A TAKAICE:
Shugaban 80W ta Wotofo
Shugaban 80W ta Wotofo

Shugaban 80W ta Wotofo

 

Siffofin kasuwanci

  • Mai ɗaukar nauyin wanda ya ba da rancen samfurin don bita: Baya son a saka sunansa.
  • Farashin samfurin da aka gwada: 58.90 Yuro
  • Rukunin samfurin bisa ga farashin siyar sa: Tsakanin kewayon (daga Yuro 41 zuwa 80)
  • Nau'in Mod: Lantarki tare da ikon canzawa da sarrafa zafin jiki
  • Mod ɗin telescopic ne? A'a
  • Matsakaicin iko: 80 watts
  • Matsakaicin ƙarfin lantarki: Ba a zartar ba
  • Mafi ƙarancin ƙima a cikin Ohms na juriya don farawa: Kasa da 0.1

Sharhi daga mai duba akan halayen kasuwanci

Mun san Wotofo, alama ce ta Sinawa kwanan nan, ta mafi kyawun masu siyar da shi dangane da drippers kamar Freakshow, Sapor ko wasu Troll kuma musamman kwanan nan tare da RTAs kamar Mai nasara ko Maciji. Mai sana'anta ya sami damar saka hannun jari a matakin shigarwa na atomizers ta hanyar ba da injunan tururi abin dogaro kuma daidai daidai. 

Mun san kadan game da Wotofo a matsayin mai kera akwatin, wanda kuma ya kasance na ɗan lokaci. Wannan shine damar da za a fitar da batun gida a yau tare da Babban 80W wanda ya zo cike da kyakkyawar niyya da wasu sabbin abubuwa masu ban sha'awa akan takarda. 

Matsayi a ƙasa da € 59, don haka babban hafsan ya buga kai tsaye a cikin manyan akwatunan tsakiyar kewayon, wurin da aka riga aka mamaye shi da mahimman bayanai kamar Evic Vtwo Mini da sauran samfuran da aka yi da kyau tare da gefen ƙauna ba sakaci ba. vapers.

Bayar da 80W, yanayin wutar lantarki mai canzawa, cikakken yanayin sarrafa zafin jiki da yuwuwar amfani da baturi 26650 ko baturin 18650 tare da adaftar da aka kawo, Shugaban baya barin gasar ta burge shi kuma yana da niyyar sake maimaitawa anan shima babban nasara mai nasara. - sama a kan duniyar atomizers.

 

Halayen jiki da ingancin ji

  • Nisa ko Diamita na samfur a mm: 28.5
  • Tsawon samfur ko tsayi a mm: 92.5
  • Nauyin samfur a grams: 197
  • Material hada samfur: Aluminum gami
  • Nau'in Factor Factor: Classic Box - Nau'in VaporShark
  • Salon Ado: Classic
  • Kyakkyawan kayan ado: mai kyau
  • Shin rufin na'urar yana kula da hotunan yatsa? A'a
  • Duk abubuwan da ke cikin wannan mod ɗin suna ganin ku sun taru sosai? Ee
  • Matsayin maɓallin wuta: Na gefe kusa da babban hula
  • Nau'in maɓallin wuta: Ƙarfe na injina akan robar lamba
  • Adadin maɓallan da ke haɗa mahaɗin, gami da wuraren taɓawa idan suna nan: 2
  • Nau'in Maɓallan UI: Metal Mechanical on Contact Rubber
  • Ingancin maɓallin (s): Yayi kyau, ba maɓallin ba yana da amsa sosai
  • Adadin sassan da suka haɗa samfur: 2
  • Adadin zaren: 1
  • Ingancin Zaren: Yayi kyau
  • Gabaɗaya, kuna godiya da ingancin masana'antar wannan samfur dangane da farashinsa? Ee

