A TAKAICE:
Hexohm V3 ta Craving Vapor
Hexohm V3 ta Craving Vapor

Hexohm V3 ta Craving Vapor

Siffofin kasuwanci

  • Mai ɗaukar nauyin yin rancen samfurin don mujallar: An samo shi da kuɗin mu
  • Farashin samfurin da aka gwada: 199.9 Yuro
  • Rukunin samfurin bisa ga farashin siyarsa: Luxury (fiye da Yuro 120)
  • Nau'in na zamani: Electro-Meca - Mod tare da canza wutar lantarki (Azurfa Bullet misali)
  • Mod ɗin telescopic ne? A'a
  • Matsakaicin iko: 180 watts
  • Matsakaicin ƙarfin lantarki: 6
  • Mafi ƙarancin ƙima a cikin Ohms na juriya don farawa: 0.2

Sharhi daga mai duba akan halayen kasuwanci

Bayan ɗan ƙaramin bam ɗin da ya kasance 2.1, ga Hexohm V3 da aka daɗe ana jira daga Craving Vapor, wanda a ƙarshe ya isa yankinmu. Sabbin abubuwa da yawa don wannan sigar wanda ya fi ƙarfin da ya gabata. Shin da gaske haka lamarin yake? Za mu ga cewa a ƙasa, aya ta aya.

A engravings ne zurfi, ingancin shafi ne na kwarai. 
Amma akwati ko karamin akwati, kar a yi tunaninsa, kullun ana kawo akwatin a cikin kumfa. Har yanzu muna iya cewa an kiyaye shi ... daidai? Don murmushi…

gizo-gizo2

Halayen jiki da ingancin ji

  • Nisa ko Diamita na samfur a mms: 50.5
  • Tsawon ko Tsayin samfurin a mms: 104
  • Nauyin samfur a grams: 277
  • Abubuwan da ke haɗa samfur: Aluminum
  • Nau'in Factor Factor: Classic Box - Nau'in VaporShark
  • Salon Ado: Classic
  • Kyakkyawan kayan ado: mai kyau
  • Shin rufin na'urar yana kula da hotunan yatsa? A'a
  • Duk abubuwan da ke cikin wannan mod ɗin suna ganin ku sun taru sosai? Ee
  • Matsayin maɓallin wuta: Na gefe kusa da babban hula
  • Nau'in maɓallin wuta: Filastik na injina akan robar lamba
  • Adadin maɓallan da ke haɗa mahaɗin, gami da wuraren taɓawa idan suna nan: 1
  • Nau'in Maɓallan UI: Babu Wasu Maɓalli
  • Ingancin maɓallin (s): Ba za a iya amfani da shi ba babu maɓallin dubawa
  • Adadin sassan da suka haɗa samfur: 2
  • Adadin zaren: 1
  • Ingancin zaren: Madalla
  • Gabaɗaya, kuna godiya da ingancin masana'antar wannan samfur dangane da farashinsa? Ee

Bayanin mai yin vape game da ingancin ji: 4.7 / 5 4.7 daga 5 taurari

Sharhin mai bita akan halaye na zahiri da ingancin ji

Yana jin ƙanshi mai kyau na haɓakawa: idan har yanzu lamarin yana cikin zinc gami, kusurwoyi huɗu sun fi zagaye fiye da na baya. A ƙarshe, maganadisun da ke barin murfin baya a riƙe a wurin yana riƙe da ƙarfi sosai… kuma hakan yana da kyau!

Hexohm V3 1

Kamar yadda muke iya gani, an maye gurbin kafafun da ke ba da izinin hulɗa tare da batura ta hanyar studs na bazara wanda ya kamata ya zama ƙasa da rauni fiye da baya (yawancin mu ya ƙare tare da karya kafafu a kan samfurori na baya).

Hexohm V3 14
Da zarar an shiga, batir ɗin suna zubar da jini kaɗan, amma murfin baya yana yin injin don kada ya tsoma baki kuma idan an rufe shi, komai yana da kyau sosai.

Hexohm V3 9

 

Wani sabon sabon abu da ake iya gani, an cire murfin, kwakwalwar kwakwalwar kwakwalwar kwamfuta tana da cikakkiyar kariya… babu abin da ke bayyane. A ƙarshe, a ƙarƙashin murfin injin ... mai tsabta mai tsabta ... ƙarancin sana'a ... duk abin da ke nuna inganci!

