A TAKAICE:
Elfin DNA75 ta SBody
Elfin DNA75 ta SBody

Elfin DNA75 ta SBody

Siffofin kasuwanci

  • Mai ɗaukar nauyin wanda ya ba da rancen samfurin don bita: Fileas Cloud
  • Farashin samfurin da aka gwada: 89.9 Yuro
  • Category na samfurin bisa ga farashin siyarsa: saman kewayon (daga Yuro 81 zuwa 120)
  • Nau'in Mod: Lantarki tare da ikon canzawa da sarrafa zafin jiki
  • Mod ɗin telescopic ne? A'a
  • Matsakaicin iko: 75 watts
  • Matsakaicin ƙarfin lantarki: 6
  • Mafi ƙarancin ƙima a cikin Ohms na juriya don farawa: 0.25 (VW) - 0,15 (TC) 

Sharhi daga mai duba akan halayen kasuwanci

Elfin DNA75 ya gaji kanwarsa Elfin DNA 40. Da ɗan girma, duk da haka yana riƙe da ƙaramin girman da ya dace da kyau a hannu. Don ƙara riƙewa da hana shi daga zamewa, akwatin yana da murfin roba da kuma igiya wanda ke ba da damar rataye shi a wuyansa.

KODAK Digital Duk da haka Kamara

Chipset ɗin sa, DNA75 daga Evolv, yana ba da matsakaicin ƙarfin vape a cikin 75W tare da baturi 1800mAh wanda aka haɗa cikin akwatin, don haka na mallaka kuma wanda kawai za'a iya caji tare da kebul na USB kawai da aka bayar. Hakanan ya haɗa da yanayin TC wanda za a zaɓi ma'aunin ma'aunin sa don kewayon zafin jiki tsakanin 100 da 300°C ko 200 da 600°F. Za a karɓi juriya daga 0.15Ω a cikin yanayin TC kuma daga 0.25Ω a cikin madaurin iko.

Ya kamata a lura duk da haka, cewa dole ne ku saita chipset don keɓance shi kaɗan, idan kawai kuna da nuni a cikin digiri Celsius misali lokacin da kuke vape a cikin TC. In ba haka ba, za ku gamsu da nuni a cikin Jumla na Watts yayin da za a nuna zafin jiki a cikin ƙanƙanta. Ko da wannan saitin ba lallai ba ne, ina ba ku shawara da ku sabunta kwakwalwar ku ta hanyar rukunin yanar gizonJuyawa .

Elfin DNA75 yana samuwa a cikin launuka biyu: baki ko ja.

 

KODAK Digital Duk da haka Kamara

Halayen jiki da ingancin ji

  • Nisa ko Diamita na samfur a mms: 39 x 23
  • Tsawon ko Tsayin samfurin a mms: 71
  • Nauyin samfur a grams: 154
  • Material hada samfurin: bakin karfe, zinc gami, roba
  • Nau'in Factor Factor: Akwatin mini - nau'in IStick
  • Salon Ado: Classic
  • Kyakkyawan kayan ado: mai kyau
  • Shin rufin na'urar yana kula da hotunan yatsa? A'a
  • Duk abubuwan da ke cikin wannan mod ɗin suna ganin ku sun taru sosai? Ee
  • Matsayin maɓallin wuta: Na gefe kusa da babban hula
  • Nau'in maɓallin wuta: Filastik na injina akan robar lamba
  • Adadin maɓallan da ke haɗa mahaɗin, gami da wuraren taɓawa idan suna nan: 2
  • Nau'in Maɓallan UI: Injin filastik akan roba mai lamba
  • Ingancin maɓallin (s): Yayi kyau, ba maɓallin ba yana da amsa sosai
  • Adadin sassan da suka haɗa samfur: 1
  • Adadin zaren: 1
  • Ingancin zaren: Yayi kyau sosai
  • Gabaɗaya, kuna godiya da ingancin masana'antar wannan samfur dangane da farashinsa? Ee

Bayanin mai yin vape game da ingancin ji: 3.9 / 5 3.9 daga 5 taurari

Sharhin mai bita akan halaye na zahiri da ingancin ji

Za mu iya da gaske magana game da inganci akan samfurin da ba za mu iya buɗewa ba? Na fi son in yi magana da ku game da kamanni, ji da ƙarewa. Elfin baya buɗewa tunda ya riga yana da ginannen baturi wanda ake caji ta hanyar kebul ɗin da aka kawo. Girmansa karami ne amma ba karamin ba, wanda ke ba shi kyakkyawar riko. Yana da daɗi don taɓawa tare da murfin roba da sasanninta zagaye.

