A TAKAICE:
ePod ta Vype
ePod ta Vype

ePod ta Vype

Siffofin kasuwanci

  • Mai daukar nauyin bayar da rancen kayan don bita: Babu
  • Hanyar haɗi zuwa gidan yanar gizon masana'anta: VYPE
  • Farashin samfurin da aka gwada: 14.99 €
  • Rukunin samfurin bisa ga farashin siyarsa: Matsayin shigarwa (daga Yuro 1 zuwa 40)
  • Nau'in Mod: Pod Pod wanda aka riga aka cika
  • Mod ɗin telescopic ne? A'a
  • Matsakaicin iko: 6.5W
  • Matsakaicin ƙarfin lantarki: 3.1 V
  • Mafi ƙarancin ƙima a cikin Ohms na juriya don farawa: Ba a zartar ba

Sharhi daga mai duba akan halayen kasuwanci

Idan Vype ya lashe zukatan primovapoteurs tare da ePen 3 mai kyau da ƙarfi, alamar ba ta tsaya a nan ba. Sanin cewa, kamar wayar hannu, vape yana cikin motsi na har abada kuma yana buƙatar sabuntawa akai-akai, Vype yana ba da sabbin nassoshi don jawo hankalin sabbin abokan ciniki da sanar da su sabbin abubuwan da suka dace na vape waɗanda zasu bi su yayin tafiya.

Don haka, ePod yana ƙarfafa kewayon duk wanda aka keɓe ga masu farawa ta hanyar ba da ƙarami, har ma da fa'ida mai fa'ida da fa'ida daga sabbin abubuwa da yawa waɗanda ke iya sa masu shan sigari sun lanƙwasa.

Bayan girmansa, fararwa ta atomatik ta tsotsa, caji akan goyan bayan maganadisu, iko mafi girma, ingantattun juriya da ƙarin ma'anar iska shine sabbin bayanan da wataƙila za su iya cinye sabbin hannun jarin kasuwa tare da jadawalin kuɗin fito, kuma, ƙunshe sosai.

Lallai, zaku sami dama uku yayin siyan ku. Zaɓi kayan ganowa akan €19.99 mai ɗauke da kwaf ɗin, caja da capsules guda biyu don farawa nan take. Zaɓin kit mai sauƙi zai ba ku kwasfa da caja don 14.99€ kuma za ku iya zaɓar ɗanɗanon ku da kanku daga cikin goma da ake da su.

Littattafai masu iyaka suna bunƙasa a cikin kewayon. Na yanzu, wanda har yanzu akwai a cikin ƙananan adadi, ana kiransa Motoci Edition kuma, don 19.99€, zai ba ku damar bambanta kanku tare da kwas ɗin shayarwa mai ban sha'awa wanda ƙirar ƙira mai kyau zai zama babban dalilin lalata. Amma ba zai zama ga kowa ba! An yi sa'a, sabon rukunin ƙayyadaddun bugu tare da kayan ado har yanzu da ba a gano su ba za su kasance a cikin Nuwamba.

Abubuwan amfani, ko capsules a wannan yanayin, farashin $8.49 na guda biyu. Kowane capsule yana ɗaukar 1.9ml na ruwa, wanda yakamata ya šauki tsawon rana. 4.24 € a kowace capsule, yana iya zama tsada amma ya kamata a lura cewa tare da kowane sabon capsule ya zo da juriya da sabon tanki. Don haka ba kawai e-ruwa ba ne ke shiga ma'aunin farashin. Wani abu don vape lafiya da inganci a kullum, ba tare da damuwa game da tsaftacewa ko canza juriya ba, wannan alama a gare ni ya zama kyakkyawan al'ajabi ga mafari ba dole ba ne ya saba da ilimin fasaha da ake bukata don aiki na kayan aiki mafi rikitarwa.

E-ruwa da ake samu a cikin capsules na ePod ana yin su akan tushen PG/VG na 55/45 kuma nicotine yana nan a cikin sigar gishiri, wanda zai cece ku daga manyan abubuwan da suka faru, a farkon tafiyar vape, zuwa haifar da ciwon makogwaro. Matakan Nicotine sune 4 a lamba: 0, 6, 12 da 18mg/ml, isa don sha'awar duk nau'ikan masu shan sigari kuma suna ba su damar rage ƙimar farawa a hankali.