Bayanin mai yin vape game da ingancin ji: 3.6 / 5 3.6 daga 5 taurari

Sharhin mai bita akan halaye na zahiri da ingancin ji

Duk da haka, ba a bangaren ado ba ne shugaban zai yi fice tun farko. Lalle ne, masana'anta dole ne sun kiyasta cewa classic ba shi da lokaci kuma akwatin saboda haka ba shi da wani musamman tufafin da zai yaudare mu. Ba tare da mummuna ba, da alama ya zama ruwan dare gama gari, ba a ce mara kyau ba kuma yana wadatu da siffa ta al'ada gaba ɗaya wacce ba ta sa ta fice daga taron. Wannan na iya jan hankalin wasu, ba na raina shi ba, amma lalatawar farko ta ɗan sha wahala. Bari mu faɗi gaskiya, dukkanmu muna sha'awar kyawawan jikin da ba a saba gani ba.

A gefe guda, an yi ƙoƙari sosai a kan ingancin ginin da ke da ban sha'awa ga sashi. Cikakken inji da gyare-gyare, gyare-gyare da kuma ƙare na kyakkyawan matakin da ya haɗa da sassan ciki, Wotofo ya buga babban wasan don samar da akwati wanda aka gane ingancinsa yana matsayi mafi girma a matakin masu fafatawa. Wannan kuma ya shafi shigar da fenti wanda alama yana da inganci ko da an tabbatar da wannan batu na musamman akan lokaci. Hakanan akwai akwatin a cikin launuka shida: launin toka, shuɗi, baki, ja, kore da orange-ja.

Rikon yana da dabi'a ko da girman girman ya yi nisa daga rashin kulawa, musamman tsayi. Faɗin, a gefe guda, yana ƙunshe idan muka yi la'akari da yiwuwar amfani da baturi 26650: 28.5mm ba shi da yawa don wannan motsa jiki kuma zai taimaka wajen ajiye yawancin atomizers akan akwatin. 

Nauyin yana da girma sosai ga nau'in, 197gr 18650 baturi ya haɗa don kwatanta da 163gr na Evic a cikin tsarin wutar lantarki iri ɗaya. Amma da gaske ba matsala bace, har yanzu muna da nisa da masu nauyi a wannan yanki. 

Maɓallan an yi su ne da aluminium kuma an saka su a cikin ramummuka daban-daban. Yin aiki daidai, duk da haka, suna buƙatar isassun matsi mai ƙarfi don kunnawa, wanda zai iya ɓata wa waɗanda suka fi son jujjuya kai tsaye da sassauƙa. Rashin lahani, da gaske, idan muka yi la'akari da cewa ƙarfin da za a buga don harbe-harbe ya fi girma fiye da wanda dole ne a buga a kan Hexohm misali. Za mu yi wa kanmu ta'aziyya ta hanyar lura cewa an sanya maɓallan cikin adalci a cikin kogon chassis, wanda ke ba da kariya daga goyan baya na son rai. Bugu da ƙari, ko da an sanya shi a kan tebur a gefen sashin kulawa, ba a haifar da goyon baya mara lokaci ba.

A cikin nau'in lahani, lura da wahalar maye gurbin murfin baturin, wanda ke riƙe da magneto biyu, amma yana buƙatar sanya shi da kyau a gaba don isa wurinsa. Duk wani yunƙuri na barin maganadisu ya yi aiki da kansa ba makawa zai haifar da karkatacciyar ƙwanƙwasa. 

Haɗin 510, wanda fil ɗin sa aka ɗora a cikin bazara, yana da tasiri koda kuwa ya kasance ba tare da shan iska don ciyar da ato daga ƙasa ba. Yin la'akari da rashin talauci na yau da kullum na tayin akan irin wannan nau'in kayan, wannan ba ya zama alama a gare ni a matsayin babban matsala.

Babu bulo da za a iya gani amma tallace-tallacen ya bayyana mana cewa akwai wata boyayyiya don guje wa fashewa. Na tabbata…. cewa yana da kyau sosai boye. Bayan haka, ina ƙaddamar da gasa: "Nemi huɗa!". Don samun nasara: godiya ta ta har abada.

