A TAKAICE:
Crazy Chvmpvgne V2 ta Mukk Mukk
Crazy Chvmpvgne V2 ta Mukk Mukk

Crazy Chvmpvgne V2 ta Mukk Mukk

Halayen ruwan 'ya'yan itace da aka gwada

  • Mai daukar nauyin bayar da rancen kayan don bita: Alfaliquid
  • Farashin fakitin da aka gwada: €19.90
  • Yawan: 50ml
  • Farashin kowace ml: 0.40 €
  • Farashin kowace lita: € 400
  • Rukunin ruwan 'ya'yan itace bisa ga farashin da aka ƙididdigewa a kowace ml: Matsayin shigarwa, har zuwa € 0.60/ml
  • Matsakaicin nicotine: 0 mg/ml
  • Matsakaicin glycerin kayan lambu: 70%

Sanyaya

  • Gaban akwati: A'a
  • Kasancewar hatimin rashin tauyewa: Ee
  • Abun kwalban: Filastik mai sassauƙa, mai amfani don cikawa, idan kwalbar tana sanye da tip.
  • Kayan aiki na kwalabe: Babu komai
  • Siffar Tukwici: Lafiya
  • Sunan ruwan 'ya'yan itace da ke cikin girma akan lakabin: Ee
  • Nuna ma'auni na PG/VG da yawa akan lakabin: Ee
  • Nuna adadin nicotine a cikin girma akan lakabin: Ee

Bayanan kula na Vapelier don marufi: 3.77/5 3.8 daga 5 taurari

Bayanin Marufi

Komawa ga shugabar Quebec na abokantaka Mukk Mukk tare da Crazy Chvmpvgne V2. Gidan gwaje-gwajen ƙirƙira na Alfaliquid yana ba mu haɗin gwiwa tsakanin manyan 'yan wasan vape na Faransa da matasa, masu ƙarfi da haɓaka kamfanoni.

Wannan shine lamarin Mukk Mukk, wanda gidan mai daraja ya gani, wanda ke sanya duk abubuwan dandano a cikin nazarin samfuran yayin da Alfaliquid ke ci gaba da yin su da rarraba su, don sauƙaƙe.

Champagne na mu na Kanada ya zo mana a cikin ƙaramin kwalban 70 ml yana ɗauke da kamshi 50, wanda zai ba ku damar ƙara shi tare da masu haɓakawa ɗaya ko biyu da / ko 10 ko 20 ml na tsaka tsaki don samun shirye-shiryen sha. tsakanin 0 zuwa 6 mg/ml na nicotine.

Tushen girke-girke yana biyayya da rabon PG/VG na 30/70, don haka atomizer ko kwafsa wanda aka daidaita don wuce babban danko na ruwa.

Farashin yana tsakiyar don tsarin: 19.90 € kuma an sanya ruwa a cikin babban niyya.

Kwalbar baki ɗaya baƙar fata ce, wanda ke ba da damar, fiye da kyawun ma'aikatan jirgin da ba za a iya musantawa ba, don ƙunsar hasken ultraviolet kaɗan don haka don rage tasirin haske akan ruwa.

Champagne kasancewar halittar Faransa ce kuma nau'in dukiyar ƙasa, bari mu ga abin da ƙwararren mai dafa abinci na Quebec ya yi mana. Crystal yanke na rigor, ba shakka!

Doka, tsaro, lafiya da bin addini

  • Kasancewar lafiyar yara akan hula: Ee
  • Kasancewar bayyanannun hotuna akan lakabin: Ee
  • Kasancewar alamar taimako ga nakasassu a kan lakabin: Ba dole ba
  • 100% na abubuwan ruwan 'ya'yan itace ana nuna su akan lakabin: Ee
  • Kasancewar barasa: A'a
  • Gaban distilled ruwa: A'a
  • Kasancewar mahimman mai: A'a
  • Yarda da KOSHER: Ban sani ba
  • Amincewar HALAL: Ban sani ba
  • Alamar sunan dakin gwaje-gwaje da ke samar da ruwan 'ya'yan itace: Ee
  • Kasancewar lambobi masu mahimmanci don isa sabis na mabukaci akan lakabin: Ee
  • Kasancewa a kan lakabin lambar tsari: Ee

Bayanin Vapelier game da mutunta daidaito daban-daban (ban da na addini): 5 / 5 5 daga 5 taurari

Sharhi kan aminci, shari'a, lafiya da al'amuran addini

To, har yanzu muna kan samfurin da Alfaliquid ya ƙera. Don haka, ta fuskar tsaro da doka, gidan Alsatian ya kasance a sahun gaba na wannan atisayen na dogon lokaci, shekaru 15 nan ba da jimawa ba.

Ba abin mamaki ba ne a cikin gaskiyar cewa komai yana da kyau a wannan batun.

Kunshin yabo

  • Shin ƙirar alamar tambarin da sunan samfurin sun dace? Ee
  • Wasiku na duniya na marufi tare da sunan samfurin: Ee
  • Ƙoƙarin marufi da aka yi ya yi daidai da nau'in farashin: Zai iya yin mafi kyau ga farashin

Bayanin Vapelier game da marufi dangane da nau'in ruwan 'ya'yan itace: 4.17/5 4.2 daga 5 taurari

Sharhi akan marufi

Alamar tana da bangon duhu wanda ke aiki da kyau tare da baƙar filastik na kwalabe. Yana da kyau, rashin fa'ida. sunan ruwan ya fito a cikin farar haruffa, hular mai dafa abinci ta alama ita ma tana cikinsa.