Mu gwada wannan kwas ɗin tare, ƙarami amma babba a cikin buri.

Halayen jiki da ingancin ji

  • Nisa ko Diamita na samfur a mm: 21
  • Tsawon samfur ko tsayi a mm: 106
  • Nauyin samfur a grams: 22.75
  • Abubuwan da ke haɗa samfur: Kayan filastik
  • Nau'in Factor Factor: Flat Pen
  • Salon Ado: Classic
  • Kyakkyawan kayan ado: Madalla, aikin fasaha ne
  • Shin rufin na'urar yana kula da hotunan yatsa? A'a
  • Duk abubuwan da ke cikin wannan mod ɗin suna ganin ku sun taru sosai? Ee
  • Matsayin maɓallin wuta: Ba a zartar ba
  • Nau'in Maɓalli na Wuta: Babu Maɓalli, Tsotsa Maɓalli
  • Adadin maɓallan da ke yin mu'amala, gami da yankunan taɓawa idan suna nan: 0
  • Nau'in Maɓallan UI: Babu Wasu Maɓalli
  • Ingancin maɓallin (s): Ba za a iya amfani da shi ba babu maɓallin dubawa
  • Adadin sassan da suka haɗa samfur: 2
  • Adadin zaren: 0
  • Ingancin zaren: Ba a zartar da wannan tsarin ba - Rashin zaren
  • Gabaɗaya, kuna godiya da ingancin masana'antar wannan samfur dangane da farashinsa? Ee

Bayanin mai yin vape game da ingancin ji: 5 / 5 5 daga 5 taurari

Sharhin mai bita akan halaye na zahiri da ingancin ji

Abu na farko da ke bugi ido shi ne girman abin da tsayinsa ya fi ko žasa daidai da na taba sigari. Wannan kyakkyawan ma'ana ne idan muka yi la'akari da cewa motsin mai shan taba ba zai damu ba ta hanyar nau'i-nau'i na abu. Nisa na kusan santimita biyu ba matsala ba ne kuma yana sauƙaƙe riko kai tsaye, ko dai a cikin rufaffiyar hannu ko tsakanin yatsu. Kauri ba shi da kyau kuma ba zai tsoma baki tare da rikon kwaf ɗin ba.

Abu na biyu mai ban mamaki shine nauyin rashin lahani na ePod wanda, tare da 27gr a kan counter, ana iya mantawa da shi cikin sauƙi, duka a hannu da aljihu. Kamar yadda babu maɓalli, babu haɗarin kunna kai, aminci yana ɗaukar fifiko.

Al'amari na ƙarshe na ban mamaki shine taɓa samfurin musamman na sha'awa, tare da maganin filastik kamar karammiski, wanda aka ƙirƙira akan dattijonsa ePen 3, wanda ke haifar da laushi mai girma wanda za mu samu daga baya a cikin ma'anar vape.

A cikin ƙayyadaddun bugu, kayan ado za su bambanta amma haka ma taɓawa. A cikin yanayin Ɗabi'ar Mota a halin yanzu da ake samu, muna amfana daga ƙarewar ƙarfe, ePod yana kiyaye ergonomics na sigar al'ada kuma yana ƙara tasirin tsoka-mota mai kyan gani. Taɓawar tana ƙara sanyi amma tana da daɗi sosai wajen sarrafa kwas ɗin. Har ila yau, mun lura, a cikin wannan sigar, bincike game da zane mai tasiri sosai, wanda ya ba mu a ƙarshe wani abu mai kyau don yin tururi. Babu shakka cewa ƙayyadaddun bugu na gaba za su kasance har zuwa aikin!

