A TAKAICE:
Istick Power Nano ta Eleaf
Istick Power Nano ta Eleaf

Istick Power Nano ta Eleaf

Siffofin kasuwanci

  • Mai ɗaukar nauyin wanda ya ba da rancen samfurin don bita: Happe Hayaki
  • Farashin samfurin da aka gwada: Yuro 48.90 tare da sharewar Melo 3
  • Rukunin samfurin bisa ga farashin siyar sa: Tsakanin kewayon (daga Yuro 41 zuwa 80)
  • Nau'in Mod: Canjin wutar lantarki da na'urorin lantarki tare da sarrafa zafin jiki
  • Mod ɗin telescopic ne? A'a
  • Matsakaicin iko: 40 watts
  • Matsakaicin ƙarfin lantarki: Ba a zartar ba
  • Mafi ƙarancin ƙima a cikin Ohms na juriya don farawa: Kasa da 0.1

Sharhi daga mai duba akan halayen kasuwanci

A cikin mafi kyawun nau'in akwatin akwatin ƙarami a yanzu, Eleaf ya kasance sananne saboda rashi har yanzu. Abin takaici ne cewa, a wani wuri, wannan masana'anta ce ta tsara ƙananan kwalaye na farko. Muna tunawa da gaske, ba tare da wani abin sha'awa ba, Istick 20W kuma musamman ƙaramin Istick Mini 10W wanda ya ba da mamaki fiye da ɗaya lokacin da aka sake su.

stick-mini-10w

Tare da zuwan ɗimbin yawa na ƙananan akwatuna amma tare da manyan iko, Eleaf ya rasa jirgin farko na farko amma yana kamawa a yau tare da wannan mai suna Istick Power Nano.

An ba da shawara akan farashi na 48.90€, tare da Melo 3 clearomiser na iri ɗaya wanda ya dace da shi sosai, yana da aminci cewa ba da daɗewa ba kyawun zai kasance da kansa akan ƙaramin farashi, kusan 35/36€, wanda hakan zai kara mata karfin gwuiwa idan aka kwatanta da gasar da ba ta yi kasa a gwiwa ba a halin yanzu. Yana samuwa a cikin kyawawan launuka masu kyau, idan za ku iya samun su ba shakka.

eleaf-stick-power-nano-launuka

Amma lokacin da sunan ku Eleaf, lokacin da kuka saki kusan sabon kayan aiki guda ɗaya a kowane mako (ba na yin ƙari ba) da kuma lokacin da ku ma kuna amfana daga kyakkyawan suna don aminci tare da ƙananan farashi, a- Shin har yanzu muna jin tsoron fuskantar wani. gasar? 

To, abin da za mu gani ke nan a yau.

Halayen jiki da ingancin ji

  • Nisa ko Diamita na samfur a mms: 23
  • Tsawon ko Tsayin samfurin a mms: 55
  • Nauyin samfur a grams: 83.5
  • Abubuwan da ke haɗa samfurin: Aluminum, PMMA
  • Nau'in Factor Factor: Akwatin mini - nau'in IStick
  • Salon Ado: Classic
  • Kyakkyawan kayan ado: mai kyau
  • Shin rufin na'urar yana kula da hotunan yatsa? A'a
  • Duk abubuwan da ke cikin wannan mod ɗin suna ganin ku sun taru sosai? Ee
  • Matsayin maɓallin wuta: Na gefe kusa da babban hula
  • Nau'in maɓallin wuta: Filastik na injina akan robar lamba
  • Adadin maɓallan da ke haɗa mahaɗin, gami da wuraren taɓawa idan suna nan: 3
  • Nau'in Maɓallan UI: Injin filastik akan roba mai lamba
  • Ingancin maɓallin (s): Yayi kyau, ba maɓallin ba yana da amsa sosai
  • Adadin sassan da suka haɗa samfur: 1
  • Adadin zaren: 1
  • Ingancin zaren: Yayi kyau sosai
  • Gabaɗaya, kuna godiya da ingancin masana'antar wannan samfur dangane da farashinsa? Ee

Bayanin mai yin vape game da ingancin ji: 3.7 / 5 3.7 daga 5 taurari

Sharhin mai bita akan halaye na zahiri da ingancin ji

Karamin akwatin dole ne ya kasance mai daɗi don kallo kuma, idan zai yiwu, sosai sexy. Wannan lamarin ya kasance tare da Mini Volt ko, kwanan nan, Rusher. Power Nano ba shi da daɗi don kallo amma baya kaiwa matakin kyan gani na ingantattun masu fafatawa amma, gaskiya ne, ya fi tsada kuma. 

