A TAKAICE:
DNA Coil
DNA Coil

DNA Coil

DNA coil

 

Ganewar wannan nada yana buƙatar takamaiman "kayan aiki". Wannan a Kumihimo zagaye a siffar.

Kalmar kumihimo ma'ana: taro (kumi) na 'ya'ya (himo). Gabaɗaya, idan muka yi magana game da yadudduka, muna magana ne game da zaruruwan yadi irin su ulu, siliki ko auduga, amma ba ƙarfe ba kuma saboda kyawawan dalilai. Dabarun da aka aiwatar suna ba da damar ƙulla zaren ta hanyoyi daban-daban tare da madaidaicin madaidaicin wanda ke ba da damar kullin juriya. Wani fasaha da ya zo mana daga Japan.

Anan, abin da muke nema shine sauƙi na ƙirƙira don ba da yanayin fasaha ga naɗar mu. Resistive zaren lalle ba su bayar da elasticity halaye na wani yadi fiber a lokacin da saƙa da kuma amfani da za mu yi da su ya ƙunshi gagarumin inji danniya, amma wannan takamaiman kayan aiki na iya taimaka mana a cikin samarwa har ma da ƙira.

Don haka akwai mahimman bayanai waɗanda dole ne a mutunta su don samun sakamako mai dacewa a gani. Amma za mu ga cewa a lokacin aiwatar da wannan DNA coil da kuma ƙarin a nan gaba koyawa.

Akwai, a iya sanina, Kumihimo iri biyu: siffar zagaye da murabba'i. Ana amfani da zagaye da gaske don yin aikin madauwari, wanda sakamakonsa zai kasance cikin nau'i uku, yayin da aka yi murabba'in don sakamako na 2D, kamar maɗaukaki. Ba kamar fiber ba, ƙarfe yana da wuya a yi aiki da shi kuma ba ya lanƙwasa da sauƙi ga sha'awarmu, amma tare da 'yan dabaru, za mu iya shawo kan wasu matsalolin kulawa da daidaituwa.

 

Don aikinmu, zagayen Kumihimo ne ke ba mu sha'awa. Ana samun abu cikin sauƙi a cikin haberdashery ko a cikin shagunan kan layi kuma an yi su da kumfa (zai fi dacewa) tare da buɗewa ta tsakiya mai faɗi da yawa don kiyaye aikinmu sosai. Yana da mahimmanci don cika wannan rami na tsakiya tare da silinda na abu ɗaya. Kuna iya samun kumfa mai mahimmanci a cikin marufi na atomizers ko kwalaye. Gabaɗaya ya dace da ƙimar da ake buƙata.

Kamar yadda zaku gani a cikin hotunan da ke ƙasa, don haka ina amfani da kumihimo, silinda na kumfa da aka yanke daga fakitin ato wanda ke kewaye da tsiri na takarda da kuma da'irar silicone galibi ana kawowa tare da atomizers don kariya daga girgiza.

Da zarar ramin ya cika, sai ka huda silinda a tsakiyarsa don wuce duk wayoyi a tsakiya.

Ɗauki wayoyi 6 kimanin tsayin 40cm a cikin ma'auni 32 (watau 0.20mm) iyakar (babu girma) da waya a cikin ma'auni 28 (watau 0.32mm). Aikin da yake da hankali, ya zama dole a yi wa kowane zaren sutura yana kiyaye matsi iri ɗaya tare da kowane sashi a cikin tashin hankali na zaren, amma wannan aikin yana buƙatar samun wani nau'i na gungumen azaba a tsakiyar aikin, ana kiran wannan. "ruwa" ko axis. Hakanan rai zai zama jagorar ku.

Sanya zaren ku a kusa da Kumihimo, raba su zuwa rukuni uku na biyu a kusa da da'irar, bi lambobin da aka nuna a gefen kayan aiki (duba ƙasa).

Sa'an nan, bi wannan zane mai zuwa:

Lokacin da kuke matsar da zaren, yi tunani sama da komai don kiyaye shi cikin tashin hankali.

 

Kula da cewa zaren ɗinku ba sa yin kulli saboda, a cikin dogon lokaci, suna haɗarin karyewa yayin aikin.

Da zarar kulli ya bayyana, kar a ja shi kuma a yi ƙoƙarin kwance shi nan da nan.

Hanyar juyawa na aikin koyaushe ya kasance iri ɗaya.

Kada a buga nauyi a tsakiyar zaren don saukar da aikin. Wannan zai sauko da kansa ta hanyar yin ɗan matsi tare da ƙusa a kan kowane zaren da kuka motsa da kuma kan ainihin da ke riƙe da ƙwanƙwasa.

Jigon shine tsarin wannan suturar wanda ke buƙatar tsayayyen tsari. Idan ba tare da shi ba, aikinku zai zama maras kyau da sassauƙa.

Don fara saƙar ku, ba shi da amfani don yin kulli da yawa a ƙarƙashin kumihimo. Kawai riƙe igiyoyin kuma fara yin sutura ba tare da matse aikin ba. Zaren za su ɗaure da kansu kuma su samar da tushe mai ƙarfi. Bayan 4 cikakke juzu'i, zaku iya ƙarfafa aikin ku kuma ba da damuwa ga zaren ku don tabbatar da sakamako mai kyau.

Sama:

A ƙasa:

Da zarar an gama aikin ku, zaku iya amfani da wannan braiding don juriya.

Kuma mafi mahimmanci, kada ku damu. Aiki ne na dogon lokaci yana buƙatar ƙwarewa da haƙuri. Nasara na iya zama ba a karon farko ba, amma idan kun dage, za ku iya samun babban sakamako. Coil Art yana iya isa ga kowa. Zuwa ga 'ya'yanku da kyakkyawan aiki! Kuma idan kuna da wasu matsalolin yin wannan coil, Ina gayyatar ku don yin sharhi a ƙasa, zan yi farin cikin amsa duk tambayoyinku.

Sylvie.i

Print Friendly, PDF & Email
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa
Com Ciki Kasa

Game da Marubucin