A TAKAICE:
Corona V8 SC 810 ta hanyar Steampipes
Corona V8 SC 810 ta hanyar Steampipes

Corona V8 SC 810 ta hanyar Steampipes

Siffofin kasuwanci

  • Mai ɗaukar nauyin wanda ya ba da rancen samfurin don bita: Pipeline
  • Farashin samfurin da aka gwada: 140 €
  • Rukunin samfurin bisa ga farashin siyarsa: Luxury (sama da €100)
  • Nau'in Atomizer: Babban Coil ɗin da za a sake ginawa tare da igiyoyi
  • Adadin resistors da aka yarda: 2
  • Nau'in resistors: Juyawa masu sarari / Microcoil, tsakanin 2.5 mm zuwa 3.5 mm a diamita
  • Nau'in wicks masu goyan bayan: Auduga, Duk fibers + Kebul na wutar lantarki
  • Ƙarfin da mai ƙira ya sanar: 8.7 ml

Sharhi daga mai duba akan halayen kasuwanci

Atomizers masu amfani da igiya sun shahara a tsakanin ƙwararrun masu amfani waɗanda ke yaba iyawarsu don daidaita ɗanɗano da sauƙi da ruwa ya kai ga coils. Top-coils bisa ga dabi'a, suna haifar da tururi mai dumi, musamman dacewa don dandana taba ko kayan abinci mai gourmet.

A cikin shekaru biyu da suka gabata, sun ninka kuma sun zama 'ya'yan itace na sha'awar masu son dandano da aminci. Ƙarya da aka yi la'akari da cewa suna da rikitarwa saboda an yi musu wahayi daga fasahar Genesus, wanda a yanzu ya ɓace daga kasuwa, ba kome ba ne fiye da sauƙin samun damar shiga, ciki har da masu farawa a cikin sake ginawa.

Don haka lokaci ya yi da za a ba da girmamawa ga mafi yawan alamar su, wanda ta wurinsa ne komai ya faru: Corona. Anan a cikin sabon sigarsa V8 Super Charge 810, wani atomizer da aka yi don tafiya daga RDL zuwa DL mafi 'yantar da kai. Ingantacciyar injin tururi, wanda aka yi don ya ɗora kuma ya aika nauyi, yana bin ƙayyadaddun furci amma koyaushe a cikin yanayin siliki na haɓakar ɗanɗano daga cikakke zuwa sama da cikakke.

Muna binta wannan babbar na'urar vaporization ga Steampipes, ƙwararren ƙwararren Jamus wanda, a cikin tarihinsa, ya sanya hannu kan wasu mafi ban mamaki da rikice-rikice atomizer a cikin vape. Unyon, Canji, Corona kuma mafi kwanan nan babban Cabéo. Na musamman ingancin atomizers, ko da yaushe mataki a gaban lokaci.

Sabbin sigar Corona saboda haka atomizer na coil biyu ne, kuma ana iya amfani da shi a cikin coil guda ɗaya kuma an yi shi don ɗaukar iska mai ƙarfi da karɓar kowane nau'in juriya, gami da mafi ƙanƙanta ko masu tsauri da ruwaye, gami da mafi rashin hankali a cikin kayan lambu glycerin. Mai yawa, duk da haka kuma yana iya ɗaukar majalissar ƙanƙara da ƙuntatawa na iska don kama kowane ɗanɗanon zarra na ruwan 'ya'yan itace da kuka fi so.

Rike babban matakin Turai wanda duk duniyar duniyar ke kishin mu, yana siyarwa akan 140 €. Farashin da za a iya la'akari da shi mai girma amma sakamakon aikin ci gaba da sabuntawa akai-akai, kayan aiki mara lahani da kuma garantin da aka yi a cikin Europa na aminci da dorewa mara misaltuwa.

Farashin banda? Ba tare da shakka ba. Alatu ? Ba komai. Maimakon saka hannun jari na dogon lokaci da aka yi niyya don kawo sha'awar rayuwa a cikin duk matsalolin rayuwar yau da kullun. Anatomy na tauraro.