Hexohm V3 13

Babu sauran santsi anodized shafi, a nan shi ne porous. M da farko, amma ka saba da shi da sauri. Gwajin dorewa ne kawai na tsawon lokaci zai gaya mana yadda wannan sabon suturar ke jure wa karce daga maɓallai da sauran abubuwa marasa ƙarfi waɗanda muke iya samu a cikin aljihuna ko jakunkuna.

A ƙarshe don jin daɗin jiki, an gyara fil ɗin kuma don haka yana daɗaɗɗen saman akwatin, wanda ke yin haɗarin haifar da karce saboda atos, saboda baya ga gogewa da akwatin, diamitansa kuma ya fi ƙanƙanta. Ina ganin abin takaici ne sosai don gyara wannan sashin. Tare da samfurin da ya gabata, muna da saman akwatin da aka kiyaye shi ta hanyar "baba mai kitse" na farko.

Hexohm V3 3

Hexohm V3 4

A halin yanzu, rubutun kuma an yi masa gyaran fuska, muna so ko ba a so... da kaina na sami nasara sosai!

Hexohm V3 6 

Halayen aiki

  • Nau'in kwakwalwan kwamfuta da aka yi amfani da su: Mallaka
  • Nau'in haɗin kai: 510
  • Daidaitaccen ingarma mai kyau? Ee, ta hanyar bazara.
  • Tsarin kullewa? Makanikai
  • Ingancin tsarin kullewa: Yayi kyau, aikin yana yin abin da ya kasance don
  • Siffofin da na'urar ke bayarwa: Mai da kariyar polarity na baturi
  • Dacewar baturi: 18650
  • Mod ɗin yana tallafawa stacking? A'a
  • Adadin batura masu tallafi: 2
  • Shin mod ɗin yana kiyaye tsarin sa ba tare da batura ba? Ee
  • Shin mod ɗin yana ba da aikin sake lodawa? Babu aikin caji da mod ɗin ke bayarwa
  • Aikin cajin ya wuce ta? A'a
  • Shin yanayin yana ba da aikin Bankin Wuta? Babu aikin bankin wutar lantarki da mod ɗin ke bayarwa
  • Shin yanayin yana ba da wasu ayyuka? Babu wani aikin da mod ɗin ke bayarwa
  • Kasancewar ka'idojin kwararar iska? A'a, babu abin da aka tanadar don ciyar da atomizer daga ƙasa
  • Matsakaicin diamita a mms na jituwa tare da atomizer: 26
  • Daidaiton ƙarfin fitarwa a cikakken cajin baturi: Madalla, babu bambanci tsakanin ƙarfin da ake buƙata da ainihin ƙarfin
  • Daidaiton ƙarfin fitarwa a cikakken cajin baturi: Madalla, babu bambanci tsakanin ƙarfin lantarki da ake buƙata da ainihin ƙarfin lantarki

Bayanan kula na Vapelier dangane da halayen aiki: 3.8/5 3.8 daga 5 taurari

Bayanin mai bita akan halayen aiki

Siffofin suna ba da takamaiman abin da akwatin ke nufi. Yin amfani da potentiometer a gefe, zaku iya daidaita ƙarfin fitarwa wanda ya fi dacewa da ku. Wani sabon abu akan V3, ma'aunin ma'aunin yana kan jujjuyawar. Matsakaicin ƙarfin lantarki yana tafiya daga 3,27 V zuwa 6,05 V don iyakar ƙarfin 180W. Don haka, tare da juriya na 0,20 Ω, batir ɗin ku za su saki amps 30. Tabbatar cewa kuna da batura masu dacewa kuma idan ba haka ba, saya sabon nau'i-nau'i waɗanda za a sadaukar da su ga mai daraja na ku. Hakanan ku tuna don caji su, don haka tabbatar cewa kuna da cajar baturi biyu… zai zama mafi amfani!

Hexohm V3 2

Tare da wannan ƙaramin tebur, zaku iya ganin yadda ake sanya potentiometer gwargwadon ƙimar juriyar ku.

Hexohm V3 17

Gilashin masana'anta tare da alamar alamar don cire batura har yanzu yana nan, yana ba ku damar cire su ba tare da lalata su ba.