Zane yana da kyau sosai tare da kallon wasanni. Wannan akwatin yana da firam ɗin alloy na zinc da haɗin bakin karfe 510, fil ɗin tagulla an ɗora shi a bazara don tabbatar da haɗin gwiwa tare da kowane mai atomizer. Duk da ƙananan girmansa, zai karɓi atos a cikin diamita na 23mm ba tare da hadaddun ba kuma ba tare da izgili ba tunda ba za su wuce ƙirar waje ba.

KODAK Digital Duk da haka Kamara
Komai yana da daidaituwa, an haɗa shi da kyau kuma allon yana ba da kyan gani mai kyau tun lokacin nuni shine, ba shakka, na DNA. Maɓallan filastik da murabba'i a siffarsu. A cikin maɓalli an haɗa jagorar da ke haskakawa lokacin da kuke vape da lokacin da akwatin ke caji (ja yayin caji, kore lokacin da ake cajin baturi).

A ƙarƙashin akwatin, ana ba da ƙananan ramuka uku don zubar da zafi.

KODAK Digital Duk da haka Kamara

KODAK Digital Duk da haka Kamara

KODAK Digital Duk da haka Kamara

KODAK Digital Duk da haka Kamara

Halayen aiki

  • Nau'in chipset da aka yi amfani da shi: DNA
  • Nau'in haɗin kai: 510
  • Daidaitaccen ingarma mai kyau? Ee, ta hanyar bazara.
  • Tsarin kullewa? Lantarki
  • Ingancin tsarin kullewa: Madalla, tsarin da aka zaɓa yana da amfani sosai
  • Siffofin da aka bayar ta mod: Nuni na cajin batura, Nuni na ƙimar juriya, Kariya daga gajerun hanyoyin da ke fitowa daga atomizer, Nuna wutar lantarki na vape na yanzu, Nuna ikon vape na yanzu, Mai canzawa Kariya daga zafi mai zafi na atomizer resistors, Kula da zafin jiki na atomizer resistors, Yana goyan bayan sabunta firmware ɗin sa, Yana goyan bayan gyare-gyaren halayen sa ta software na waje.
  • Dacewar baturi: Baturi masu mallaka
  • Mod ɗin yana tallafawa stacking? A'a
  • Adadin batura masu goyan bayan: Batura na mallakar mallaka ne / Ba a zartar ba
  • Shin mod ɗin yana kiyaye tsarin sa ba tare da batura ba? Bai dace ba
  • Shin mod ɗin yana ba da aikin sake lodawa? Ana iya yin caji ta hanyar Micro-USB
  • Aikin cajin ya wuce ta? Ee
  • Shin yanayin yana ba da aikin Bankin Wuta? Babu aikin bankin wutar lantarki da mod ɗin ke bayarwa
  • Shin yanayin yana ba da wasu ayyuka? Babu wani aikin da mod ɗin ke bayarwa
  • Kasancewar ka'idojin kwararar iska? Ee
  • Matsakaicin diamita a mms na jituwa tare da atomizer: 23
  • Daidaiton ikon fitarwa a cikakken cajin baturi: Yayi kyau, akwai bambanci mara kyau tsakanin ikon da ake buƙata da ainihin ƙarfin.
  • Daidaiton ƙarfin fitarwa a cikakken cajin baturi: Madalla, babu bambanci tsakanin ƙarfin lantarki da ake buƙata da ainihin ƙarfin lantarki

Bayanan kula na Vapelier dangane da halayen aiki: 4.8/5 4.8 daga 5 taurari

Bayanin mai bita akan halayen aiki

Ayyukan na DNA75 ne, tare da ikon da ke jere daga 1 zuwa 75W haka kuma daidaitaccen yanayin sarrafa zafin jiki daga 100 zuwa 300°C.

Abubuwan da aka yarda da su sune kanthal daban-daban, nickel (Ni200), titanium da bakin karfe (SS316) tare da juriya na farawa na 0.15 ko 0.25Ω dangane da yanayin aiki (TC ko Power).

An riga an saita iyakacin yanayin zafi a yanayin TC amma ana iya canzawa bisa ga yanayin amfani da aka zaɓa (duba sashin "amfani" a ƙasa). Hakanan za'a iya canza ƙimar da aka bayar tare da "Escribe" (wanda za'a iya sauke software dagaJuyawa , software wanda zai ba ka damar tsara Elfin DNA75, a duniya ta hanyar saita 8 mai yiwuwa bayanan martaba da daidaita abubuwan da kake so).