Halayen jiki da ingancin ji

  • Nisa ko Diamita na samfur a: 23 mm
  • Tsawon ko Tsayin samfurin ba tare da la'akari da tsawon haɗin haɗin ba: 64 mm
  • nauyi: 76g
  • Material hada samfur: 304 bakin karfe
  • Nau'in Factor Factor: Classic Top Coil
  • Yawan sassan da suka haɗa samfur, ba tare da sukudi da wanki ba: 12
  • Adadin zaren: 6
  • Ingancin zaren: Madalla
  • Adadin O-ring, Drip-Tip ban da: 8
  • Ingancin O-zoben yanzu: Yayi kyau sosai
  • Matsayin O-Ring: Babban Kyau - Tanki, Katin Kasa - Tanki, Wani
  • Yawan aiki da gaske: 8.7 ml
  • Gabaɗaya, kuna godiya da ingancin masana'antar wannan samfur dangane da farashinsa? Ee

Bayanin Vapelier game da ingancin ji: 5 / 5 5 daga 5 taurari

Sharhin mai bita akan halaye na zahiri da ingancin ji

Daga mahangar kyan gani, Corona ta kasance mai ban sha'awa. A maimakon haka mai tsayi da diamita mai ƙunshe (23 mm) idan aka kwatanta da ruhin zamanin, tana da ƙirar Bauhaus sosai tare da kamanni da ƙaƙƙarfan kamanni, gaba ɗaya ta mai da hankali kan amfani da shi.

A saman ginin, wanda aka dasa zuwa saman hula, akwai ɗigon ruwa mai lamba 810, wanda ya dace da fasahar iska na abin. A ƙasan ƙasa, zoben iska yana zamewa cikin sauƙi don rufe sama ko žasa fitilolin triangular guda biyu na kwatankwacin alamar wanda wurin gefensa zai amfana da juriya ko juriya dangane da ko kun yanke shawarar hawa coil ɗaya ko biyu. A cikin yanayin resistor guda ɗaya, zaka iya daidaita haske ɗaya cikin sauƙi kuma ka la'anci na biyu. A cikin yanayin haɗuwa biyu, za a sami ramukan iska guda biyu, da kyau a gaban juyi.

Ƙasa ƙasa, babban taron taro na sama, yana bayyana faranti na Gargajiya na gargajiya wanda ke haɗa babban ta'aziyyar hawan hawan da daidaita juriya tare da ƙayyadaddun kundi mai dacewa da kyakkyawan taro na dandano. An tabbatar da rufin farantin tare da tushe ta hanyar ɗan leƙen asiri a kasan wannan wanda zai guje wa kowace matsala ta lantarki.

Hakanan a wannan matakin ne zamu sami rami mai cikewa, wanda yake da kyau a kusa da gefen tire kuma muna maraba da duk matakan da ke akwai. Kit ɗin Super Charge, wanda aka haɗa ta asali, yana ƙara ƙarfin aiki.

Ƙasar da ke ƙasa an sadaukar da ita ga ɓangaren tanki na atomizer tare da sassa biyu da aka yi da karfe 304 da ke kewaye da babban tanki na polysulfone yana ba ku damar sa ido kan matakin ruwa. 8.7 ml na iya aiki, rikodin idan aka kwatanta da girman Corona, amma ya dace da ƙarfin vaporization na ato da voracity na vapers! 😉

A kan hular ƙasa, mun sami haɗin 510 na al'ada gami da sawun sawun don tarwatsa keɓantaccen dunƙule mai kyau wanda ke riƙe da ginin gaba ɗaya da kyau.

Ingancin yana da fice, kamar yadda aka saba daga masana'anta. Kaurin karfe shine mafarki kuma yana ƙarfafa ƙarfin ƙarfin lokaci. Sukurori cikakke ne, masu sassauƙa kuma an yanke su daga ƙarfe mai juriya sosai, kuma hatimin suna cika rawar su da himma. Matsayin nasara ya cancanci alamar kuma yana ƙarfafa ƙarfin gwiwa. Hakanan yana ba da damar haɓaka farashinsa ta hanyar bayyana ingancin da aka sani wanda ya fi duk sauran 'yan takara a cikin nau'in fasaha iri ɗaya.

Halayen aiki

  • Nau'in Haɗin kai: 510
  • Daidaitaccen ingarma mai kyau? Za a iya ba da garantin tudun ruwa kawai ta hanyar daidaita madaidaicin kushin na zamani wanda za'a shigar dashi
  • Kasancewar ka'idojin kwararar iska? Ee kuma m
  • Matsakaicin diamita na yuwuwar tsarin iska: 7 mm²
  • Mafi ƙarancin diamita na yuwuwar tsarin iska: Rufe
  • Matsayin tsarin tsarin iska: Matsayi na gefe yana amfana da juriya
  • Nau'in ɗakin atomization: Nau'in kararrawa
  • Rashin zafi na samfur: Na al'ada

Bayanin mai bita akan halayen aiki

Baya ga ainihin aikin kowane mai atomizer, wato don samar da tururi, akwai takamaiman abubuwan da ke cikin Corona waɗanda ke sa ya zama babban abin fasaha.

