A TAKAICE:
iStick Pico X ta Eleaf
iStick Pico X ta Eleaf

iStick Pico X ta Eleaf

Siffofin kasuwanci

  • Mai ɗaukar nauyin wanda ya ba da rancen samfurin don bita: The Little Vaper
  • Farashin samfurin da aka gwada: 29.90€
  • Rukunin samfurin bisa ga farashin siyar sa: Matsayin shigarwa (daga 1 zuwa 40 €)
  • Nau'in Mod: Canjin wutar lantarki da sarrafa zafin jiki
  • Mod ɗin telescopic ne? A'a
  • Matsakaicin iko: 75W
  • Matsakaicin ƙarfin lantarki: 9V
  • Mafi ƙarancin ƙima a cikin Ohms na juriya don farawa: 0.1Ω

Sharhi daga mai duba akan halayen kasuwanci

Babban nasara na giant Eleaf ya dawo cikin sabon salo: Pico X.
Har yanzu ƙaramin akwati ne na 18650 wanda zai iya kaiwa 75W mai dacewa da atomizers na iyakar 22 mm.
Abin da aƙalla ke canza abin da aka yi mana alkawari shine a Pico mai sauƙi, mai ƙarfi kuma mafi ergonomic.
Abin da ya riga ya kasance tabbatacce shine farashin bene na kasa da € 30.
Don haka ina so in ce, bari mu gano wannan sake karantawa na mafi kyawun siyarwar duniya wanda shine pico, na farko sunan, wanda muke ci gaba da gani a hannu da yawa duk da girmansa a wannan kasuwa mai girman gaske.

Halayen jiki da ingancin ji

  • Nisa da kauri a mm: 31 x 50
  • Tsawon ko Tsayin samfurin a mm: 73
  • Nauyin samfur a grams: 95
  • Material hada samfur: Bakin karfe, Delrin, PC
  • Nau'in Factor Factor: Akwatin mini - nau'in IStick
  • Salon Ado: Classic
  • Kyakkyawan kayan ado: mai kyau
  • Shin rufin na'urar yana kula da hotunan yatsa? A'a
  • Duk abubuwan da ke cikin wannan mod ɗin suna ganin ku sun taru sosai? Ee
  • Matsayin maɓallin wuta: Na gefe kusa da saman-wuta
  • Nau'in maɓallin wuta: Filastik na injina akan robar lamba
  • Adadin maɓallan da ke haɗa mahaɗin, gami da wuraren taɓawa idan suna nan: 0
  • Nau'in Maɓallan UI: Injin filastik akan roba mai lamba
  • Ingancin maɓallin (s): Yayi kyau sosai, maɓallin yana amsawa kuma baya yin hayaniya
  • Adadin sassan da suka haɗa samfur: 2
  • Adadin zaren: 2
  • Ingancin zaren: Yayi kyau sosai
  • Gabaɗaya, kuna godiya da ingancin masana'antar wannan samfur dangane da farashinsa? Ee

Bayanin Vapelier game da ingancin ji: 4.3 / 5 4.3 daga 5 taurari

Sharhin mai bita akan halaye na zahiri da ingancin ji

Wannan labarai Pico X yana kiyaye sashin layi don kiyaye wannan silhouette musamman ga jerin. Amma a lokaci guda, sabon abu ne, robobin da aka yi da shi ya ba shi sababbin lanƙwasa.

Haƙĩƙa, haƙiƙa, amma ba su can kwatsam. Don haka a, suna ba da wani nau'i ga Pico X tun da suna samar da X's akan kowanne daga cikin fuskokin biyu amma ƙari, su ne masu ruwa da tsaki a cikin tseren ergonomics ta hanyar ba da gani a farkon gani mai kyau ta'aziyya.
An rufe saman da murfin taɓawa mai laushi kuma ba zamewa ba.
Maɓallin wuta yana zaune a saman gefen, a ƙasa, ƙaramin allo kuma don gama wannan gefen, tashar tashar micro-USB.

