A TAKAICE:
J80 da Sigelei
J80 da Sigelei

J80 da Sigelei

Siffofin kasuwanci

  • Mai ɗaukar nauyin wanda ya ba da rancen samfurin don bita: Sigelei
  • Farashin samfurin da aka gwada: Tsakanin Yuro 57 zuwa 65
  • Rukunin samfurin bisa ga farashin siyar sa: Tsakanin kewayon (daga Yuro 41 zuwa 80)
  • Nau'in Mod: Lantarki tare da ikon canzawa da sarrafa zafin jiki
  • Mod ɗin telescopic ne? A'a
  • Matsakaicin iko: 80 watts
  • Matsakaicin ƙarfin lantarki: 7.5
  • Mafi ƙarancin ƙima a cikin Ohms na juriya don farawa: Kasa da 0.1

Sharhi daga mai duba akan halayen kasuwanci

Sigelei ya yi kwanton bauna ne tare da katafaren kamfanin kasar Sin Joyetech Group da Kangertech Group. Tsohon mai ƙididdige yawan fasahar fasaha dangane da vape ya gamsu a yau tare da matsayi na mabiyi wanda baya godiya ga siffar sa, koda kuwa kayan da aka samu daga masana'anta ya kasance a yau na ingantaccen inganci.

J80 ita ce kanwar J150. Ƙananan girman amma ba nano ba, yana iya yin alfahari da ƙarfinsa na 80W da yanayin sarrafa zafin jiki. Baturin yana ciki kuma kyawun sa yayi aiki sosai, yayi daidai da lokutan. 

Farashin sa yana sanya shi a cikin kewayon tsakanin 57 zuwa 65€ saboda har yanzu ba a samu a ƙasar Faransa ba a sani na ko kuma masu siyarwa sun ƙi shi. Wannan farashin yana da tsada sosai ga nau'in. Karami fiye da VTwo Mini, shi ma yana nuna ƙarancin fasali da farashi mafi girma. Ya fi ƙarfin akwatin nano, ana nuna shi sau ɗaya a farashi mafi girma na kusan Yuro ashirin. 

Matsayin kasuwanci mai ban mamaki, don haka, amma wanda baya ɗaukan ainihin halayen da nake fatan samu a cikin wannan akwatin da ake samu cikin baki da ja ko cikin ja da baki. Kar a yi dariya, shi ke nan!

sigelei-j80-profile

Halayen jiki da ingancin ji

  • Nisa ko Diamita na samfur a mm: 24.5
  • Tsawon ko Tsayin samfurin a mm: 67.5
  • Nauyin samfur a grams: 138.1
  • Material hada samfur: Zinc gami
  • Nau'in Factor Factor: Akwatin mini - nau'in IStick
  • Salon Ado: Classic
  • Kyakkyawan kayan ado: mai kyau
  • Shin rufin na'urar yana kula da hotunan yatsa? A'a
  • Duk abubuwan da ke cikin wannan mod ɗin suna ganin ku sun taru sosai? Ee
  • Matsayin maɓallin wuta: Na gefe kusa da babban hula
  • Nau'in maɓallin wuta: Filastik na injina akan robar lamba
  • Adadin maɓallan da ke haɗa mahaɗin, gami da wuraren taɓawa idan suna nan: 2
  • Nau'in Maɓallan UI: Injin filastik akan roba mai lamba
  • Ingancin maɓallin (s): Yayi kyau, ba maɓallin ba yana da amsa sosai
  • Adadin sassan da suka haɗa samfur: 1
  • Adadin zaren: 1
  • Ingancin Zaren: Yayi kyau
  • Gabaɗaya, kuna godiya da ingancin masana'antar wannan samfur dangane da farashinsa? Ee

Bayanin mai yin vape game da ingancin ji: 3.6 / 5 3.6 daga 5 taurari

Sharhin mai bita akan halaye na zahiri da ingancin ji

Girman J80 ya fi ƙanƙanta fiye da VTwo mini, kuskuren baturin 2000mAh LiPo na ciki wanda ke ba da gudummawa sosai ga raguwar jiki. Idan ba ni ba babban mai sha'awar batir LiPo ba ne wanda shine cikakken kwatanci na tsufa da aka tsara, dole ne a gane cewa ka'idar sinadarai ta su tana ba da damar haɓakawa don ceton sararin samaniya da kuma babban ƙarfi gabaɗaya fiye da batirin IMR na waje. 