Na farko, akwai igiyoyin wutar lantarki. Ka'idar mai sauƙi ce. An nutsar da igiyoyi huɗu a cikin tankin kuma ƙarshensu ya bayyana a kasan tiren. Don haka suna da manufa ɗaya kawai: don kawo ruwan da ke cikin tanki zuwa farantin. Don wannan, sun ƙunshi madaurin ƙarfe guda bakwai. Zauren tsakiya wanda ke yin abin da ake kira core na USB da shida akan kewaye. Anan, muna da haƙƙin igiyoyi na ingancin ƙarfe na musamman, a cikin madauri 7 x 19, kamar yadda aka nuna a cikin zanen da ke ƙasa.

Musamman na wannan fasaha shine isar da ruwa a hanya mafi kyau. Don haka ba za ku iya samun busasshen busasshen wannan tsarin ba, komai yawan ƙarfin da kuka saka a ciki. Ya isa ƙasan tire, ruwan za a kama shi da wicks na auduga, a sanya shi a ƙarshen igiyoyin kuma a kawo shi ga juriya. Bugu da kari ga na kwarai capillarity, za mu iya yaba juriya na wannan tsarin a kan lokaci da kuma almara amincin igiyoyi wanda zai tabbatar da ku da yawa watanni na amfani ba tare da kadan tabbatarwa.

Ƙarshen tukwici ga waɗanda kawai ke zubar da ruwa mai nauyi da VG. Ya isa a cire ainihin igiyoyin don ninka capillarity da biyu saboda, a lokacin, ruwa yana amfani da waje DA ciki na USB don hawa.

Don yin wannan, yana da minti biyu na aiki. Ana danna madaidaitan igiyoyin don sanya su zamewa ƙasa sama da millimita biyu ko uku. Da zarar an saukar da igiyoyin guda shida, ainihin abin ya zama bayyane kuma ba za a iya gani ba, duk abin da kuke buƙata shine filaye don ɗaukar shi kuma cire shi yayin da kuke riƙe taron a hankali don kiyaye siffarsa. Sauƙi kuma mai tasiri na shaidan.

Muhimman ayyuka na biyu na Corona ya ta'allaka ne a cikin ikonsa na daidaita yanayin iska tare da kyawawan abubuwa. Siffar triangular na fitilu shine kai tsaye dalilin. Masu rufewa na ciki, wanda za'a iya sarrafawa ta hanyar juya drip-tip, ba ka damar rufe fitilu fiye ko žasa bisa ga dandano. Sakamakon yana nan da nan kuma yana ba da damar yin tasiri cikin sauƙi da daidaitaccen ƙarfin iska na dandamali. Ta haka za mu iya tafiya daga mafi ƙarancin DL zuwa RDL, ko ma MTL, ko da akwai Corona da aka keɓe ga wannan takamaiman aikin wanda zai fi dacewa.

Musamman na ƙarshe, yuwuwar sauyawa tsakanin naɗa biyu da coil guda ɗaya. Don yin wannan, akwai yuwuwar da muka ambata a sama na toshe ɗaya daga cikin fitilu gaba ɗaya. A wannan yanayin, ya isa ya hau resistor ɗaya kawai daga cikin masu yiwuwa biyu kuma a raba kowace wick na auduga zuwa bango huɗu. Biyu na farko a zahiri za su kasance suna hulɗa da igiyoyi biyu mafi kusa da nada kuma zai isa ya wuce sauran biyun tsakanin ginshiƙan Gudun don sa su huta akan igiyoyi biyu mafi nisa. Ana yin shi cikin sauƙi da sauri.

Fasalolin Drip-Tip

  • Nau'in abin da aka makala drip-tip: Mai shi kaɗai, 810
  • Kasancewar drip-tip? Ee, vaper na iya amfani da samfurin nan da nan
  • Tsawon da nau'in drip-tip yanzu: Matsakaici tare da aikin ƙaurawar zafi
  • Ingancin drip-tip: Yayi kyau sosai

Sharhi daga mai dubawa game da Drip-Tip

Corona drip-tip, kamar yadda muka gani, yana da alaƙa kai tsaye da aikin tsarin. Yana nan a cikin tsari na 810 kuma yana da siffa mai ban sha'awa a bakin.

