A TAKAICE:
Hades V2 ta Footoon
Hades V2 ta Footoon

Hades V2 ta Footoon

Siffofin kasuwanci

  • Taimakawa wajen ba da rancen samfurin don mujallar: le monde de la vape
  • Farashin samfurin da aka gwada: 79.90 Yuro
  • Rukunin samfurin bisa ga farashin siyar sa: Tsakanin kewayon (daga Yuro 41 zuwa 80)
  • Nau'in Mod: Injiniyanci ba tare da tallafin harbi mai yiwuwa ba
  • Mod ɗin telescopic ne? A'a
  • Matsakaicin iko: Ba a zartar ba
  • Matsakaicin ƙarfin lantarki: Ba a zartar ba
  • Mafi ƙarancin ƙima a cikin Ohms na juriya don farawa: Ba a zartar ba

Sharhi daga mai duba akan halayen kasuwanci

Modder na Koriya Footoon®, ɗaya daga cikin masu ƙirƙira tare da Kato® daga UVO Systems, ya fitar da sigar 2 na kyakkyawan yanayin Hades ɗin sa. Amma abin da za a iya ɗauka don inganta samfuran da ke akwai a haƙiƙanin juyin juya hali ne na gaske. Tabbas, masana'anta sun yanke shawarar fitar da masana'anta zuwa kasar Sin, wanda ke ba da damar rage raguwar farashin samarwa da aka wuce zuwa farashin jama'a na na zamani a ƙasa da 80 €. Lokacin da kuka tuna farashin sigar 1, sama da 200€, zaku iya ganin juyin halitta a sarari!!!!!

Akwai wani labari na birni wanda Footoon ya ɗauki wannan shawarar don dakile yaduwar clones kamar yadda ya faru a farkon sunan. Da wuya a sani amma ba da hadarurruka na saki na biyu version na na zamani wanda duk da haka ya haifar da tashin hankali, Na yi imani da cewa masana'anta ya ɗauki ma'auni na ainihin kasuwa kuma ya gane cewa mulkin overpriced High End ya kasance a halin yanzu a cikin koma bayan tattalin arziki ( wadata. bayan fashewa) kuma kasuwa yana buɗewa akan babban inganci na tsakiya, ƙididdiga akan mafi kyawun farashi. Lokaci zai nuna idan wasu mashahuran masana'antun sun bi sawu.

Saboda haka Hades ɗin na'ura ne na injiniya a cikin 26650 wanda ya zo tare da daidaitaccen farashi mai kyau da kuma sabbin abubuwa da yawa a cikin ciki don jawo hankalin sha'awar "makanin-vapers" da sauran Cloud Chasers ...

 

Halayen jiki da ingancin ji

  • Nisa ko Diamita na samfur a mms: 34
  • Tsawon ko Tsayin samfurin a mms: 90.5
  • Nauyin samfur a grams: 236
  • Material hada samfur: Stanless Karfe daraja 304
  • Nau'in Factor Factor: Tube
  • Salon Ado: Tatsuniyar Giriki
  • Kyakkyawan kayan ado: Madalla, aikin fasaha ne
  • Shin rufin na'urar yana kula da hotunan yatsa? A'a
  • Duk abubuwan da ke cikin wannan mod ɗin suna ganin ku sun taru sosai? Ee
  • Matsayin maɓallin wuta: A kan hular ƙasa
  • Nau'in maɓallin wuta: Mechanical a lokacin bazara
  • Adadin maɓallan da ke haɗa mahaɗin, gami da wuraren taɓawa idan suna nan: 1
  • Nau'in Maɓallan UI: Babu Wasu Maɓalli
  • Ingancin maɓallin (s): Ba za a iya amfani da shi ba babu maɓallin dubawa
  • Adadin sassan da suka haɗa samfur: 12
  • Adadin zaren: 6
  • Ingancin zaren: Madalla
  • Gabaɗaya, kuna godiya da ingancin masana'antar wannan samfur dangane da farashinsa? Ee