Yana gano canjin atomizer.

Allon yana nuna tsohuwar wutar lantarki (ko zafin jiki dangane da saitin), cajin baturi, ƙimar juriya, ƙarfin lantarki da na yanzu (ko kayan juriya).

Kuna iya kulle akwatin, bar shi a cikin yanayin ɓoye ta hanyar kulle maɓallan daidaitawa, daidaita ƙimar juriya ta kulle shi kuma saita zafin jiki daga matsakaicin ƙimar.

Yana da aikin adanawa wanda ke rage hasken nunin bayan daƙiƙa 10 na rashin aiki kuma yana kashe wannan nuni bayan minti ɗaya.

Kuna iya caji ta hanyar micro USB tashar jiragen ruwa, ko sabunta tsarin.

Wasu fasaloli:

– Yana kariya daga gajerun da’irori
– Yana yin sigina lokacin da baturin ya yi ƙasa
– Yana kariya daga zurfafa zurfafa
– Yankewa idan akwai dumama chipset
– Yayi kashedin idan juriya tayi yawa ko kuma tayi ƙasa sosai
– Yanke idan zafin juriya yayi yawa

KODAK Digital Duk da haka Kamara

Sharuddan yanayin

  • Gaban akwatin da ke rakiyar samfurin: Ee
  • Za a iya cewa marufi ya kai farashin samfurin? Ee
  • Kasancewar jagorar mai amfani? Ee
  • Shin ana iya fahimtar littafin ga wanda ba Ingilishi ba? A'a
  • Shin littafin jagora ya bayyana DUKKAN fasalulluka? Ee

Bayanan kula na Vapelier game da kwandishan: 4/5 4 daga 5 taurari

Bayanin mai bita akan marufi

Marufi daidai ne. A cikin farin akwati, a kan benaye biyu, mun sami akwatin kuma, a ƙasa a cikin ƙaramin akwati na biyu, za ku sami micro USB na USB da igiya da ke manne da akwatin don ku iya rataye shi a wuyanku.

Hakanan ana ba da sanarwar amma cikin Ingilishi da Sinanci kawai. Ya cika sosai, amma dole ne a fassara shi.

KODAK Digital Duk da haka Kamara

Ratings da ake amfani da su

  • Wuraren sufuri tare da na'urar atomizer: Ok don aljihun gefe na Jean (babu rashin jin daɗi)
  • Sauƙaƙan wargajewa da tsaftacewa: Mafi sauƙi, har ma da makafi a cikin duhu!
  • Wuraren canza baturi: Ba a zartar ba, baturin na iya caji kawai
  • Shin mod ɗin yayi zafi sosai? A'a
  • Shin akwai wasu halaye marasa kuskure bayan yin amfani da rana ɗaya? A'a
  • Bayanin yanayi a cikin abin da samfurin ya sami rashin daidaituwa

Ƙimar Vapelier dangane da sauƙin amfani: 5/5 5 daga 5 taurari

Sharhi daga mai duba kan amfani da samfurin

A amfani, akwatin yana da amsa sosai kuma yana ba da vape mai santsi. Gudanar da shi yana da sauƙaƙa sosai lokacin da aka saita duk sigogi.

Kuna da zaɓin bayanin martaba guda 8 da zaran an kunna shi (latsa 5 akan Sauyawa), tabbas kuna kan ɗayansu. Kowane bayanin martaba an yi niyya don tsayayya daban-daban: kanthal, nickel200, SS316, Titanium, Ni200, Power ctrl, annashuwa da Babu Preheat (don zaɓar sabon resistive) kuma allon shine kamar haka:

- Cajin baturi
– Ƙimar juriya
– Iyakar zafin jiki
– Sunan resistive amfani
– Da ikon da kuke vape 

Duk abin da bayanin ku shine nunin da kuke da shi.
ElfinDNA75_nuni

Don kulle akwatin, kawai danna maɓalli sau biyar da sauri, aiki iri ɗaya ya zama dole don buɗe shi.

Kuna iya toshe maɓallin daidaitawa kuma ku ci gaba da yin vape ta latsa "+" da "-" lokaci guda.

Don canza bayanin martaba, dole ne a baya an toshe maɓallan daidaitawa sannan danna sau biyu akan "+", a ƙarshe kawai gungurawa cikin bayanan martaba kuma tabbatar da zaɓin ku ta hanyar tabbatarwa a kan sauyawa.