Allon a bayyane yake kuma ana iya karantawa sosai. Yana jujjuyawa tare da kwamitin kulawa don haka an fallasa shi kai tsaye a yayin faɗuwa. Amma, kamar yadda kowane vaper ya sani, ba a sanya akwati ya faɗi. Nuna 😉

Halayen aiki

  • Nau'in kwakwalwan kwamfuta da aka yi amfani da su: Mallaka
  • Nau'in haɗin kai: 510, Ego - ta hanyar adaftar
  • Daidaitaccen ingarma mai kyau? Ee, ta hanyar bazara.
  • Tsarin kullewa? Lantarki
  • Ingancin tsarin kullewa: Yayi kyau, aikin yana yin abin da ya kasance don
  • Features miƙa ta mod: Nuni na cajin na batura, Nuni na darajar juriya, Kariya daga gajerun da'irori zuwa daga atomizer, Kariya daga koma baya na polarity na accumulators, Nuni na halin yanzu vape ƙarfin lantarki , Nuni na Ikon vape na yanzu, Kula da zafin jiki na juriya na atomizer, Yana goyan bayan sabunta firmware ɗin sa, Share saƙonnin bincike
  • Dacewar baturi: 18650, 26650
  • Mod ɗin yana tallafawa stacking? A'a
  • Adadin batura masu tallafi: 1
  • Shin mod ɗin yana kiyaye tsarin sa ba tare da batura ba? Ee
  • Shin mod ɗin yana ba da aikin sake lodawa? Babu aikin caji da mod ɗin ke bayarwa
  • Aikin cajin ya wuce ta? Babu aikin caji da mod ɗin ke bayarwa
  • Shin yanayin yana ba da aikin Bankin Wuta? Babu aikin bankin wutar lantarki da mod ɗin ke bayarwa
  • Shin yanayin yana ba da wasu ayyuka? Babu wani aikin da mod ɗin ke bayarwa
  • Kasancewar ka'idojin kwararar iska? A'a, babu abin da aka tanadar don ciyar da atomizer daga ƙasa
  • Matsakaicin diamita a mm na jituwa tare da atomizer: 25
  • Daidaiton ikon fitarwa a cikakken cajin baturi: Yayi kyau, akwai bambanci mara kyau tsakanin ikon da ake buƙata da ainihin ƙarfin.
  • Daidaiton wutar lantarki mai fitarwa a cikakken cajin baturi: Yayi kyau, akwai ɗan ƙaramin bambanci tsakanin ƙarfin lantarki da ake buƙata da ainihin ƙarfin lantarki

Bayanan kula na Vapelier dangane da halayen aiki: 3.3/5 3.3 daga 5 taurari

Bayanin mai bita akan halayen aiki

Bari mu fara magana game da abin da ke da ban haushi, sannan za mu sami lokaci don shakatawa tare da kyawawan abubuwan da Shugaban.

Akwai micro-USB tashar jiragen ruwa a kasa na kula da panel. Ba a amfani da shi don yin cajin batura. To, wannan ya riga ya zama abin kunya, musamman idan dole ne ku yi tafiya, ko da gaskiya ne cewa caja na waje yana ba da tabbacin ƙara ƙarfin batura. Amma a ƙarshe, yana taimakawa wani lokaci ... Don haka, zamu iya ɗauka cewa ana amfani da tashar micro-USB don sabunta firmware. Bingo, shi ke nan! Da zaran kebul na USB (an kawota) ya bayyana, na'urar tana zuwa hankali ta hanyar nuna UPDATE da url na masana'anta chipset inda dole ne ku haɗa don yin wannan: www.reekbox.com.

Cikakke. Don haka ina haɗawa da rukunin yanar gizo kamar yadda aka watsar kamar silima yayin yin bita kan Max Pecas kuma na zazzage aikace-aikacen da ake buƙata don sabunta firmware har ma da canza tambarin maraba. Abin ban mamaki!

Zan yi muku cikakken bayani. Kawai ku fahimci cewa: na farko, babu sabuntawa (har yanzu?) kuma na biyu, aikace-aikacen bai gane akwatin ba. Wanne saboda haka ya iyakance sha'awar wannan yuwuwar kuma saboda haka sha'awar kasancewar soket ɗin micro-USB… Sai dai idan sanannen mashigin “boye” ne?

