙaramin saitin ya zama abin sha'awa.

Halayen aiki

  • Nau'in kwakwalwan kwamfuta da aka yi amfani da su: Mallaka
  • Nau'in Haɗi: Mai shi
  • Daidaitaccen ingarma mai kyau? Ee, ta hanyar bazara.
  • Tsarin kullewa? Lantarki
  • Ingancin tsarin kullewa: Yayi kyau, aikin yana yin abin da ya kasance don
  • Siffofin da na'urar ke bayarwa: Alamomin haske masu aiki
  • Dacewar baturi: Baturi masu mallaka
  • Mod ɗin yana tallafawa stacking? A'a
  • Adadin batura masu goyan bayan: Batura na mallakar mallaka ne / Ba a zartar ba
  • Shin mod ɗin yana kiyaye tsarin sa ba tare da batura ba? Bai dace ba
  • Shin mod ɗin yana ba da aikin sake lodawa? Ana iya yin caji ta hanyar Micro-USB
  • Shin aikin caji ya wuce ta? Ee
  • Shin yanayin yana ba da aikin Bankin Wuta? Babu aikin bankin wutar lantarki da mod ɗin ke bayarwa
  • Shin yanayin yana ba da wasu ayyuka? Babu wani aikin da mod ɗin ke bayarwa
  • Kasancewar ka'idojin kwararar iska? Ee
  • Matsakaicin diamita a mms na dacewa tare da atomizer: Mai shi
  • Daidaiton ikon fitarwa a cikakken cajin baturi: Ba a zartar ba
  • Daidaiton wutar lantarki mai fitarwa a cikakken cajin baturi: Yayi kyau, akwai ɗan ƙaramin bambanci tsakanin ƙarfin lantarki da ake buƙata da ainihin ƙarfin lantarki

Bayanan kula na Vapelier dangane da halayen aiki: 4.5/5 4.5 daga 5 taurari

Bayanin mai bita akan halayen aiki

Wannan bangare, kamar waɗanda ke biye, na iya zama ɗan gajeren lokaci. Lallai, wannan kit ɗin yana da sauƙi.
Baturin 1000mAh tare da mahalli da aka yi don ɗaukar takamaiman tanki. Tsarin yana da yanayin kewayawa guda ɗaya. Ga wadanda ba su san abin da ke ɓoye a ƙarƙashin wannan sunan ba, yana nufin cewa na'urar tana aiki kamar na'ura mai kwakwalwa kuma tana ba ku abin da baturin da aka haɗa zai iya bayarwa a cikin iyakar 3.5 zuwa 4.2 V. Don ƙarin bayani, bari mu dubi. magana cikin sharuddan watts, tare da masu tsayayya a 0.8 Ω wannan yana ba da ma'auni daga 15 zuwa 20W.

Don haka ba za ku iya yin komai game da wutar lantarki ba tunda zai dogara da cajin baturi. Amma zaka iya wasa akan iskar samar da iska na juriya. Godiya ga dabaran a gefen Farashin NXT, zaku iya tafiya daga matsewar vape zuwa ƙaramin DL (ƙarin zana iska).


Ana yin cajin baturin kamar yadda koyaushe ta amfani da tashar micro-USB, yayi muni, USB C don sigar gaba watakila. Ana nuna matakin cajin ta launi mai haske na maɓallin wuta (kore V> 3.8v, Blue 3.8V>V>3.5V, Red V <3.5).

Shi ke nan duka. Yana da ultra asali amma akwai duk abin da kuke buƙatar fara vaping.

Sharuddan yanayin

  • Gaban akwatin da ke rakiyar samfurin: Ee
  • Za a iya cewa marufi ya kai farashin samfurin? Ee
  • Kasancewar jagorar mai amfani? Ee
  • Shin ana iya fahimtar littafin ga wanda ba Ingilishi ba? Ee
  • Shin littafin jagora ya bayyana DUKKAN fasalulluka? Ee

Bayanan kula na Vapelier game da kwandishan: 5/5 5 daga 5 taurari

Bayanin mai bita akan marufi

Aspire ya bamu nasa Breeze Next, a cikin wani karamin akwatin isorel da aka kewaye da baƙar hannun rigar kwali. A kan kwali da ke kewaye da wannan akwatin, mun gano hoton kit ɗin mu a ɗaya daga cikin dogon gefuna. A gefe guda, muna samun bayanan gargajiya na nau'in: abubuwan da ke cikin fakitin, faɗakarwa, tambura na wajibi na al'ada ...
Wannan gabatarwar gama gari ce ga duk tsarin POD da aka bayar Aspire.

A cikin kunshin muna da: A Iska mai zuwa (na al'ada), 0.8 Ω resistors guda biyu, igiyar USB/Micro-USB da jagorar da aka fassara zuwa Faransanci.

Kyakkyawan gabatarwa, kyakkyawan gabatarwa don cikakken kit.

Ratings da ake amfani da su

  • Wuraren sufuri tare da atomizer na gwaji: Ok don aljihun jaket na ciki (babu nakasu)
  • Sauƙaƙewa da tsaftacewa: Sauƙi, ko da tsaye a kan titi, tare da nama mai sauƙi
  • Wuraren canza baturi: Ba a zartar ba, baturin na iya caji kawai
  • Shin mod ɗin yayi zafi sosai? A'a
  • Shin akwai wasu halaye marasa kuskure bayan yin amfani da rana ɗaya? A'a

Ƙimar Vapelier dangane da sauƙin amfani: 5/5 5 daga 5 taurari

Sharhi daga mai duba kan amfani da samfurin

Le Farashin NXT an yi niyya sama da duka don vapers na farko. Don haka dole ne ya zama mai sauƙin amfani. Kuma shi ne.
Babu abubuwa da yawa don sanin amfani da wannan POD Kit.