Kayan ado suna da kyan gani sosai tare da layin taut, ƴan lanƙwasa da zaɓi na launuka biyu, sosai a cikin ruhun abin da Smoktech zai iya yi a halin yanzu, alal misali. Wannan yana da fara'a kuma yana aiki yayin farawa. Anyi da zinc/aluminium gami, J80 yana da madaidaicin nauyi kuma, idan taɓawa ba shine mafi kyawu a cikin ruhun Elfin misali ba, jin daɗin dabino yana da kyau. Akwatin yana riƙe da kyau a hannu kuma canjin ya faɗi ta halitta ƙarƙashin yatsan maƙafi ko ƙarƙashin babban yatsan yatsan hannu.

Maɓallan suna danna kaɗan a wurare daban-daban amma suna ci gaba da aiki. Maɓallin harbe-harbe tabbas ba shine mafi kwanciyar hankali a duniya ba amma yana amsawa cikin koshin lafiya, iri ɗaya ne don maɓallan sarrafawa waɗanda ke nuna fifikon rashin girman girman. Anyi ƙera wannan da nufin manne wa ƙa'idodin gama gari amma, tare da ɗan aiki kaɗan, mun gane cewa saboda haka yana da sauƙin nemo maɓallin [+] ko maɓallin [-].

sigelei-j80-fuska

Ƙarshen daidai ne kuma ƙera ta hanyar gyare-gyare ba shi da lahani na bayyane. Ƙaƙƙarfan haɗin 510 mai ƙarfi yana kewaye da saman-wuri, wanda ingantaccen fil ɗin sa an ɗora shi a bazara kuma yana da tashoshi na samun iska don ƙarancin atomizers waɗanda har yanzu suna ɗaukar iska ta wannan hanyar. Ƙarƙashin ƙasa yana da huluna goma sha biyar don shakar da baturin kuma ya ba da damar zubar da ciki a yayin da matsala ta faru.

sigelei-j80-sama

sigelei-j80-kasa

Don haka ba mu sami wani abu mara kyau ba a cikin yin J80. Akasin haka, gabatarwar ta zahiri tana da daɗi.

Halayen aiki

  • Nau'in kwakwalwan kwamfuta da aka yi amfani da su: Mallaka
  • Nau'in haɗin kai: 510, Ego - ta hanyar adaftar
  • Daidaitaccen ingarma mai kyau? Ee, ta hanyar bazara.
  • Tsarin kullewa? Makanikai
  • Ingancin tsarin kullewa: Madalla, tsarin da aka zaɓa yana da amfani sosai
  • Siffofin da aka bayar ta mod: Nuni na cajin batura, Nuni na ƙimar juriya, Kariya daga gajerun hanyoyin da ke fitowa daga atomizer, Nuna wutar lantarki na vape na yanzu, Nuna ikon vape na yanzu, Zazzabi sarrafa masu adawa da atomizer, Share saƙonnin bincike
  • Dacewar baturi: Baturi masu mallaka
  • Mod ɗin yana tallafawa stacking? A'a
  • Adadin batura masu goyan bayan: Batura na mallakar mallaka ne / Ba a zartar ba
  • Shin mod ɗin yana kiyaye tsarin sa ba tare da batura ba? Bai dace ba
  • Shin mod ɗin yana ba da aikin sake lodawa? Ana iya yin caji ta hanyar Micro-USB
  • Aikin cajin ya wuce ta? A'a
  • Shin yanayin yana ba da aikin Bankin Wuta? Babu aikin bankin wutar lantarki da mod ɗin ke bayarwa
  • Shin yanayin yana ba da wasu ayyuka? Babu wani aikin da mod ɗin ke bayarwa
  • Kasancewar ka'idojin kwararar iska? Ee
  • Matsakaicin diamita a mm na jituwa tare da atomizer: 24
  • Daidaiton ƙarfin fitarwa a cikakken cajin baturi: Matsakaici, saboda akwai bambanci mai ban mamaki dangane da ƙimar juriyar atomizer.
  • Daidaiton ƙarfin fitarwa a cikakken cajin baturi: Matsakaici, saboda akwai bambanci mai ban mamaki dangane da ƙimar juriya na atomizer.