Ga sauran, Babban Hafsan ya zo da babban buri da kashe nau'i daban-daban:

  • Yanayin WUTA: ikon canza al'ada, jere daga 5 zuwa 80W akan sikelin juriya tsakanin 0.09 da 3Ω.
  • Yanayin OUT DIY: wanda ke ba ku damar yin tasiri kan jujjuyawar siginar ta hanyar saita wani iko daban-daban a kowane ramin rabin na biyu. Yana da amfani don haɓaka ƙwanƙwasa ko don kwantar da busassun busassun akan juriya na yau da kullun.
  • Yanayin C: kula da zafin jiki a cikin digiri Celsius, tsakanin 100 da 300 ° akan sikelin 0.03 zuwa 1Ω wanda sannan ya ba da damar yin amfani da zaɓi na resistive: Ni200, titanium ko SS316 har ma da yanayin TCR yana ba ku damar aiwatar da naku resistive.
  • Yanayin F: iri ɗaya ne amma a cikin Fahrenheit.
  • Yanayin Joule: Yanayin atomatik wanda ke ƙayyade ƙarfi da zafin jiki bisa ga sigogi daban-daban: hanyar vaping ɗin ku da ƙimar juriya…

 

Ya isa mu faɗi cewa muna da zaɓi mai faɗi mai faɗi. Hakanan, ergonomics an yi la'akari da su sosai kuma Sundeu's Reekbox V1.2 chipset na iya samun kaɗan nan gaba kaɗan. Ƙananan bayyani mara ƙarfi na magudi:

  • Danna [+] da [-] lokaci guda: toshe/cire katangar maɓallan [+] da [-].
  • Danna [+] kuma canza: shigar da menu na zaɓin yanayin. Da zarar mun isa, mun wuce hanyoyin daban-daban ta maɓallan [+] da [-] kuma mun inganta ta hanyar sauyawa. Sa'an nan, ta atomatik je zuwa sub-menu daidai da yanayin. Anan, koyaushe yana da sauƙi, muna haɓaka / rage ƙima ta [+] da [-] kuma muna inganta ta wurin sauyawa.
  • Danna [-] kuma canza: jujjuya alkiblar allon.

 

Ya kamata a lura da cewa an aiwatar da duk kariyar da aka saba amfani da ita: jujjuyawar polarity na baturi da sauran sauran, amma kuma, wannan sabon abu ne kuma mai kumbura, gano busasshen busassun abin da ke haifar da faduwa daga lokacin ko tsarin ya yi la'akari da hakan. Ba a ƙara isasshiyar isar da nada ruwa ba. Ka'ida mai ban mamaki wacce ba zan iya bayyanawa ba amma wacce ke aiki a aikace. Na yi amfani da na'urar atomizer wanda iyakar ƙarfin taron ya kusan 38W, na gwada shi a 60W kuma ba ni da busassun busassun !!!!? Ko da wannan ka'ida tana da tasirin da za mu gani a ƙasa, wani abu ne mai ban sha'awa wanda ya kamata ya ƙarfafa masana'antun suyi aiki a kai. Yi hankali ko da yake, wannan baya guje wa ɗanɗano mai zafi daga wani girman ƙarfin ƙarfi amma babu bushe-bushe.

Sharuddan yanayin

  • Gaban akwatin da ke rakiyar samfurin: Ee
  • Za a iya cewa marufi ya kai farashin samfurin? Ee
  • Kasancewar jagorar mai amfani? Ee
  • Shin ana iya fahimtar littafin ga wanda ba Ingilishi ba? A'a
  • Shin littafin jagora ya bayyana DUKKAN fasalulluka? A'a

Bayanan kula na Vapelier game da kwandishan: 3/5 3 daga 5 taurari

Bayanin mai bita akan marufi

Marufi yana da ban mamaki a cikin cewa yana da girma sosai don akwati na girman wannan.