Bayanin mai yin vape game da ingancin ji: 4.7 / 5 4.7 daga 5 taurari

Sharhin mai bita akan halaye na zahiri da ingancin ji

Hades exudes ingancin eKafar Hades V2-3t ya tabbatar, idan har yanzu ana buƙata, masana'antun kasar Sin za su iya yin gogayya da mafi kyawun sarƙoƙin samar da Yammacin Turai. Karfe da aka yi amfani da shi matakin likita ne (kuma ba aikin tiyata ba kamar 316L) nau'in 304F kuma yana da ingantaccen goge goge. Ana goge ɓangaren Canjawa don kyawawa sosai. Siffar gaba ɗaya, wanda aka kiyaye shi daga Hades na farko, saboda haka cylindrical ne kuma yana da ƙarfi sosai a ƙasa, wanda ke haifar da ra'ayi na girma ga na zamani wanda a ƙarshe bai yi girma ba. Don haka yi hankali, idan mod ɗin yana 34mm a gindi, babban hular sa shine 28.5mm. 

Hakanan zamu iya zarge shi saboda atos na wannan diamita ba kasafai bane kuma, saboda haka, atomizers 30mm ba za su sami sakamako mai daɗi ba. A gefe guda, motsi gaba ɗaya na siffar yana nufin cewa zamu iya samun saiti mai kyau tare da atomizers wanda diamita bai wuce 28mm ba. 

Zaren suna cikakke, ruwa sosai a cikin aikin su. Kuma yana da sauƙin sassauƙa da sake haɗa na'urar. ko da wani sabon zuwa na inji mods ba zai sami matsala.

 

 Halayen aiki

  • Nau'in kwakwalwan kwamfuta da aka yi amfani da su: Babu / Makanikai
  • Nau'in haɗin kai: 510
  • Daidaitaccen ingarma mai kyau? Ee, ta hanyar itacen inabi mai iyo.
  • Tsarin kullewa? Makanikai
  • Ingancin tsarin kullewa: Yayi kyau, aikin yana yin abin da ya kasance don
  • Abubuwan da aka bayar ta mod: Babu / Mecha Mod
  • Dacewar baturi: 26650
  • Mod ɗin yana tallafawa stacking? A'a
  • Adadin batura masu tallafi: 1
  • Shin mod ɗin yana kiyaye tsarin sa ba tare da batura ba? Bai dace ba
  • Shin mod ɗin yana ba da aikin sake lodawa? Babu aikin caji da mod ɗin ke bayarwa
  • Aikin cajin ya wuce ta? Babu aikin caji da mod ɗin ke bayarwa
  • Shin yanayin yana ba da aikin Bankin Wuta? Babu aikin bankin wutar lantarki da mod ɗin ke bayarwa
  • Shin yanayin yana ba da wasu ayyuka? Babu wani aikin da mod ɗin ke bayarwa
  • Kasancewar ka'idojin kwararar iska? A'a, babu abin da aka tanadar don ciyar da atomizer daga ƙasa
  • Matsakaicin diamita a mms na jituwa tare da atomizer: 28.5
  • Daidaiton ikon fitarwa a cikakken cajin baturi: Ba a zartar ba, na'ura ce ta inji
  • Daidaiton wutar lantarki mai fitarwa a cikakken cajin baturi: Yayi kyau, akwai ɗan ƙaramin bambanci tsakanin ƙarfin lantarki da ake buƙata da ainihin ƙarfin lantarki

Bayanan kula na Vapelier dangane da halayen aiki: 3.5/5 3.5 daga 5 taurari

Bayanin mai bita akan halayen aiki

Abubuwa da yawa don faɗi game da wannan bangare na mod. Domin, idan har za mu iya gamsuwa da saka baturi da vaping cikin sauƙi, za a ba mu shawarar da mu ci gaba da samun mafi kyawun sa.