Bayanan kula na Vapelier dangane da halayen aiki: 3.5/5 3.5 daga 5 taurari

Bayanin mai bita akan halayen aiki

Bambance-bambancen fasali ba da gaske ba ne mai ƙarfi na J80. Yana aiki a yanayin wutar lantarki mai canzawa da yanayin sarrafa zafin jiki. Nuna

Idan yanayin wutar lantarki bai gabatar da wani takamaiman keɓantacce ba, yanayin sarrafa zafin jiki yana raguwa zuwa mafi sauƙin magana. Babu TCR, dole ne ku gamsu da Ni200, titanium ko SS316, ba tare da wani yuwuwar aiwatar da dumama coefficients na sauran resistives da kanka. Wannan ba rashin cancanta ba ne kuma yawancin vapers sun gamsu da ƙasa da hakan, amma har yanzu yana da mahimmanci a kwatanta shi da sauran kwalaye a cikin kewayon iko / farashin kuma waɗanda ke ba da ƙarin farashi ɗaya.

Baturin ciki yana nuna daidaiton ikon kai na 2000mAh wanda zai tabbatar da kyakkyawan lokacin amfani a matsakaicin iko.

Ka'idar kulle akwatin tana da daɗi saboda Sigelei ya karɓi don amfanin kansa na kunnawa / kashewa wanda muka riga muka samu a wani wuri amma wanda ya kasance madadin daidaitacce ga shahararrun dannawa biyar waɗanda ke ci gaba da wanzuwa a nan amma kawai don sanya J80. a bypass.

sigelei-j80-na kashe

Ayyukan da kanta abu ne mai sauqi qwarai da fahimta. 3 danna maɓallin kunnawa lokacin da akwatin ke kunne yana ba ku damar shiga menu na abu huɗu wanda ke ba ku zaɓi tsakanin WUTA don wuta, Ti1 don titanium, Ni200 don… Ni200 da SS don 316L bakin karfe (da wancan). Kuna matsawa cikin menu tare da maɓallan [+] da [-] kuma ku tabbatar da gyare-gyarenku tare da ƙwanƙwasa maɓalli.

Idan ka zabi SS misali saboda resistive bangaren resistor na bakin karfe 316 ne, menu zai tambaye ka ko kana son Fahrenheit ko Celsius a matsayin ma'aunin tunani sannan, nan ka tafi, babban allo yana nuna yanayin zafin jikinka da komai. Dole ne ku canza shi yadda kuke so tsakanin 100 da 300 ° C. 

Ɗayan ƙaramin bayanin kula, duk da haka. Ikon zafin jiki kawai ba zai yi aiki ba idan ba ka daidaita juriyar atomizer ɗinka ba. Don yin wannan, abu ne mai sauƙi (kada ku bi umarnin, akwai kuskuren fassarar da zai iya ɓatar da ku). Duk abin da za ku fara yi shine saita akwatin zuwa ɗaya daga cikin juriya guda uku da ake da su don kunna yanayin sarrafa zafin jiki. Sa'an nan, za ku danna maɓalli da maɓallin [-] a lokaci guda, allon yana nuna juriya na atomizer ɗin ku kuma ya ƙare, za ku iya saki. Af, yi wannan magudi lokacin da atomizer bai yi zafi ba don farawa akan juriya ba ta canza ta yanayin canjin da ya gabata ba. 