Karamin akwatin dole ne ya kasance yana da kyakkyawan girman girman girman kai. Ta zaɓar 1100mAh Ipower LiPo, Power Nano yana yin zaɓi na matsakaici, ƙasa da 1500mAh na Evic Basic, 1300mAh na Mini Volt ko 1400mAH na Mini Target. Don haka babu makawa abin ya shafa yancin cin gashin kai, amma kuma doka ce ta nau'in nau'in. Ba ma siyan irin wannan akwatin don tabbatar da vape kwana biyu ba tare da caji ba. Haɗin batir LiPo don ingantacciyar yancin kai yana buƙatar canjin tsari, mun sami damar yin amfani da shi tare da Rusher wanda ya kai 2300mAH amma wanda ya fi 1cm sama da 2mm fadi. 

Ginin yana da inganci. Jikin alloy na aluminium, mai zagaye a ƙarshen duka, yana da siffa mai daɗi sosai a hannu. Ba a shafa fenti ba amma har yanzu yana da laushi mai girma ga taɓawa. Ƙaƙwalwar sama da ƙasa, a gefe guda, an yi su da filastik mai wuya, mai yiwuwa saboda dalilai na kula da nauyi. Kuma, hakika, ƙaramin ba ya yin nauyi sosai akan sikelin. 

Babban facade yana ɗaukar ƙaramin allo na OLED mai karantawa. Na gano, a gefe guda, cewa bambancin zai iya zama mafi girma don ganin shi da kyau a cikin hasken rana. Sama da allon, akwai maɓallin filastik mai zagaye, ɗan ɗanɗano kaɗan a cikin mahallin sa, amma yana mai da hankali sosai ga tallafi. Maɓallan sarrafawa uku ne a lamba: [-], da [+] da ƙaramin maɓalli da ke tsakanin su biyun wanda ke ba ka damar canza yanayin kan tashi. Wannan aikin, wanda aka saba tare da masu sana'a, ya tabbatar da kansa dangane da ergonomics ko da girman girman taro ya sa aikin ya zama haɗari ga waɗanda ke da manyan yatsa. Wajibi ne a yi amfani da ƙusa da kuka zaɓa don canza yanayin, ba shine mafi amfani ba amma duk da haka mun saba da shi.

Top-cap yana ɗaukar haɗin 510, ingantaccen ɓangaren wanda aka ɗora shi akan bazara mai ƙarfi amma mai inganci. Babu matsala screwing, mafi kyawun atos ya dace da kyau. A gefe guda, duk da kasancewar notches a kan mai haɗawa yana ba da shawarar yiwuwar sanya atomizer a can yana ɗaukar iska daga 510, Ina shakkar tasirin tsarin, lura da cewa atos suna da kyau sosai tare da babban hula.

eleaf-stick-power-nano-top

Ƙashin ƙasa yana ɗaukar kwas ɗin cajin micro USB. Kamar yadda muka sani, wannan ba shine mafi kyawun wuri don wannan fasalin ba saboda, idan atomizer ɗinku yana da yanayin zubewa, yana da kyau a cire shi don ɗaukar Nano a kwance.

eleaf-stick-power-nano-kasa

Ƙarshen yana da kyau sosai, majalisai suna da kyau, Eleaf ya san darasinsa a kan wannan babi kuma yana ba da akwati da kyau a cikin kwayoyin halitta na babban iyalinsa. Idan kawai don haka, zamu iya tunanin cewa Power Nano zai sami irin wannan tasiri mai kyau dangane da amincin amfani.