Hexohm V3 11

Wani sabon sabon abu, mai kunnawa ON/KASHE yana nan a ƙarƙashin murfin baya. Zai ba ku damar sanya akwatin a cikin KASHE don samun damar jigilar shi cikin cikakkiyar kwanciyar hankali. Ba mai amfani sosai ba, na ba ku, amma ina tsammanin maɓalli da ke bayyane akan akwatin da kansa zai lalata gefen kyawun sa. Yana can kuma yayi kyau. Ba za ku taɓa yin taka tsantsan ba idan ana maganar tsaro.

Hexohm V3 12

Hakanan an sake gyara murfin baya. Lalle ne, a gefensa hudu, akwai ƙananan ramuka wanda ke ba da damar cire murfin daga kowane gefe.

Hexohm V3 7

Sharuddan yanayin

  • Kasancewar akwatin da ke rakiyar samfur: A'a
  • Za a iya cewa marufi ya kai farashin samfurin? Ana mana dariya!
  • Kasancewar jagorar mai amfani? A'a
  • Shin ana iya fahimtar littafin ga wanda ba Ingilishi ba? A'a
  • Shin littafin jagora ya bayyana DUKKAN fasalulluka? A'a

Bayanan kula na Vapelier game da kwandishan: 0.0/5 0 daga 5 taurari

Bayanin mai bita akan marufi

Kwandiya? Za mu iya magana game da shi lokacin da babu wani abu? Ba ba ^^

Babu akwati, babu umarni. Kunshin kumfa kawai yana aiki azaman kariya. Kyakkyawan sau ɗaya, yana kare da kyau sosai. Ga farashi ina tsammanin ana yi mana dariya a nan.

Tabbas, babu wani abu da ya wajabta mana mu saya, amma lokacin da kuke so, ƙaramin akwati ko ma littafin ba shi da daɗi a riƙe a hannunku. 

Ratings da ake amfani da su

  • Wuraren sufuri tare da atomizer na gwaji: Ok don aljihun jaket na waje (babu nakasu)
  • Sauƙaƙewa da tsaftacewa: Sauƙi, ko da tsaye a kan titi, tare da Kleenex mai sauƙi
  • Sauƙi don canza batura: Sauƙi, ko da tsaye a kan titi
  • Shin mod ɗin yayi zafi sosai? A'a
  • Shin akwai wasu halaye marasa kuskure bayan yin amfani da rana ɗaya? A'a
  • Bayanin yanayi a cikin abin da samfurin ya sami rashin daidaituwa

Ƙimar Vapelier dangane da sauƙin amfani: 4.5/5 4.5 daga 5 taurari

Sharhi daga mai duba kan amfani da samfurin

Akwati ne mai girma da ƙarfi. Tabbatar kana da ilimin da ya dace wajen yin resistors. Akwai ƙananan aikace-aikace da yawa, misali: ici

In ba haka ba, idan a cikin garinku ko garinku, akwai shago mai kyau, kada ku yi shakka ku je ganin mai siyarwa ko mai siyarwa don ya taimaka muku a cikin karatun ku.

Matakan baturi, tabbatar kana da akalla 30 amps. Idan ba haka ba, dole ne ku je ku sami wasu idan kuna so, cikin cikakkiyar aminci, don amfani da duk ƙarfin akwatin.

Tare da wannan akwatin, ba za a iya wuce gona da iri dangane da 'yancin kai, tare da vape a 60% na potentiometer don haka 4,55V da juriya a 0,20Ω, ikon vape yana a 103,5W, amma na sami damar wuce ranar ba tare da neman tashar wutar lantarki.

Lissafin W yana da sauƙi, kuna yin lissafin haka: V * V / R. don haka volt wanda aka ninka ta hanyar volt ya raba ta ƙimar resistor kuma kuna samun iko a cikin W.

Shawarwari don amfani

  • Nau'in batura da aka yi amfani da su yayin gwaje-gwaje: 18650
  • Adadin baturan da aka yi amfani da su yayin gwaje-gwaje: 2
  • Da wane nau'in atomizer ne aka ba da shawarar yin amfani da wannan samfurin? Dripper, Fiber na gargajiya, A cikin taro na sub-ohm, nau'in Farawa mai sake ginawa
  • Tare da wane samfurin atomizer yana da kyau a yi amfani da wannan samfurin? Wanda ya fi dacewa da ku tare da ƙaramin juriya na 0,20
  • Bayanin saitin gwajin da aka yi amfani da shi: RDTA mara iyaka da juriya guda ɗaya da aka haɗa da coil 0,45
  • Bayanin madaidaicin tsari tare da wannan samfurin: Fi son sub ohm daga 0,20

