A TAKAICE:
Artisan RTA ta Envii
Artisan RTA ta Envii

Artisan RTA ta Envii

Siffofin kasuwanci

  • Mai ɗaukar nauyin wanda ya ba da rancen samfurin don bita: kyautai na sama 
  • Farashin samfurin da aka gwada: 40.2 Yuro
  • Rukunin samfurin bisa ga farashin siyar sa: Tsakanin kewayon (daga Yuro 36 zuwa 70)
  • Nau'in Atomizer: Classic Rebuildable
  • Adadin resistors da aka yarda: 1
  • Nau'in resistors: classic rebuildable, Rebuildable Micro coil, Rebuildable classic with the temperature control, Rebuildable Micro coil with the temperature control
  • Nau'in wicks masu goyan bayan: Auduga
  • Capacity a milliliters sanar da manufacturer: 3

Sharhi daga mai duba akan halayen kasuwanci

ENVII wani matashi ne ɗan asalin Amurka ɗan asalin California wanda a halin yanzu yana haɓaka cikakkun kwalaye da na'urorin atomizer na nau'ikan daban-daban. Ko da ci gaban ya kasance a kasar Amurka, Sinawa ne ke samar da nassoshi daban-daban ta hanyar masana'antu, da nufin rage farashin sayayya ga mabukaci.

A yau, mun juya zuwa Artisan RTA, coil ato tanki guda ɗaya wanda ke gabatar da kansa azaman nau'in atomizer wanda masana'anta ke ba da shawarar amfani da Clapton ko Alien akan taron ku don zana mafi kyawun sashi. 

Akwai daga mai ɗaukar nauyin mu akan farashin kusan € 40, saboda haka an sanya shi a tsakiyar tsakiyar Turai amma a cikin babban ƙarshen samfuran da aka yi a China. Farashin gasa wanda za mu bincika ƙimar ta ƙarshen samfurin da ma'anar sa. 3 milliliters na iya aiki, diamita na 22mm, mu ne maimakon a kan classic amma kuma a kan karamin tsari ko da yaushe ban sha'awa don saukar da hankali saitin.

Kuna iya zaɓar tsakanin ƙarewar halitta (karfe), ƙarewar baki da ƙarewar zinariyar fure. Yanzu, bari mu kai ga gano maƙasudin wannan RTA.

Halayen jiki da ingancin ji

  • Nisa ko Diamita na samfur a mm: 22
  • Tsawon ko Tsayin samfurin a mm kamar yadda ake sayar da shi, amma ba tare da drip-tip ba idan na karshen yana nan, kuma ba tare da la'akari da tsawon haɗin ba: 37
  • Nauyin gram na samfurin kamar yadda aka sayar, tare da ɗigon sa idan akwai: 42.5
  • Abubuwan da ke haɗa samfur: Bakin Karfe, Pyrex
  • Nau'in Factor Factor: Classic RTA
  • Yawan sassan da suka haɗa samfur, ba tare da sukudi da wanki ba: 8
  • Adadin zaren: 4
  • Ingancin Zaren: Matsakaici
  • Adadin O-zoben, dript-Tip ban da: 4
  • Ingancin O-zoben yanzu: Matsakaici
  • Matsayin O-Ring: Haɗin Tukwici, Babban Kyau - Tanki, Rigar ƙasa - Tanki
  • Ƙarfin a cikin milliliters da gaske ana amfani da su: 3
  • Gabaɗaya, kuna godiya da ingancin masana'antar wannan samfur dangane da farashinsa? A'a

Bayanin mai yin vape game da ingancin ji: 3 / 5 3 daga 5 taurari

Sharhin mai bita akan halaye na zahiri da ingancin ji

Ba za mu iya cewa da gaske Artisan RTA yana haskakawa tare da ainihin kyawun sa ba. Ba a san sunansa ba, ga RTA mai kama da… RTA! Siffar ta kasance madaidaiciya, ba ta da wani alamar ado kuma atomizer zai iya zama mai sharewa. Zane-zanen da ke nuna sunan tambarin kawai da maƙasudin kan hular ƙasa suna ba da damar bambanta.

Dangane da gamawa, ba mu da yawa sosai. Ko da yake an yi shi daidai, abu "mai arha" ne kuma karfe da aka yi amfani da shi, ko da alama yana da inganci, ba shi da kayan aiki. Don haka mafi kyau ga ma'aunin nauyi na ato, don haka mafi muni ga ra'ayi na ingancin da aka gane wanda ke ɗaukar ɗan bugawa. Majalisun sun yi nisa da kamala kuma wasu layukan da ba na son rai ba sun bayyana a matakin haɗin saman-cap/pyrex ko a matakin zoben iska. Babu wani abu da zai iya hana aiki da ya dace, duk da haka, amma abubuwan tunowar anachronistic a daidai lokacin da atomizer na farko ya fito daidai.