Yi hankali da abubuwa guda biyu masu mahimmanci: toshe akwatin don yin caji ba zai ba ka damar yin vape da shi ba, wanda da alama an ɗanɗana kaɗan a yau, kuma tashar caji tana ƙarƙashin akwatin, wanda ba shine cikakken yanayin caji ba tare da rarrabawa ba. da ato. 

Wannan ya ƙare babin ayyuka.

sigelei-j80-launi

Sharuddan yanayin

  • Gaban akwatin da ke rakiyar samfurin: Ee
  • Za a iya cewa marufi ya kai farashin samfurin? Ee
  • Kasancewar jagorar mai amfani? Ee
  • Shin ana iya fahimtar littafin ga wanda ba Ingilishi ba? Ee
  • Shin littafin jagora ya bayyana DUKKAN fasalulluka? Ee

Bayanan kula na Vapelier game da kwandishan: 5/5 5 daga 5 taurari

Bayanin mai bita akan marufi

Marufin ya kasance cikin madaidaicin matsakaici idan aka kwatanta da farashin da aka nema. 

Za ku sami akwatin a can, wani mummuna amma har yanzu ban sha'awa translucent silicone kariya fata idan kuna tafiya tare da J80 ɗinku da kebul don caji. 

Ana fassara sanarwar zuwa harsuna da yawa ciki har da Faransanci wanda ba shi da ilimi sosai amma ya isa a fahimta. Hakanan akwai katin garanti. Kundin kwali yana ɗaukar launin ja da baƙi na akwatin. Ba Nirvana ba amma gaskiya ne.

Ratings da ake amfani da su

  • Wuraren sufuri tare da atomizer na gwaji: Ok don aljihun jaket na ciki (babu nakasu)
  • Sauƙaƙan wargajewa da tsaftacewa: Mafi sauƙi, har ma da makafi a cikin duhu!
  • Wuraren canza baturi: Ba a zartar ba, baturin na iya caji kawai
  • Shin mod ɗin yayi zafi sosai? A'a
  • Shin akwai wasu halaye marasa kuskure bayan yin amfani da rana ɗaya? A'a
  • Bayanin yanayi a cikin abin da samfurin ya sami rashin daidaituwa

Ƙimar Vapelier dangane da sauƙin amfani: 5/5 5 daga 5 taurari

Sharhi daga mai duba kan amfani da samfurin

Latency tsakanin goyon bayan mai sauyawa da dumama na resistive yana cikin matsakaicin matsakaici, ma'ana mai kyau. Chipset ɗin yana yin vape mai daɗi, maimakon zagaye fiye da incisive, amma ikon yana kama da ni ɗan ƙasa wanda aka nuna. Babu wani abu mai mahimmanci saboda har yanzu akwai ingantaccen iko na gabaɗaya don amfani da yawa. Amma masu shaye-shaye zuwa vape mai tashin hankali za su sami ma'anar ɗan laushi. 

Sautin siginar yana kama da daidaituwa, ba ma jin wani rauni da gaske, ba a farkon busa ba, ko kuma a cikin ci gaba. Amma da gaske ba mu kan babban kwakwalwar kwakwalwar kwakwalwa kamar VTwo Mini's Joyetech ko Elfin's SX ko DNA.