Ƙarƙashin Akwatin, muna da haƙƙin mallaka na gargajiya +/-. Ba zato ba tsammani, na yi amfani da wannan damar don nuna kyakkyawan ingancin duk maɓallan, an daidaita su da kyau kuma suna da amsa sosai.


A kan babban-wuri, ƙaramin ƙaramin ƙarfe wanda ba za a iya tsayawa ba na sashin baturi na gani mai halayyar wannan layin.
Kusa da shi, farantin sanye take da fil 510 da aka ɗora a bazara wanda zai iya ɗaukar atomizer diamita 22 mm.


A zahiri, sabon mu Pico ya yi nasara. Yana sabunta kanta yayin da yake riƙe DNA na babbar 'yar'uwarsa mai ban sha'awa kuma yana riƙe babban ingancinsa / ƙimar ƙimarsa.

Halayen aiki

  • Nau'in kwakwalwan kwamfuta da aka yi amfani da su: Mallaka
  • Nau'in haɗin kai: 510, Ego - ta hanyar adaftar
  • Daidaitaccen ingarma mai kyau? Ee, ta hanyar bazara.
  • Tsarin kullewa? Lantarki
  • Ingancin tsarin kullewa: Yayi kyau, aikin yana yin abin da ya kasance don
  • Features miƙa ta mod: Canja zuwa inji yanayin, Nuni na cajin batura, Nuna darajar juriya, Kariya daga gajerun da'irori zuwa daga atomizer, Kariya daga koma baya na polarity na accumulators, Nuni irin ƙarfin lantarki na vape na yanzu, Nuni ikon vape na yanzu, Nuna lokacin vape na kowane puff, Kariya mai canzawa daga zafi mai zafi na masu tsayayyar atomizer, Kula da zafin jiki na masu tsayayya na atomizer, Yana goyan bayan sabunta firmware, bayyananniyar saƙon bincike.
  • Dacewar baturi: 18650
  • Mod ɗin yana tallafawa stacking? A'a
  • Adadin batura masu tallafi: 1
  • Shin mod ɗin yana kiyaye tsarin sa ba tare da batura ba? Ee
  • Shin mod ɗin yana ba da aikin sake lodawa? Ana iya yin caji ta hanyar Micro-USB
  • Shin aikin caji ya wuce ta? A'a
  • Shin yanayin yana ba da aikin Bankin Wuta? 1A fitarwa
  • Shin yanayin yana ba da wasu ayyuka? Babu wani aikin da mod ɗin ke bayarwa
  • Kasancewar ka'idojin kwararar iska? Ee
  • Matsakaicin diamita a mm na jituwa tare da atomizer: 22
  • Daidaiton ikon fitarwa a cikakken cajin baturi: Yayi kyau, akwai bambanci mara kyau tsakanin ikon da ake buƙata da ainihin ƙarfin.
  • Daidaiton wutar lantarki mai fitarwa a cikakken cajin baturi: Yayi kyau, akwai ɗan ƙaramin bambanci tsakanin ƙarfin lantarki da ake buƙata da ainihin ƙarfin lantarki

Bayanan kula na Vapelier dangane da halayen aiki: 4.3/5 4.3 daga 5 taurari

Bayanin mai bita akan halayen aiki

Labarin Pico yana son babbar 'yar'uwarsa, ikon canzawa, kewayawa, sarrafa zafin jiki.


Yanayin wutar lantarki mai canzawa yana aiki akan kewayon juriya iri ɗaya kamar Kewayon 0.1 zuwa 3Ω amma ƙarshen yana ɓoye sabon fasali, sanin juriya lokacin canza atomizer. Wannan aikin yana ba da damar idan kun tafi daga atomizer wanda aka saka a cikin 0.3 kuma kuna haske a 45W, zuwa wani MTL mai daidaitacce kuma an saka shi a 1.2Ω kar ku ƙone auduga a farkon harbi idan kun manta don rage ƙarfin.
Yanayin TC zai ɗauki juriya akan kewayon 0.05 zuwa 1Ω, yana dacewa koyaushe da Ni200 da SS316 titanium wayoyi.
Hakanan muna da haƙƙin abubuwan tunawa guda uku da aka saba.
Mai kyau Pico wanda ke mutunta kansa shima yana da 'chronoTaff' nasa, wannan abu mara amfani wanda ke gungurawa akan allo na'urar tantancewa wanda ke auna lokacin busa wanda kusan ba zai yiwu a karanta ba lokacin da kuka vape.
Ana iya amfani da Pico azaman madadin cajar baturi godiya ga tashar micro-USB. Hakanan za'a yi amfani da wannan don sabuntawa.