A saman hula, saboda haka muna da haɗin 510 ta fil mai iyo. A haƙiƙa, fil biyu ne mai iyo wanda yakamata ya daidaita tsayi dangane da atomizer da saitin dangane da tabbataccen sandar baturi a lokaci guda. Kuma yi imani da ni, yana aiki sosai. Na sami damar gwada nau'in baturi ɗaya ne kawai (Efest Green) amma mu'ujiza ta yi aiki nan da nan kuma ta kasance a shirye don-vape. Koyaya, yayin yin ma'aunin wutar lantarki na fitarwa, na gane cewa, duk da rhodium plating na abubuwan haɗin (wanda ya kamata ya tabbatar da rashin daidaituwa), mutum zai iya samun raguwar volt mai mahimmanci. Bugu da ƙari, dangane da atomizer da aka zaɓa, gaskiyar cewa fil biyu (a gefe da baturi) suna raba bazara iri ɗaya ya haifar da sabuwar matsala. Lallai, idan ato yana sanye da dogon haɗin 510, fil ɗin ya “shiga” zurfi kuma yana haifar da tashin hankali mai ƙarfi akan bazara wanda hakan yasa ya zama ƙasa da ƙarfi yayin daidaita sashin fil ɗin da ke yin hulɗa da baturi.

Kafar Hades V2-1

Don shawo kan waɗannan matsalolin guda biyu, na cire, kamar yadda masana'anta suka ba da shawarar, fil biyu da bazara kuma na bar kawai ɓangaren zaren tsakiya wanda ya kasance mai daidaitacce. Dangane da halayen aiki, kamar yadda aka nuna a teburin da ke ƙasa, mun kasance cikakkiyar nasara. A gefe guda, wannan hanyar ci gaba tana nufin amfani da baturi mai fil ko ƙara maɗaurin maganadisu akan baturi wanda bashi da ko ɗaya. Wannan don kiyaye baturi daidai gwargwado. Don haka, hasara da fa'ida. Da kaina, na zaɓi hanya ta biyu ta yin abubuwa saboda aikin da aka yi ba shi da abin yi kuma ƙoƙarin da ake buƙata ba shi da mahimmanci.

Anan akwai taƙaitaccen tebur na ma'aunai na, wanda aka ɗauka tare da tankometer da amfani da cikakken cajin baturi da atomizer Taifun GT. Muna iya ba shakka samun ma'auni madaidaici tare da isassun kayan aiki amma ina tsammanin teburin ya kwatanta bambanci sosai. Hanyar A tana nuna ma'auni ta amfani da mod kamar yadda yake kuma Hanyar B da amfani bayan cire fil da bazara:

 

hanyar Ba tare da atomizer ba Tare da atomizer Juya Volt
A 4.1V 3.7V 0.4V
B 4.1V 4.0V 0.1V

 

Saboda haka na'ura ne wanda zai iya haifar da kyakkyawan aiki idan kun yi aiki kaɗan. Mutum na iya fatan cewa masana'anta, wanda ke sane da wannan ƙaramin aibi, zai iya ba da nan gaba wani ɓangaren rhodium wanda zai maye gurbin tsarin na yanzu tare da mafi daidaitaccen tsari amma tsarin daidaitacce don kada ya lalata. (koda kuwa yana da kyau ko da yaushe, ɗan tuning na sirri) 😉 

Wani al'amari don dubawa: Lokacin da na sami mod a hannuna a karon farko, mai canzawa ya kasance mai hayaniya kuma kawai ya kori idan goyon baya yana da kyau. Bayan an duba, duk abin da za ku yi shi ne tarwatsa maɓalli, wanda yake da sauƙi, daidaita saman goyan baya da kyau dangane da zoben kulle sannan kuma a sassauƙa mai da hatimin makullin don inganta abubuwa sosai. Ko da ma sauyawa ya kasance mai sauƙi don rikewa, ba shi da sauƙi fiye da sauran mods.