Ƙarshen sun kasance, kamar yadda aka saba tare da masana'anta, fiye da abin zargi. Hanyar da ta ƙunshi haɗa capsules zuwa kwas ɗin maganadisu ta hanyar maganadiso na ciki yana da tasiri. Da farko, kuna mamakin ko capsule yana riƙe amma, a cikin gwajin yau da kullun, babu wani rumbun da bai dace ba. Kuna iya ma riƙe kit ɗin ku ta bakin baki ba tare da tsoron ganin faɗuwar baturin ba.

Launuka da ke akwai don daidaitaccen sigar lamba huɗu ne kuma lambar da ba a sani ba gaba ɗaya don ƙayyadaddun bugu waɗanda tabbas za su dogara da tunanin masana'anta. Ina jin cewa za a iya haifuwar guguwar tattarawa tare da ePod!

Sakamakon ma'auni yana da ban sha'awa sosai, a cikin duk nau'ikan da ke akwai, Ina tunatar da ku cewa muna magana a nan game da wani abu da bai wuce 20 €! Da alama a bayyane yake cewa abin da ya fara damu masana'anta shi ne tsara samfurin da aka yi don ya ɗora da fuskantar juzu'i na rayuwar yau da kullun.

Halayen aiki

  • Nau'in kwakwalwan kwamfuta da aka yi amfani da su: Mallaka
  • Nau'in Haɗi: Mai shi
  • Daidaitaccen ingarma mai kyau? Ee, ta hanyar daidaita zaren.
  • Tsarin kullewa? Kowa
  • Ingancin tsarin kullewa: Babu
  • Siffofin da na'urar ke bayarwa: Kariya daga gajerun da'irori masu zuwa daga atomizer, Kafaffen kariya daga zafi mai zafi na masu tsayayyar atomizer, Kariya daga wuce gona da iri.
  • Dacewar baturi: Baturi masu mallaka
  • Mod ɗin yana tallafawa stacking? A'a
  • Adadin batura masu goyan baya: Batura na mallakar mallaka ne/Ba a zartar ba
  • Shin mod ɗin yana kiyaye tsarin sa ba tare da batura ba? Bai dace ba
  • Shin mod ɗin yana ba da aikin sake lodawa? Ana iya yin caji ta hanyar Micro-USB
  • Shin aikin caji ya wuce ta? A'a
  • Shin yanayin yana ba da aikin Bankin Wuta? Babu aikin bankin wutar lantarki da mod ɗin ke bayarwa
  • Shin yanayin yana ba da wasu ayyuka? Babu wani aikin da mod ɗin ke bayarwa
  • Kasancewar ka'idojin kwararar iska? Ee
  • Matsakaicin diamita a mm na dacewa tare da atomizer: Ba A Aiwatar da shi ba. Amfani da kwatance capsules
  • Daidaiton ikon fitarwa a cikakken cajin baturi: Madalla, babu bambanci tsakanin ikon da ake buƙata da ainihin ikon
  • Daidaiton ƙarfin fitarwa a cikakken cajin baturi: Madalla, babu bambanci tsakanin ƙarfin lantarki da ake buƙata da ainihin ƙarfin lantarki

Bayanan kula na Vapelier dangane da halayen aiki: 4/5 4 daga 5 taurari

Bayanin mai bita akan halayen aiki

Idan dole ne mu yi ɗan taƙaitaccen kwatance tsakanin ePod da babban ɗan'uwansa ePen 3, za mu iya ƙarewa ta hanyar cewa ePen 3 ya fi dacewa don amfani da wayar hannu da ePod don amfani da zaune.

Tabbas, inda ePen 3 ke ba da ikon cin gashin kansa na 650mAh, ePod yana da 350mAh. Irin wannan 'yancin kai ba zai ba ku damar yin vata ba duk yini kuma za ku yi cajin abu don sake farawa. Wanne zai zama abin jin daɗi tun lokacin da caja magnetic yana da sauƙin amfani. Kawai toshe ePod cikin tushen cajinsa kuma, mintuna 60 bayan haka, kun sake kashewa.