A takaice dai Pico X yana ba da abubuwa iri ɗaya da dattijonsa amma tare da wannan ɗan ƙarin wanda yake da ban sha'awa sosai.

Sharuddan yanayin

  • Gaban akwatin da ke rakiyar samfurin: Ee
  • Za a iya cewa marufi ya kai farashin samfurin? Ee
  • Kasancewar jagorar mai amfani? Ee
  • Shin ana iya fahimtar littafin ga wanda ba Ingilishi ba? Ee
  • Shin littafin jagora ya bayyana DUKKAN fasalulluka? Ee

Bayanan kula na Vapelier game da kwandishan: 5/5 5 daga 5 taurari

Bayanin mai bita akan marufi

Eleaf ya rage a kan wadannan nasarori, The Pico X ya zo a cikin siffar farin akwatin samfuran samfuran. Akwatin kwali na bakin ciki yana rufe daurin kwali. Yanayin yanayin a saman fuskar hoto na Akwatin, sunansa kuma ba shakka, alamar. A kan ƙananan ɓangarorin, akwai lambar ƙira, cibiyoyin sadarwar zamantakewa daban-daban inda alamar ta kasance. A baya, kamar koyaushe, abun ciki da pictogram na al'ada.
A cikin akwatin, ba shakka muna da Akwatin, jagorar harsuna da yawa da kebul na USB.
Gabatarwa na al'ada, mai sauƙi amma a layi tare da saka farashi.

Ratings da ake amfani da su

  • Wuraren sufuri tare da atomizer na gwaji: Ok don aljihun jaket na waje (babu nakasu)
  • Sauƙaƙewa da tsaftacewa: Sauƙi, ko da tsaye a kan titi, tare da nama mai sauƙi 
  • Sauƙi don canza batura: Sauƙi, ko da tsaye a kan titi
  • Shin mod ɗin yayi zafi sosai? A'a
  • Shin akwai wasu halaye marasa kuskure bayan yin amfani da rana ɗaya? A'a

Ƙimar Vapelier dangane da sauƙin amfani: 4.5/5 4.5 daga 5 taurari

Sharhi daga mai duba kan amfani da samfurin

Labarin Pico X m, yana da haske sosai wanda ya sa ya zama akwatin da aka keɓe don tafiya. Sabbin siffofinsa suna ba shi ta'aziyya mai kyau, kamawa yana da dadi sosai.
Dokokin suna da sauƙin haɗawa, waɗanda aka saba da Kwalaye Eleaf nan da nan nemo alamarsu. Muna da haƙƙin dannawa 5 don farawa. Da zarar an fara aiki, danna maɓallin sauyawa sau 3 don shigar da menu na zaɓin yanayin aiki, sannan kawai amfani da +/- mashaya don canzawa daga wannan yanayin zuwa wani. Kuna samun damar menu na saitunan Akwatin ta latsa maɓalli sau 4. Wannan menu ya zo a cikin nau'ikan gumaka kaɗan waɗanda ina tsammanin zai ɗan yi wuya a ga idan ba ku da idanu masu kyau sosai.
Da zarar an zaɓi yanayin, ana canza wuta ko zafin jiki ta amfani da maɓallin +/-.
Akwatin yana ba da kyakkyawan ingancin vape, ba mu a matakin masu haya ba amma don farashi, muna da kyau sosai. 75W kamar koyaushe ɗan kama ido ne, eh yana iya yin shi a wasu yanayi amma a zahiri tare da 18650 mai sauƙi, ba daidai ba ne, da kaina ba zan zaɓi shi ba idan na vape sama da 40W, baturin ya ƙare. da sauri.
Baturin yana da sauƙin canzawa za ku iya cewa, eh amma hey, Ba na son ɗauka tare da batura cike da aljihu.