Hakanan, rubutun sa yana da santsi kuma yana ba da damar drip-tip abin da duk drip-tips ya kamata su san yadda ake yi: bari a manta da kanku don ba da kanku ga dandano!

Musamman ban sha'awa, gininsa a cikin POM baya gudanar da zafin jiki don haka yana guje wa kowane kona lebe. Kuma yana da cancanta saboda atomizer kasancewarsa babban coil, yana yin zafi sosai a matakin saman a babban iko, wanda yake daidai! 🥵

Sharuddan yanayin

  • Gaban akwatin da ke rakiyar samfurin: Ee
  • Za a iya cewa marufi ya kai farashin samfurin? Ee
  • Kasancewar jagorar mai amfani? Ee
  • Shin ana iya fahimtar littafin ga wanda ba Ingilishi ba? Ee
  • Shin littafin jagora ya bayyana DUKKAN fasalulluka? Ee

Bayanan kula na Vapelier game da kwandishan: 5/5 5 daga 5 taurari

Bayanin mai bita akan marufi

Babu mummunan wargi a nan, marufi ya kasance har zuwa lokacin.

Muna da haƙƙin ƙaƙƙarfan fakitin PVC baƙar fata, salon yanayin jirgin soja, rufewa tare da nadawa guda huɗu. An rufe ciki da kumfa mai amfani don ɗaukar abu a cikin aminci.

Kyautar ta haɗa da jakar kayan ajiya mai ƙunshe da cikakkiyar kit na O-rings, screwdriver da ƙarin sukurori guda biyu don maye gurbin skru na Gudun idan ya cancanta. Kuma, ba shakka, igiyoyi huɗu ...

Muna da haƙƙin katin Steampipes gami da lambar murabba'i da abokan hulɗar masana'anta da kuma littafin mai amfani da harsuna da yawa wanda ke magana da Faransanci kamar kare nawa yana magana da Jamusanci 🐶 amma duk da haka ya kasance mai fahimta sosai.

Ratings da ake amfani da su

  • Wuraren sufuri tare da ƙirar ƙirar gwaji: Ok don aljihun jaket na ciki
  • Sauƙaƙan wargajewa da tsaftacewa: Mafi sauƙi, har ma da makafi a cikin duhu!
  • Wuraren cikawa: Mafi sauƙi, har ma da makafi a cikin duhu!
  • Sauƙin canza resistors: Sauƙi amma yana buƙatar wurin aiki don kar a rasa komai
  • Shin zai yiwu a yi amfani da wannan samfurin a tsawon yini ta hanyar rakiyar shi tare da kwalabe na ruwa da yawa? Ee cikakke
  • Shin akwai wani leken asiri bayan yin amfani da rana guda? A'a

Bayanin Vapelier game da sauƙin amfani: 4.4 / 5 4.4 daga 5 taurari

Sharhi daga mai duba kan amfani da samfurin

Corona shine atomizer wanda ke bayyana cikakkiyar damar sa yayin amfani.

Gabaɗaya ba tare da leaks ko gurguwa ba da kuma yin watsi da ma'anar, tsarin samar da wutar lantarki ta igiyoyi yana zaune a nan ikonsa na fitar da kowane nau'in ruwa cikin cikakkiyar aminci da daidaito.

Na yi majalisu daban-daban, a cikin coil guda ɗaya da biyu, a cikin juriya daga 1 Ω don mafi girma zuwa 0.1 Ω don mafi ƙasƙanci, BA KAN isa iyakar tsarin ba. Ana yin ciyarwa daidai gwargwadon iko. Na haura har zuwa 90 W (duk buɗaɗɗen iska, zaku iya tunanin) ba tare da jin rauni ba. Iyakar iyaka shine zafin jiki a cikin bakin tururi amma waɗannan su ne ɗan adam kuma ba iyakokin fasaha ba! 😂

Amfanin ruwa yana da alaƙa kai tsaye da gyaran da za ku yi, ba shakka. Amma ko da tare da ƙananan juriya da babban iko, ikon cin gashin kansa saboda ƙarfin tanki ya kasance mai dadi sosai. Bugu da ƙari, sauƙin cikawa yana ɗaukar cikakkiyar ma'anarsa kuma na ƙayyade cewa babu wani sakamako na reflux a cikin orifice da ke ba da damar shi, duk abin da danko na e-ruwa.