Halayen aiki

  • Nau'in kwakwalwan kwamfuta da aka yi amfani da su: Mallaka
  • Nau'in haɗin kai: 510, Ego - ta hanyar adaftar
  • Daidaitaccen ingarma mai kyau? Ee, ta hanyar bazara.
  • Tsarin kullewa? Lantarki
  • Ingancin tsarin kullewa: Yayi kyau, aikin yana yin abin da ya kasance don
  • Siffofin da mod ɗin ke bayarwa: Canja zuwa yanayin injina, Nunin cajin baturi, Nunin ƙimar juriya, Kariya daga gajerun kewayawa daga atomizer, Nunin wutar lantarki na yanzu, Nunin vape na yanzu, Nuna lokacin vape na kowane puff, Kula da zafin jiki na coils na atomizer, Yana goyan bayan sabunta firmware ɗin sa, Share saƙonnin bincike
  • Dacewar baturi: LiPo
  • Mod ɗin yana tallafawa stacking? A'a
  • Adadin batura masu goyan bayan: Batura na mallakar mallaka ne / Ba a zartar ba
  • Shin mod ɗin yana kiyaye tsarin sa ba tare da batura ba? Bai dace ba
  • Shin mod ɗin yana ba da aikin sake lodawa? Ana iya yin caji ta hanyar Micro-USB
  • Aikin cajin ya wuce ta? Ee
  • Shin yanayin yana ba da aikin Bankin Wuta? Babu aikin bankin wutar lantarki da mod ɗin ke bayarwa
  • Shin yanayin yana ba da wasu ayyuka? Babu wani aikin da mod ɗin ke bayarwa
  • Kasancewar ka'idojin kwararar iska? Ee
  • Matsakaicin diamita a mm na jituwa tare da atomizer: 23
  • Daidaiton ikon fitarwa a cikakken cajin baturi: Yayi kyau, akwai bambanci mara kyau tsakanin ikon da ake buƙata da ainihin ƙarfin.
  • Daidaiton wutar lantarki mai fitarwa a cikakken cajin baturi: Yayi kyau, akwai ɗan ƙaramin bambanci tsakanin ƙarfin lantarki da ake buƙata da ainihin ƙarfin lantarki

Bayanan kula na Vapelier dangane da halayen aiki: 4.3/5 4.3 daga 5 taurari

Bayanin mai bita akan halayen aiki

Muna Eleaf don haka ba mu da nisa sosai da Joyetech. Ya isa a faɗi cewa akwatin yana siyayya a cikin hannun jari na gida don ba mu nau'ikan fasalulluka waɗanda babu ɗaya daga cikin masu fafatawa kai tsaye da zai iya bayarwa.

Na farko, ƙaramin zai iya aiki a cikin nau'i bakwai daban-daban. Haka kawai. 

Da farko dai, madawwamin yanayin wutar lantarki, daga kashi goma na watt zuwa kashi goma na watt, yana rufe ma'auni tsakanin 1 da 40W. Tare da wannan yanayin, akwatin yana tattara juriya tsakanin 0.1 da 3.5Ω.

Muna da yanayin sarrafa zafin jiki guda uku da aka riga aka aiwatar a cikin chipset don Ni200, titanium da SS316L. Rufe kewayon tsakanin 100 zuwa 315°C, matakan suna ƙaruwa da 5° a ma'aunin celcius da ta 10 a Fahrenheit. 

Sa'an nan muna da yanayin TCR wanda zai ba ku damar aiwatar da juriya na sirri (Nichrome, NiFe, lady's string, da dai sauransu) tare da yuwuwar haddar mai sauƙin tunawa guda uku. 

Har yanzu dole ne mu yi magana da ku game da yanayin By-Pass wanda ke ba ku damar yin vaping Semi-mechanically, watau kawai kuna amfana da ragowar wutar lantarki na baturin ku, ba tare da wani tsari ba amma har yanzu kuna cin gajiyar kariyar da aka haɗa a cikin na zamani.

Kuma, na ƙarshe akan jerin, Yanayin Smart (don mai hankali a cikin Faransanci) wanda ke ba da izini, a cikin yanayin wutar lantarki kawai, don daidaitawa ta atomatik da haddace ikon da ake so da juriya na atomizer ɗin ku. Akwai wasu da ba sa bi a bayan aji, na yi bayani.

Sanya ato a cikin 0.5Ω akan mod ɗin ku, daidaita ƙarfin (ta amfani da sikelin da ke tashi daga Lo zuwa Hi) zuwa rabi, vape. Dauki wani atomizer wanda aka saka a cikin 1Ω akan mod ɗin ku, daidaita ƙarfin zuwa 3/4. Idan ka mayar da ato na farko, za a saita wutar ta kai tsaye zuwa rabi, kamar yadda ka saita shi. Kuma idan kun mayar da na biyun ku, zai daidaita kanta zuwa 3/4. Aiki lokacin da kuke juggle da atos biyu ko uku yayin rana kuma sama da duka, gaba ɗaya ta atomatik. Yanayi mai wayo na iya haddace nau'i-nau'i na wuta/juriya guda 10. Ya kamata a lura cewa yin vape ta kowane fanni iri ɗaya ne da wanda aka samu a yanayin wutar lantarki mai canzawa.

eleaf-stick-ikon-nano-fuska

Don canza yanayin, ci gaba da danna sanannen ƙaramin maɓalli kuma jira yanayin da ake so. Sannan, yawanci muna amfani da maɓallan [+] da [-] don saitunan.

