A TAKAICE:
Istick TC 60W ta Eleaf
Istick TC 60W ta Eleaf

Istick TC 60W ta Eleaf

Siffofin kasuwanci

  • Mai ɗaukar nauyin wanda ya ba da rancen samfurin don bita: myVapors Turai
  • Farashin samfurin da aka gwada: 52.80 Yuro
  • Rukunin samfurin bisa ga farashin siyar sa: Tsakanin kewayon (daga Yuro 41 zuwa 80)
  • Nau'in Mod: Lantarki tare da ikon canzawa da sarrafa zafin jiki
  • Mod ɗin telescopic ne? A'a
  • Matsakaicin iko: 60 watts
  • Matsakaicin ƙarfin lantarki: 9
  • Mafi ƙarancin ƙima a cikin Ohms na juriya don farawa: 0.1

Sharhi daga mai duba akan halayen kasuwanci

Iyalin Istick har yanzu suna girma tare da zuwan wannan sabon TC 60 W. Eleaf, alamar da ta tabbatar da dimokuradiyyar akwatin ba ta daina ciyar da ƙishirwa ga kayan aiki. Ƙananan labarai ba tare da juyin juya hali na nau'in ya zo tare da rabonsa na sababbin abubuwa ba, musamman kayan ado. Koyaushe a cikin babban farashi mai araha, wannan alamar shine ainihin "Dacia of the vape" kuma kamar takwaransa na kera motoci, samfuran sun fi kyau. Bari mu gano tare ɗaya daga cikin taurari na gaba na yanayin yanayin vaping.

istick tc 60w zanen zane

Halayen jiki da ingancin ji

  • Nisa ko Diamita na samfur a mms: 38
  • Tsawon ko Tsayin samfurin a mms: 90
  • Nauyin samfur a grams: 103
  • Abubuwan da ke haɗa samfur: Aluminum
  • Nau'in Factor Factor: Classic Box - Nau'in VaporShark
  • Salon Ado: Classic
  • Kyakkyawan kayan ado: mai kyau
  • Shin rufin na'urar yana kula da hotunan yatsa? A'a
  • Duk abubuwan da ke cikin wannan mod ɗin suna ganin ku sun taru sosai? Ee
  • Matsayin maɓallin wuta: Na gefe kusa da babban hula
  • Nau'in maɓallin wuta: Ƙarfe na injina akan robar lamba
  • Adadin maɓallan da ke haɗa mahaɗin, gami da wuraren taɓawa idan suna nan: 2
  • Nau'in Maɓallan UI: Metal Mechanical on Contact Rubber
  • Ingancin maɓallin (s): Matsakaici, maɓallin yana yin hayaniya a cikin kewayensa
  • Adadin sassan da suka haɗa samfur: 3
  • Adadin zaren: 1
  • Ingancin Zaren: Yayi kyau
  • Gabaɗaya, kuna godiya da ingancin masana'antar wannan samfur dangane da farashinsa? Ee

Bayanin mai yin vape game da ingancin ji: 3.4 / 5 3.4 daga 5 taurari

Sharhin mai bita akan halaye na zahiri da ingancin ji

Na farko sabon abu: da zane.
Lallai Eleaf ya ɗauki sabon salo mai salo ta ƙirar wannan sabon Istick. Lura cewa zagaye gabaɗaya wanda aka sanya a gefen an canza shi zuwa gaba. Ana samun sifar ovoid mafi shimfiɗa ta haka. Akwatin yana tsayi amma baya girma. Wannan nau'i yana da ban sha'awa sosai a zahiri, haka ma ergonomics wanda ke haifar da shi yana da mahimmancin ƙari. Aluminum na firam ɗin ɗan goge baki mai sauƙi yana fasalta sashin sarrafawa / allo akan ɗayan gefunansa kuma a ɗayan wani zane mai zurfi yana jadada aikin sarrafa zafin jiki, wannan yana ba shi wani gefen da ya fi tsanani ko cimma fiye da ƴan uwanta mata.