Kafar Hades V2-2
Kafar Hades V2-4

A gefe guda, makullin zobe yana aiki sosai. Akwai, a ƙasan ɓangaren maɓalli wanda kake dannawa, zobe mai jujjuya wanda zaka iya motsawa cikin sauƙi tare da ƙwanƙwasa farcen hannunka wanda saboda haka yana toshewa, ta hanyar juya shi da kusan millimeters biyu, amfani da maɓalli. Babu ƙarin haɗarin cire maɓallin da gangan ta hanyar aiki da zobe kuma babu matsala. A gare ni, hakika tsari ne mai kyau, mai tasiri sosai. Tabbas, ko da ba tare da kunna wannan zobe ba, babu wani haɗari cewa canjin zai haifar da kansa lokacin da kuka sanya yanayin da ya dace saboda yana da "mai shigowa" sauyawa kuma ba a cikin jin dadi ba idan aka kwatanta da tube.

Sharuddan yanayin

  • Gaban akwatin da ke rakiyar samfurin: Ee
  • Za a iya cewa marufi ya kai farashin samfurin? Ee
  • Kasancewar jagorar mai amfani? Ee
  • Shin ana iya fahimtar littafin ga wanda ba Ingilishi ba? A'a
  • Shin littafin jagora ya bayyana DUKKAN fasalulluka? Ee

Bayanan kula na Vapelier game da kwandishan: 4/5 4 daga 5 taurari

Bayanin mai bita akan marufi

Kunshin baya shan wahala daga kowane zargi. Akwatin kwali yana da kyau, yanayin yana da kyau sosai ta hanyar ɗan ƙaramin kumfa. Muna fa'ida daga katin sahihanci mai lambar serial, mai haɗin haɗin kai na 201, jaka na kayan abinci mai ɗauke da zoben O-ring guda biyu, bazara mai sauyawa da ƙarin bazarar haɗin 510 da yanayin cikakken aiki mai fa'ida.

Lalle ne, littafin ya nuna mana wani cutaway na na zamani tare da dukan nomenclature na sassa, da fasaha bayani dalla-dalla na Hades da aminci umarnin amma kuma gargadi kamar: "Kada ku jefa Hades a kawunan mutane" ko "Kada ku buge su. da shi." Abokai kuma ba ciwon kai ba.

 

Ratings da ake amfani da su

  • Wuraren sufuri tare da atomizer na gwaji: Ok don aljihun jeans na baya (babu rashin jin daɗi)
  • Sauƙaƙan wargajewa da tsaftacewa: Mafi sauƙi, har ma da makafi a cikin duhu!
  • Sauƙi don canza batura: Super sauki, har ma da makafi a cikin duhu!
  • Shin mod ɗin yayi zafi sosai? A'a
  • Shin akwai wasu halaye marasa kuskure bayan yin amfani da rana ɗaya? A'a
  • Bayanin yanayi a cikin abin da samfurin ya sami rashin daidaituwa

Ƙimar Vapelier dangane da sauƙin amfani: 4.5/5 4.5 daga 5 taurari

Sharhi daga mai duba kan amfani da samfurin

A amfani da kuma da zaran mun saba da sauyawa, wannan mod yana da sauƙin gaske. Yana da sauri da girma kuma girmansa da ƙaƙƙarfan gininsa sun sa ya zama abin da ake ganin an yanke shi har abada. 6 kyawawa masu girman gaske suna kasancewa a gindin bututu na tsakiya idan akwai lalata kuma an haɗa su daidai a cikin ƙirar ƙirar. Tabbas, ya danganta da amfanin kanku, zan iya ba da shawarar ku zaɓi baturin da zai fi dacewa da ku. 