Babban kwali mai girman gaske yana ɗaukar akwatin, kebul na USB tare da sashin layi na ɗan lokaci wanda ba za a iya amfani da shi ba kuma ɗan taƙaitaccen jagora a cikin Ingilishi wanda zan so in sami bayani game da sabuntawar firmware maimakon cikakken shafi kan matakan tsaro don amfani da garantin wanda zai iya ɗaukar layuka biyar a kasan shafin maimakon zuba jari rabin umarnin ...

Ratings da ake amfani da su

  • Wuraren sufuri tare da na'urar atomizer: Ok don aljihun gefe na Jean (babu rashin jin daɗi)
  • Sauƙaƙewa da tsaftacewa: Sauƙi, ko da tsaye a kan titi, tare da Kleenex mai sauƙi
  • Sauƙi don canza batura: Sauƙi, ko da tsaye a kan titi
  • Shin mod ɗin yayi zafi sosai? A'a
  • Shin akwai wasu halaye marasa kuskure bayan yin amfani da rana ɗaya? A'a
  • Bayanin yanayi a cikin abin da samfurin ya sami rashin daidaituwa

Ƙimar Vapelier dangane da sauƙin amfani: 5/5 5 daga 5 taurari

Sharhi daga mai duba kan amfani da samfurin

Jahannama tana buɗewa, ga alama, tare da kyakkyawar niyya… Ba tare da yin nisa ba, Shugaban, ta hanyar fatan bayar da abubuwa da yawa da/ko sabbin abubuwa, wani lokaci yana busa zafi kuma wani lokacin sanyi a amfani.

Yanayin sarrafa zafin jiki yana da kyau. Ba tare da yin nisa da yin gasa tare da Yihie ko ma Joyetech a fagen ba, yanayin yana da inganci sosai kuma yana ba masu son damar vape lafiya ba tare da wani takaici ba.

Yanayin Joule na atomatik yana da kyakkyawan tunani. Yanayin zafin da aka aika zai ɗan yi zafi don wasu ruwaye amma sarrafa kansa yana kan wannan farashin kuma yana aiki daidai, ba tare da takamaiman korafi ba. Koyaushe muna iya samun wannan yanayin ɗan gimmicky ko ba sosai ba. Ba karya ba ne. Amma yana da cancantar wanzuwa da aiki.

Yanayin Out Diy shima yana aiki. Ko da yake yana da ɗan wahala don shirin, amma ba fiye da sauran kwalaye da aka sanye da na'urar iri ɗaya ba, yana ba da damar sarrafa haɓakar siginar mafi kyau. To mummuna duk iri ɗaya ne cewa kawai daƙiƙa uku na farko suna daidaitawa saboda sai madaukai na shirye-shiryen kuma ya zama ƙasa da ban sha'awa.

Yanayin wutar lantarki mai canzawa shine, kash, ƙarancin alaƙar daidaitawar aiki. Kuma idan kun san cewa a halin yanzu shine yanayin da aka fi amfani da shi, a gaskiya abin kunya ne. Ƙarfafa latency tsakanin ƙonewa da dumama na'urar, ra'ayi na ƙananan iko fiye da abin da ake nema (a cikin ingantaccen kwatanta da sauran mods), ra'ayi na rashin kwanciyar hankali na sigina a kan dogon puffs ... lahani yana bayyane a fili da kuma ma'anarsa. vape a cikin wannan yanayin yana shan wahala. 

Da alama a gare ni cewa kariya daga busassun busassun, ko da ba a yi la'akari da ra'ayi ba, shine dalilin duk waɗannan munanan abubuwa kuma za a yi gyara mafi kyau a nan gaba. Ko, aƙalla, yuwuwar mai amfani ya watsar da shi don jin daɗin vape mara damuwa a yanayin wutar lantarki mai canzawa. Don wannan, yana da kyau masana'anta su kara yin magana game da wannan fasaha kuma musamman akan yuwuwar haɓaka kwakwalwar kwakwalwar kwamfuta wanda, a ganina, zai zama dole, koda kuwa yana nufin sake fasalin aikace-aikacen da aka yi don yanzu. baya ma ba ka damar kunna Pong.

Sau da yawa ana cewa: “Wa zai iya yin ƙari zai iya yin ƙasa kaɗan” kuma wani lokacin ba zai yiwu ba.