Amma babban kadari kuma babu shakka wanda ya fi bambanta shine ba tare da tambayar ingancin dandanon Corona ba. Da yake riƙe da ɗanɗanon na'urorin atomizer na kebul waɗanda ya yi wahayi zuwa gare su, ya ƙara musu ɗanɗano a cikin rubutun abubuwan dandano waɗanda babu ɗayansu da zai iya cimmawa tukuna. Brunhilde, Mato, Artemis ƙwararrun ƴan takara ne amma wanda ya ƙirƙiro nau'in ya maye gurbinsu. Babu wani abin mamaki akan ka'ida amma gaskiyar tana can. Corona yana haɓaka ɗanɗano, a hankali yana kiyaye jagorar sananne a cikin aminci da daidaiton ramawa.

Imperial a cikin nau'ikan taba da kayan abinci, zai kuma yaba gourmands masu 'ya'yan itace kamar lemun tsami ko wasu irin kek. Zai zama ƙasa da sauƙi a cikin ƴaƴan ƴaƴan itace ko sabo saboda yana haifar da yanayin zafi mai ɗumi/zafi. Babu wani abu mara kyau game da hakan, akasin haka. Shin ingancin saitin baya da alaƙa ba kawai ga kayan da ake vave ba amma har da nau'in dandanon da aka fi so?

Shawarwari don amfani

  • Da wane nau'in na'ura ne aka ba da shawarar yin amfani da wannan samfurin? Lantarki DA Makanikai
  • Da wane samfurin na zamani aka ba da shawarar yin amfani da wannan samfurin? Kyakkyawan yanayi mai ƙarfi da ƙarancin latency electro mod
  • Da wane irin ruwa ne aka ba da shawarar yin amfani da wannan samfurin? Duk abubuwan ruwa babu matsala
  • Bayanin tsarin gwajin da aka yi amfani da shi: Dovpo Riva DNA 250 C + Corona + E-ruwa iri-iri na viscosities daban-daban
  • Bayanin ƙayyadaddun tsari tare da wannan samfurin: Wanda ya fi dacewa da ku!

Shin mai dubawa yana son samfurin: Ee

Matsakaicin matsakaicin Vapelier na wannan samfurin: 4.8/5 4.8 daga 5 taurari

Matsayin yanayin mai bita

Babban mai gamsarwa. M. Mai tasiri. Dadi. Sauƙi don hawa. Sauƙi don kulawa. Sauƙi don cika. Machined zuwa kamala. Babu gasa a wannan matakin. Masu cancantar Dithyrambic suna da yawa. Kuma duk suna kan layi don ayyana wani babban abu a cikin ingantaccen haɓakar vape.

Tambaya guda ɗaya kawai ta rage: shin Corona ya cancanci farashinsa? Amsar ita ce eh, ba tare da shakka ba. Kuma tsayin daka na tsawon lokaci, saboda kamalarsa ta zahiri, ba shine kawai dalili ba. Hakanan zamu iya ambaton ainihin ɗanɗanon sa, ikonsa na aika tururi kamar ba kowa, sauƙin amfani da shi ko kuma juzu'insa wajen daidaita motsin iska. Ko da kasancewarsa, ƙimar sake siyarwar sa da kuma sauƙin jin daɗin samun kayan musamman da majagaba a cikin ƙirar sa.

Don haka asusun yana da kyau. Top Ato kuma. Steampipes babban masana'anta ne, idan ba mafi girma ba.

(c) Haƙƙin mallaka Le Vapelier SAS 2014 - Cikakken haɓakar wannan labarin ne kawai aka ba da izini - Duk wani canji na kowane nau'in kowane nau'in an haramta shi gabaɗaya kuma yana keta haƙƙin wannan haƙƙin mallaka.

Print Friendly, PDF & Email
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa

Game da Marubucin

Shekaru 59, shekaru 32 na sigari, shekaru 12 na vaping da farin ciki fiye da kowane lokaci! Ina zaune a Gironde, ina da 'ya'ya hudu wadanda ni gaga ne kuma ina son gasasshen kaza, Pessac-Léognan, ruwa mai kyau na e-liquids kuma ni ƙwararren vape ne mai ɗaukar nauyi!