layar tc 60
Maɓallin wuta na ƙarfe ya sake zama murabba'i, na ƙarshen ya kusan zama cikakke idan ba a yi fama da ɗanɗano kaɗan da ke shawagi a cikin kewayen sa ba, haka ma duk abubuwan sarrafawa suna fama da ƙaramin lahani iri ɗaya, babu wani bala'i amma abin kunya ne. .
Babu ƙarin + da - maɓallai, maɓalli guda ɗaya yana karkatar da sama (+) da ƙasa (-) na siffa rectangular mai elongated a cikin ƙarfe kuma, yana zuwa don ba da gudummawarsa dangane da sabunta ra'ayi na kewayon. Sannan ƙaramin ƙaramin maɓalli na ƙarshe yayi kama da na Istick TC 40 W yana ba da izinin canza yanayin, a tsakanin sauran abubuwa, yana kammala bayanin maɓallan ayyuka.
Akwai mai haɗin tsakiya da aka sanya a tsakiyar babban hular, wanda ke ba da damar hawan manyan atomizers ba tare da hadarin ambaliya ba (har zuwa 28mm a diamita), haka ma fil a kan bazara zai ba da izinin hawan ruwa.

istick tc 60w sama da kasa
Allon Oled daidai yake da sauran samfuran alamar, taga da ke kare shi yana da ɗan kama da maɓalli dangane da daidaitawa: cikakke.
Me kuma? Panel a bangarorin biyu masu motsi ne. Daya don ba da damar samun sauƙin shiga baturi. Domin eh akwai baturi 18650, akwatin na biyu na alamar don bayar da baturi mai zaman kansa. Da sauran ? Za a iya maye gurbin bangarorin biyu, ba da daɗewa ba za a sami nau'ikan launuka daban-daban don keɓance akwatin, haka ma mafi kyawun ƙirƙira a cikin ku za su sami ranar filin don yin gasa cikin asali.

istick tc 60w ciki 2
Da yawa ga mai shi, akwatin da aka ƙera sosai, an gama shi daidai kuma yana da kyau sosai, musamman a cikin wannan sigar aluminium ɗin baƙar fata.

 

Halayen aiki

  • Nau'in kwakwalwan kwamfuta da aka yi amfani da su: Mallaka
  • Nau'in haɗin kai: 510,Ego - ta hanyar adaftar
  • Daidaitaccen ingarma mai kyau? Ee, ta hanyar bazara.
  • Tsarin kullewa? Lantarki
  • Ingancin tsarin kullewa: Yayi kyau, aikin yana yin abin da ya kasance don
  • Features miƙa ta mod: Nuni na cajin na batura, Nuni na darajar juriya, Kariya daga gajerun da'irori zuwa daga atomizer, Kariya daga inversion na polarity na accumulators, Nuni na halin yanzu vape ƙarfin lantarki, Nuni na Ƙarfin vape yana ci gaba, Nuna lokacin vape na kowane puff, Kafaffen kariya daga zazzaɓi na resistors na atomizer, Mai sauƙin kariya daga zafi mai zafi na resistors na atomizer, Kula da zafin jiki na masu tsayayyar atomizer, Bayyanawa sakonnin bincike
  • Dacewar baturi: 18650
  • Mod ɗin yana tallafawa stacking? A'a
  • Adadin batura masu tallafi: 1
  • Shin mod ɗin yana kiyaye tsarin sa ba tare da batura ba? Ee
  • Shin mod ɗin yana ba da aikin sake lodawa? Ana iya yin caji ta hanyar Micro-USB
  • Aikin cajin ya wuce ta? Ee
  • Shin yanayin yana ba da aikin Bankin Wuta? Babu aikin bankin wutar lantarki da mod ɗin ke bayarwa
  • Shin yanayin yana ba da wasu ayyuka? Babu wani aikin da mod ɗin ke bayarwa
  • Kasancewar ka'idojin kwararar iska? Ee
  • Matsakaicin diamita a mms na jituwa tare da atomizer: 28
  • Daidaiton ikon fitarwa a cikakken cajin baturi: Yayi kyau, akwai bambanci mara kyau tsakanin ikon da ake buƙata da ainihin ƙarfin.
  • Daidaiton wutar lantarki mai fitarwa a cikakken cajin baturi: Yayi kyau, akwai ɗan ƙaramin bambanci tsakanin ƙarfin lantarki da ake buƙata da ainihin ƙarfin lantarki

