A TAKAICE:
Iclear 30S ta Innokin
Iclear 30S ta Innokin

Iclear 30S ta Innokin

Siffofin kasuwanci

  • [/ if]Farashin samfurin da aka gwada: Yuro 13.90
  • Rukunin samfurin bisa ga farashin siyarsa: Matsayin shigarwa (daga Yuro 1 zuwa 35)
  • Nau'in Atomizer: Clearomizer
  • Adadin resistors da aka yarda: 2
  • Nau'in juriya: Masu wuyar sake ginawa
  • Nau'in Bit Yana Goyan bayan: Silica
  • Capacity a milliliters sanar da manufacturer: 3

Sharhi daga mai duba akan halayen kasuwanci

A clearomiser na mai kyau iya aiki a sosai daidai farashin. Tuni ya ɗan ɗan tsufa amma ba lallai ba ne gaba ɗaya ya ƙare ta fuskar aiki.

Halayen jiki da ingancin ji

  • Nisa ko Diamita na samfur a mms: 19
  • Tsawon ko Tsayin samfurin a cikin mms kamar yadda ake siyar da shi, amma ba tare da ɗigon sa ba idan na ƙarshen yana nan, kuma ba tare da la'akari da tsayin haɗin ba: 48
  • Nauyin gram na samfurin kamar yadda aka sayar, tare da ɗigon sa idan akwai: 50.1
  • Abubuwan da ke haɗa samfur: Bakin Karfe, PMMA
  • Nau'in Factor Factor: Vivi Nova
  • Yawan sassan da suka haɗa samfur, ba tare da sukudi da wanki ba: 6
  • Adadin zaren: 4
  • Ingancin Zaren: Yayi kyau
  • Adadin O-zoben, dript-Tip ban da: 0
  • Ingancin O-zoben yanzu: Babu
  • Matsayin O-Ring: Babu Hatimi
  • Ƙarfin a cikin milliliters da gaske ana amfani da su: 3
  • Gabaɗaya, kuna godiya da ingancin masana'antar wannan samfur dangane da farashinsa? Ee

Bayanin mai yin vape game da ingancin ji: 4.1 / 5 4.1 daga 5 taurari

Sharhin mai bita akan halaye na zahiri da ingancin ji

Idan aka yi la'akari da matsayi na farashin, babu wani abu da yawa don koka game da wannan clearomizer. Ƙarshen yayi daidai. Ko da a cikin amfani mai dorewa, zaren “roba akan ƙarfe” ba sa lalacewa. Samfurin ya dogara akan lokaci, wanda ba kasafai yake isa ba a cikin wannan nau'in kayan aikin da za a ambata kuma ya kasance mafi kyawun nunin mashin ɗin da daidaiton ƙarewa.
Ya kamata a lura cewa wannan clearomiser yana da magabata, IClear 30 wanda ƙarewarsa bai cika cika ba.

Halayen aiki

  • Nau'in haɗin kai: 510
  • Daidaitaccen ingarma mai kyau? A'a, za a iya ba da garantin tudun ruwa ta hanyar daidaita madaidaicin tashar baturi ko na'urar da za a shigar da ita.
  • Kasancewar ka'idojin kwararar iska? Ee, amma gyarawa kawai
  • Diamita a cikin mms iyakar iyawar tsarin iska: 2
  • Mafi ƙarancin diamita a cikin mms na yuwuwar tsarin iska: 2
  • Matsayin tsarin tsarin iska: Daga ƙasa da kuma amfani da juriya
  • Nau'in ɗakin atomization: Nau'in Chimney
  • Rarraba zafi na samfur: Madalla

Bayanin mai bita akan halayen aiki

Samfurin yana aiki yayin da yake sauƙaƙa sosai. Duk da haka, wajibi ne a lura da waɗannan abubuwa don amfani da shi da saninsa:

1. Jirgin iska yana ta hanyar haɗin 510 kuma saboda haka yana buƙatar na'urar baturi da aka sanye da iska don kada ya toshe yanayin iska.
2. Haɗin 510 ba daidai ba ne. Koyaya, yana aiki akan yawancin batir ɗin Ego ko Mod amma yana iya haifar da matsala akan haɗin mata 510 mai zurfi da mara daidaitawa. Tabbatar da kayan aikin ku sun dace.
3. Na nuna 2mm don tsarin tsarin iska amma, da aka ba da matsayi na hawan iska, wannan adadi dole ne a yi fushi. Ba kwa samun iskar iska iri ɗaya kamar tare da buɗewar 2mm mai buɗewa. Wannan ba shi da mahimmanci a cikin kansa amma masu sha'awar kwararar iska ba shakka ba za su damu da ma'anar da ke da tsauri ba. (ba tare da wuce gona da iri)

Fasalolin Drip-Tip

  • Nau'in abin da aka makala na drip-tip: Mai mallakar mallaka amma wucewa zuwa 510 ta hanyar adaftar da aka kawo.
  • Kasancewar Tukwici-Drip? Ee, vaper na iya amfani da samfurin nan da nan
  • Tsawo da nau'in drip-tip yanzu: Matsakaici
  • Ingancin drip-tip na yanzu: Matsakaici (ba mai daɗi sosai a cikin baki)

Sharhi daga mai dubawa game da Drip-Tip

An samar da ɗigon ɗigon ƙarfe na bakin karfe. Yana da keɓancewar kasancewa mai jujjuyawa da kuma samun damar zama a kusurwa ko madaidaiciya, kamar yadda kuke so. A zahiri, Ni ba mai sha'awar siffar sa ba ne wanda yake da faɗi sosai a cikin baki kuma ba shi da daɗi sosai amma ana iya cire shi kuma a maye gurbinsa da wani drip-tip na ɓangare na uku. Tare da ƙaramin ƙasa, ba duk drip-tips 510 ba daidai ba ne. Wasu ba su dace ba saboda haɗin gwiwar su yana da kauri, wasu, akasin haka, za su zama kunkuntar kuma ba za su yi kyau ba. Amma, tare da ɗan bincike kuma idan ba ku gamsu da ɗigon rotary ba, har yanzu kuna iya samun shi cikin sauƙi.

Sharuddan yanayin

  • Gaban akwatin da ke rakiyar samfurin: Ee
  • Za a iya cewa marufi ya kai farashin samfurin? Ee
  • Kasancewar jagorar mai amfani? A'a
  • Shin ana iya fahimtar littafin ga wanda ba Ingilishi ba? A'a
  • Shin littafin jagora ya bayyana DUKKAN fasalulluka? A'a

Bayanan kula na Vapelier game da kwandishan: 2/5 2 daga 5 taurari

Bayanin mai bita akan marufi

Akwatin filastik, na gargajiya a Innokin, yana gabatar da daidai ga wani abu na wannan farashin. Za mu iya yin nadama game da rashi na biyu resistor da aka bayar don kammala kit ɗin da kuma jagora, har ma da taƙaitaccen bayani, ko da yaushe ana godiya da sabon shiga ko tabbatarwa.

Ratings da ake amfani da su

  • Wuraren sufuri tare da ƙirar ƙirar gwaji: Ok don aljihun jaket na ciki (babu nakasu)
  • Sauƙaƙan wargajewa da tsaftacewa: Mafi sauƙi, har ma da makafi a cikin duhu!
  • Wuraren cikawa: Mafi sauƙi, ko da makafi a cikin duhu!
  • Sauƙin canza resistors: Sauƙi amma yana buƙatar kwashe atomizer
  • Shin zai yiwu a yi amfani da wannan samfurin a tsawon yini ta hanyar rakiyar shi tare da kwalabe da yawa na EJuice? Ee cikakke
  • Shin ya zubo bayan yin amfani da rana guda? A'a
  • Idan leaks ya faru a lokacin gwaji, bayanin yanayin da suka faru

Bayanin Vapelier game da sauƙin amfani: 4.6 / 5 4.6 daga 5 taurari

Sharhi daga mai duba kan amfani da samfurin

A cikin amfanin yau da kullun, wannan clearomiser yana da ƙarfi musamman kuma yana da ƙarfi. Ba ya zube kuma yana da haske da amfani. Cikewa abu ne mai sauqi qwarai, kawai zazzage hular saman ka cika. Ba tare da cire haɗin mai sharewa daga baturin ba ko sai an juya shi. A bayyane yake cewa an ƙera wannan samfurin don kada ya haifar da matsalolin amfani mara lokaci. Juriya yana da sauƙin canzawa ko da yake yana buƙatar zubar da ruwa kuma yana ba da jin daɗin rayuwa. Yana da sauƙi don tsaftacewa kuma za'a iya bushewa-kone bayan kurkura don mayar da launi.