A ƙarshe, don rufe wannan ɓangaren, tashar USB tana ba ku damar sabunta akwatin, abu ne mai sauƙi, kawai ku bi yanayin aiki da ke cikin rukunin yanar gizon. Eleaf. Hakanan ana iya amfani da wannan tashar jiragen ruwa don cajin baturi, amma wannan matsala ce kawai, yana da kyau a yi amfani da cajar waje.

Shawarwari don amfani

  • Nau'in batura da aka yi amfani da su yayin gwaje-gwaje: 18650
  • Adadin baturan da aka yi amfani da su yayin gwaji: Batura na mallaka ne / Ba a zartar ba
  • Da wane nau'in atomizer ne aka ba da shawarar yin amfani da wannan samfurin? Dripper, Fiber na gargajiya, A cikin taro na sub-ohm, nau'in Farawa mai sake ginawa
  • Tare da wane samfurin atomizer yana da kyau a yi amfani da wannan samfurin? RTA ko clearo a cikin 22 mm
  • Bayanin tsarin gwajin da aka yi amfani da shi: Haɗe da Kayfun Lite wanda aka saka tare da 1.2 Ω resistor kuma tare da Tsunami da aka ɗora a cikin coil guda a 0.5 Ω.
  • Bayanin ingantaccen tsari tare da wannan samfur: Kyakkyawan RTA ko Clearo a cikin 22 ko ƙasa da haka, wanda ke aiki da kyau akan iko tsakanin 10 zuwa 40 watts

Shin mai dubawa yana son samfurin: Ee

Matsakaicin matsakaicin Vapelier na wannan samfurin: 4.5/5 4.5 daga 5 taurari

Matsayin yanayin mai bita

Idan kun gaji da ko'ina na Pico a kasuwar vape na ɗan lokaci kuna cewa, da rashin alheri, tare da wannan sabon ƙirar, za mu iya ci gaba da jin labarinsa.
La Pico X babban cigaba ne akan Pico 1.
Yana ɗaukar ruhun gani na dattijonsa tare da hular ƙarfe na ɗakin baturi, amma an sabunta layinsa ta hanyar kawo ergonomics masu kyau ga wannan sabon shiga.
Duk da haka kamar ƙarami, ya sami haske saboda yawan amfani da filastik.
A matakin lantarki, muna kan cikakkiyar samfuri kamar babbar 'yar uwarta amma tana da wannan ƙarin godiya ga wannan sabon tsaro wanda ke guje wa ƙona juriya da gangan lokacin canza ƙimar juriya.
Cin gashin kai daidai ne amma idan kun tura shi zuwa iyakarsa, dole ne ku jujjuya batura da yawa don wuce kwana ɗaya.
Koyaushe kamar sauƙin amfani, yana ba da kyakkyawan aiki mai daraja idan aka yi la'akari da farashin, a zahiri yana da aibi ɗaya kawai kuma daidai yake da babban dattijonsa, yana iyakance zuwa diamita mm 22 don atomizer.
Babu shakka wannan labari Pico yana rayuwa har layin jininsa ya samu a Manyan Mods, Ya kamata ya hadu da kyakkyawar liyafar kuma ya canza yawancin masu amfani da ke neman cikakken samfurin, mai inganci kuma mai araha.

Happy Vaping,

itace.

(c) Haƙƙin mallaka Le Vapelier SAS 2014 - Cikakken haɓakar wannan labarin ne kawai aka ba da izini - Duk wani canji na kowane nau'in kowane nau'in an haramta shi gabaɗaya kuma yana keta haƙƙin wannan haƙƙin mallaka.

Print Friendly, PDF & Email
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa

Game da Marubucin

Yanzu tun farkon kasada, Ina cikin ruwan 'ya'yan itace da kayan aiki, koyaushe ina tuna cewa duk mun fara wata rana. A koyaushe ina sanya kaina a cikin takalmin mabukaci, a hankali na guje wa faɗuwa cikin halayen geek.