A yanayin sarrafa zafin jiki, yayi daidai. Ba a sami tasirin famfo ba. Lallai an yi iyakar amma a cikin babban laushi, wanda ke sa vape ya zama mai tsami da sarrafawa. 

sigelei-j80-tsaye

A kan ƙananan juriya kuma a 80W, muna jin iyakar tsarin duk da haka. Vape yana da ƙarfi amma ƙasa da abin da wani akwatin da aka tura a irin ƙarfin zai iya bayarwa. Don haka J80 ya fi dacewa don zama tsakanin 30 da 50W ko kuma abin dogaro ne sosai. Wanne zai gamsar, bari mu bayyana, 80% na masu amfani.

In ba haka ba, babu matsala don bayar da rahoto. Akwatin baya zafi kuma yana da aminci a cikin ranar amfani. Don dubawa na tsawon lokaci mai tsawo, ba shakka, amma da alama babu wani "hayaniyar corridor" kan yuwuwar lalacewar J80.

Tsakanin 30 da 40W, ikon cin gashin kansa yana tabbatar da lokacin amfani mai daɗi.

sigelei-j80-dos

Shawarwari don amfani

  • Nau'in batura da aka yi amfani da su yayin gwaje-gwaje: Batura na mallakar wannan yanayin ne
  • Adadin baturan da aka yi amfani da su yayin gwaji: Batura na mallaka ne / Ba a zartar ba
  • Da wane nau'in atomizer ne aka ba da shawarar yin amfani da wannan samfurin? Dripper, Fiber na gargajiya, A cikin taro na sub-ohm, nau'in Farawa mai sake ginawa
  • Tare da wane samfurin atomizer yana da kyau a yi amfani da wannan samfurin? Ƙananan clearo na nau'in Atlantis EVO
  • Bayanin tsarin gwajin da aka yi amfani da shi: Zephyr, Narda, injin OBS, Vapor Giant Mini V3, Atlantis EVO
  • Bayanin madaidaicin daidaitawa tare da wannan samfur: Ƙarami kuma mai dacewa clearo

mai dubawa ya so samfurin: To, ba hauka ba ne

Matsakaicin matsakaicin Vapelier na wannan samfurin: 3.7/5 3.7 daga 5 taurari

Hanyar haɗi zuwa bita na bidiyo ko bulogin da mai duba ya kiyaye wanda ya rubuta bita

Matsayin yanayin mai bita

J80 akwati ne wanda zai iya zama kyakkyawa yayin saye. A cikin nau'in akwatuna masu yawa, ƙananan ƙanana da ergonomic, yana iya zama zaɓi mai aminci, amma duk da haka don vape cikin ma'auni.

Magoya bayan ƙananan hawan hawa ko manyan iko ba za su sami asusunsu a nan ba, amma ƙaramin zai yi kyakkyawan tandem tare da clearomiser kamar Atlantis EVO ko Nautilus X, dangane da nau'in vape da ake so. Hakanan yana iya horar da girman da za'a iya sake ginawa kamar Mini Goblin ko wasu masu girman iri ɗaya da goyan bayan dripper mai dacewa.

Ba akwatin ne zai bata wa vape rai ba ko ma matsayi da aka kafa a cikin wannan ramin farashin amma, muddin muka faɗi don fuskar sa na sada zumunci, ƙaramin ɗan tabbas ba shi da hazaka shi ma ba shi da mugunta.

(c) Haƙƙin mallaka Le Vapelier SAS 2014 - Cikakken haɓakar wannan labarin ne kawai aka ba da izini - Duk wani canji na kowane nau'in kowane nau'in an haramta shi gabaɗaya kuma yana keta haƙƙin wannan haƙƙin mallaka.

Print Friendly, PDF & Email
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa

Game da Marubucin

Shekaru 59, shekaru 32 na sigari, shekaru 12 na vaping da farin ciki fiye da kowane lokaci! Ina zaune a Gironde, ina da 'ya'ya hudu wadanda ni gaga ne kuma ina son gasasshen kaza, Pessac-Léognan, ruwa mai kyau na e-liquids kuma ni ƙwararren vape ne mai ɗaukar nauyi!