Shin mai dubawa yana son samfurin: Ee

Matsakaicin matsakaicin Vapelier na wannan samfurin: 4.5/5 4.5 daga 5 taurari

Hanyar haɗi zuwa bita na bidiyo ko bulogin da mai duba ya kiyaye wanda ya rubuta bita

Matsayin yanayin mai bita

Juyin halitta ne na gaske wanda Craving Vapor ya fito akan wannan ƙirar, An riga an ci ni kuma ina tsammanin duk masu sha'awar wannan akwatin zasu kasance kamar ni.

Ya kamata ya sauka a duk shagunan da za su ba da shi tsakanin 05/08 da 06/08. Dangane da buzz ɗin da V2.1 ya yi, ƙungiyar Facebook ta Faransa ta sadaukar da ita gaba ɗaya.

Garanti na rayuwa akan wannan V3 har yanzu yana aiki.

Ina ba ku, farashin sayan sa wanda zai kasance kusan 189 € yana ɗan ƙaramin tsayi don akwati, amma ingancin yana nan kuma, sake, ra'ayin garantin rayuwa yana sanya ku nan da nan.

Idan akwai matsala, kawai a tuntuɓi Craving Vapor ta imel don samun duk bayanan da suka dace don komawa Amurka. Zai kashe ku kusan € 26 tare da inshora har zuwa Yuro 200.

Akwati ne mai kyau sosai, mai amsawa, haske, mai inganci tare da siginar vape mai santsi.

Haɗe tare da RDTA mara iyaka, wanda abokina Anokre yayi gwajin walƙiya ici ko da, yi imani da ni, jahannama ce! Babu shakka, yana da kyau sosai!

Hexohm V3 16

Ka'idojin mu masu ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan ƙa'idodin suna ba shi 4.5 kawai (watau 0.1 a ƙasa bayanin kula wanda zai iya ba shi lakabin Top mod ta atomatik) saboda yanayin yanayin, saboda dole ne mu yi imani cewa lokacin da yake da kyau da tsada, abokanmu daga ko'ina cikin Tekun Atlantika sun fi son kumfa. maimakon akwatin da ya dace da sunan, musamman ma littafin mai amfani...

Abin ban dariya ne ! MAI BAN TSORO! Ba za mu taɓa maimaita shi sosai ba (musamman lokacin da masana'antun Sinawa suka ba mu duk waɗannan abubuwan don 25% na farashin).

Amma za mu zama abin ban dariya kada mu gane cewa yana da ban mamaki duk da kurakuran sa a cikin marufi da bayanai… don haka mun ba shi lakabin da ya cancanta: TOP MODDomin, ga kowace ka'ida, akwai keɓancewa kuma dole ne ku zama mahaukaci don kada ku ce Hexohm V3 ba ɗaya daga cikinsu bane!

Shawarata… idan kuna son babban vape mai santsi kuma idan kuna iya saka hannun jari kusan Yuro 200, wannan shine yanayin ku! (ka tuna da duk umarnin aminci da muka ambata…)

Zan bar ku, zan koma nemo mai daraja ta… ba za ta bar ni ba!

Happy vaping, kowa da kowa!

Fredo

(c) Haƙƙin mallaka Le Vapelier SAS 2014 - Cikakken haɓakar wannan labarin ne kawai aka ba da izini - Duk wani canji na kowane nau'in kowane nau'in an haramta shi gabaɗaya kuma yana keta haƙƙin wannan haƙƙin mallaka.

Print Friendly, PDF & Email
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa

Game da Marubucin

Sannu kowa da kowa, don haka ni Fredo, 36 shekaru, 3 yara ^^. Na fada cikin vape shekaru 4 da suka gabata yanzu, kuma bai dauki lokaci mai tsawo ba don canzawa zuwa gefen duhu na vape lol !!! Ni gwanin kayan aiki ne da coils na kowane iri. Kada ku yi shakka don yin sharhi game da sake dubawa na ko yana da kyau ko mara kyau sharhi, duk abin da yake da kyau a ɗauka don haɓakawa. Na zo nan don kawo muku ra'ayi na akan kayan da kuma kan e-liquids la'akari da cewa duk wannan abu ne kawai.