Bayanan kula na Vapelier dangane da halayen aiki: 4.3/5 4.3 daga 5 taurari

Bayanin mai bita akan halayen aiki

Wannan sabon Istick ya ƙunshi duk ayyukan da Eleaf ke bayarwa ta al'ada.
Don haka zaku sami, ba tare da mamaki ba, yanayin wutar lantarki mai canzawa da yanayin sarrafa zafin jiki guda biyu, ɗaya na Ni200, ɗayan kuma na Titanium.
A cikin yanayin VW zaka iya bambanta ƙarfin daga 1 zuwa 60 watts tare da juriya na ƙaramin ƙima na 0,15 ohm da 3,5 ohm a iyakar iyakarsa.
A cikin yanayin TC (madaidaicin zafin jiki), iyakokin juriya da aka yarda sun ragu zuwa mafi ƙarancin 0,05 ohm da matsakaicin 1 ohm. A cikin wannan yanayin kuma zaka iya saita ikon farawa, wanda zai tasiri saurin isa ga iyakar zafin jiki.
Tabbas za ku iya yin cajin akwatin ku godiya ga tashar tashar USB ta micro, amma baturin yana da sauƙin amfani kuma kuna iya amfani da caja, don haka koyaushe yana da cikakken baturi; Idan ka za i don ba da kanka da dama 18650. Ina ba da shawarar mafita na biyu maimakon saboda kyakkyawan yana da yunwar iko da alama a gare ni.

stick Tc 60 ciki 1
A ƙarshe, akwatin yana da “lafiya” kamar yadda aka saba kuma yana da duk kayan aikin tsaro na yau da kullun ga waɗannan akwatunan da aka tsara.
Don haka ba abin mamaki bane mu tsaya kan samfur mai inganci, mai sauƙi da aminci.

Sharuddan yanayin

  • Gaban akwatin da ke rakiyar samfurin: Ee
  • Za a iya cewa marufi ya kai farashin samfurin? Ee
  • Kasancewar jagorar mai amfani? Ee
  • Shin ana iya fahimtar littafin ga wanda ba Ingilishi ba? Ee
  • Shin littafin jagora ya bayyana DUKKAN fasalulluka? Ee

Bayanan kula na Vapelier game da kwandishan: 5/5 5 daga 5 taurari

Bayanin mai bita akan marufi

Akwatin gargajiya na gama-gari ga Eleaf da Joyetech yana aiki azaman nuni ga wannan akwatin. Babu wani abu na asali, sai dai ingantaccen marufi mai ƙarfi da ƙarfi don kare kadarorin ku. Koyaushe jagora a cikin yaruka da yawa ciki har da Faransanci, al'ada da ke nuna mahimmancin wannan alamar. A nawa bangare, na karɓi fakitin da ya haɗa da Melo 2, wannan gaskiya sub-ohm clearo wanda ya ƙunshi babban cika da aka buɗe akan Lemo2. A kowane hali, ba shakka za ku sami kebul na USB. Ina son juyin salo na akwatin shima ya yada zuwa kunshin, amma kada muyi wahala.

stick TC 60w kunshin

Ratings da ake amfani da su

  • Wuraren sufuri tare da atomizer na gwaji: Ok don aljihun jaket na ciki (babu nakasu)
  • Sauƙaƙewa da tsaftacewa: Sauƙi, ko da tsaye a kan titi, tare da Kleenex mai sauƙi
  • Sauƙi don canza batura: Super sauki, har ma da makafi a cikin duhu!
  • Shin mod ɗin yayi zafi sosai? A'a
  • Shin akwai wasu halaye marasa kuskure bayan yin amfani da rana ɗaya? A'a
  • Bayanin yanayi a cikin abin da samfurin ya sami rashin daidaituwa

Ƙimar Vapelier dangane da sauƙin amfani: 5/5 5 daga 5 taurari

Sharhi daga mai duba kan amfani da samfurin

Bugu da kari, yana da cikakken akwati. Wannan sabon Istick karami ne, mara nauyi, don haka cikakke don amfani mai tafiya. Amfani yana da sauƙi kuma mai sauqi don haɗawa, ƙari, jagorar Faransanci yana ba da cikakken bayani game da umarni daban-daban daidai. Sauƙi don rayuwa tare da, wasan kwaikwayon ba su kai rabin mast ba, wannan akwatin yana aiki daidai kuma zaku ji daɗin vape gaba ɗaya daidai da abin da mutum ya cancanci tsammani daga samfur a cikin wannan rukunin farashin.
Babu shakka an yi wa wannan akwatin alkawarin kyakkyawar makoma.