Don daidaita wutar lantarki zuwa yanayin sarrafa zafin jiki, kawai danna maɓallin “mode” (e, i, ƙaramin ƙarami) da maɓallin [+] a lokaci guda kuma zaku ga gungurawar wutar lantarki. Gudanarwa yana da sauƙi sosai, amma ƙananan ƙananan maɓalli da kuma rashin sarari yana da wuya a ga allon.

Don cike tunanin yanayin TCR, dole ne ku sanya akwatin a KASHE ta danna maɓalli sau 5 akan maɓalli. Da zarar an yi haka, danna maɓallin sauyawa da maɓallin [+] a lokaci guda kuma kuna samun dama ga menu na TCR, mai sauƙin cika tare da ƙididdiga waɗanda za ku samo a baya akan gidan yanar gizo dangane da tsayayyar da kuke son amfani da su.

Za ku ba ni uzuri don yin watsi da jerin kariyar da Power Nano ke morewa, muddin dai jerin abubuwan daurin auren na Paris Hilton ne. Ku sani cewa an shirya ku don komai, tun daga ɗan gajeren kewayawa zuwa murar tsuntsaye.

A kan ma'auni, saboda haka yana da sauƙin ganin cewa, idan aka kwatanta da gasar, wannan shine inda Eleaf ya fita gaba daya. Na'urorin lantarki sun fi dacewa da kowane nau'in vape kuma ba a yi wani cikas ba, ba cikin zurfin daidaita yanayin ba, ko cikin tsaro.

Sharuddan yanayin

  • Gaban akwatin da ke rakiyar samfurin: Ee
  • Za a iya cewa marufi ya kai farashin samfurin? Ee
  • Kasancewar jagorar mai amfani? Ee
  • Shin ana iya fahimtar littafin ga wanda ba Ingilishi ba? A'a
  • Shin littafin jagora ya bayyana DUKKAN fasalulluka? Ee

Bayanan kula na Vapelier game da kwandishan: 4/5 4 daga 5 taurari

Bayanin mai bita akan marufi

Marufi sau da yawa babban batu ne na masana'anta. A al'adance muna samun akwatin kwali mai rectangular a cikin farar sautuna, wanda ya fi girma dangane da abubuwan da ke ciki (tausayin bishiyoyi!). Ya ƙunshi Power Nano, kebul na caji da umarni cikin Ingilishi.

Littafin mai amfani ya cika sosai amma zai buƙaci ku yi magana da yaren Blair sosai. Har ila yau, ina mamakin wannan zabin wanda ba a cikin halaye da al'adun masana'anta ba. Da yake yana yiwuwa in mallaki batch ɗin demo, na sanya a nan hanyar haɗin yanar gizon wacce za ta ba ku damar, idan kuna cikin yanayin guda ɗaya, don saukar da nau'in nau'ikan harsuna da yawa: HERE

leaf-istick-power-nano-pack

Ratings da ake amfani da su

  • Wuraren sufuri tare da atomizer na gwaji: Ok don aljihun jaket na ciki (babu nakasu)
  • Sauƙaƙewa da tsaftacewa: Sauƙi, ko da tsaye a kan titi, tare da Kleenex mai sauƙi
  • Wuraren canza baturi: Ba a zartar ba, baturin na iya caji kawai
  • Shin mod ɗin yayi zafi sosai? A'a
  • Shin akwai wasu halaye marasa kuskure bayan yin amfani da rana ɗaya? A'a
  • Bayanin yanayi a cikin abin da samfurin ya sami rashin daidaituwa

Ƙimar Vapelier dangane da sauƙin amfani: 5/5 5 daga 5 taurari

Sharhi daga mai duba kan amfani da samfurin

Kadan mai cin gashin kansa fiye da yawancin, ƙarancin ƙarfi fiye da sauran, ƙarancin sexy fiye da wasu… amma menene Power Nano zai yi don girgiza wannan rukunin wanda sannu a hankali ya fara cika?