Koyaya, a nan ne, a ganina, ƙarancin aikin ePod ɗin kawai ya ta'allaka ne: ba za a iya amfani da shi ba lokacin da yake kan iko. A bayyane yake cewa babban dalilin dole ne tsaro. Yana da mahimmanci cewa cajin yana da tsari sosai kuma tsarin maganadisu, kodayake mafi ƙarancin amfani, babu shakka ba shi da aminci fiye da haɗin kebul na USB / micro USB a cikin canja wurin na yanzu. Don haka masana'anta ya zaɓi ya ba da garantin aminci maimakon aiki mai amfani yayin caji. Yana da kyau sosai kamar wannan amma har yanzu yana da iyaka ga mutanen da suke son yin vape yayin caji.

Duk wani abu, a gefe guda, yana nuna ci gaba mai kyau idan aka kwatanta da babban iyali. Da farko dai, abin tsotsa, wanda aka daidaita shi zuwa kamala, yana aiki a kowane yanayi. A cikin mako guda na gwaji, ban sami matsala ko kaɗan da wannan fasalin ba.

Gagarumin ci gaba kuma: masu adawa da capsules suna amfani da yumbu bisa ga tsarin haƙƙin mallaka. Ma'anar vape ya fi daidai, zagaye. Hakazalika, ruwa ya ƙunshi mafi girman adadin glycerin kayan lambu, wanda ke sa tururi ya zama mai laushi da yawa. Kwatanta tsakanin tsarin biyu yana da koyarwa. Vape ɗin ya fi ɗanɗano, cikawa kuma ya fi laushi, yumbu yana buƙatar.

Hakanan, ƙarfin gabaɗaya yana daga 6W zuwa 6.5W. Bambancin ba ze zama mai mahimmanci ba amma yana wanzu kuma, kuma, yana taka muhimmiyar rawa wajen ingancin ma'anar.

Don haka wannan babin ya ƙare akan kyakkyawar fahimta. Shawarata: Yi la'akari da siyan ePods guda biyu don kar a sami "rami" a cikin vape ɗin ku lokacin yin caji.

Sharuddan yanayin

  • Gaban akwatin da ke rakiyar samfurin: Ee
  • Za a iya cewa marufi ya kai farashin samfurin? Ee
  • Kasancewar jagorar mai amfani? Ee
  • Shin ana iya fahimtar littafin ga wanda ba Ingilishi ba? Ee
  • Shin littafin jagora ya bayyana DUKKAN fasalulluka? Ee

Bayanan kula na Vapelier game da kwandishan: 5/5 5 daga 5 taurari

Bayanin mai bita akan marufi

Marufi yana da tsauri kuma an daidaita shi daidai. A cikin sauƙin kit ɗin, zaku sami kwas ɗin tare da tushen cajin maganadisu. Kwali na maraba da komai yana da ƙarfi kuma an gabatar da shi da kyau. Cikakken saiti wanda ya cika ta cikakken cikakken jagorar mai amfani wanda zai koya maka da sauri yadda ake amfani da cajin baturinka, amma kuma duk ilimin da ya dace game da siginar haske don aiki ko buƙatar caji. Minti biyar na karantawa kuma zaku san komai: dole!

Ratings da ake amfani da su

  • Wuraren sufuri tare da atomizer na gwaji: Ok don aljihun jaket na ciki (babu nakasu)
  • Sauƙaƙan wargajewa da tsaftacewa: Mafi sauƙi, har ma da makafi a cikin duhu!
  • Wuraren canza baturi: Ba a zartar ba, baturin na iya caji kawai
  • Shin mod ɗin yayi zafi sosai? A'a
  • Shin akwai wasu halaye marasa kuskure bayan yin amfani da rana ɗaya? A'a
  • Bayanin yanayi a cikin abin da samfurin ya sami rashin daidaituwa

Ƙimar Vapelier dangane da sauƙin amfani: 5/5 5 daga 5 taurari

Sharhi daga mai duba kan amfani da samfurin

Idan kana neman kwasfa da ke zubowa, ko kuma iskar da ruwa ta fesa ruwa a cikin bakinka kuma ta rushe a farkon faɗuwar farko, zaɓi wata alama saboda a can, abin mamaki ma a wannan lokacin, ePod yana aiki daidai, babu sauran. Kadan.