Shawarwari don amfani

  • Nau'in batura da aka yi amfani da su yayin gwaje-gwaje: 18650
  • Adadin baturan da aka yi amfani da su yayin gwaji: Batura na mallaka ne / Ba a zartar ba
  • Da wane nau'in atomizer ne aka ba da shawarar yin amfani da wannan samfurin? Dripper, Fiber na gargajiya, A cikin taro na sub-ohm, nau'in Farawa mai sake ginawa
  • Tare da wane samfurin atomizer yana da kyau a yi amfani da wannan samfurin? Duk wani atomizer mai diamita ƙasa da ko daidai da 25mm
  • Bayanin tsarin gwajin da aka yi amfani da shi: Taïgun GT3, Vapor Giant Mini V3, Psywar Beast
  • Bayanin ingantaccen tsari tare da wannan samfur: Maciji daga Wotofo

mai dubawa ya so samfurin: To, ba hauka ba ne

Matsakaicin matsakaicin Vapelier na wannan samfurin: 3.6/5 3.6 daga 5 taurari

Hanyar haɗi zuwa bita na bidiyo ko bulogin da mai duba ya kiyaye wanda ya rubuta bita

 

Matsayin yanayin mai bita

Sakamakon ma'auni na ƙarshe don haka ya gwammace. 

Idan kawai za mu iya gaishe da haɗarin Wotofo ta hanyar ba da kayan aiki, a cikin wani yanki mai cunkoson jama'a, wanda aka bambanta ta hanyar sabbin abubuwa masu ban sha'awa, abin takaici ya zama dole a huce wannan sha'awar ta hanyar lura da sauƙi cewa gaskiyar ba ta kai matakin da aka bayyana buri ba. 

Duk ra'ayoyin da masana'anta suka haɓaka a cikin Babban Hafsan za su zama fasahar da za su sa vape ya samo asali ta hanyar da ta dace, ba ni da shakka game da hakan. Amma har yanzu ba su cika ci gaba ba kuma za su buƙaci ƙarin ci gaba don shawo kan abin da ya wuce ka'idar mai jan hankali.

Yanayin sarrafa zafin jiki ya cika kuma yana aiki da kyau. Yanayin Joule yana da ban sha'awa kuma ya cancanci ya zama cikakke kaɗan don zama abin gaskatawa gaba ɗaya. Tsarin Out Diy, mafi na al'ada a yau, bai kai ga karce ba saboda baya tsawaita tsawon yanke yanke na biyu na 12 don haka madaukai, wanda ke rage sha'awar sa. Ka'idar rigakafin busassun busassun kariyar tana da matukar alhairi a cikin ma'anar vape mai lafiya kuma muna iya fatan kawai wanda ya kafa zai cimma iyakarsa a cikin sigar gaba.

Amma, akwai matuƙar gwajin amfani da yau da kullun, wanda shine kaɗai zai iya shawo kan mai amfani da kuma yin vape a cikin ikon canzawa yana da matukar damuwa da kariyar daban-daban don shawo kan. Koyaya, wannan ba zai hana Wotofo da Sundeu damar ba mu mamaki da sabuntawa ko kuma wani nau'i na daban wanda zai iya canza ƙa'idodin wasan da kyau idan ya ga hasken rana.

(c) Haƙƙin mallaka Le Vapelier SAS 2014 - Cikakken haɓakar wannan labarin ne kawai aka ba da izini - Duk wani canji na kowane nau'in kowane nau'in an haramta shi gabaɗaya kuma yana keta haƙƙin wannan haƙƙin mallaka.

Print Friendly, PDF & Email
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa

Game da Marubucin

Shekaru 59, shekaru 32 na sigari, shekaru 12 na vaping da farin ciki fiye da kowane lokaci! Ina zaune a Gironde, ina da 'ya'ya hudu wadanda ni gaga ne kuma ina son gasasshen kaza, Pessac-Léognan, ruwa mai kyau na e-liquids kuma ni ƙwararren vape ne mai ɗaukar nauyi!