Shawarwari don amfani

  • Nau'in batura da aka yi amfani da su yayin gwaje-gwaje: 18650
  • Adadin baturan da aka yi amfani da su yayin gwaje-gwaje: 1
  • Da wane nau'in atomizer ne aka ba da shawarar yin amfani da wannan samfurin? Dripper, A classic fiber - juriya mafi girma ko daidai da 1.7 Ohms, Ƙananan juriya na fiber kasa da ko daidai da 1.5 ohms, A cikin taron sub-ohm, Rebuildable Farawa irin karfe raga taro, Rebuildable Farawa irin karfe wick taro
  • Tare da wane samfurin atomizer yana da kyau a yi amfani da wannan samfurin? Mai yawa don haka yi amfani da ato wanda kuka fi so
  • Bayanin tsarin gwajin da aka yi amfani da shi: Melo 2 (classic resistor da TC) da TFV4 tare da nada guda 0,7 ohm resistor
  • Bayanin ingantaccen tsari tare da wannan samfur: Babu takamaiman shawarwarin akwatin da ke da iyawa

Shin mai dubawa yana son samfurin: Ee

Matsakaicin matsakaicin Vapelier na wannan samfurin: 4.4/5 4.4 daga 5 taurari

Hanyar haɗi zuwa bita na bidiyo ko bulogin da mai duba ya kiyaye wanda ya rubuta bita

Matsayin yanayin mai bita

Eleaf da gaske jagora ne a cikin kasuwar vape mai rahusa. Sabbin samfura na yau da kullun, haɓaka inganci, da haɗa sabbin sabbin abubuwa.
Iyalin Istick suna maraba da sabon memba wanda ya bambanta da sauran 'yan'uwa. Lallai Istick TC 60 W ya fice daga manyan 'yan uwanta mata godiya ga fa'ida da ingantaccen tsarin jiki. Ya fi tsayi, amma har yanzu kamar ƙanƙara, wannan akwatin yana amfana daga ƙirar da ta keɓanta da shi. Kayan aiki da ingancin taro daidai ne da aka ba da farashi. Icing akan kek shine yuwuwar keɓance akwatin sa godiya ga fuskokinsa masu cirewa guda biyu waɗanda zaku iya keɓancewa idan kun kasance masu ƙirƙira, ko canza ta siyan wasu murfin launuka daban-daban.
Akwatin yana aiki da kyau kuma ya haɗa da yanayin "wattage" na al'ada da mahimmancin sarrafa zafin jiki. Tare da ikon 60 watts nauyin nauyi / ƙarfin ikon matsayi yana da kyau idan aka kwatanta da manyan masu fafatawa.
Eleaf da gaske shine Dacia na vape, ƙarin samfura masu ban sha'awa amma har yanzu yana da araha mai araha kamar koyaushe.
Na tabbata wannan sabon Istick TC 60 W zai yi kira ga adadi mai yawa na vapers a cikin makonni masu zuwa. Kada ku yi jinkirin buga mana abubuwan da kuka keɓancewa na hulls, da kuma abubuwan lura da ku game da amfani.

na gode myvapors

Happy vaping Vince.

(c) Haƙƙin mallaka Le Vapelier SAS 2014 - Cikakken haɓakar wannan labarin ne kawai aka ba da izini - Duk wani canji na kowane nau'in kowane nau'in an haramta shi gabaɗaya kuma yana keta haƙƙin wannan haƙƙin mallaka.

Print Friendly, PDF & Email
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa

Game da Marubucin

Yanzu tun farkon kasada, Ina cikin ruwan 'ya'yan itace da kayan aiki, koyaushe ina tuna cewa duk mun fara wata rana. A koyaushe ina sanya kaina a cikin takalmin mabukaci, a hankali na guje wa faɗuwa cikin halayen geek.