Zaren suna cikin haɗin gwiwa, matsakaici. Ko da yake suna aiki, suna da ƙayyadaddun ƙayyadaddun bayanai kuma suna buƙatar ƙayyadaddun ƙayyadaddun lokacin rarrabuwa/sake haduwa don guje wa matsala. Babban-kwal kuma yana aiki azaman ƙyanƙyashe don samun damar cikawa. Yana warware juzu'i na kwata sannan zaku iya ɗaga shi don cika tanki. Tunanin yana da kyau kuma yana sauƙaƙan mai. Yana da ban tausayi ba a kawo manufar gaskiya ba ta hanyar samar da saman hula tare da ridges da ke ba da damar sauƙin kulawa. 

Fuskar pyrex ba shi da wani kariya. Don guje wa kowane haɗari, don haka ina gayyatar ku da ku ɗaure shi da zoben silicone.

Zoben iska na gargajiya ne amma aikin sa ya wuce abin zargi. Tsayawa yana ba da damar daidaita wuraren buɗe ko rufewa kuma ana gudanar da shi ta hanyar motsa jiki mai gamsarwa, daidaitaccen daidaituwa tsakanin ƙarfi da sassauci. A bayyane yake, zoben baya kunna kansa amma yana ba da juriya kaɗan lokacin da kuka kunna shi da kanku.

Don gamawa da wannan bayyani na waje, na lura cewa fil ɗin 510, wanda ba a daidaita shi ba, an yi shi da tagulla kuma ƙasan atomizer yana da zane-zane da ke sanar da sunan alamar da asalin Californian.

Halayen aiki

  • Nau'in haɗin kai: 510
  • Daidaitaccen ingarma mai kyau? A'a, za a iya ba da garantin tudun ruwa ta hanyar daidaita madaidaicin tashar baturi ko na'urar da za a shigar da ita.
  • Kasancewar ka'idojin kwararar iska? Ee, kuma m
  • Diamita a cikin mms iyakar iyawar tsarin iska: 45mm²
  • Mafi ƙarancin diamita a cikin mms na yuwuwar tsarin iska: 0
  • Matsayin tsarin tsarin iska: Daga ƙasa da kuma amfani da juriya
  • Nau'in ɗakin atomization: Nau'in Chimney
  • Rarraba zafi na samfur: Madalla

Bayanin mai bita akan halayen aiki

A ciki, Artisan RTA ya fara zama abin mamaki. An sanye shi da tire mai cirewa wanda aka sanya, ba tare da sukurori ba, a ƙasan hular ƙasa. Amfani: Don haka yana da sauƙi tunda ana iya riƙe shi a hannu don wuce ƙafafu ta cikin ramukan da aka tanada don wannan dalili kuma a murƙushe BTRs ɗin da aka haɗa a cikin tire a gefe.

Sau da yawa, majalisai na irin wannan nau'in ba su da "na halitta" sosai saboda yana da muhimmanci a lissafta tsawon kafafu don tabbatar da, a kan isowa, na samun tsayi mafi kyau ga juriya. Anan, Envii yana gamsar da mu da ra'ayi mai sauƙi amma mai fa'ida don guje wa wannan matsala. Ramukan ba su da ƙasa, don haka kawai zame kafafun nada zuwa tsayin da ake so kuma ku dunƙule. Sa'an nan, mai kyau duka na pliers don kawar da ragi kuma ana kunna juyawa. Yana da wayo kuma yana sauƙaƙa taro sosai! 

Amma masana’anta bai tsaya a nan ba kuma ya yi la’akari da sauƙaƙa mana abubuwa yayin da ya shafi shimfiɗa auduga. Don yin wannan, an ba mu yanki na takwas a cikin marufi. Mun sanya tire a kasan hular ƙasa, muna murƙushe wannan sanannen yanki a saman don tabbatar da komai, tiren ɗin ya zama karko. Mun wuce daidai adadin auduga bisa ga diamita na coil zaba (har zuwa 3.5mm) kuma mun yanke shi a gefuna na yanki. Don haka, muna da tabbacin samun adadin kayan da ya dace. 