A ƙarshe a cikin yanayin TC, zaku iya canza iyakar zafin jiki. Dole ne ku fara kulle akwatin, danna "+" da "-" a lokaci guda na tsawon daƙiƙa 2 kuma ci gaba da daidaitawa.

Hakanan yana yiwuwa a canza nunin allon ku, don ganin aikin akwatin ku a hoto, don keɓance saitunan da sauran abubuwa da yawa, amma saboda wannan yana buƙatar saukar da Escribe ta hanyar micro UBS na USB akan gidan yanar gizon Evolv.

Zaɓi DNA75 chipset kuma zazzagewa

ElfinDNA75_zazzagewa

Bayan zazzagewa za ku buƙaci shigar da shi.

Lokacin da shigarwa ya cika, za ku iya toshe akwatin ku (a kunne) kuma ku kaddamar da shirin. Don haka, kuna da zaɓi na gyaggyarawa Elfin a dacewanku ko sabunta kwakwalwar ku ta zaɓi "kayan aiki" sannan ku sabunta firmware.

Game da 'yancin kai na akwatin, tabbas wannan shine babban aibi da yake da shi, saboda a 75W akan baturi 1800mAh, bai kamata ku yi tsammanin mu'ujiza ba. Ba tare da turawa zuwa matsananciyar iyaka ba, tare da atomizer sanye take da taron coil biyu a cikin 0.6Ω kuma akan ƙarfin 32W, zaku ɗauki rabin yini a cikin amfanin yau da kullun. Abin da ke damun shi shine sake caja akwatin ku a kan hanyar da ke akwai a lokacin.

Don haka, kafin fita, duba matakin cajin ku.

Shawarwari don amfani

  • Nau'in batura da aka yi amfani da su yayin gwaje-gwaje: Batura na mallakar wannan yanayin ne
  • Adadin baturan da aka yi amfani da su yayin gwaji: Batura na mallaka ne / Ba a zartar ba
  • Da wane nau'in atomizer ne aka ba da shawarar yin amfani da wannan samfurin? Dripper, Fiber na gargajiya, A cikin taro na sub-ohm, nau'in Farawa mai sake ginawa
  • Tare da wane samfurin atomizer yana da kyau a yi amfani da wannan samfurin? duk atom har zuwa 23mm a diamita
  • Bayanin tsarin gwajin da aka yi amfani da shi: Aromamiza a cikin coil biyu a 0.6Ω don ƙarfin 32W
  • Bayanin ingantaccen tsari tare da wannan samfurin: Babu ɗaya musamman

mai dubawa ya so samfurin: To, ba hauka ba ne

Matsakaicin matsakaicin Vapelier na wannan samfurin: 4.1/5 4.1 daga 5 taurari

Hanyar haɗi zuwa bita na bidiyo ko bulogin da mai duba ya kiyaye wanda ya rubuta bita

 KODAK Digital Duk da haka Kamara

KODAK Digital Duk da haka Kamara

Matsayin yanayin mai bita

Elfin DNA75 karamin akwati ne sanye da baturi na mallakarsa wanda ba za ku iya cirewa ba. Wasu za su so wannan sauƙi, wasu za su zarge shi daidai don wannan ƙuntatawa, amma a bayyane yake cewa wannan godiyar ya dogara da hanyar vaping, taron ku tare da ikon da aka yi amfani da shi da kuma dabi'un ku na jira.

Wannan akwatin yana da inganci sosai ga waɗanda ke yin vape a kusa da 20-30W kuma waɗanda ke neman samfur mai hankali don gajerun tafiye-tafiye kuma shi ma akwatin abin dogaro ne wanda ke ba da sulɓi mai santsi tare da kwakwalwan kwamfuta na musamman.

Amma, "ass tsakanin kujeru biyu", yana yin alƙawarin kyakkyawan aiki na vape a farashin ƙayyadaddun ikon kai a cikin sub-ohm.

Don haka Sbody, me yasa ba batirin "al'ada" 18650 ???!!!….

Sylvie.i

(c) Haƙƙin mallaka Le Vapelier SAS 2014 - Cikakken haɓakar wannan labarin ne kawai aka ba da izini - Duk wani canji na kowane nau'in kowane nau'in an haramta shi gabaɗaya kuma yana keta haƙƙin wannan haƙƙin mallaka.

Print Friendly, PDF & Email
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa

Game da Marubucin