Hadès V2 yana da nauyi amma ya kasance na daidai girman duk da diamita. Don haka muna guje wa tasirin truncheon! Wannan ya ce, har yanzu yana riƙe da kyau a hannu kuma nauyinsa na iya wakiltar nakasu ga wasu. Dangane da abin da ke damuna, da manyan yatsuna, cikakke ne! a 

 

 Shawarwari don amfani

  • Nau'in batura da aka yi amfani da su yayin gwaje-gwaje: 26650
  • Adadin baturan da aka yi amfani da su yayin gwaje-gwaje: 1
  • Da wane nau'in atomizer ne aka ba da shawarar yin amfani da wannan samfurin? Dripper, Fiber na gargajiya - juriya mafi girma ko daidai da 1.7 Ohms, ƙarancin fiber juriya ƙasa da ko daidai da 1.5 ohms, A cikin taron sub-ohm, Nau'in Génésys ƙarfe ragargaza taro, Nau'in gyare-gyare na Génésys ƙarfe wick taro
  • Tare da wane samfurin atomizer yana da kyau a yi amfani da wannan samfurin? Duk wani atomizer mai diamita ƙasa da ko daidai da 28.5mm. Zai ba da mafi kyawunsa tare da manyan ɗigogi masu kyau don haifar da girgije mai tsayi!
  • Bayanin tsarin gwajin da aka yi amfani da shi: Hades + daban-daban atomizers.
  • Bayanin kyakkyawan tsari tare da wannan samfurin: Igo W14 daga Youde don kayan ado?

Shin mai dubawa yana son samfurin: Ee

Matsakaicin matsakaicin Vapelier na wannan samfurin: 4.4/5 4.4 daga 5 taurari

Hanyar haɗi zuwa bita na bidiyo ko bulogin da mai duba ya kiyaye wanda ya rubuta bita

Matsayin yanayin mai bita

Hades V2 jahannama ce mai ban mamaki! Ya zo a kan farashi mai ma'ana dangane da gininsa da gamawarsa wanda ba ya fama da wani lahani, wannan mech ya kasance har zuwa taron! Ba, duk da haka, ba tare da ƴan ƙananan lahani ba, irin su haɗin 510 na asali da kuma ɗan aikin "crunchy" na canji, amma tare da ɗan lokaci kaɗan don inganta shi, mun gano wani abu wanda kyawunsa da wasan kwaikwayo ya sa ku da sauri. manta da sha'awar kuruciyarta.

Cikakke ga masoya na manyan girgije waɗanda za su iya amfani da kusan dukkanin ƙarfin baturin su, zai kuma dace da waɗanda suke son kyawawan kayan aikin injiniya da kuma waɗanda suke son cin gashin kansu mai kyau. 

Hakanan zai dace da masu son kyawawan "tube" saboda natsuwa da kyawun ƙirar sa ya sa ya zama kyakkyawan kayan tarawa kawai. Ni da kaina na same shi da nasara sosai a cikin nutsuwa kuma na yaba da kyakkyawan gamawar sa mai kyau da kyawawan halayen abubuwan haɗin rhodium.

Kuma ba tare da mantawa ba, ba shakka, farashin na musamman na yanayin wannan aji! Babban babban yatsan yatsa da abin da aka fi so !!!

 

(c) Haƙƙin mallaka Le Vapelier SAS 2014 - Cikakken haɓakar wannan labarin ne kawai aka ba da izini - Duk wani canji na kowane nau'in kowane nau'in an haramta shi gabaɗaya kuma yana keta haƙƙin wannan haƙƙin mallaka.

Print Friendly, PDF & Email
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa

Game da Marubucin

Shekaru 59, shekaru 32 na sigari, shekaru 12 na vaping da farin ciki fiye da kowane lokaci! Ina zaune a Gironde, ina da 'ya'ya hudu wadanda ni gaga ne kuma ina son gasasshen kaza, Pessac-Léognan, ruwa mai kyau na e-liquids kuma ni ƙwararren vape ne mai ɗaukar nauyi!