Abin da kawai za ku yi shi ne kwance wannan ɓangaren wanda kawai yake aiki a matsayin jagora, cire shi kuma canza shi da ƙananan ɓangaren bututun (wanda ba a kwance a kashi biyu ba). Sai kawai ya saka audugar da ke fitowa a cikin bututun hayaki, kawai kula da cewa an rufe ramukan da capillary. Sa'an nan kuma zame tankin pyrex kuma ku hau saman ɓangaren bututun don tabbatar da komai. An bayyana shi a rubuce, tabbas yana da ɗan tsayi ^^ amma, a aikace, yana ɗaukar agogon mintuna biyar a hannu! Sauƙin haɗuwa shine babban fa'idar wannan atomizer.

A kan jirgin, isar da iskar ta faɗi daidai a ƙarƙashin juriya, ciyar da manyan cyclops guda biyu daidaitacce ta zoben iska. Game da cikawa, mun riga mun yi magana game da shi a sama. Abu ne mai sauqi qwarai kuma yana goyan bayan duk na'urorin biyan kuɗi na yanzu. 

Fasalolin Drip-Tip

  • Nau'in Haɗe-haɗe Tukwici: Mai Shi kaɗai
  • Kasancewar Tukwici-Drip? Ee, vaper na iya amfani da samfurin nan da nan
  • Tsawo da nau'in drip-tip yanzu: Short
  • Ingancin drip-tip: Yayi kyau sosai

Sharhi daga mai dubawa game da Drip-Tip

Tushen ɗigon ruwa da aka kawo yana da inganci kuma yana gama atomizer daidai. An daidaita shi da vape ɗin da na'urar ke bayarwa. A cikin tsari na 510, ana iya maye gurbinsa da drip-tip ɗin da kuka zaɓa, amma duk da haka an sanye shi da abin rufe fuska, don tabbatar da kyakkyawan yanayin gani amma kuma don hana shi shiga ƙasa daga murhu. gwaninta ya rayu misali tare da drip-tip na Origen 19/22...

Sharuddan yanayin

  • Gaban akwatin da ke rakiyar samfurin: Ee
  • Za a iya cewa marufi ya kai farashin samfurin? Ee
  • Kasancewar jagorar mai amfani? A'a
  • Shin ana iya fahimtar littafin ga wanda ba Ingilishi ba? A'a
  • Shin littafin jagora ya bayyana DUKKAN fasalulluka? A'a

Bayanan kula na Vapelier game da kwandishan: 2/5 2 daga 5 taurari

Bayanin mai bita akan marufi

Muna da akwatin ƙarfe na baƙin ƙarfe da rawaya, wanda ya cancanci babban nau'in, wanda ya ƙunshi abubuwa masu zuwa:

  • Atomizer kanta.
  • Shahararren sashin da ake buƙata don tabbatar da bene yayin kwanciya auduga.
  • Tankin Pyrex na biyu kawai idan….
  • Jaka mai ɗauke da saitin hatimin hatimi, maye gurbin BTR sukurori biyu da maɓalli mai dacewa.

Babu sanarwa, kash… Amma tayin dangane da farashin da ake nema.

Ratings da ake amfani da su

  • Wuraren sufuri tare da ƙirar ƙirar gwaji: Ok don aljihun jaket na ciki (babu nakasu)
  • Sauƙaƙan wargajewa da tsaftacewa: Mafi sauƙi, har ma da makafi a cikin duhu!
  • Wuraren cikawa: Mafi sauƙi, ko da makafi a cikin duhu!
  • Sauƙin canza resistors: Sauƙi amma yana buƙatar kwashe atomizer
  • Shin zai yiwu a yi amfani da wannan samfurin a tsawon yini ta hanyar rakiyar shi tare da kwalabe da yawa na EJuice? Ee cikakke
  • Shin ya zubo bayan yin amfani da rana guda? A'a
  • Idan akwai leaks a lokacin gwaje-gwaje, bayanin yanayin da suka faru:

Bayanin Vapelier game da sauƙin amfani: 4.6 / 5 4.6 daga 5 taurari

Sharhi daga mai duba kan amfani da samfurin

An yi amfani da shi cewa Artisan ya bayyana cikakkiyar damarsa. Sauƙi don murɗa, mai sauƙin auduga, mai sauƙin cikawa, an sadaukar da shi gabaɗaya don jin daɗin vaper. Idan ban da buƙatar zubar da tanki don yin aiki a kan taron, tabbas za mu kasance a kan mafi kyawun atomizer mai sauƙin amfani a duniya. Yawanci salon abu wanda zamu iya ba da shawarar ba tare da tunani na biyu ba ga mai farawa a cikin sake ginawa.