Mun riga mun tattauna yadda ake yin vape amma ya zama dole a maimaita shi saboda shine madaidaicin wannan kwasfa. A matsayinka na gama-gari, a cikin nau'in nau'in ba shakka, muna da ɗanɗanon da ba a iya gane shi da ɗan ƙaramin tururi. Anan, abubuwan dandano suna da daɗi amma daidai kuma ƙarar tururi ya fi girma. Zane kuma yana da alama ƙasa da matsewa, ƙarancin takura, fiye da gasar, wacce ke da alaƙa da haɓakar tururi mai daɗi da ban sha'awa. Har ma ya fi girma akan wannan takamaiman batun zuwa ePen 3 wanda duk da haka ba mai rowa ba ne a cikin abubuwan jin daɗi!

Wajibi a lokacin ƙaramin abu, yancin kai yana da ɗan ragewa. Bada sa'o'i biyu ko uku na vaping a cikin takin ku. Bayan haka, dole ne ku shiga ta akwatin caji. Ko da cajin yana da sauri, gaskiyar rashin iya vape "haɗe" na iya wakiltar cikas, wanda za'a iya kewaya shi ta hanyar musanya da wani ePod ko, me yasa ba, ePen 3.

A gefe guda, ikon cin gashin kansa a cikin ruwa yana da kyau kuma capsule ɗin ku zai ɗora tsawon yini ba tare da matsala ba. Icing a kan kek, bayyanannun capsules yana sa matakin ruwa a bayyane ta hanyar cire capsule daga baturi.

Shawarwari don amfani

  • Nau'in batura da aka yi amfani da su yayin gwaje-gwaje: Batura na mallakar wannan yanayin ne
  • Adadin baturan da aka yi amfani da su yayin gwaje-gwaje: Batura na mallaka ne / Ba a zartar ba
  • Da wane nau'in atomizer ne aka ba da shawarar yin amfani da wannan samfurin? EPod capsules na sadaukarwa
  • Tare da wane samfurin atomizer yana da kyau a yi amfani da wannan samfurin? EPod capsules na sadaukarwa
  • Bayanin tsarin gwajin da aka yi amfani da shi: Kamar yadda yake
  • Bayanin ingantaccen tsari tare da wannan samfurin: Kamar yadda yake

Shin mai dubawa yana son samfurin: Ee

Matsakaicin matsakaicin Vapelier na wannan samfurin: 4.8/5 4.8 daga 5 taurari

Matsayin yanayin mai bita

Yana da wuya kada a fada ga zuriyar dangin Vype, har ma da tsohuwar vaper kamar ni. Matsakaicin girman girman, ƙarancin ƙarancin nauyi, jin samun abu mai tsada fiye da yadda yake, babban aikin vape, anan ne duk abubuwan da zasu girgiza tunanin da aka riga aka yi kuma waɗanda zasu iya haɓaka ePod a farkon wuri. na podium na rukuni.

Daidai dace da masu farawa, yana iya ma lalata fiye da haka. Ƙoƙari kaɗan don ƙyale tsararraki masu zuwa suyi vape yayin caji kuma za mu kasance gaba ɗaya kan mai canza wasa. Babban Pod wanda ya cancanta sosai yana zuwa gaishe da sabis na tashi sama akan farashi mai rahusa. Amma ni, Ina ci gaba da yin vaping a kai da zarar na fita… Ina tsammanin alama ce.

(c) Haƙƙin mallaka Le Vapelier SAS 2014 - Cikakken haɓakar wannan labarin ne kawai aka ba da izini - Duk wani canji na kowane nau'in kowane nau'in an haramta shi gabaɗaya kuma yana keta haƙƙin wannan haƙƙin mallaka.

Print Friendly, PDF & Email
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa

Game da Marubucin

Shekaru 59, shekaru 32 na sigari, shekaru 12 na vaping da farin ciki fiye da kowane lokaci! Ina zaune a Gironde, ina da 'ya'ya hudu wadanda ni gaga ne kuma ina son gasasshen kaza, Pessac-Léognan, ruwa mai kyau na e-liquids kuma ni ƙwararren vape ne mai ɗaukar nauyi!