Shawarwari don amfani

  • Da wane nau'in na'ura ne aka ba da shawarar yin amfani da wannan samfurin? Lantarki DA Makanikai
  • Da wane samfurin na zamani aka bada shawarar yin amfani da wannan samfurin? Duk wata na'ura da ke ba da wutar lantarki ko daidaitawar wutar lantarki.
  • Da wane nau'in EJuice aka ba da shawarar yin amfani da wannan samfurin? Ba na ba da shawarar shi ga 100% VG ruwa
  • Bayanin tsarin gwajin da aka yi amfani da shi: Innokin Itaste VTR + Iclear30 s + ruwaye daban-daban tsakanin 80/20 da 50/50
  • Bayanin ingantaccen tsari tare da wannan samfur: Wannan clearomizer yana buƙatar baturi mai ƙarfin lantarki ko iko don ba da mafi kyawun sa.

Shin mai dubawa yana son samfurin: Ee

Matsakaicin matsakaicin Vapelier na wannan samfurin: 3.9/5 3.9 daga 5 taurari

Hanyar haɗi zuwa bita na bidiyo ko bulogin da mai duba ya kiyaye wanda ya rubuta bita

Matsayin yanayin mai bita

Yana da jahannama na mai kyau clearomizer!

Ko da ya fara zuwa kwanan wata, ingancin tururin sa ba ya shekara iota ɗaya. Ma'anar, ko da yake ba ta da ƙarfi fiye da dattijonta Iclear 30, ba shine mafi yawan iska ba amma yana ba da damar kyakkyawan godiya ga dandano. Yanayin zafi yana da dumi / zafi, dangane da iko kuma ƙarar tururi ya yi nisa daga abin ba'a.

Babu shakka an cim ma shi tun lokacin da aka haife shi ta hanyar gasa akan ayyuka, ƙayatarwa ko gamawa amma amincin sa da ma'anar sa akai-akai suna tabbatar da kyakkyawan karko a cikin canjin canjin yanayi na vape. Yawancin lokaci, yana da tsari sosai don tunanin cewa sabon abu dole ne ya fi tsohon. Amma wani lokacin, lokacin da kuka dogara kawai ga abubuwan ɗanɗanon ku da kuma bayan takamaiman muhawarar kasuwanci, kun fahimci cewa ba koyaushe haka lamarin yake ba.

A ƙarshe, duk da girman shekarunsa, wannan clearomiser har yanzu yana cikin wasan. Amma don zama cikakke, Ina so in nuna cewa amfani da e-liquid yana tashi da sauri idan kun tura wutar lantarki kuma dole ne ya gamsu da ruwa a cikin 50/50 max don aiki mafi kyau. Hakazalika, a fili ba za mu iya isa matakan wutar lantarki daidai da waɗanda masu sake gina atomizers za su iya jurewa ba. Amma har yanzu wannan matakin zai kasance mai girma don yin izgili a wasu ƙarin masu sharewa na yanzu kuma mafi tsada sau biyu zuwa uku. An yi amfani da shi a 13.5W akan Itaste VTR, har yanzu yana aika kaɗan!

(c) Haƙƙin mallaka Le Vapelier SAS 2014 - Cikakken haɓakar wannan labarin ne kawai aka ba da izini - Duk wani canji na kowane nau'in kowane nau'in an haramta shi gabaɗaya kuma yana keta haƙƙin wannan haƙƙin mallaka.

Print Friendly, PDF & Email
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa

Game da Marubucin

Shekaru 59, shekaru 32 na sigari, shekaru 12 na vaping da farin ciki fiye da kowane lokaci! Ina zaune a Gironde, ina da 'ya'ya hudu wadanda ni gaga ne kuma ina son gasasshen kaza, Pessac-Léognan, ruwa mai kyau na e-liquids kuma ni ƙwararren vape ne mai ɗaukar nauyi!