Don ƙaddamarwa, dole ne a fara kula da tanki. Ana ciro shi daga baturin ta hanyar ja shi kawai. Da zarar an cire shi, an sanya juriya a wuri, kawai tsari ne mai sauƙi, ya isa ya tura shi cikin rami wanda yake a gindin tanki. Ba za ku iya yin kuskure ba, tushen resistor wani nau'i ne na farantin rectangular wanda ya dace da daraja.


Sa'an nan kuma, mun cika tanki ta hanyar buɗe ƙaramin siliki na siliki wanda ke gefensa. Babu damuwa, buɗewar yana da girma sosai kuma zai dace da yawancin kwalabe.


Sa'an nan, dole ne ku jira minti 10 don juriya ta jika.
Da zarar wannan lokacin ya wuce, ana danna maɓallin wuta sau 5 don kunna tsarin. Don vape, kawai danna maɓallin wuta. A wannan lokacin ne za ku daidaita buɗe mashigar iska don daidaita shi da dandano.

Kuna da alamar matakin baturi. Launin haske ne na babban maɓallin wanda ke sanar da kai matakin cajin hadedde baturi:
- Green: 100 zuwa 70% (> 3.8V)
- Blue: 70 zuwa 30% (3.8 - 3.5V)
- Ja: 30 zuwa 1% (<3.5V)


Ana yin cajin baturin ta tashar micro-USB kuma ba shi da wahala.


ergonomics suna da kyau sosai, koda kuwa dole ne ku yi hankali kada ku toshe mashigar iska a gefe da yatsa.
Hankalin vape daidai ne. Muna da matakin karatun ɗanɗano wanda yake da daraja ga rukunin kuma adadin tururi yana da gamsarwa ga mafari.
A takaice, samfur da gaske an yi shi sosai don shigar da vape a hanya mafi sauƙi a duniya.

Shawarwari don amfani

  • Nau'in batura da aka yi amfani da su yayin gwaje-gwaje: Batura na mallakar wannan yanayin ne
  • Adadin baturan da aka yi amfani da su yayin gwaji: Batura na mallaka ne / Ba a zartar ba
  • Da wane nau'in atomizer ne aka ba da shawarar yin amfani da wannan samfurin? A cikin taron sub-ohm
  • Tare da wane samfurin atomizer yana da kyau a yi amfani da wannan samfurin? Kamar yadda yake
  • Bayanin tsarin gwajin da aka yi amfani da shi: kamar yadda yake
  • Bayanin daidaitaccen tsari tare da wannan samfurin: kamar yadda yake

Shin mai dubawa yana son samfurin: Ee

Matsakaicin matsakaicin Vapelier na wannan samfurin: 4.7/5 4.7 daga 5 taurari

Matsayin yanayin mai bita

Le Breeze Nxt don haka shine juyin halitta na uku na POD primo kit dagaAspire. Ban sami damar gwada nau'ikan farko ba amma priori, wannan Farashin NXT yana gyara kurakuransa.

Da farko dai, sigar farko ce wacce ke ba da damar yin aiki akan daidaitawar iska ba tare da cire POD daga gidanta ba. Kuma hakan bai isa ba. Tsarin da aka tsara yana da tasiri kuma mai sauƙin amfani. Karamin lahaninsa kawai ya fito daga matsayinsa na gefe a tsakiyar baturin. Lallai, ba tare da kula da hankali ba, mutum zai iya toshe wannan buɗa da yatsa.

Batu na biyu, ba lallai ne ka fitar da POD don cikawa ba. Lallai ƙaramin sararin sama da ke rufe da filogi na silicone ana samun dama ko da lokacin da POD yake wurin kuma hakan ma yana da kyau sosai.

Hankalin vape yana da kyau ga irin wannan samfurin. Lalle ne, da Breeze Nxt yayi daidai da ajin sa. Yana ba da dandano mai kyau da adadin tururi gaba ɗaya a lokaci tare da samfurin da aka yi niyyar fara vape.

Ikon cin gashin kansa yana da kyau, ko baturi ne ko ƙarfin tanki, komai yana cikin lokaci tare da buƙatun wanda ya fara vaping tare da babban matakin nicotine ko tare da gishirin nicotine.
Don haka a "TOP Pod" don wannan samfurin, mai sauƙi, mai tasiri, mai kyau da arha, manufa don farkon mutanen da suka dogara da karfi waɗanda suke buƙatar babban adadin nicotine.

itace.

(c) Haƙƙin mallaka Le Vapelier SAS 2014 - Cikakken haɓakar wannan labarin ne kawai aka ba da izini - Duk wani canji na kowane nau'in kowane nau'in an haramta shi gabaɗaya kuma yana keta haƙƙin wannan haƙƙin mallaka.

Print Friendly, PDF & Email
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa

Game da Marubucin

Yanzu tun farkon kasada, Ina cikin ruwan 'ya'yan itace da kayan aiki, koyaushe ina tuna cewa duk mun fara wata rana. A koyaushe ina sanya kaina a cikin takalmin mabukaci, a hankali na guje wa faɗuwa cikin halayen geek.