To, yana da sauki. Idan ban da gaskiyar cewa wannan ƙaramar tana da duk fasalulluka na sauran tare, akwai abu ɗaya da ke tsalle a cikin ɗanɗano yayin da yake vaping: ingancin chipset. Kusan babu jinkiri, sigina kai tsaye da naushi, santsi mai misaltuwa. A cikin ma'anar ne akwatin Eleaf ya sami maki masu mahimmanci. Saurin jagorantar kowane nau'in atomizer, tana cikin kwanciyar hankali a kowane yanayi, daga madaidaicin clearo zuwa mafi yawan mahaukata dripper. Tare da iyaka guda ɗaya kawai: matsakaicin ikonsa na 40W wanda, idan zai kasance fiye da isa ga 80% na nau'ikan vape, ba zai isa ya matsar clapton sau biyu a cikin 0.25Ω ba. Amma wa zai yi mafarkin tambayar wannan ga irin wannan akwati?

A gefe guda kuma, kada ku yi kuskure a kan hakan, za ta iya tayar da majalissar sub-ohm ta ba ku kuɗin ku na tururi muddin ba ku tambaye ta abin da ba zai yiwu ba.

Sauran ba tare da sharhi ba. Daidaitawa, kwanciyar hankali na siginar a kowane iko, babu "ramuka", babu jin asthmatic, wannan shine farin ciki.

eleaf-stick-power-nano-size

Shawarwari don amfani

  • Nau'in batura da aka yi amfani da su yayin gwaje-gwaje: Batura na mallakar wannan yanayin ne
  • Adadin baturan da aka yi amfani da su yayin gwaji: Batura na mallaka ne / Ba a zartar ba
  • Da wane nau'in atomizer ne aka ba da shawarar yin amfani da wannan samfurin? Dripper, Fiber na gargajiya, A cikin taro na sub-ohm, nau'in Farawa mai sake ginawa
  • Tare da wane samfurin atomizer yana da kyau a yi amfani da wannan samfurin? Ato a cikin 22mm a diamita amma ƙananan tsayi tare da juriya tsakanin 0.5 da 1.2Ω
  • Bayanin tsarin gwajin da aka yi amfani da shi: Origen V2Mk2, Narda, Injin OBS, Mini Goblin V2
  • Bayanin ingantaccen tsari tare da wannan samfur: RTA mai ƙarancin ƙarfi Mini Goblin a cikin 0.5/0.8Ω

Shin mai dubawa yana son samfurin: Ee

Matsakaicin matsakaicin Vapelier na wannan samfurin: 4.5/5 4.5 daga 5 taurari

Hanyar haɗi zuwa bita na bidiyo ko bulogin da mai duba ya kiyaye wanda ya rubuta bita

 

Matsayin yanayin mai bita

Eleaf yana mamaye kasuwa tare da ƙarin samfuran ci gaba yayin da yake kiyaye maganganun gida na "mai rahusa ya fi kyau". Anan, idan muka kwatanta da sauran masu riya da sarauta, ba ta da arha sosai. A gefe guda, duk da wasu sasantawa game da 'yancin kai da kuma filastik na abu, yana ba da ƙarin farashi ɗaya.

Its sosai akai da kai tsaye "Joyetech" buga ma'ana, babu makawa lalata da kuma har yanzu a makaranta a cikin wannan farashin kewayon. Zaɓin ya kasance mai sauƙi: shin zan vape “hype” ko vape “ta’aziyya”. Idan kun zaɓi mafita na biyu, to Power Nano zai iya zama amaryar ku.

(c) Haƙƙin mallaka Le Vapelier SAS 2014 - Cikakken haɓakar wannan labarin ne kawai aka ba da izini - Duk wani canji na kowane nau'in kowane nau'in an haramta shi gabaɗaya kuma yana keta haƙƙin wannan haƙƙin mallaka.

Print Friendly, PDF & Email
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa

Game da Marubucin

Shekaru 59, shekaru 32 na sigari, shekaru 12 na vaping da farin ciki fiye da kowane lokaci! Ina zaune a Gironde, ina da 'ya'ya hudu wadanda ni gaga ne kuma ina son gasasshen kaza, Pessac-Léognan, ruwa mai kyau na e-liquids kuma ni ƙwararren vape ne mai ɗaukar nauyi!