Mun riga mun ambata shi, an fi tsara Artisan don ɗaukar clapton ko taron baƙi. Kuma, hakika, yana aiki sosai! An naɗe shi gwargwadon abin da kuke so tsakanin 0.30 da 0.80Ω, an sanya shi a sarari azaman mai neman daɗin daɗin yau da kullun. Ma'anarsa game da vape ya cika sosai, tare da kusan nau'in rubutu a cikin baki da kuma maido da dandano wanda, ba tare da daidaita girman High End masu girma dabam waɗanda farashinsu ba tare da ma'auni na gama gari ba tare da abin da ya shafe mu a nan, yana da gaskiya da ban dariya, komai. nau'in e-ruwa da aka yi amfani da su.  

Yin amfani da ruwa, ba shakka, ya dace, musamman tun lokacin da ato ya karɓa ba tare da jinkirin ƙara ƙarfin wutar lantarki ba saboda karimci na iska. A 0.8Ω, juriya mai tsayi don haka, mun isa 50W ba tare da canza dandano ko ƙara zafi mai yawa ga tururi ba. Tare da juriya na 0.4Ω, zamu iya ƙetare wannan ƙimar yayin da muke tunawa cewa wannan na'urar ɗanɗano ce da aka buga kuma cewa, koda ƙarar tururi ya zama mai karimci kuma mai yawa sosai, ba mu kasance a nan ba. daji yamma locomotive. 

Don haka muna da ƙima mai inganci ta fuskar amfani, wanda zan ƙara da cewa a cikin kwanaki biyar na gwaji, ban lura da wani ɗigo ba wanda ke damun kwanciyar hankalina! Babu buƙatar rufe iska yayin cikawa, Artisan yana da alama mai hana ruwa kamar yadda baƙon abu ne ga ra'ayi na leaka! Hayaniyar da ake amfani da ita tana nan, ba tare da ɓacin rai ba, yana cikin matsakaici ba tare da tsoma baki tare da ta'aziyar vape ba.

Shawarwari don amfani

  • Da wane nau'in na'ura ne aka ba da shawarar yin amfani da wannan samfurin? Lantarki DA Makanikai
  • Da wane samfurin na zamani aka ba da shawarar yin amfani da wannan samfurin? Mod wanda zai iya wuce 50W
  • Da wane nau'in EJuice aka ba da shawarar yin amfani da wannan samfurin? Duk abubuwan ruwa babu matsala
  • Bayanin tsarin gwajin da aka yi amfani da shi: Hexohm V3, Charon TS218, Liquid a cikin 100% VG
  • Bayanin ingantaccen tsari tare da wannan samfur: Wanda ya fi dacewa da ku

Shin mai dubawa yana son samfurin: Ee

Matsakaicin matsakaicin Vapelier na wannan samfurin: 4.2/5 4.2 daga 5 taurari

Hanyar haɗi zuwa bita na bidiyo ko bulogin da mai duba ya kiyaye wanda ya rubuta bita

 

Matsayin yanayin mai bita

Gabaɗaya, ga atomizer wanda ya cancanci a san shi! Yin watsi da ƴan lahani na gamawa waɗanda ingantacciyar sigar yakamata ta gyara, ya kasance cikakken abokin vaping, mai sauƙi da daɗi. 

Farashin don haka yana da alama ya zama barata ta ƴan shawarwarin da ke sauƙaƙa rayuwa ga vaper da ma'anar da ke rayuwa har zuwa halin da ake ciki, koda kuwa wasu masu fafatawa kuma suna nuna mafi kyawun farashi kaɗan. Amma Artisan yana ɗaukar fansa game da sauƙi na haɗuwa wanda zai iya taimakawa mafi yawan ƙetare hanya na sake ginawa. Kuma hakan ba shi da kyau sosai.

A takaice, RTA da za a yi la'akari da shi a lokacin siye da alama, ENVII, wanda babu shakka yana da makoma duk wanda aka tsara a cikin sha'awarmu ta gama gari.

(c) Haƙƙin mallaka Le Vapelier SAS 2014 - Cikakken haɓakar wannan labarin ne kawai aka ba da izini - Duk wani canji na kowane nau'in kowane nau'in an haramta shi gabaɗaya kuma yana keta haƙƙin wannan haƙƙin mallaka.

Print Friendly, PDF & Email
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa

Game da Marubucin

Shekaru 59, shekaru 32 na sigari, shekaru 12 na vaping da farin ciki fiye da kowane lokaci! Ina zaune a Gironde, ina da 'ya'ya hudu wadanda ni gaga ne kuma ina son gasasshen kaza, Pessac-Léognan, ruwa mai kyau na e-liquids kuma ni ƙwararren vape ne mai ɗaukar nauyi!