Babu wani abu da za a yi gunaguni game da, alamar alatu na shampagne yana can. Koyaya, ɗan fantasy, ɗan kyakyawa, ɗan Faransa, ya rasa kan wannan lakabin wanda yayi kyau amma bai isa ba.

Jin daɗin jin daɗi

  • Shin launi da sunan samfurin sun dace? Ee
  • Shin wari da sunan samfurin sun yarda? Ee
  • Ma'anar wari: 'Ya'yan itace, Barasa
  • Ma'anar dandano: zaki, 'ya'yan itace, giya
  • Shin dandano da sunan samfurin sun yarda? Ee
  • Ina son wannan ruwan 'ya'yan itace? Ba zan yi splurge ba

Ƙimar Vapelier don ƙwarewar azanci: 4.38/5 4.4 daga 5 taurari

Comments a kan dandano godiya na ruwan 'ya'yan itace

Crazy Champagne ruwa ne mai ban sha'awa. Ya ba mu hangen nesa na "kyr royal" na abin sha. Tare da 'yan abubuwan mamaki ko da yake.

Puff yana buɗewa tare da bayanin kula na fari mai walƙiya, nau'in bushe-bushe, ainihin gaske kuma wanda ya riga ya lashe zaben don asalinsa.

Yana tasowa zuwa wani nau'in apple mai daɗi mai ja, mai daɗi, wanda ke haɗa bayanin kula na zuciya mai narkewa.

Bayanan tushe ya fi hankali kuma yana ba mu nau'in blueberry mai dadi, nau'in blueberry, musamman ma a kan exhale, wanda ke kawo dadi a cikin mahallin tangy na fari da apple.

Santsi mai santsi, kusan nau'in kirim yana hidimar manufar kuma cikin sauri yana sa ka kamu da wani ruwa wanda yake da 'ya'yan itace tabbas amma kuma mai daɗi. Babu sabo a nan, duk da haka akwai sigar “Ice” wacce muka riga muka bita, ici.

Girke-girke yana daidaitawa, ƙanshin ƙanshi yana iya ganewa kuma yana da dadi. Ba shi da ɗan ƙaramin ƙarfin ƙamshi gabaɗaya don hidimar ɗanɗano a mafi kyawun sa. Kamar yadda yake, yana da kyau ruwa mai daɗi don vape, duk tsawon yini!

Shawarwari na dandanawa

  • Ƙarfin da aka ba da shawarar don mafi kyawun dandano: 36W
  • Nau'in tururin da aka samu a wannan iko: Kauri
  • Nau'in bugun da aka samu a wannan ikon: Haske
  • Ana amfani da Atomizer don bita: Aspire Huracan
  • Darajar juriya na atomizer a cikin tambaya: 0.30 Ω
  • Abubuwan da ake amfani da su tare da atomizer: Auduga, raga

Sharhi da shawarwari don ingantaccen dandano

Ina ba ku shawara cewa kada ku wuce 10 ml na tsawo don adana dandano na ruwa. Hakazalika, fi son zana MTL ko RDL don kula da mafi girman dandano da ma'anar.

Wannan ruwa za a shafe duk yini kuma zai nuna alamun aperitif ko lokacin cin abinci. A kan kansa ko ban da ɗan ɗanɗano mai ɗanɗano sorbet, vanilla ice cream ko gasa na foie gras don abincinku na biki!

Lokutan da aka ba da shawarar

  • Shawarar lokutan rana: Safiya - karin kumallo na shayi, Aperitif, Ƙarshen abincin rana / abincin dare tare da narkewa, Duk rana yayin ayyukan kowa, Daren yamma don shakatawa tare da abin sha, Maraice tare da ko ba tare da shayi na ganye ba, Daren ga marasa barci.
  • Ana iya ba da shawarar wannan ruwan 'ya'yan itace azaman vape na yau da kullun: Ee

Matsakaicin gabaɗaya (ban da marufi) na Vapelier na wannan ruwan 'ya'yan itace: 4.38 / 5 4.4 daga 5 taurari

Matsayina na tunani akan wannan ruwan 'ya'yan itace

Amintacce, asali, mai daɗi akan ɓangarorin, mara kyau da daɗi, Crazy Champagne yana yin adalci ga ƙirar sa.

Ba shi da ɗan ƙaramin ƙarfin ƙamshi don zama cikakke. Amma idan kun fi son hadaddiyar giyar ruwa mai ɗanɗano mai ɗanɗano mai ɗanɗano kuma wanda za'a iya vaped a so da duk rana, kun sami lambar da ta dace! na 2!

(c) Haƙƙin mallaka Le Vapelier SAS 2014 - Cikakken haɓakar wannan labarin ne kawai aka ba da izini - Duk wani canji na kowane nau'in kowane nau'in an haramta shi gabaɗaya kuma yana keta haƙƙin wannan haƙƙin mallaka.

Print Friendly, PDF & Email
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa

Game da Marubucin

Shekaru 59, shekaru 32 na sigari, shekaru 12 na vaping da farin ciki fiye da kowane lokaci! Ina zaune a Gironde, ina da 'ya'ya hudu wadanda ni gaga ne kuma ina son gasasshen kaza, Pessac-Léognan, ruwa mai kyau na e-liquids kuma ni ƙwararren vape ne mai ɗaukar nauyi!